

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI. (ORAL INTERVIEW)

Ofisi ya Rais - Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI) inapenda kuwataarifu waombaji waliowasilisha maombi ya ajira ya Mkataba wa nafasi ya Afisa Lishe mwezi Mei, 2025 kuwa mchakato wa uchambuzi umekamilika. Hivyo waombaji wote waliokidhi vigezo. wanatakiwa kushiriki katika usaili (Oral interview) kwa njia ya mtandao (live zoom). Usaili huu umepangwa kufanyika siku ya Jumanne tarehe 8 Julai, 2025 kuanzia saa 4:00 asubuhi.

Wasailiwa wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:

1. Usaili utafanyika kwa tarehe kama ilivyooneshwa kwenye tangazo hili, muda na sehemu ambapo usaili utafanyika ni mahali alipo mwombaji kwa njia ya zoom.
2. Kila msailiwa anatakiwa kuandaa kompyuta mpakato/tablet au Ipad pamoja na kifurushi cha Internet kumwezesha kushiriki katika usaili kupitia zoom.
3. Wasailiwa wanatakiwa kuzingatia muda aliopangwa kuanza usaili.
4. Wasailiwa wote walioitwa kwenye usaili wahakikishe wanaingia kwenye akaunti zao dakika tano kabla ya muda aliopangiwa kuanza usaili.

NB: Waombaji kazi ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa hawakukidhi vigezo. Hivyo, wasisite kuomba tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa na kuzingatia mahitaji ya tangazo husika.

Orodha ya majina ya waombaji wanaoitwa katika usaili inapatikana kupitia tovuti ya Ofisi ya Rais -TAMISEMI www.tamisemi.go.tz. Tangazo hili, limetolewa na:

Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais - TAMISEMI,
Mji wa Serikali – Mtumba,
S.L.P. 1923,
DODOMA.

03 Julai, 2025

**ORODHA YA MAJINA YA WAOMBAJI WALIOFANIKIWA KWA KWA AJILI YA
USAILI**

NA.	MAJINA	JINSI	NAMBA YA MAOMBI
1	TITUSHERBERT MKEMWA	MALE	0143613-0422
2	MARY THOMAS LIMU TUJI	FEMALE	0007905-0423
3	LAWRENCIAWANKYO JAMES	FEMALE	0001322-0525