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TAARIFA KWA UMMA

ORODHA YA WATUMISHI 5,740 WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA
MAOMBI YA KUANZIA MWEZI JANUARI - JULAI, 2023

Oktoba 14, 2023 Dododma

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais TAMISEMI, Bw. Adolf H. Ndunguru ameridhia kufanyika kwa
uhamisho wa watumishi 5,740 walioomba kuhamia kwenye halmashauri mbalimbali nchini.
Bw. Ndunguru amesema Ofisi yake imefanyia kazi maombi yote ya uhamisho
yaliyowasilishwa kuanzia mwezi Januari—Julai, 2023.

Aidha amewataka watumishi waliokuwa katika orodha ya uhamisho katika tangazo lililotolewa
Januari 21, 2023 na hadi sasa hawajapata vibali vya uhamisho wafike kwenye ofisi za
halmashauri zao kwa kuwa vibali hivyo vimeshatumwa.

Pia amewataka watumishi wote waliopata uhamisho wa kubadilishana kuwa hawaruhusiwi
kuomba kufuta uhamisho baada ya barua za uhamisho kutoka kwani tayari mtumishi
anayebadilishana naye amesharipoti katika kituo kipya cha kazi.

Halikadhalika amesisitiza kuwa watumishi wote waliopata vibali vya uhamisho kusubiria barua
kwenye halmashauri zao na sio kwenda Ofisi ya Rais—=TAMISEMI kufuata barua hizo.

Pia amewataka Wakurugenzi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa kutoa vibali vya
uhamisho kwa watumishi hao waliokamilisha mchakato na kupata vibali vya uhamisho kwani
uhamisho ni haki ya kila mtumishi.

Mwisho amewataka watumishi wote wanaoomba uhamisho kuzingatia taratibu zote za
uhamisho kama ilivyoainishwa kwenye Waraka wa Watumishi Na. 2 wa mwaka 2018 na
maelekezo ya Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais—Utumishi aliyoyatoa kupitia barua yenye Kumb Na.
FA.228/613/01/1 ya tarehe 11 Agosti, 2023.

Orodha ya watumishi waliopata vibali vya uhamisho inapatikana kwenye tovuti ya Ofisi ya
Rais — TAMISEMI www.tamisemi.go.tz

Nteghenjwa Hosseah
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Rais - TAMISEMI
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ORODHA YA WATUMISHI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO

KWA MAOMBI YA KUANZIA MWEZI JANUARI - JULAI, 2023

NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1 Abas A. Nampandae Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Wanging'ombe
2 Abas M. Godwin Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Chato
3 Abbas R. Kishomi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Muheza
4 Abdala M. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Mwanga
5 Abdalah A. Kachira Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buhigwe
6 Abdalah H. Busumadilu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Busega
7 Abdallah A. Ibadi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Songwe
8 Abdallah A. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Same
9 Abdallah B. Kitango Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mkuranga
10 Abdallah H. Hassani Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Handeni
11 Abdallah H. Kipachi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mafia
12 Abdallah I. Athumani Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Iringa
13 Abdallah M. Mhanyu Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kilindi
14 Abdallah M. Salum Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Mkalama
15 Abdallah S. Ally Mwalimu Wilaya ya Kibiti Jiji la Tanga
16 Abdallah Y. Kwilasa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nzega
17 Abdarahamani J. Said Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mkalama
18 Abdi H. Juma Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mafia
19 Abdi R. Lukindo Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kilindi
20 Abdrahiman R. Seif Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Muheza
21 Abdul B. Kahemela Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
22 Abdul K. Aman Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Singida
23 Abdul N. Makale Mwalimu Wilaya ya Bariadi Mji wa Bunda
24 Abdul S. Kiyuti Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Kilwa
25 Abedinego G. Fransisco Muuguzi Wilaya ya Rombo Wilaya ya Ruangwa
26 Abedinego Y. Obadia Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kasulu
27 Abeid M. Athuman Muuguzi Il Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya llemela
28 Abel M. Zephline Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Rorya
29 Abel P. Gervas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Meru
30 Abel T. Naluyaya Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Newala
31 Abeli C. Mhufu Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ludewa
32 Abely S. Bwile Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Kyerwa
33 Abilahi A. Kayumba Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali
34 Abilahi M. Ismail Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilindi
35 Abraham E. Nyumbanitu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nkasi
36 Abraham R. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Muheza
37 Abrazaki R. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mkuranga
38 Absalom M. Simoni Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mufindi
39 Abubakari S. Mwaimu Muuguzi Il Mji wa Masasi Jiji la Tanga
40 Abubakari K. Abubakari Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mpwapwa
41 Abuseif J. Ningu Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hanang’
42 Acklin P. Malekela Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo
43 Adabeth C. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Musoma
44 Adam B. Mnkondya Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
45 Adam C. Mathias Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mpwapwa
46 Adam H. Ntanama Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Muheza
47 Adam J. Mjata Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kisarawe
48 Adamu Y. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Muheza
49 Adela J. Lucas Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Nzega
50 Adelaide D. Massawe Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mwanga
51 Adeovult D. Banzi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mlimba
52 Adia K. George Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Ngara
53 Adolf H. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbulu
54 Adriano M. Lujuo Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Ikungi
55 Adrofina G. Nemes Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Lindi
56 Advela P. Buhaga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbinga
57 Adventina A. Longole Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ulanga
58 Adventina J. Billia Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bukoba
59 Afisai J. Nyaibai Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Mwanza
60 Afra C. Mushabi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rorya
61 Afrasion N. Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita
62 Agatha K. Helman Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Sumbawanga
63 Agela K. Mwajombe Muuguzi Msaidizi Il Mji wa Kondoa Wilaya ya Njombe
64 Aggrey E. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Iringa
65 Agnes O. Sengati Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Ngara
66 Agnes A. Komba Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Mbinga
67 Agnes C. Mrema Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
68 Agnes F. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Nanyumbu
69 Agnes H. Ndone Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilwa
70 Agnes |. Henrick Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Sumbawanga
71 Agnes M. Aloyce Afisa Elimu Il Jiji la Mwanza Manispaa ya Temeke
72 Agnes M. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Hai
73 Agnes P. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Hai
74 Agnes S. Fungo Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Musoma
75 Agness D. Sambulu Mwalimu Mji wa Geita Jiji la Mwanza
76 Agness E. Chomoye Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Bumbuli
77 Agness W. Magan'g Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kilosa
78 Agreyfa A. Kihoo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilolo
79 Agricola W. Gaare Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Miji wa Mbulu
80 Agripina J. Temba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Hai
81 Agripna A. Laiza Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kongwa
82 Ahmad H. Twalipo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Namtumbo
83 Ahmad R. Magete Mwalimu Wilaya ya Babati Miji wa Kasulu
84 Ahmed I. Mnenge Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Tabora
85 Ahmed S. Nguche Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Newala
86 Aidan A. Masangula Mtendaji wa Kijiji 11l Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbozi
87 Aidan M. Kaloga Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Magu
88 Aidani S. Hemed Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mwanga
89 Aileth S. Katoto Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Missenyi
90 Aisha A. Mushi Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Hai




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
91 Aisha A. Mwasha Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Hai
92 Aisha M. Chaurungu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Nzega
93 Aisha M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni
94 Aisha N. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Misungwi
95 Aisha R. Chande Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mkuranga
96 Aisha R. Kasimu Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Dar es Salaam
97 Aisha R. Qassim Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Temeke
98 Aishat Z. Masasi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chalinze
99 Akley A. Karoli Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mwanza
100 |Akley A. Mgimba Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Makete
101 |Akra N. Jackson Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Magu
102 |Alam D. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Makete
103 |Albert F. Kabinenda Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Busega
104 |Albetina H. Antoni Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Ludewa
105 |Aledina D. Clemence Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Muleba
106 |Alex A. Mrutu Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kilindi
107 |Alex B. Frednand Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Bukoba
108 |Alex B. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa
109 |Alex C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Tandahimba
110 |Alex D. Bandine Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Singida
111 |Alex J. Shiggalla Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mbozi
112 |Alex N. Meveriki Mwalimu WIlaya ya Ngorongoro Wilaya ya Babati
113 |Alex O. Haule Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Makete




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
114 |Alex R. Magembe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Handeni
115 |Alex W. Mbuba Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya lleje
116 |Alexander M. Malle Msaidizi wa Afya Wilaya ya Msalala Wilaya ya ltilima
117 |Alfa K. Omary Mwalimu Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Singida
118 |Alfred A. Kidaila Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Iramba
119 |Alfred A. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Mkalama
120 |Alfred L. Kipalwi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Nyang'hwale
121 |Alhad J. Kiboli Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Uyui
122 |Ali Dadi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza
123 |Ali M. Oga Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Kilwa
124 |Ali O. Ali Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tandahimba
125 |Aliadina M. John Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Busega
126 |Alice S. Mwasaka Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi
127 |Alicia N. Gapi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Tunduru
128 |Alick M. Osiah Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nsimbo
129 |Aliko M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi
130 |Alina A. Thomas Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha
131 |Allen A. Miguma Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Muleba
132 |Allen J. Nkondola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Miji wa Mbinga
133 |Allen P. Manase Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa
134 |Allen T. Kananura Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Ngara
135 |Alli A. Rehan Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Mkuranga
136 |Allice N. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mkuranga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
137 |Ally I. Saidi Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Muheza
138 |Ally J. Mpinda Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Singida
139 |Ally A. Mainde Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Same
140 |Ally A. Mwamlongo Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Lushoto
141 |Ally A. Selemani Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tunduru
142 |Ally A. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Ikungi
143 |Ally B. maulidi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya ltigi
144 |Ally H. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nachingwea
145 |Ally H. Kaniki Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto
146 |Ally H. Omari Muuguzi Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mkinga
147 |Ally H. Urio Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Same
148 |Ally M. Lugendo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kilindi
149 |Ally M. Lupalu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mtama
150 |Ally M. Mtengela Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Muheza
151 |Ally M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa
152 |Ally N. Milson Mteknoloja Maabara Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Makete
153 |Ally N. Mwakisambula Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya
154 |Ally O. Bakari Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kibondo
155 |Ally O. Kileo Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Morogoro
156 |Ally S. Njekule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Lindi
157 |Ally Y. Simba Muuguzi Il Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Liwale
158 [Almachius M. Rugainamla Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Misenyi
159 |Alois P. Ombay Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Handeni




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
160 |Aloyce D. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Makete
161 |Aloyce G. Gavana Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya ltilima
162 |Aloyce M. Mgaka Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbogwe
163 |Aloyce Y. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Nyasa
164 |Aloycia F. Chambua Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Same
165 |Alphayo Y. Meijo Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Chemba
166 |Alpheo C. Mwanda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Tunduru
167 |Alphoncina P. Damian Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Busega
168 |Amadeo J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete
169 |Aman F. Mwavila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Masasi
170 |Aman M. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Songwe
171 |Amani A. Meta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Simanjiro
172 |Amani J. Seme Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Songwe
173 |Amani K. Hilalio Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Kigoma
174 |Amani M. John Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mwanga
175 |Amani M. Kalembo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi
176 |Amani O. Nyajiego Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Sengerema
177 |Amani W. Kasya Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbinga
178 |Ambakisye N. Masebo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Sengerema
179 |Ambele M. Adam Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Kyela
180 |Ambokile B. Willy Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe
181 |Ambokile J. Mwatija Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbeya
182 |Ambonekye F. Kilagwa Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Mbeya




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
183 |Ambonisye K. Manandi Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kalambo
184 |Amedea P. Sway Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya ltigi
185 |Amedeus C. Shirima Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rombo
186 |Amedeus G. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo
187 |Amedeus G.Qaymo Muuguzi Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto
188 |Amida M. Marwa Muuguzi Il Mji wa Makambako Wilaya ya Musoma
189 |Amida S. Almas Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigoma
190 |Amina A. Ally Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi
191 |Amina K. Mamu Tabibu Mji wa Kondoa Wilaya ya Tandahimba
192 |[Amina K. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa
193 |[Amina L. Issa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Uvinza
194 |Amina S. Mbilu Muuguzi Il Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Siha
195 |Amina S. Musa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Bahi
196 |[Amina S. Siwale Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Sumbawanga
197 |Amina T. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mafia
198 |Amina W. Kondo Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Tanga
199 [Amini O. Mikidadi Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mkinga
200 |Amiri J. Ahmada Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Buchosa
201  |Amiri R. Amiri Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Gairo
202 |Amisi S. Makayi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema
203 |Amissat A. Mshabhirizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Makete
204 |[Amon C. Kaligabo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Lushoto
205 |Amos A. Amosi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Iramba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
206 |Amos C. Kapinga Muuguzi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mpimbwe
207 |Amos J. Kichere Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Morogoro
208 |Amos O. Kijalo Mwalimu Wilaya ya Busokelo Mji wa Kibaha
209 |[Amos S. John Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba
210 [Amos S. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Morogoro
211 |Amos S. Ponsiano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Uyui
212 |Anania J. Toto Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mtama
213 |Anastanzia E. Matage Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Masasi
214 |Anastasia F. Leonard Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi
215 |Anastazia G. Kyaruzi Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Rungwe
216 |Anastazia A. Daslo Mwalimu Miji wa Ifakara Miji wa Korogwe
217 |Anaye Z. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe
218 |Andason K. Amos Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Chato
219 |Andela M. Kasone Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ngorongoro
220 |Anderson O. William Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Moshi
221 |Andrea A. Alfonce Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Arusha
222 |Andrew A. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Miji wa Mbinga
223 |Andrew M. Kitumbu Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kaliua
224 |Andrew P. Malekela Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Sikonge
225 |Andronicus F. Mutashobya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Muleba
226 |Anectus P. Dominick Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Kakonko
227 |Anesius C. Maganyizi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Meatu
228 |Aneth J. Kalagho Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mbarali




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
229 |Aneth F. Malunda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbinga
230 |Aneth L. Laurent Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kisarawe
231 |Aneth R. Rwekaza Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mtwara
232 |Angela A. Manywele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa
233 |Angela H. Mosses Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mvomero
234 |Angela H. Mwampeta Mwalimu Wilaya ya Sikonge Miji wa Mbinga
235 |Angela R. Juma Mwalimu Wilaya ya Kishapu Manispaa ya Lindi
236 |Angela S. Christopher Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Lindi
237 |Angelica E. Munga Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Hai
238 |Angelina G. Masawe Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Korogwe
239 |Angelina A. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Morogoro
240 |Angelina A. Mkaka Mhudumu wa Afya Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bahi
241 |Angelina W. Marwa Daktari Il Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mwanga
242 |Angelista S. Gelas Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mpwapwa
243 |Angumbwike B. Mwamakula Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya lleje
244 |Anipha A. Komba Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kasulu
245 |Anitha K. Magongo Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Bukoba
246 |Anitha S. Kimario Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kwimba
247 |Anithia K. Alistides Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Buchosa
248 |Anjelika P. Mgimba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kilolo
249 |Anna A. Mosha Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha
250 [Anna A. Stepheno Afisa Elimu Msaidizi Il Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga
251 |Anna B. Gotfrid Afisa Elimu Msaidizi Ill Wilaya ya Kyela Jiji la Mwanza




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
252 |Anna B. Hungu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Ushetu
253 |Anna C. Petro Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mafia
254 |Anna E. Dohho Msaidizi wa Afya Wilaya ya ltilima Wilaya ya Msalala
255 |Anna G. Urassa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu
256 |Anna H. Minja Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Korogwe
257 |Anna H. Mwaiseba Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Tabora
258 |Anna |I. Mboya Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kisarawe
259 |Anna J. Msanjila Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kongwa
260 |Anna K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Misungwi
261 |Anna Kizito Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Bukoba
262 |Anna M. Musa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bariadi
263 |Anna O. Barnabas Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha
264 |Anna S. Augustino m\i’ﬂ::ﬂxii’mya Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke
265 |Anna S. Mkandawile Muuguzi Mkunga Jiji la Mbeya Wilaya ya Chalinze
266 |[Anna S. Ngelo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe
267 |Anna S. Sypriano Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Kongwa
268 |Anna T. Nswebe Mwalimu Wilaya ya Mkalama Manispaa ya Tabora
269 |Anna Z. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu
270 |Annamary A. Edwin Muuguzi Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Ludewa
271 |Anneth J. Sawala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kisarawe
272 |Ansen R. Gozibert Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kishapu
273 |Ansila J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songea
274 |Anterius B. Desdery Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
275 |Anthohn J. Ngassa Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muleba
276 |Anthon L. Mshogo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi
277 |Anthonia J. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rombo
278 |Anthony M. Masero Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Butiama
279 |Anthony M. Thobias mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Bukombe
280 |Antia K. Sweetbert Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muleba
281 |Antia K. Urbano Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Bariadi
282 |Antia K. Verius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Muleba
283 |Antoni M. Marseli Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ikungi
284 |Antony R. Ngaiza Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Karagwe
285 |Antony W. Lugoya Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa
286 |Apakunda W. Mbise Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Meru
287 |Apeles Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto
288 |Apia Y. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Chamwino
289 |Aplonia C. Masha Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Babati
290 |Aquilina B. Mtatina Mwalimu Wilaya ya Siha Manispaa ya Temeke
291 |Arafa A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Wangingébmbe Wilaya ya Kilosa
292 |Arafa H. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Handeni
293 |Araphat K. Suedy Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Muleba
294 |Arbogast L. Ngolly Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Mkuranga
295 |Archard M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko
296 |Aristides J. Urassa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Simanjiro
297 |Aruna S. Mponda Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
298 |Asajile M. Atupele Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Sumbawanga
299 |Asha A. Mnali Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Nanyamba
300 |[Asha M. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mufindi
301 |Asha S. Ngalama Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kigoma
302 |Ashery S. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Kigoma
303 |Ashura M. Hasani Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga
304 |Ashura R. Luziga Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
305 |Ashura Z. Maulidi Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Sengerema
306 |Ashuru D. Kategugwa Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Geita
307 |Asifiwe N. Ngonya Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Makete
308 |Asifiwe R. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Kasulu Mji wa Mbinga
309 |Asiimwe E. Koronery Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Karagwe
310 |Asitye B. Mgogosi Mwalimu Wilaya ya Bukombe Miji wa Njombe
311 |Askenaz L. Michael Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kwimba
312 |Asnath A. Kaiza Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbulu
313 |Asnath I. Myamba Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Njombe
314 |Asumtha A. Komba Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Hai
315 |Asunta M. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Njombe
316 |Atanas N. Mwampamba Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Mpimbwe
317 |Athuman A. Dossi Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Dar es Salaam
318 |Athuman M. Masanga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze
319 |Athuman S. Senkondo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chamwino
320 |Athumani M. Lyanda Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mbeya




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
321 |Athumani S. Lussewa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Lushoto
322 |Athumani S. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
323 |Atufigwege M. Aliko Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Nyasa
324 |Atuganile E. Mwafyela Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Tanganyika
325 |Atugonza L. Christopher Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Songwe
326 |Atukuzwe A. Dononda Mwalimu Wilaya ya ltilima Mji wa Mbinga
327 |Atukuzwe D. Nsellu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero
328 |Atupokile S. Sanga Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Mbeya
329 |Atupye A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Kyela
330 |Augen G. Kisoli Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kilolo
331 |August B. Komba Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Namtumbo
332 |Augusta F. Moyo Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea
333 |Augustine A. Mwaisela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbarali
334 |Augustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli
335 |Augustino F. Kowelo Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Nyasa
336 |Augustino P. Malolo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mlimba
337 |Augustino R. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbeya
338 |Aulel M. Luoga Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Mji wa Njombe
339 |Aurea J. Mchomvu Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Ikungi
340 |Austin K. Kabuje Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya lleje
341 |Avelina G. Aveline Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bagamoyo
342 |Avelina W. Assey Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru
343 |Avengelista S. Namwewera Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya lleje
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344 |Awami M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Bukoba
345 |Ayubu C. Peter Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Singida
346 |Ayubu E. Mwakalebela Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya

347 |Ayubu I. Lutela Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Itilima

348 |Ayubu K. Grayson Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Same

349 |Azara A. Enzi Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Lindi
350 |Azaria B. Kasege Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Uyui

351 |Aziza H. Mtandi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Nzega

352 |Azizi B. Mtenga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbozi

353 |Azizi M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Nanyumbu
354 |Azizi M. Idrisa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Masasi
355 |Baby D. Kapela Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha

356 |Baby O. Mangube Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Chalinze
357 |Badatu M. Mahumbi Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Maswa
358 |Badi R. Chakulimba Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kilwa

359 |Badru A. Sembua Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Biharamulo
360 |(Bahati A. Bukuku Msaidizi wa Afya Wilaya ya Same Wilaya ya Busokelo
361 |Bahati B. Bushiri Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Lushoto
362 |Bahati D. Kibuga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Urambo
363 |Bahati D. Mwaipopo Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo
364 |Bahati H. Mwasumbi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Wangingombe
365 |Bahatil. Galula Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Sengerema
366 |Bahati L. Migaro Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Babati




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
367 |Bahati M. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bunda
368 |Bahati S. Michael Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Buchosa
369 |Bahati S. Ngwenhelwa Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Tarime
370 |Baida A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Rufiji
371 |Bakari A. Mtoi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nanyumbu
372 |Bakari |. Kapungu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nachingwea
373 |Bakari M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Same
374 |Bakari R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rufiji
375 |Bakari S. Yasin Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbarali
376 |Bakil H. Fussy Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo
377 |Bakita L. Chengula Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Bagamoyo
378 |Balampanze N. Fwali Muuguzi Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza
379 |Balbara S. Didas Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Moshi
380 |Balele P. Kidayi Muuguzi Il Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Maswa
381 |Balozi M. Lesian Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Bariadi
382 |Balozi S. Lolusu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Hai
383 |Bankwila J. Williamu Mwalimu Wilaya ya Mpanda Wilaya ya Uvinza
384 |Baraka A. Nyalusi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Wanging'ombe
385 |Baraka C. Chiwamba Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma
386 |Baraka C. Mkola Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Morogoro
387 |Baraka D. Mwaliko Mteknolojia Maabara Wilaya ya Chato Wilaya ya Kongwa
388 |Baraka K. Mfinanga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Meru
389 |Baraka L. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Bariadi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
390 |(Baraka M. Aminiel Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Same
391 |Baraka M. Edward Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kaliua
392 |Baraka M. Gwabhaye Tabibu Wilaya ya Babati Manispaa ya Mpanda
393 |Baraka R. Chezeha Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Mbeya
394 |Baraka R. Magongo Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Makete
395 |Baraka W. Mkama Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Magu
396 |Baraka Y. Hamisi Mwalimu Mji Njombe Wilaya ya Mbulu
397 |Baraka Z. Kakolanya Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe
398 |Barick R. Olotu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Moshi
399 |Barnabas E. Segeja Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Maswa
400 ([Baruan I. Baliha Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Kigoma
401 |Baruti L. Baruti Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Kibondo
402 |Batazar B. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Namtumbo
403 |[Batuel a. Ernest Mwalimu Wilaya ya ltilima Manispaa ya Tabora
404 |[Beata P. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma
405 |[Beatrice A. Kabizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa
406 |Beatrice C. Mlela Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispa ya Kigamboni
407 |Beatrice C. William Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ushetu
408 |Beatrice G. Makaba Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Pangani
409 [Beatrice K. Felician Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Nsimbo
410 |Beatrice K. Gerald Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Moshi
411 |Beatrice M. Tluway Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Arusha
412 |Beatrice M. Wilson Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bariadi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
413 |Beatrice Y. Chidumizi Afisa Elimu Il Jiji la Dodoma Jiji la Mwanza
414 |Beatrida R. Damian Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Magu
415 |Beatrisa A. Kabizi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa
416 |[Benadetha G. Kuandika Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo
417 |Benedict K. Mwalongo Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Rungwe
418 |Benedict N. Issack Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Same
419 |[Benedict V. Costantine Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Same
420 |Benedictor A. Mwambemba Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mbeya
421 |[Benitha B. Kasana Muuguzi Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kwimba
422 |Benitha K. Daudi Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Muleba
423 |Benitho I. Kitundu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilolo
424 |Benitho P. Mwenda Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Mji wa Njombe
425 |Benjamin G. Mjema Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Momba Mji wa Handeni
426 |Benjamin P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbogwe
427 |Benno R. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Meru Miji Makambako
428 |Benson E. Malisa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati
429 |Benson T. Mnoho Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu
430 |Bensonn J. Aron Muuguzi Mji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu
431 |Bernadeta A. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wiliya ya Mlimba
432 |Bernadeta E. Mwaipopo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni
433 |Bernadetha V. Mlindwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi Mji wa Nzega
434 |Bernado S. Kaunda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nanyumbu
435 |[Bernard M. Chikawe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Masasi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
436 |[Berno K. Bartalame Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Hanang
437 |Bertha A. Ayubu Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kigoma
438 |[Bertha D. Msangi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mwanga
439 |[Bertha M. Kipunde Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi
440 |Bertina S. Masanja Mwalimu Jiji la Mbeya Wiliya ya Mlimba
441 |[Beston S. Kahindoa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bukoba
442 |Beth A. Yisambi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Dodoma
443 |Bethram N. Eliasi Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Ukerewe
444 |Betina M. Shija Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba
445 |Betira P. Mfuse Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mufindi
446 |Betrida R. Dominico Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Magu
447 |Betrina J. Lorry Mwalimu Wilaya ya Karatu Miji wa Mbulu
448 |Bhoke M. Kichere Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Tarime
449 |Bhoke R. Sariro Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Igunga
450 |Bhoke S. Maro Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Kaliua
451 |[Bibiana E. Manayama Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Muleba
452 |Bihawa F. Mfaume Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Siha
453 |[Bikolimana A. Yohna Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Uvinza
454 |[Biliho R. Ntanguye Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Magu
455 |Bilihuda H. Chigombi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Igunga
456 |Bilo S. Bilo Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uvinza
457 |[Bilue A. Kivuruga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kigamboni
458 |[Binzua A. Msangi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Kibiti




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
459 |[Bizimana E. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Bariadi
460 |[Blanca P. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Moshi
461 |Bonephace P. Lugaga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima
462 |[Boniface E. Nundwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Songwe
463 |Boniface Joshua Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa
464 |Boniface T. Kagoniji Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muheza
465 |Bonifance G. Francis Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Hanang’
466 |Boniphace J. Mhugi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Nzega
467 |Boniphace P. Mganda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbogwe
468 |Bornface L. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Mbinga
469 |Brain P. Gadau Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkuranga
470 |[Brayan J. Machare Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Moshi
471 |Brenda W. Kweka Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rombo
472 |Bruno E. Fidel Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mwanga
473 |Bruno W. Bileha Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Buhigwe
474 |Budeba J. Katigizu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chato
475 |Buluda G. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Busega
476 |Bupe A. Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Mbinga
477 |Bupe L. Mundigile Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Misungwi
478 |Bura H. Nade Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Urambo
479 [Burhani B. Kawalika Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Namtumbo
480 |[Bwigane K. Hezron Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Handeni
481 |Bwigane K. Malambugi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mbeya
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482 |Byenobi J. Joram Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Bukoba
483 |Caldina B. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa
484 |Camila J. Luambano Tabibu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Muheza
485 |Captolina T. Bathlomayo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Itigi

486 |Carlos C. Haule Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Ikungi

487 |Caroline D. Mahatane Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bagamoyo
488 |Casmiry A. Ndinda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga
489 |Caspary E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbinga
490 |Catherine H. Mrope Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Lindi
491 |Catherine A. Aimas Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi

492 |[Catherine A. Francis Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Morogoro
493 |Catherine E. Tluway Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Simanjiro
494 |Catherine G. Matalange Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mwanza

495 |Catherine G. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Namtumbo
496 |Catherine J. Deus Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita

497 |[Catherine L. Lugendo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Muleba
498 |Catherine L. Mwandusa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo
499 |Catherine T. Masoka Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Moshi

500 |Catherine W. Goroba Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Arusha

501 |Catherine Z. Thomaz Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto
502 |Cecilia J. Pima Muuguzi Il Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Tabora
503 |Cecilia L. Msaru Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ikungi

504 |Celina M. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Biharamulo
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505 |Celina F. Nguge Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kibondo
506 |Celina M. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Biharamulo
507 |Cesilia K. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Ushetu Jiji la Mwanza
508 |Cesilia S. Kamando Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Tarime
509 |Chacha B. Mwita Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Serengeti
510 |Chacha M. Matiko Muuguzi Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga
511 |Chande H. Chindema Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Mtwara
512 |Chanzu J. Mwangi Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Itilima
513 |Charles L. Chadiel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza
514 |Charles P. Blez Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Manyoni
515 |Charles J. Nkwale Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songwe
516 |Charles L. Chadiel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Korogwe
517 |Charles M. Hyera Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga
518 |Charles M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Butiama
519 |Charles M. Ludovick Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora
520 |Charles M. Shengero Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Rombo
521 |Charles P. Blezi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Manyoni
522 |Charles R. Alinoti Muuguzi Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya
523 |Charles R. Mwashilindi Muuguzi Il Wilaya ya ltilima Wilaya ya Rungwe
524 |Charles S. Malamla Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya lleje
525 |Charles T. Mwilongo Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Ludewa
526 |Charles V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Iringa
527 |Charles W. Nyaseba Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mwanza
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528 |Charles Y. Lochi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mtwara
529 |Charumbe O. Mruma Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Mbinga
530 |Chausiku N. Ochung' Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita
531 |Chiku K. Japhari Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Sengerema
532 |Chrisantum F. Nditi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro
533 |Chrisantus F. Nditi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro
534 |Chrispin Z. Sichilima Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi
535 |Christer B. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wlaya ya Muleba
536 |Christer D. Simchimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sumbawanga
537 |Christian D. Siwalozi Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mpwapwa
538 |Christian K. Seleman Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rorya
539 |Christian M. Anyitike Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Njombe
540 |Christina A. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kiteto
541 |Christina A. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Hai
542 |Christina B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kibiti
543 |Christina J. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga
544 |Christina J. Peter Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Magu
545 |Christina K. Dionis Mwalimu Wilaya ya lleje Mji wa Kasulu
546 |Christina M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi
547 |Christina N. Mathayo Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Hai
548 |Christina S. Elias Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mtama
549 |Christina S. Msasa Muuguzi Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mpwapwa
550 |Christina S. Mwapasi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
551 |Christina S. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nzega
552 |Christina W. Katutwa Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mtwara
553 |Christina W. Minja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kondoa
554 |Christopher B. Namwata Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kakonko
555 |Christopher L. Basso Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mkalama
556 |Christopher Lyimo Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Lushoto
557 |Christopher M. Nchimani Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Busega
558 |Christopher N. Nyondo Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kyela
559 |Christopher R. Komba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya lleje
560 |Christopher Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai
561 |Chuki S. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Tabora
562 |Chuma J. Chifunja Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Malinyi
563 |Claud D. Mlyuka Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Njombe
564 |Clecensia C. Magi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Kigoma
565 |Clemence N. Mwamasenga Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya
566 |Clement E. Mbuga Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Bariadi
567 |Cleria M. Msigwa Muuguzi Wilaya ya Bukombe Mji wa Njombe
568 |Coletha R. Kivike Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kilolo
569 |Conchessa J. Sweetbert Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba
570 |Concord Z. Mizungu Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Maswa
571 |Conjesta U. Zefrin Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Hai
572 |Consesa J. Bonifas Mwalimu Wilaya ya Wangingombe Wilaya ya Same
573 |Consilia O. Haule Muuguzi Il Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kilolo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
574 |Consolata E. Tibikunda Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Mbinga
575 |Consolatha L. Paul Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Misungwi
576 |Consoliva G. Goro Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kasulu
577 |Constancia N. Charles Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Bariadi
578 |Cosmas D. Panja Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mbarali
579 |Cosmas J. Kimati Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Misungwi
580 |Cosmas J. Tsuhhay Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Monduli
581 |Cosmas K. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Urambo
582 |Cosmas R. Mkima Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Shinyanga
583 |Cosmas T. Luciano Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mtama
584 |Costa P. Kaonekana Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Tabora
585 |Costantine M. Sumuni Muuguzi Mkunga Wilaya ya Urambo Wilaya ya Misungwi
586 |Costantion M. Mtundi Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Tarime
587 |Cotrida M. Kolimba Mwalimu Jiji la Dar Es Salaam Jiji la Mbeya
588 |Crispin K. Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Muleba
589 |Cuthbert J. Ndanshau Fundi Sanifu Vifaa Tiba |Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mkuranga
590 |Dafrosa F. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mvomero
591 |Daines D. Philymon Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Kasulu
592 |Dainess A. Chiguza Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Misungwi
593 |Dalmas G. Omolo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Rorya
594 |Damas A. Malihayi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi
595 |Damas J. Shamba Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kibondo
596 |Damas R. Ephraim Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Busega




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
597 |Damasi W. Swai Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Songwe
598 |Damiano J. Taliye Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Morogoro
599 |Danford K. Paul Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Njombe
600 |Danford S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ludewa
601 |Dani E. Chaochiche Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Wangingbmbe
602 |Daniel N. Jigabha Muuguzi Il Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ukerewe
603 |Daniel A. Tippe Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Hanang
604 |Daniel E. Hondi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Chemba
605 |[Daniel E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ikungi
606 |Daniel G. Akko Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida
607 |Daniel I. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Mtwara
608 |Daniel J. Haaly Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Njombe Manispaa ya Singida
609 |[Daniel J. Kembeli Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Geita
610 |Daniel J. Mkonda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chemba
611 |Daniel J. Mnyika Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mtwara
612 |Daniel K. Jomoka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega
613 |Daniel M. Msengi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha
614 |Daniel M. Samwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima
615 |Daniel R. Mengo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nkasi
616 |Daniel S. Daida Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kongwa
617 |Daniel S. Lobaya Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha
618 |[Daniel S. Ng'habi Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Chato
619 |Daniel T. Clement Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mlele




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
620 |Daniel W. Haibei Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Chemba
621 |Danstan D. Mnyamasi Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Kahama
622 |Darushi K. Mboje Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Bariadi
623 |Dastan J. Rhobbin Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Tarime
624 |Datius R. Michael Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kyerwa
625 |Dativa l. Sylivester Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Muleba
626 |Daud B. Isack Muuguzi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kasulu
627 |Daud J. Juma Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Buchosa
628 |Daud L. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Lushoto
629 |Daud L. Shirima Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Hai
630 |Daud N. Shija Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Nzega
631 |Daud O. Sevury Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Mbozi
632 |Daud P. Msonge Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Sengerema
633 |Daud S. Shikombe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Itilima
634 |Daud Y. Fares Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Meatu
635 |Daudi A. Lamba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mlimba
636 |Daudi D. Kinyogoto Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Nkasi
637 |Daudi D. Mazzuki Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kinondoni
638 |Daudi F. Mtepa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nkasi
639 |Daudi J. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Sengerema
640 |Daudi K. Chem Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Geita
641 |DaudiL. Shirima Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Hai
642 |Daudi M. Clement Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bumbuli




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
643 |Daudi M. Hilary Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Chemba
644 |Daus S. Dinongo Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni
645 |David A. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Karagwe
646 |David B. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela
647 |David B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo
648 |David E. Mlata Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chalinze
649 |David J. Elimsaada Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Same
650 |David J. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Nzega
651 |David K. Kadudu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Muleba
652 |David O.Bogohe Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Nsimbo
653 |David S. Deghuha Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Chunya
654 |David T. Msangi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kisarawe
655 |Deason K. Makoye Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Musoma
656 |Debora D. Nyalubamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Magu
657 |Debora E. Kimaro Tabibu Il Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hai
658 |Debora E. Mbise Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Monduli
659 |Debora G. Mdemu Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Jiji la Mbeya
660 |Debora H. Mwakyambiki Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe
661 |Debora J. Saimon Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Songwe
662 |Debora P. Fungulia Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Itilima
663 |Debora S. Mwasomola Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Kilolo
664 |Debora V. Sanga Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya lleje
665 |Dedan J. Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
666 |Dela M. Swila Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbeya
667 |Delfina C. Mbele Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Morogoro
668 |Delina E. Kibona Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kyela
669 |Delphina T. Panteline Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega
670 |Denice S. Bazimula Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ngara
671 |Denis D. Silayo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Siha
672 |Denis E. Mgwilanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mufindi
673 |Denis J. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Karagwe
674 |Denis M. Kagashe Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bukoba
675 |Denis M. Mosha Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Rombo
676 |Deo A. Kbiti Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ludewa
677 |Deodatha E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Namtumbo
678 |Deodati D. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Mbogwe
679 |Deogras R. Sanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Morogoro
680 |Deograsia F. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Momba
681 |Deograsias M. Priva Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rombo
682 |Deogratias P. Urassa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Same
683 |Deogratius J. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe
684 |Deomendes K. Ferdinand Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Missenyi
685 |Derick L. Walivuze Mwalimu Wilaya ya Wangingombe Wilaya ya Ngara
686 |Desire M. Makongolo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Maswa
687 |Deus J. Ndingu Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Igunga
688 |Deus K. Shija Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kishapu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
689 |Deus M. Buswelu Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kaliua
690 |Deus M. Kahema Mwalimu Wilaya ya ltigi Mji wa Geita
691 |Deus M. Kilyuka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Kalambo
692 |Deus M. Sekile Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbogwe
693 |Deus M. Yohana Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema
694 |Deusdedith E. Sambila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kishapu
695 |Deusi N. Sagamo Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ukerewe
696 |Devotha B. Mgina Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Iringa
697 |Devotha J. Mbalack Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Songwe
698 |Diana E. Kazohera Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Ikungi
699 |Diana Fussy Muuguzi Mkunga Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Urambo
700 |Diana J. Tibaijuka Mtendaji wa Kijiji 11l Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mkinga
701 |Diana P. Makanika Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bariadi
702 |Diana P. Mtui Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Moshi
703 |Diana S. Ndonde Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Iringa
704 |Diana T. Ayo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati
705 |Dickson A. Kadudu Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Tanganyika
706 |Dickson B. Matungwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Iramba
707 |Dickson D. Inshekanabo Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Shinyanga
708 |Dickson J. Nyema Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Muleba
709 |Dickson M. Lutufyo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbeya
710 |Dickson R. Boniphace Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Ukerewe
711 |Dickson S. Madinda Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kongwa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
712 |Dina E. Ndossi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Arusha
713 |Dina J. Paza Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Chalinze
714 |Dina P. Shija Mwalimu Wilaya ya Makete Manispaa ya Kahama
715 |Dinagester C. Shida Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Chemba
716 |Dionizi P. Christopher Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kakonko
717 |Dismas D. Mberwa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Missenyi
718 |Ditrick R. Florence Mwalimu Wilaya ya Wangingébmbe Wilaya ya Misesenyi
719 |Dizahabu D. Kalambo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Mji wa Njombe
720 |Domina T. Rwiza Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bukoba
721 |Dominic C. Bunzali Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Geita
722 |Dominic G. Edward Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Hai
723 |Dominic J. Massawe Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Moshi
724 |Dominic J. Mgawe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete
725 |Domitila P. John Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ukerewe
726 |Donard J. Busagala Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Musoma
727 |Donatha W. Chaula Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilolo
728 |Donatus E. Msyaki Mwalimu Manispaa ya llemela Jiji la Dodoma
729 |Doogras Msenga Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kaliua
730 |Dorah E. Kiwelu Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni
731 |Dorcas S. Marco Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iramba
732 |Dorice D. Mgaya Muuguzi Il Manispaa ya llemela Wilaya ya Wanging'ombe
733 |Dorice F. Honori Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Moshi
734 |Dorothea D. Mngazija Mwalimu Wilaya ya Rorya Manispaa ya Iringa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
735 |Doto A. Milandu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kongwa
736 |Doto J. Makenzi Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Magu
737 |Dotto M. Matwarane Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Ukerewe
738 |Dotto P. Musyangi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Geita
739 |Dukho Q. Gwandu Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Babati
740 |Dunia A. Salum Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Kasulu
741 |Dunia S. Jonas Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Kibondo
742 |Ebenezer A. Mungure Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Simanjiro
743 |Edger M. Richard Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chato
744  |Edibil J. Enock Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kahama
745 |Edibily J. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Muleba
746 |Edigar E. Rwaibuli Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Muleba
747 |Edina A. Ndele Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Morogoro
748 |Edina G. Bahati Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu
749 |Edina J. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo
750 |Edina N. Mwasipaja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa
751 |Edita F. Tweve Mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Mufindi
752 |Edith F. Kajiru Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Kibiti
753 |Editha A. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bukoba
754 |Editha C. Chamkaga Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Bukoba
755 |Editha L. Lohay Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Same
756 |Editha P. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mufindi
757 |Editha S. Kitwe Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buhigwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
758 |Edmond T. Dismas Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Kibondo
759 |Edmund N. Ntejile Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Makete
760 |Edna L. Urio Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Hanang’
761 |Edna C. Mgetta Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kaliua
762 |Edna N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Hanang’
763 |Edrick S. Ernesti Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bariadi
764 |Edson H. Mwinuka Katibu wa Afya Wilaya ya Mafia Wilaya ya Ludewa
765 |Edward A. Ngela Muuguzi Mkunga Wilaya ya Chalinze Jiji la Mbeya
766 |Edward E. Isaganya Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Geita
767 |Edward G. Mnyema Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze
768 |Edward J. Salehe Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nyang'hwale
769 |Edward O. Alila Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Serengeti
770 |Edward W. Nyalusi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Mbeya
771 |Edwin B. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Songwe
772 |Edwin D. Masoi Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Moshi
773 |Edwin H. John Afisa Elimu Msaidizi Il Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe
774 |Edwin H. Shao Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Rombo
775 |Edwin L. Erasto Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Muleba
776 |Edwin N. Joel Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Lushoto
777 |Edwin N. Mdzovela Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Makete
778 |Edwin R. Cyriacus Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Musoma
779 |Edwin V. Lasee Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Magu
780 |Edwini G. Lugiga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nzega




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
781 |Efeso M. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ludewa
782 |Efraim M. Frimin Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bukoba
783 |Egbert B. Evarista Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukoba
784 |Egine R. Kalugendo Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Urambo
785 |Egla R. Mwakalebela Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Mbozi
786 |Egla Z. Singo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Rorya
787 |Eleonora W. Ndomba Muuguzi Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga
788 |Elia L. Nassari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Moshi
789 |Elia L. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbulu
790 |Eliab M. Nyakai Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Buchosa
791 |Eliad L. Haonga Afisa Tabibu Il Wilaya ya Iramba Wilaya ya lleje
792 |Eliada E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Chamwino
793 |Eliakim K. Robert Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kisarawe
794  |Eliamini H. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilolo
795 |Eliamni Z. Mbise Muuguzi Mkunga Il Wilaya ya Arusha Wilaya ya Ruangwa
796 |Elias C. Paul Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Msalala
797 |Elias E. Dionizi Mwalimu Wilaya Liwale Wilaya ya Manyoni
798 |Elias E. Kebero Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Geita
799 |Elias H. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kaliua
800 |Elias J. Paul Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Shinyanga
801 |Elias K. Ibengwe Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kaliua
802 |Elias Kashirila Muuguzi Il Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Buchosa
803 |Elias L. Chule Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
804 |Elias L. Lubingo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mpwapwa
805 |Elias M. Masebo Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Ushetu
806 |Elias M. Michael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muheza
807 |Elias S. Mandago Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Songwe
808 |Elibarik N. Shukia Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo
809 |Elibariki N. Tarmo Muuguzi Il Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Babati
810 |Elibariki H. Hayuma Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu
811 |Elibariki N. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karatu
812 |Elice E. Fundi Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Babati
813 |Elieshi L. Nassary Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Same
814 |Elieth G. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Ukerewe
815 |Elifuraha S. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Singida
816 |Eligius M. Maliyashamba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Sumbawanga
817 |Elikana A. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbogwe
818 |Elikana S. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Nkasi
819 |Eliminata B. Silayo Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Same
820 |Eliminata M. Donald Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo
821 |Elina J. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukombe
822 |Elinaja S. Mzava Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Iramba
823 |Elineema A. Sarwat Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hai
824 |Elisha A. Ofesi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Tanganyika
825 |Elisha D. Schola Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Momba
826 |Elisha J. Rocket Mwalimu Wilaya ya Malinyi Manispaa ya Mtwara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
827 |Elisha M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino
828 |Elisi J. Bilazobanye Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Kigoma
829 |Eliud E. Kileshe Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kasulu
830 |Eliud G. Mteze Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kasulu
831 |Eliud M. Phinias Mwalimu Wilaya ya Wangingbmbe Wilaya ya Bukoba
832 |Eliud P. Miwilo Mwalimu Wilaya ya Maswa Mji wa Mbinga
833 |Eliud W. Kasarumba Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kakonko
834 |Eliupendo M. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ulanga
835 |Eliza B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Nyasa
836 |Eliza R. Kihaka Mteknolojia Maabara Il  [Manispaa ya Singida Wilaya ya Njombe
837 |Elizabeth A. Kimath Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same
838 |Elizabeth B. Mwashiwawa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Tunduma
839 |Elizabeth D. Mandia Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa
840 |Elizabeth M. Paul Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba
841 |Elizabeth S. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni
842 |Elizabeth S. Malatula Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kisarawe
843 |Elizabeth W. Mayomba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
844 |Elizabeth W. Mwawalo Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya lleje
845 |Elizabeth W. Sway Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Moshi
846 |Ellah A. Nyumile Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbarali
847 |Ellen K. Paresso Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Iringa
848 |Elson M. Samson Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Urambo
849 |Elvia R. Tatock Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mtama




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
850 |Elvira F. Kahyoza Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Igunga
851 |Emanuel A. Axweso Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Busega
852 |Emanuel A. Simon Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Meatu
853 |Emanuel C. Lorry Muuguzi Mji wa Makambako Wilaya ya Hanang
854 |Emanuel G. Mushi Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mbinga
855 |Emanuel J. Magori Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Tarime
856 |Emanuel K. Nyamhanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Chalinze
857 |Emanuel L. Laizer Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Arusha
858 |Emanuel R. Ringo Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Muleba
859 |Emanuela M. Bombo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Babati
860 |Emeran A. Chawala Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Busokelo
861 |Emile S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kaliua
862 |Emmalucy P. Kandosa Muuguzi Il Wilaya ya Mvomero Mji wa Masasi
863 |Emmanuel W. Michael Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Lushoto
864 |Emmanuel A. Isaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Same
865 |Emmanuel A. Mwakabende Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Rungwe
866 |Emmanuel B. Paschal Muuguzi Wilaya ya Geita Wilaya ya Karagwe
867 |Emmanuel C. Charles Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa
868 |Emmanuel D. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kasulu
869 |Emmanuel E. Mwizo Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Biharamulo
870 |Emmanuel F. Kisengo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Bumbuli
871 |Emmanuel G. Mkapa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga
872 |Emmanuel H. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Bahi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
873 |Emmanuel Joseph Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero
874 |Emmanuel K. Kitiku Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo
875 |Emmanuel K. Masondole Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Buchosa
876 |Emmanuel K. Ntwale Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kibiti
877 |Emmanuel M. Ambroce Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Chamwino
878 |Emmanuel M. Francis Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kishapu
879 |Emmanuel M. Mshanga Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chalinze
880 |Emmanuel N. Masota Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bunda
881 |Emmanuel N. Madulu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Chamwino
882 |Emmanuel P. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Simanjiro
883 |Emmanuel P. Donald Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ukerewe
884 |Emmanuel R. Mihambo Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Urambo
885 |Emmanuel R. Mwasomola Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mbeya
886 |Emmanuel S. Kazimil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama
887 |Emmanuel S. Masatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe
888 |Emmanuel S. Mashinyali Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Ukerewe
889 |Emmanuel S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Sumbawanga
890 |Emmanuel T. Mbapila Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Mbinga
891 |Emmanuel T. Mwansanga Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mbeya
892 |Emmanuel W. Mbembela Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Mbozi
893 |Emmy E. Komba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Madaba
894 |Emmy W. Mwasongela Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rungwe
895 |Enelika A. Mdindile Muuguzi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mvomero




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
896 |Eniva S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Malinyi
897 |Enijili P. Laizer Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mwanga
898 |Ennock J. Wameli Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Chunya
899 |Enock M. Elias Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ruangwa
900 |Enos H. Dominick Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ludewa
901 |Ephata E. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru
902 |Ephraem A. Kasebele Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Iringa
903 |Epimacus C. Kiyengo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Muleba
904 |Eradius K. Elias Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Misenyi
905 |Eradius P. Kanyoni Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Busega
906 |Erasimus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba
907 |Erasti K. Peter Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kilosa
908 |Erasto A. Nganyagwa Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Makete
909 |Erasto K. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mufindi
910 |Erasto L. Kirusha Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Longido
911 |Erasto Y. Lameck Mwalimu Wiliya ya Mlimba Jiji la Mbeya
912 |Eratas V. Meela Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Nachingwea
913 |Erick B. Haule Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa
914 |Erick F. Mhagama Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Njombe
915 |Erick G. Kasyama Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya
916 |Erick J. Mwendamseke Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mlimba
917 |Erick N. Carlos Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe
918 |Erick R. Casmil Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Missenyi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
919 |Erick R. Gordian Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Buhigwe
920 |Erickson D. Kidunda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kilosa
921 |Ernest A. Sanka Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu
922 |Ernest D. Msago Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya ltilima
923 |Ernest M. Meena Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Igunga
924 |Ernest N. Ikwabe Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buchosa
925 |Ernest P. Mrema Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Ngara
926 |Ernest W. Kusaya Muuguzi Il Wilaya ya Karatu Wilaya ya Busokelo
927 |Ernesti S. Mbelele Mwalimu Wilaya ya Meru Mji wa Nzega
928 |Ernet D. Babu Daktari Il Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ngorongoro
929 |Esha H. Lisapula Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bagamoyo
930 |Essau H. Fredrick Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Buhigwe
931 |Esta Y. Nsanzugwimo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega
932 |Estaricko C. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Itilima
933 |Ester E. Marcel Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Karagwe
934 |Ester A. Joseph Muuguzi Il Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Tanganyika
935 |Ester E. Chamwela Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Kiteto
936 |Ester E. Lyakundi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mwanga
937 |Ester E. Magumba Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Magu
938 |Ester J. Mpimbe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo
939 |Ester J. Naftari Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Rorya
940 |Ester J. Shaluwa Muuguzi Il Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Mwanga
941 |Ester M. Daniel Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Ludewa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
942 |Ester R. Adamu Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea
943 |Esther H. Bamwanga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kigoma
944  |Esther K. Mlyamhande Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega
945 |Esther L. Chediel Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze
946 |Esther M. Eliazary Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam
947 |Esther M. Mandu Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Maswa
948 |Esther N. Eliazary Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es salaam
949 |Esuvat L. Kivuyo Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Monduli
950 |Eufransia Z. Mjuanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mwanga
951 |Eugenia D. Nsika Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Momba
952 |Eunice A. Mgheni Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke
953 |Eunice O. Daniel Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nyangh'hwale
954 |Eunice P. Lugoye Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Itilima
955 |Eunice P. Maginga Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mufindi
956 |Eustavia E. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Muleba
957 |Eva A. Adiel Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Muleba
958 |Eva A. Minde Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same
959 |Eva A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Nkasi
960 |Eva J. Missana Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi
961 |Eva K. Ndile Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya lleje
962 |Eva M. Agripa Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Iringa
963 |Eva R. Mafwimbo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Butiama
964 |Eva R. Mwikombe Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya lleje




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

965 |Evance C. Kway Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Mwanga
966 |Evaranda M. Kijodya Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Tanganyika
967 |Evarina R. Morisi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ukerewe
968 |Evarist W. Simon Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tandahimba
969 |Evaristo L. Mwalongo Mwalimu Manispaa ya Kahama Jiji la Dodoma

970 |Evarline W. David Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kishapu
971 |Evelina W. Simon Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kasulu

972 |Eveline P. Mgwabati Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Rufiji

973 |Eveline S. Kaale Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mvomero
974 |Evelini A. Mgala Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi

975 |Evelyene V. Mugenyi Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Kahama
976 |Evelyne B. Ulomi Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo
977 |Everina S. Mulokozi Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dar es Salaam
978 |Everlight E. Kombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Same

979 |Evodia M. Ndegetse Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mpimbwe
980 |Exaud R. Ngata Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete
981 |Expeditho S. Majiji Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ulanga
982 |Ezekia S. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rungwe
983 |Ezekiel F. Milongo Muuguzi Mkunga Wilaya ya Makete Wilaya ya Kasulu

984 |Ezekiel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kongwa
985 |Ezekiel M. Machibula Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga
986 |Ezekiel M. Yusto Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Urambo
987 |Ezekiel P. Kapinga Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
988 |Ezra S. Ndilibango Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Nzega
989 |Ezrom K. James Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza
990 |Ezron G. Joash Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Rorya
991 |Fabian M. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Nyasa
992 |Fadhali L. Ally Afisa Elimu Il Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni
993 |Fadhila B. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Lushoto
994 |Fadhila M. Shaghila Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Tabora
995 |Fadhila R. Abdallah Afisa Elimu Msaidizi Ill Manispaa ya llemela Jiji la Dar es Salaam
996 |Fadhila S. Kakungu Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Mkuranga
997 |Fadhili A. Nuru Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chemba
998 |Fadhili A. Swalehe Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Mbinga
999 |Fadhili J. Mbise Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Rombo
1000 |Fadhili K. Luhambati Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa
1001 |Fadhili K. Mfunda Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Rufiji
1002 |Fadhili M. Anyelwisye Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Rungwe
1003 |Fadhili M. Hassani Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Rufiji
1004 [Fadhili R. Mkupi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kilwa
1005 |Fadhiri B. Karoli Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Bukoba
1006 |Fahamu W. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Wangingombe Wilaya ya Kyela
1007 |Faith K. Kemilembe Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Muleba
1008 |Fanola P. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Makete
1009 |Fanuel C. Marwa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Buchosa
1010 |Faraja B. Joel Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1011 |Faraja I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Iringa
1012 |Faraja J. Ndibwilende Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Ngara
1013 |Faraja L. Samson Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chemba
1014 |Faraja M. Chaula Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Makete
1015 |Faraja M. Kala Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Chamwino
1016 |Faraja M. Wilson Mwalimu Wilaya ya Muleba Mji wa Bariadi
1017 |Faraja P. Senyagwa Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Kongwa
1018 |Faraja T. Lwila Muuguzi Mkunga Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Makete
1019 |Faraji H. Igangula Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkuranga
1020 |Farida H. Ndekwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Arusha
1021 |Farida M. Rashidy Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Tandahimba
1022 |Farida S. Kagito Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mwanga
1023 |Farida S. Muna Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Uyui
1024 |Farudini D. Mdiwili Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Newala
1025 |Fatina N. Marishari Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni
1026 |Fatma H. Mwaita Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kigoma
1027 |Fatuma A. Hemedi Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Siha
1028 |Fatuma A. Ismail Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha
1029 |Fatuma A. Liuka Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tunduru
1030 |Fatuma H. Chilima Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe
1031 |Fatuma K. Abbas Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo
1032 |Fatuma K. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga
1033 |Fatuma M. Hassan Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Wilaya ya Tandahimba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1034 |Fatuma M. Msuya Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Arusha
1035 |Fatuma M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Simanjiro
1036 |Fatuma N. Zuberi Muuguzi Il Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Songea
1037 |Fatuma R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Same
1038 |Fatuma S. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Babati
1039 [Fauda D. Kanagwa Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kyerwa
1040 |Faudhia A. Kirundwa Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Tabora
1041 |Faudhia J. Msale Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Kilwa
1042 |Fausta W. Clemence Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mbeya
1043 |[Faustin D. Msuluzya Muuguzi I Wilaya ya Siha Wilaya ya Nyang'hwale
1044 |Faustine L. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Bunda
1045 |Faustine O. Kuboko Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Lushoto
1046 |Faustine S. Haule Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mpwapwa
1047 |Fedi C. Mwapelwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Wanging'ombe
1048 |Fedson M. Sabato Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bahi
1049 |Felast R. Msalale Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya lleje
1050 |Felician M. Police Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza
1051 |Felician P. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Maswa
1052 |Felista F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa
1053 |Felister D. Josephat Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Mpwapwa
1054 |Felix A. Mwanjejele Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbeya
1055 |Felix L. Kamuga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Magu
1056 |Felsta M. Mpepo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1057 |Feruzi A. Millanzi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bagamoyo
1058 |Festo F. Kawanga Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Tandahimba
1059 |Festo J. Miho Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Tunduru
1060 |Festo K. Juma Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Mbarali
1061 |Festo P. Yahaya Afisa Tabibu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mpimbwe
1062 |Fidelis S. Ngassa Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Chato
1063 |Fikiri G. Ndibuche Mtendaji wa Mtaa Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kakonko
1064 |Fikiri T. Masilila Mwalimu Wilaya ya Bahi Mji wa Geita
1065 |Filbert N. Mwakisunga Mtendaji Kata Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mlimba
1066 |Flavia K. Mswima Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kongwa
1067 |Flomena S. Victusi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chemba
1068 |Flora W. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Muheza
1069 |Flora A. Gidbasso Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Urambo
1070 |Flora A. Nyandindi Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kyela
1071 |Flora |. Kapinga Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbinga
1072 |Flora M. Omary Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Gairo
1073 |Flora P. Msechu Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kigoma
1074 |Flora S. Semduga Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Bukoba
1075 |Flora S. Simon Afisa Muuguzi Msaidizi Il |Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Igunga
1076 |Flora S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Chalinze Miji wa Tarime
1077 |Florah O. Terewael Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Same
1078 |Florence B. Mwanspo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Songwe
1079 |Florence M. Bijuka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Biharamulo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1080 |Florence M. Focus Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Tanganyika
1081 [Florence N. Vedasto Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Bariadi
1082 |Florence W. Banali Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mtwara
1083 |Florian M. Rugemarila Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Muleba
1084 |Florida A. Mdenye Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mbeya
1085 |Florida A. Mgonzo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Magu
1086 |Florida E. Nko Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Hai
1087 |Foibe B. Assey Afisa Kilimo Msaidizi | Wilaya ya Serengeti Mji wa Handeni
1088 |Forget M. Lukwije Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Mji wa Makambako
1089 |Fortidas J. Ndibalema Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bukoba
1090 |Fortunatus M. Luena Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Nyasa
1091 |Fraid J. Madunda Mwalimu Manispaa ya Morogoro Miji Makambako
1092 [France C. Massawe Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Same
1093 |Francis D. Sana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato
1094 |Francis M. Semgomba Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Kilosa
1095 |Francis N. Mageni Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kaliua
1096 |Francis O. Manuma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Sikonge
1097 |Francis R. James Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Lushoto
1098 |Francisca K.Massawe Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kisarawe
1099 |Franco B. Bukanu Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Ushetu
1100 |Franco J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero
1101 |Frank A. Ngango Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Buhigwe
1102 |Frank D. Sawaya Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Buhigwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1103 |Frank E. Daniel Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mpimbwe
1104 |Frank J. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilolo
1105 |Frank L. Frank Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Uvinza
1106 |Frank M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Tanganyika
1107 |Frank M. Magembe Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa
1108 |Frank M. Simon Mwalimu Wilaya ya Mbinga Miji wa Bunda
1109 [Frank S. Mandia Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Handeni
1110 |Frank T. Rashid Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya ltilima
1111 [Frank Y. Mwigune Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Makambako
1112 |Fransis J. Urio Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Lushoto
1113 |Fransisca L. Mushi Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi
1114 |Fransisko O. Kamnyuka Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mtwara
1115 |Fred G. Patris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same
1116 |Fred L. Deogratias Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ukerewe
1117 |Fred M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Sumbawanga
1118 [Frednand C. Lutozi Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Tanganyika
1119 |Fredrick J. Ngurumwa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Arusha
1120 |Fredrick G. Mgao Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga
1121 |Fredrick M. Nyakorema Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Mwanza
1122 |Fredrick W. Balovola Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbogwe
1123 |Fredson E. Konga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbozi
1124 |Fredy F. Makombe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iringa
1125 |Fredy J. Elifuraha Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mkinga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1126 |Frencius C. Godifred Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Geita
1127 |Frida D. Mwamwitu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
1128 |Frida K. John Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nsimbo
1129 |Frida M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Musoma
1130 |Frida P. Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga
1131 |Froka Y. Mwonga Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha
1132 |Frola M. Maloda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mpwapwa
1133 |Frowini B. Sambagi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilolo
1134 |Fulgence K. Chubwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kibondo
1135 |Furaha A. Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa
1136 |Furaha K. Kagarama Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Geita
1137 |Furaha K. Noah Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya ltilima
1138 |Furaha L. Mabindo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi
1139 |Furaha L. Mkondya Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya
1140 |Furaha M Charles Mwalimu Wilaya ya Mbulu Miji Njombe
1141 |Furaha S. Chanimbaga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Wanging'ombe
1142 |Furahini N. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete
1143 |Furahini F. Mbega Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sikonge
1144 |Furahini Y. Ngajiro Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa
1145 |Furaya S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same
1146 |Gabriel A. Komba Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbinga
1147 |Gabriel J. Niboye Muuguzi mkunga Mji wa Nanyamba Wilaya ya Kilosa
1148 |Gabriel M. Lusubilo Afisa Elimu Msaidizi Ill Mji wa Kibaha Manispaa ya llemela




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1149 |Gabriel M. Mosha Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Hai
1150 |Gafachu J. Gidashish Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kiteto
1151 |Gaston E. Makeleketa Muuguzi Il Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mtwara
1152 |Gaudensia |. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Tandahimba
1153 |Gaudensia K. Kisyeri Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya ltilima
1154 |Gaudensia R. Paul Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Maswa
1155 |Gaway G. Mrumbi Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Manyoni
1156 |Gelishom F. Mwalemba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbeya
1157 |Geneli M. Mwakajangwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mpwapwa
1158 |Generose A. Fundi Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro
1159 |Geofrey E. Taji Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Ushetu
1160 |Geofrey J. Abernego Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Babati
1161 |Geofrey J. Mutonte Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Sumbawanga
1162 |Geofrey P. Ngaswa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mlimba
1163 |Geofrey P. Samson Mwalimu Wilaya ya Mtama Miji wa Njombe
1164 |Geofrey S. Mwaikunda Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Mbeya
1165 |George J. Kazimily Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chato
1166 |George J. Lusekelo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Chunya
1167 |George J. Marindai Tabibu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngorongoro
1168 |George R. Kabavoko Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Nyang'hwale
1169 |[George S. Sayi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Meru
1170 [Gerald D. Mionsi Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Kahama
1171 |Gerald E. Kileo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Siha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1172 |Gerald L. Sailoja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Monduli
1173 |Gerald M. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Sikonge
1174 |Gerald M. Mtega Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Iringa
1175 |Gerard H. Savery Muuguzi Il Wilaya ya Chalinze Wilaya ya lleje
1176 |Gervas M. Gasheka Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mkalama
1177 |Gervas P. Rwegoshora Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino
1178 |Gervas S. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mbozi
1179 |Gervas Y. Kasegezya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Igunga
1180 [Getruda A. Thitho Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mbinga
1181 |Getruda A. Watuwa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi
1182 |Getruda B. Nyanda Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Magu
1183 |Getruda Mhoja Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Morogoro
1184 |GetrudamR. Masuma Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kisarawe
1185 |Getrude M. Sifael Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Makete
1186 |Getrude S. Melele Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Makete
1187 |Ghati M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Misungwi
1188 |Gibe S. Masanja Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Itilima
1189 |Gidadel D. Mrata Muuguzi Wilaya ya Kishapu Miji wa Mbulu
1190 |Gidion B. Mbugi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Wangingbmbe
1191 |Gidion M. Mbughi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya lleje
1192 |Gidion M. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kondoa
1193 |Gidion P. Ngurube Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buhigwe
1194 |Gift H. Moses Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Wanging'ombe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1195 |Giftiel A. Mlack Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Handeni
1196 |Gilbert J. Tryphone Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Karagwe
1197 |Gilbert M. Said Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mwanga
1198 |Gilbert Rugumisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Chato Wilaya ya Muleba
1199 [Given W. Mkwambe Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya ltigi
1200 [Gladness |. Swai Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Kahama
1201 [Gladness A. Alyatuu Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Kongwa
1202 |Gloria A. Kinyunyu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbozi
1203 |Gloria J. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Rombo
1204 |Gloria K. Ruselu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kibondo
1205 |Gloria V. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako
1206 |Glory K. Rustis Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Arusha
1207 |Glory M. Kisaka Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Morogoro
1208 |Godfrey A. Mchomvu Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same
1209 |Godfrey C. Mjata Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkinga
1210 |Godfrey D. Luhiga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbarali
1211 |Godfrey D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Buhigwe
1212 |Godfrey E. Mweya Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chato
1213 |Godfrey M. Josephat Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kishapu
1214 |Godfrey R. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Igunga
1215 |Godfrey S. Dismas Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Korogwe
1216 |Godfrey S. Ngara Muuguzi | Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Bahi
1217 |Godfrey Y. Mhaka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Magu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1218 |Godlisten G. Moshi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Hai
1219 |Godlove A. Mchilo Muuguzi Miji wa Nzega Wilaya ya Wanging'ombe
1220 |Godlove L. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Iringa
1221 |Godoni B. Yohana Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kasulu
1222 |Godsaver G. Mollel Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Arusha
1223 |Godson E. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete
1224 |Godwin G. Ndyambi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro
1225 |Godwin J. Mhello Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Morogoro
1226 |Godwin K. Richard Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Bunda
1227 |Godwin M. Vakerian Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai
1228 |Godwini M. Gelad Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muleba
1229 |Gonoveva R. Mlematha Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo
1230 |Goodluck C. James Mtendaji Kata Il Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda
1231 |Goodluck L. Lukumay Muuguzi Il Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha
1232 |Goodluck M. Cosmas Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rungwe
1233 |Gosbert G. Ndunguru Dereva ll Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Songea
1234 |Gothard E. Katembo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Nkasi
1235 |Grace A. Kweka Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rombo
1236 |Grace A. Peter Tabibu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba
1237 |Grace B. Thomas Muuguzi Il Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela
1238 |Grace C. Mwakagulu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Iringa
1239 |Grace E. Ngota Muuguzi Wilaya ya Hanang Mji wa Makambako
1240 [Grace F. Komba Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1241 |Grace F. Maongezi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Tabora
1242 |Grace G. Njani Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ushetu
1243 |Grace J. Mathias Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Babati
1244 |Grace J. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Hai
1245 |Grace J. Nyambo Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mbeya
1246 |Grace K. Shadraka Muuguzi Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze
1247 |Grace K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Nsimbo
1248 |Grace M. Lameck Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Meru
1249 |Grace M. Mpipi Mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dodoma
1250 |Grace R. Songolo Mteknolojia Maabara Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Chato
1251 |Grace S. Kilian Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mvomero
1252 |Grace T. Mlyakado Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Buhigwe
1253 |Grace Y. Mrope Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji
1254 |Grace Zabron Tabibu Msaidizi Wilaya ya Masasi Wilaya ya Monduli
1255 |Grasiana N. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbogwe
1256 |Grayson E. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya
1257 |Greyson A. Abel Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya lleje
1258 |Greyson E. Simangwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako
1259 |Greyson G. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Bumbuli
1260 |Greyson V. Nombo Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Nyasa
1261 |Grigoory J. Nkuwi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama
1262 |Gundelinda M. Kimath Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Mwanga
1263 |Guraid Z. Mkiramweni Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bumbuli




NA.
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CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

1264 |Gwamaka M. Julius Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Ngara Wilaya ya Mufindi
1265 [Habiba S. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Butiama
1266 |Habibu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Nanyumbu
1267 |Habibu N. Said Muuguzi Il Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kigoma
1268 |Habibu R. Nuru Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muleba
1269 [Hadia K. Iddi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mkinga
1270 |Hadija A. Dedeu Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Mji wa Kondoa

1271 |Hadija H. Sadiki Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tunduru
1272 |Hadija H. Mtambile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hai

1273 |Hadija K. Beka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Longido
1274 |Hadija M. Kiyoka Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Morogoro
1275 [Hadija O. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Lushoto
1276 |Hadiya A. Mohamed Muuguzi Il Wilaya ya Chato Manispaa ya Temeke
1277 [Hafidhi S. Nyupa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Tunduru
1278 |Haiba H. Msala Mwalimu Manispaa ya Tabora Miji wa Ifakara

1279 |Haidari R. Mdeda Mwalimu Wilaya ya Kyela Miji wa Masasi

1280 |Haisiliza P. Ntembelea Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Bukoba
1281 |Haji D. Lipondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Nachingwea
1282 |Haji M. Saimon Mwalimu Wilaya ya Same Miji wa Kondoa

1283 |Haji N. Al Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Rufiji

1284 |Haji R. Malibeche Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Kibondo Manispaa ya Lindi
1285 [Haji S. Omari Mwalimu Wilaya ya Same Miji wa Kondoa

1286 |[Haji Y. Mahimbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mpwapwa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1287 |Hajra A. Msuya Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Singida
1288 |[Halfani H. Mwalimu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Namtumbo
1289 [Halfani I. Halfani Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba
1290 |Halima K. Kitung'anyi Muuguzi Il Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kongwa
1291 |Halima M. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same
1292 [Halima O. Mndolwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Jiji la Dar es Salaam
1293 |Halima R. Mdiwila Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Newala
1294 [Halima R. Muya Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kilindi
1295 [Halima S. Mkanyange Mhudumu wa Afya Wilaya ya Bahi Wilaya ya Masasi
1296 |Halima S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mkinga
1297 |Halima Z. Ng'ahallah Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Nsimbo
1298 |[Halimeshi E. Kashirila Muuguzi Il Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Buchosa
1299 |Hamad O. Hamad Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Pangani
1300 |Hamad O. Omar Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Muheza
1301 [Hamadi B. Juma Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kilindi
1302 |Hamenya G. Andrew Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Buhigwe
1303 |Hamfrley W. Rugaika Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bukoba
1304 [Hamidu A. Mnyawi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ikungi
1305 |Hamis A. Hamisi Mwalimu Wilaya ya manyoni Wilaya ya Arusha
1306 [Hamis E. Makwego Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Babati
1307 |Hamis J. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mpanda
1308 [Hamis M. Kinga Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Uyui
1309 |Hamis R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Ikungi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1310 |Hamis S. Hamis Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Chamwino
1311 |Hamis S. Mabala Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Shinyanga
1312 |Hamis S. Msogoti Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Urambo
1313 |Hamis S. Nassoro Tabibu Msaidizi Wilaya ya lleje Wilaya ya Urambo
1314 |Hamis S. Shekivuli Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Kinondoni
1315 |Hamis Z. Fully Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kibiti
1316 |[Hamisa J. Sadick Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Tandahimba
1317 [Hamisa N. Sanga Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Tabora
1318 |Hamisa W. Mwengere Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Mtwara
1319 [Hamisi |. Kanyanya Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Nzega
1320 |Hamisi I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Lindi
1321 |Hamisi M. Amani Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Newala
1322 |Hamisi M. Said Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Kibaha
1323 [Hamisi N. Juma Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Kilwa
1324 |Hamphrey M. Kitikwa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa
1325 |Hamza A. Kapela Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilosa
1326 |Hamza A. Omari Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Korogwe
1327 |Hamza A. Rashid Muuguzi Il Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Tandahimba
1328 |Hamza M. Peter Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Same
1329 |Hance |. Mwasanjule Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Makete
1330 |Hanifa H. Singano Muuguzi Il Mji wa Nzega Wilaya ya Chalinze
1331 |Hanika M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Korogwe
1332 |Hapiness P. Matyata Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Geita




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1333 |Happiness C. Sooi Muuguzi Il Wilaya ya Liwale Wilaya ya Mwanga
1334 |Happiness E. Msafiri Mwalimu Wilaya ya Babati Mji wa Bariadi
1335 [Happiness G. Joseph Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Mbeya
1336 |Happiness K. Kanuka Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya llemela
1337 |Happiness P. Masigati Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo
1338 |Happiness R. Songoyi Tabibu Msaidizi Miji wa Bunda Wilaya ya Kishapu
1339 |Happiness T. Chitalula Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Ulanga
1340 [Happiness T. Mang'ara Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Wilaya ya Sengerema
1341 |Happy A. Chengula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam
1342 |Happy D. Fijabo Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbozi
1343 |Happy H. Mega Msaidizi w Afya Wilaya ya Gairo Mji wa Nanyamba
1344 |Happy J. Chelango Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mpwapwa
1345 |Happy J. Lupenza Mwalimu Wilaya ya Hai Miji wa Njombe
1346 |Happy M. Samson Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Songea
1347 |Happygrace F. Muta Tabibu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kibiti
1348 |Happyness M. Nangay Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mwanga
1349 [Happyness N. Nnko Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bumbuli
1350 |Happyness S. Kayumbo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mpimbwe
1351 |Happyness S. Mbise Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kasulu
1352 |Haroub M. Rumbungu Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mkuranga
1353 |Haroun J. Kiyoho Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Buhigwe
1354 |Haruna A. lkurio Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya ltigi
1355 |Haruna B. Mwagala Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Ludewa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1356 |Haruna C. Tomoka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Wangingombe
1357 |Haruna O. Ismail Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iramba
1358 [Haruni H. Alawi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze
1359 [Haruni P. Majuto Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mpwapwa
1360 |[Hashim H. Mitago Afisa Elimu Il Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ulanga
1361 |Hashim H. Rashid Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mwanga
1362 [Hashim M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega
1363 |Hassan A. Msangi Afisa Tabibu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kisarawe
1364 [Hassan A. Ngabanga Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Mvomero
1365 |Hassan C. Ally Mwalimu Mji wa Babati Manispaa ya Musoma
1366 |[Hassan G. Mwanansoga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bukoba
1367 |Hassan |. Mpanda Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Lushoto
1368 |Hassan M. Issa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wllaya ya Ruangwa
1369 [Hassan O. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Same
1370 [Hassan W. Mkamati Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mtama
1371 |Hassan Y. Hassan Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nanyumbu
1372 |Hassani R. Mkomwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Lushoto
1373 |Hassanun H. Ugama Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
1374 |Hatari S. Saragulwa mwalimu Wilaya ya Hai Miji wa Bunda
1375 |Hatia A. Kapene Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kasulu
1376 |Hatibu P. Ally Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nachingwea
1377 |Hawa A. Alfelisi Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Kasulu
1378 |Hawa A. Msigwa Tabibu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Wanging'ombe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1379 |Hawa A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Wangingbmbe
1380 [Hawa B. Mapande Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kibiti
1381 |Hawa K. Mtanda Mwalimu Miji wa Kibaha Manispaa ya Temeke
1382 |Hawa M. Maganga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Geita
1383 |Hawa M. Selungwi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilwa
1384 |Hawa N. Gweba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyela
1385 [Hawa N. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Tandahimba
1386 |Hawa R. Mndeme Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mufindi
1387 |Hawa U. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbeya
1388 |Hazilati T. Chungwa Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Makambako
1389 |Heavenlight J. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Arusha
1390 |Hedwigga |. Osoky Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Lushoto
1391 |Hekela C. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Rungwe
1392 |Hekima D. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru
1393 |Hekima D. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mpimbwe
1394 [Heleman M. Mataba Muuguzi Il Wilaya ya Maswa Wilaya ya Uvinza
1395 |Helena .E. Mmari Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chato
1396 [Helena F. Sangana Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya
1397 |Helena J. Mhema Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Njombe
1398 |Helena M. Maziku Mwalimu Miji wa Njombe Wilaya ya Same
1399 [Helena V. Ndoloji Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Misungwi
1400 [Helena W. Kalinga Mtendaji wa Kijiji Jiji la Mbeya Wilaya ya Ludewa
1401 |Hellen Bonamwanzalima Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1402 [Hellen G. Katunzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama
1403 |Henerietha K. Gosberth Mwalimu Wilaya ya Bahi Manispaa ya Bukoba
1404 [Henrick P. Ndyambi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Kilosa
1405 [Henry W. Sumuni Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbeya
1406 |Heri G. Mbisiye Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kasulu
1407 |Heriel N. Issangya Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Hai
1408 |Heriel P. Selungo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Lushoto
1409 |Herieli E. Siasi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Karatu
1410 [Herieth M. Chabruma Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Morogoro
1411 |Herifrid N. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buhigwe
1412 |Heris L. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilosa
1413 [Herman C. Masyome Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama
1414 |Herman M. Bakomeye Muuguzi Il Wilaya ya Babati Wilaya ya Bukombe
1415 |Herry R. Kapera Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbinga
1416 |Herry S. Mbavaney Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Meru
1417 |Heston N. Kilale Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nkasi
1418 |Hezron K. Peter Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Igunga
1419 [Hidaya S. Yusufu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Muheza
1420 [Hilda A. Kihwelo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbeya
1421 |Hilda G. Mwaijonga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Jiji la Mbeya
1422 |Hilda V. Kindole Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Iringa
1423 |Hildebert P. Michael Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Biharamulo
1424 |Hindia J. Kibuta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Songwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1425 |Hosana D. Mkwizu Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mvomero
1426 |Hosea A. Kileng'a Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Korogwe
1427 |Hosea F. Mwandembwa Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Makete
1428 |Hosea J. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Bumbuli
1429 |Hosea R. Elirehema Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru
1430 [Hosein S. Sengasu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Korogwe
1431 [Hosia W. Munuo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilindi
1432 |Hosiana C. Hhando Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kilosa
1433 |Hosiana E. Sossiya Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Geita
1434 |Hosiana W. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Miji wa Kibaha
1435 [Hossen H. Mahungo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Handeni
1436 [Hubert T. Matiko Tabibu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ukerewe
1437 [Huruma A. Mhaluka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mvomero
1438 |Huruma D. Lawa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Wangingbmbe
1439 [Husna H. Gitano Muuguzi Il Manispaa ya Temeke Wilaya ya Chato
1440 |Husna M. Mshamu Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Tandahimba
1441 [Husna N. Said Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo
1442 |Hussein A. Jakaya Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kilosa
1443 [Hussein A. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Songwe
1444 |Hussein J. Kavakule Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya ltilima
1445 |Hussein M. Kipindura Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni
1446 |Hussein O. Mgumila Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Njombe
1447 |Hussein R. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Wangingébmbe Wilaya ya Karatu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1448 [Hussein R. Said Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Muheza
1449 |Hussein S. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkinga
1450 |Hussein S. Ally Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tandahimba
1451 [Hussen |. Mputa Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Same
1452 |Hussen M. Said Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Mpwapwa
1453 |Husseni M. Swalian Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Bumbuli
1454 |Hussna H. Mughamba Tabibu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same
1455 |lbrahim B. Mbowola Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbeya
1456 |lbrahim F. Emily Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Chato
1457 |(lbrahim H. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tandahimba
1458 |lbrahim J. Mjema Tabibu Il Wilaya ya Kasulu Wilaya ya lleje
1459 |Ibrahim M. Michael Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nyasa
1460 |Ibrahimu H. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tandahimba
1461 |[lbrahimu J. Samson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Shinyanga
1462 |Ibrahimu M. Athuman Mtendaji Kata 11l Wlaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo
1463 |lbrahimu M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbozi
1464 |Ibrahimu N. Baisi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nachingwea
1465 |lbrahmu C. Sabato Tabibu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Morogoro
1466 |lbranitha |I. Chang'a Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza
1467 |(ldd R. Kufakulala Mwalimu Wilaya ya Chamwino Miji wa Kibaha
1468 |(ldd S. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mtwara
1469 |ldda G. Mlowasa Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kibiti
1470 |(lddi A. Omary Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Lushoto




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1471 |lddi M. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Kibondo Miji wa Mbinga
1472 |lddy H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nachingwea
1473 |ldrissa M. Bondo Muuguzi Il Wilaya ya Monduli Miji wa Kasulu
1474 |Ignas F. Ngumba Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kasulu
1475 |Ignas |. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Wanging'ombe
1476 |lku A. Mwankusa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete
1477 |lkupa K. Jofrey Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Nkasi
1478 |llonimus F. Komba Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Chamwino
1479 |Iman D. Katela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mbinga
1480 |Iman I. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkinga
1481 |Iman M. Dallei Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu
1482 |Iman M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui
1483 |Imani K. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Same
1484 |Imani M. Kanju Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mkinga
1485 |Imelda B. Kitaka Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Missenyi
1486 |Imelda K. Lupogo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mbinga
1487 |Imelda O. Komba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Songea
1488 |Innocent |. Masawe Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Karatu
1489 |Innocent N. Charles Tabibu I Wilaya ya lleje Wilaya ya Kasulu
1490 [Ipyana E. Mwaipaja Mtendaji Kata 11l Manispaa ya Ubungo Wlaya ya Chamwino
1491 |[lpyana S. Gideon Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kibaha
1492 |Irene V. Richard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mkuranga
1493 |Irene D. Munuo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1494 |Irene J. Hassan Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Temeke
1495 |Irene K. Munisi Muuguzi Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Rombo
1496 |Irene L. Michael Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kibondo
1497 |Irene N. Mbaruru Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Monduli
1498 |Irene S. Zangaya Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Nanyamba
1499 [Irene V. Nyambajo Tabibu Wilaya ya Hai Wilaya ya Tanganyika
1500 |(lrene W. Buteng'e Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilolo
1501 |lsa E. Swila Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya lleje
1502 |lsaack S. Kasongwa Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ludewa
1503 |Isack E. Mgeni Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam
1504 |Isack J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Buchosa
1505 |Isack M. Lucas Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Igunga
1506 [lsack S. Kifaluka Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Morogoro
1507 |lsaka A. Kitah Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kalambo
1508 |Isaka E. Gazika Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpwapwa
1509 |Isaka Nyamsimbwa Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua
1510 [Isaya A. Mwakambonja Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya lleje
1511 |Isaya A. Ngajilo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Wangingbmbe
1512 |Isaya B. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mbinga
1513 |Isaya D. Mdemu Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Namtumbo
1514 |Isaya J. Kimboto Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Makete
1515 |lsaya J. Malakaringa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbarali
1516 |Isaya J. Mwitike Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Wanging'ombe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1517 |lsaya L. Mahobe Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kibondo
1518 |lsaya R. Kayuyuva Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kilolo
1519 |Isdory H. Kitwange Muuguzi Il Wilaya ya Karagwe Wilaya ya lleje
1520 |Isike O. Msama Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kiteto
1521 |(Ismail H. Njoro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kiteto
1522 |Ismail I. Abbubakari Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iramba
1523 |Ismail I. Kikosa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbarali
1524 |Ismail J. Ismail Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kigoma
1525 |Israel E. Kibona Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ludewa
1526 |lIsrael R. Mwapongo Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkalama
1527 |Israel T. Kalinga Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mbeya
1528 |Issa B. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua
1529 |Issa H. Mbulaje Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nanyumbu
1530 |Issa H. Salum Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Namtumbo
1531 |Issa J. Issa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kilosa
1532 |Issa K. Rashid Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Nyasa
1533 |Issa M. Ngola Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rufiji
1534 |Ilssa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Hai
1535 |lssa S. Kitibu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mkinga
1536 |Issa S. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora
1537 [lssack A. Mogha Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Songwe
1538 |Issack S. William Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza
1539 [Issaya S. Sakita Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Longido




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1540 |ltika M. Mwakipesile Mwalimu Miji wa Ifakara Wilaya ya Bagamoyo
1541 |lvan M. Fulela Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Bahi
1542 |Jabir V. Alfani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rungwe
1543 |Jackline A. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru
1544 |Jackline A. Nyaki Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same
1545 |Jackline M. Mtikafu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Wanging'ombe
1546 |[Jackline W. Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Same
1547 |Jackob A. Chavala Mwalimu Wilaya ya Moshi Mji wa Njombe
1548 |Jackson A. Chambi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kishapu
1549 |Jackson G. Rayson Mwalimu Wilaya ya Arusha Mji wa Handeni
1550 [Jackson H. Beda Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dodoma
1551 [Jackson M. Living Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rufiji
1552 [Jackson M. Mtimbo Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Ifakara
1553 |Jackson M. Thiem Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Namtumbo
1554 |Jackson R. Mafuru Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Ukerewe
1555 |Jackson S. Alfred Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Muleba
1556 |Jackson S. Makali Muuguzi Il Mji wa Masasi Wilaya ya Mvomero
1557 |Jackson Z. Mbakweni Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mtama
1558 |Jacksoni G. Samsoni Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa
1559 [Jacob B. Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Longido
1560 |Jacob G. Mwalukasa Afisa Kilimo Msaidizi Mji wa Handeni Wilaya ya Momba
1561 |Jacob |. Magehema Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Meatu
1562 |Jacob J. Masatu Mwalimu Mji wa Tarime Mji wa Ifakara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1563 [Jacob K. Kachuma Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kibondo
1564 [Jacob M. Nazi Mwalimu Manispaa ya Mpanda Mji wa Newala
1565 |Jacob R. Kaseko Tabibu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Kondoa
1566 |Jacqueline J. Kessy Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya
1567 |Jacqueline K. Lema Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Korogwe
1568 |Jaico V. Haule Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sumbawanga
1569 [Jakob A. Lazalo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kibiti
1570 |Jalah J. Gange Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Tandahimba
1571 |Jaliwa E. Mbughi Mwalimu Miji Njombe Wilaya ya Kalambo
1572 [Jamal A. Bakari Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Lindi
1573 |Jamal A. Mwiru Mwalimu Wilaya ya Iringa Miji wa Makambako
1574 [Jamaldini A. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilwa
1575 |James D. James Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Geita
1576 |James F. Shawa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Masasi
1577 |James K. Kiimu Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kondoa
1578 [James L. Lazaro Afisa Elimu Il Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza
1579 |James L. Wambura Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Tarime
1580 |James M. Gashule Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbogwe
1581 |James T. Nyenshile Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rungwe
1582 [Jamhuri M. Lyimbo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Mbozi
1583 [Jamii E. Kingazi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Bumbuli
1584 |Jamila A. Ngamange Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Gairo
1585 |Jamila Ramadhani Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mvomero




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1586 |Jamilah M. Mia Muuguzi Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Pangani
1587 |Jane A. Mgallah Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbeya
1588 |[Jane |. Bigabo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Missenyi
1589 |Jane |. Mwaja Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Rungwe
1590 |Jane J. Masomba Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Same
1591 |Jane J. Ogada Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Rorya
1592 [Jane K. Michael Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu
1593 [Jane L. John Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Namtumbo
1594 [Jane M. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Mbeya
1595 |Janet M. Koroso Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Maswa
1596 [Janeth A. Mwampanga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Rungwe
1597 [Janeth J. Godeku Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Bunda
1598 |[Janeth J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Handeni
1599 |Janeth J. Mwanga Muuguzi Mji wa Njombe Manispaa ya Moshi
1600 [Janeth M. Japhet Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Tunduma
1601 [Janeth M. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Rombo
1602 |Janeth S. Mallya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mwanga
1603 [Januari T. Mwanyela Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ikungi
1604 |Japhet A. Bulugu Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Maswa
1605 |Japhet C. Shashanija Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Itilima
1606 [Japhet F. Mwampashi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Njombe
1607 |Japhet |. Katisho Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ushetu
1608 |Japhet |. Mudala Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kasulu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1609 |Japhet P. Makoye Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Buchosa
1610 [Jagline O. Minja Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Iramba
1611 [Jasimin J. Makandilo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Hai
1612 |Jasinta A. Vicent Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Nachingwea
1613 |Jasmin L. Issangya Tabibu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Babati
1614 |Jasmin S. Fadhili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Same
1615 |Jaspa J. Peleus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Bukoba
1616 [Jastin J. Nyamle Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mbinga
1617 |Jastin M. Ally Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Songea
1618 |Jastin M. Gregory Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkinga
1619 [Jastin N. Kivuluga Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kasulu
1620 |Jastine B. Laurent Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kibondo
1621 |Jastine Z. Amaniel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Simanjiro
1622 |Jasttine K. Vicent Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kyerwa
1623 |Jawadi A. Gau Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hanang’
1624 |Jeftha L. Alex Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Bariadi
1625 |Jema C. Mvakule Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibiti
1626 |Jeneus K. Julius Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Karagwe
1627 |Jeni A. Ludovick Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Buchosa
1628 |Jenife P. Loy Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mtama
1629 |Jenifrida L. Malleck Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Mkuranga
1630 |Jenipher J. Mmassy Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mkalama
1631 |Jenipher L. Mhapa Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mkinga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1632 |Jenipher P. Nicholaus Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya llemela
1633 |Jeniva J. Isheishoro Mwalimu Jiji la Dar es salaam Wilaya ya Bukoba
1634 |Jepharine K. Asajile Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Kyela
1635 |Jerald L. Mitti Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Muleba
1636 |Jeremia J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Wanging'ombe
1637 |Jeremia M. Jackson Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Rombo
1638 |Jerome M. Kempanju Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kibiti
1639 |Jeronimo B. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Ushetu
1640 |Jesca C. Mbena Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Msalala
1641 |Jesca S. Elias Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chato
1642 |Jessy H. Mwamwenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Mtwara
1643 |Jesteline E. Edward Muuguzi Wilaya ya Hai Wilaya ya Ludewa
1644 |Jestina E. Luvanda Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Wanging'ombe
1645 |Jeveline J. Kilawe Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Hai
1646 |Jilly S. Mwangwala Mwalimu Miji wa Kibaha Jiji la Mbeya
1647 |Jimali M. Sani Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sumbawanga
1648 |Jimy P. Ngao Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Makete
1649 |Jisadya M. Nillah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukombe
1650 |Jistanus K. Mkola Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Mvomero
1651 |Jitihada E. Kabego Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Kasulu
1652 |Joakimu A. Ngomoka Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chemba
1653 |Joakina S. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino
1654 |Joan J. Mushi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbulu
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1655 [Joel A. Lawi Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Itigi
1656 |Joel N. Suday Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Mvomero
1657 |Jofrey A. Mkirya Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rorya
1658 |Jofrey J. Mfaume Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Makete
1659 |Jofrey J. Mwimbe Mwalimu Wilaya ya Chemba Manispaa ya Sumbawanga
1660 |Jofrey K. Ngonyani Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Dodoma
1661 |Jofrey Lucas Sanga Tabibu Il Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Rungwe
1662 [Johanes J. Angelo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kyerwa
1663 |Johaness D. Chilumba Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Bunda
1664 [Johary M. Abdi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Mafia
1665 |John A. Mhina Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Rungwe
1666 |John C. Anderson Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Msalala
1667 |John C. Chole Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Nkasi
1668 [John D. Maro Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Moshi
1669 |John E. Mkali Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kalambo
1670 [John E. Msabaha Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Morogoro
1671 [John E. Mshalala Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega
1672 |John E. Mtigumwa Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kongwa
1673 [John F. Mligo Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Njombe
1674 |John G. Ngereja Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Buchosa
1675 |John H. Mboje Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita
1676 |John H. Mkungile Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Mkinga
1677 |John J. Kibila Muuguzi Il Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Mtwara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1678 |John J. Mlumbe Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Mpanda
1679 |John K. Elisha Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Mpanda
1680 [John K. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kilindi
1681 |John L. Kiozya Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Tanganyika
1682 |John L. lutego Mteknoloja Maabara Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbulu
1683 |John M. Masuka Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Serengeti
1684 [John M. Millinga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Njombe
1685 [John N. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Chato
1686 [John R. Mnanka Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Karagwe
1687 [John R. Nkana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi
1688 |John S. Kibila Muuguzi Il Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Mtwara
1689 |John T. Kibula Mwalimu Manispaa ya Lindi Manispaa ya Ubungo
1690 [John T. Milimo Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chamwino
1691 |John W. Tulinge Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Nzega
1692 [Johnson B. Bwiru Mwalimu Mji wa Makambako Jiji la Mwanza
1693 |Johnson D. Magoro Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tarime
1694 |Jonathan B. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Karagwe
1695 |Jonathan C. Geniji Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Ukerewe
1696 |Jonathan K. Gerald Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Muleba
1697 |Jonathan M. Visulo Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
1698 |Jonathan S. Nyang'han Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe
1699 |[Jonia T. Gwalanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muleba
1700 |Jopiness J. Mahatane Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1701 |Joram M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Chato
1702 |Joram M. Rashid Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kibondo
1703 |Joseph K. George Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chato
1704 |Joseph C. Machibya Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Itilima
1705 |Joseph E. Jorojick Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kiteto
1706 [Joseph E. Macha Afisa Tabibu Mji wa Masasi Wilaya ya Muheza
1707 |Joseph G. Marley Katibu wa Afya Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mafia
1708 [Joseph H. Haule Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Mufindi
1709 |Joseph J. Getana Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Tarime
1710 |Joseph J. Markan Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Rombo
1711 |Joseph J. Mwammanye Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Tunduma
1712 |Joseph J. Mwashuma Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Nyangh'hwale
1713 |Joseph L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mkalama
1714 |Joseph M. Florian Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bumbuli
1715 |Joseph P. Kwaang'w Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kondoa
1716 |Joseph Q. Bajuta Muuguzi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni
1717 |Joseph S. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Misungwi
1718 |Joseph S. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Handeni
1719 |Josephat A. Kisusi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mvomero
1720 |Josephat M. Mohoni Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi
1721 |Josephat N. Samwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Muleba
1722 |Josephat P. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu
1723 |Josephati M. Mahoni Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1724 |Josephina A. Lusendeka Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Nzega
1725 |Josephina E. Nyatega Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Butiama
1726 |Josephina T. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Karagwe Miji wa Mbulu
1727 |Josephine M. Hharmi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Simanjiro
1728 |Josephine M. Kitonge Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Geita
1729 |Josephine P. Mhanga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbarali
1730 |Joshua J. Ng'wavi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Chunya
1731 |Joshua M. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Njombe
1732 |Joshua P. Mwanjali Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Mbarali
1733 [Joshua R. Joachimu Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa
1734 |Josia J. Kilagambalaye Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kakonko
1735 |Josiana G. Manyaga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kaliua
1736 |Jovenary S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Bukoba
1737 |Jovieth I. Byera Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Gairo
1738 |Jovinary N. Chaga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Ludewa
1739 |Jovinus S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Ukerewe
1740 |Jovitha A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Wanging'ombe
1741 |Joyce B. Enock Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Magu
1742 |Joyce C. Kusa Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Chalinze
1743 |Joyce C. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Wangingombe
1744 |Joyce G. Mkolwe Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Bahi
1745 |Joyce J. Chungu Muuguzi Il Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nzega
1746 |Joyce J. Ndali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1747 |Joyce J. Newa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kongwa
1748 |Joyce J. Tangawizi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Handeni
1749 |Joyce K. Mathias Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kigoma
1750 |Joyce L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu
1751 |Joyce M. Ntirugaya Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Sengerema
1752 |Joyce M. Songoyo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Moshi
1753 |Joyce N. Mwakyambiki Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha
1754 [Joyce N. Said Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Rombo
1755 |Joyce R. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mbogwe
1756 |Joyce Y. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mvomero
1757 |Juceline D. Mbodo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbogwe
1758 |[Judith C. Balingira Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bagamoyo
1759 |Judith C. Rugarabamu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bukoba
1760 |Judith T. Mambi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba
1761 [Judith T. Mwambashi Mwalimu Manispaa ya Iringa Jiji la Tanga
1762 |Juliana E. Mshami Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Lushoto
1763 |Juliana F. Moisan Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Arusha
1764 |Julieth W. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai
1765 |Julieth W. Matiku Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Muleba
1766 |Julietha P. Nziku Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbinga
1767 |Julius A. Shilonde Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi
1768 |Julius B. Matle Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Moshi
1769 [Julius G. Moshi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Karatu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1770 |Julius G. Singano Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Pangani
1771 |Julius M. Nyerembe Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Ubungo
1772 |Julius M. Saramba Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rorya
1773 |Julius T. Mayo Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mwanga
1774 |Juma A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Jiji la Tanga
1775 [Juma H. Kihiga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Muheza
1776 |Juma H. Mahundu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Morogoro
1777 {Juma H. Mkwera Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kibiti
1778 |Juma l. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Longido
1779 |Juma K. Bulakuvye Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kibondo
1780 |Juma M. Hegga Mwalimu Wilaya ya Wangingombe Wilaya ya Kyela
1781 [Juma M. Mkumula Mwalimu Wilaya ya Tunduru Miji wa Newala
1782 [Juma M. Nyangalio Afisa Kilimo Msaidizi | Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Rufiji
1783 [Juma M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Simanjiro
1784 |Juma P. Budigisila Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bariadi
1785 |[Juma R. Nusumtemi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kasulu
1786 |Juma S. Luchagula Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Buchosa
1787 |Juma S. Mashindike Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Nzega
1788 |Juma S. Mpulaki Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Malinyi
1789 [Juma S. Msafiri Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga
1790 |Juma S. Ngalanda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Nachingwea
1791 |[Jumanne A. Evance Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Muleba
1792 |Jumanne A. Magigi Afisa Elimu Il Manispaa ya Kinondoni Jiji la Mwanza




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1793 |Jumanne M. Riziki Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kakonko
1794 |Jumanne P. Damas Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Buhigwe
1795 |Jumanne S. Mpitu Mwalimu Mji wa Nanyamba Manispaa ya Lindi
1796 |Jummane S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kilwa
1797 |Justace B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Biharamulo
1798 |[Justin E. Kahongole Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Njombe
1799 |Justin R. Kisomo Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rungwe
1800 [Justine A. Isack Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tanganyika
1801 |[Justine J. Ernest Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mwanga
1802 |Justine K. David Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Nsimbo
1803 |[Justo T. Tibashoke Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe
1804 |Juvenalis A. Busanya Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Newala
1805 |Kaburwa P. Ndaro Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Serengeti
1806 |Kadogo J. Kambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara
1807 [Kafuru M. Ruhumbika Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Geita
1808 |Kagito K. Jackson Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Igunga
1809 |Kahemela F. Batista Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Iringa
1810 |Kaije Y. Rashid Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Muheza
1811 |Kaisi A. Maluchila Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Tandahimba
1812 |Kaitan E. Mbiji Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Igunga
1813 |Kalistus A. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbinga
1814 |Kalugulu J. Kamalamo Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mkuranga
1815 |Kaluta A. Abeid Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1816 |Kaluta A. Selemani Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Sikonge
1817 |Kanyerere L. Manyenye Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Sengerema
1818 [Kaptolina Y. Buxay Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Mbulu
1819 |Karen C. William Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Serengeti
1820 |Karisto H. Daniel Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Kasulu
1821 [Kashije L. Lukwaja Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mpimbwe
1822 |Kashimu A. Ismaili Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Masasi
1823 |Kashindye J. Kalla Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Magu
1824 |Kashinje M. Jiganza Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Nzega
1825 |Kasiani D. Hyera Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Songea
1826 |Kassim J. Misana Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya ltilima
1827 |Kassim J. Tupa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga
1828 |Kassimu C. Nassoro Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rufiji
1829 |Kassy A. Ananiasi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Karagwe
1830 |Kastory R. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Nyasa
1831 |Katenga E. Katenga Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Mbozi
1832 |Kathbert C. Thomas Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega
1833 |Kawena F. Mdee Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Same
1834 |Kazwenge M. Luchiba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbogwe
1835 |Kelvin A. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbeya
1836 |[Kelvin J. Rugangila Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Uvinza
1837 |Kelvin P. Mlula Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
1838 |Kelvin S. Genad Mwalimu Wilaya ya Moshi Wlaya ya Bahi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1839 [Kelvine M. Bushaijabwe Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi
1840 |Keneth A. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Songea
1841 |Keneth E. Maembe Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Sumbawanga
1842 |Keneth G. Mapongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Nzega
1843 [Keneya N. Mollel Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Monduli
1844 |Kennedy J. Athanasio Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo
1845 |Kessy T. Peleka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Tanganyika
1846 |Kesta H. Rweyasiri Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Sengerema
1847 |Kezia S. Tuza Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Uvinza
1848 |[Khadija J. Nkulungu Muuguzi Il Wilaya ya Musoma Mji wa Makambako
1849 [Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe
1850 [Khamis A. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kibiti
1851 [Khamis A. Mtegetwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mafia
1852 |Khamis M. Ngara Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Masasi
1853 |Khamisi N. Ombay Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Karatu
1854 |Kija S. Mabula Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya ltilima
1855 |[Kijana S. Mollel Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi
1856 |Kiliani R. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Korogwe
1857 [Kimea M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya ltilima
1858 |Kimolo H. Mnyele Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma
1859 [Kinanja M. Kinanja Mwalimu Mji wa Bariadi Manispaa ya Lindi
1860 |Kingazi H. Kingazi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bumbuli
1861 |Kinunda F. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Buhigwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1862 |Kiondo B. Samwel Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga
1863 |Kisa L. Minga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rombo
1864 |Kisha L. Kimburu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bukoba
1865 |Kisney K. Surumbu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Igunga
1866 [Kombo A. Kombo Mteknolojia Maabara Il  [Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ruangwa
1867 |Koole A. Lemoloo Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Kondoa
1868 |Kosta P. Mhogofela Mwalimu Wilaya ya Uyui Miji wa Njombe
1869 |Kristina J. Mathias Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Babati
1870 |Kudrack F. Donatus Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Igunga
1871 |Kulwa C. Manota Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa
1872 |Kulwa G. Mwadende Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kyela
1873 |Kulwa J. Malale Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mbogwe
1874 [Kulwa M. Philipo Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima
1875 |Kulya M. Barnabas Mwalimu Wilaya ya Muleba Miji wa Tunduma
1876 |[Kumalija C. Hangila Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Musoma
1877 |Kuruthumu M. Kikupa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti
1878 [Kurwa A. Daudi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti
1879 |Ladislaus A. Mlimira Muuguzi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea
1880 |Ladislaus O. Nkoko Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Buhigwe
1881 |Lahiu S. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto
1882 |Laika S. Ndali Muuguzi Il Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Makete
1883 [Laima N. Rashidi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Handeni
1884 [Lameck Godfrey Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1885 [Langon D. Nkwamu Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Chemba
1886 |Latifa J. Kisumo Mwalimu Wilaya ya Same Miji wa Kasulu
1887 |Latifa S. Saisi Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kigamboni
1888 |Laura w. Msacky Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukoba
1889 |Laurent L. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ludewa
1890 |Laurent W. Mrosso Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Rombo
1891 |Lazaro K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Misenyi Wilaya ya Arusha
1892 |Lazaro M. Nsabi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui
1893 |Lea L. Mwashilindi Mwalimu Wiliya ya Mlimba Jiji la Mbeya
1894 |Leah D. Kitapanda Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua
1895 [Leah E. Komba Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mbinga
1896 |Leah F. Tibategeza Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Chemba
1897 |leah G. Mariki Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Moshi
1898 |Leah J. Mwansite Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kasulu
1899 |Leah M. Michael Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Busega
1900 |Leah M. Valentine Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Moshi
1901 |Leah N. Panja Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sumbawanga
1902 |Leah R. Uiso Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai
1903 |Leah Y. Ngelangela Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbinga
1904 [Lega M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Misungwi
1905 |Lena H. Mhanga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chalinze
1906 |[Lenar A. Nkejale Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kalambo
1907 [Lenard M. Majanjala Mwalimu Wilaya ya Itilima Mji wa Bunda




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1908 |Lenista M. Safiely Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mwanga
1909 |Lenitha L. Mabula Mwalimu Wilaya ya Kasulu Miji wa Geita
1910 |Leocadia D. Saguja Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Maswa
1911 [Leokadia F. Ngoli Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Monduli
1912 |Leonada M. Mathias Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Geita
1913 |Leonard I. Chrisitian Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe
1914 |Leonard I. Malipesa Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga
1915 |Leonard K. Edson Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Urambo
1916 |Leonard M. Magese Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kilosa
1917 |Leonard R. Kaswahili Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Shinyanga
1918 [Leonarda D. Mnyukwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mlimba
1919 |Leonarda D. Myukwa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mlimba
1920 |Leoni P. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Ludewa
1921 [Leonia M. Nayot Muuguzi Il Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Monduli
1922 [Leonia S. Lulu Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Hanang’
1923 [Leonia V. Kiyungi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ukerewe
1924 |Leonida B. Pambe Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Sengerema
1925 |Leonsi K. Geay Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Msalala
1926 |Leticia G. Deute Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Misenyi
1927 |Leticia M. Mayala Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Kaliua
1928 |Letisia R. Haule Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Njombe
1929 |Levinus S. Fredinand Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Missenyi
1930 |Levwola A. Mkongwa Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1931 |Lewisa M. Lewisa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Singida
1932 |Liberatus A. Hugwe Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Igunga
1933 [Liberatus S. Venant Muuguzi Il Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karagwe
1934 |Libson K. Mpembela Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Songwe
1935 [Lidia A. Rajab Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Hai
1936 |[Lilian K. Kazimoto Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kibondo
1937 |Lilian S. Lyaku Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbeya
1938 [Lilian T. Swaja Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Nsimbo
1939 |Linda T. Zeramula Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Temeke
1940 |Linna J. Kalobez Muuguzi Mji wa Njombe Wilaya ya Bukombe
1941 |Linus F. Munguru Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Nsimbo
1942 |Linus J. Mwakyusa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya
1943 |Liumba A. Liumba Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tandahimba
1944 |Livensi C. Siyame Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Mpanda
1945 |Living E. Mwansasu Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Songwe
1946 |Livingstone W. Kalekezi Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karagwe
1947 |Loishiye L. Letayo Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Same
1948 [Loko M. Shabani Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Newala
1949 |Lomayani L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha
1950 |[Longinus A. Ponela Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Gairo
1951 |Loshilari L. Maturoi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha
1952 |Loveness H. Mgonja Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Kibaha
1953 |loveness J. Maanda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Ngorongoro




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1954 |[Lucas L. Girambo Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Arusha
1955 [Lucas N. Sigallah Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Rorya
1956 |Lucas N. Tungalaja Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Missenyi
1957 |Lucas P. Kasanga Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Songwe
1958 |Lucas S. Msangawale Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Nkasi
1959 |Lucas S. Robert Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba
1960 |Lucia D. Ismail Muuguzi Il Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ulanga
1961 |[Lucia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto
1962 |Lucia M. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Rorya
1963 |[Lucia R. Mwakitalu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha
1964 |Lucia S. Ngaka Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Shinyanga
1965 [Lucian A. Naaday Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Babati
1966 |Luciana A. Nombo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Nyasa
1967 |Luciana J. Mdodo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Nzega
1968 |[Lucy E. Borega Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Tanganyika
1969 |Lucy F. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya lleje
1970 |Lucy J. Medza Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Kahama
1971 [Lucy P. Mazengo Mwalimu Mji wa Bariadi Manispaa ya Musoma
1972 |Lucy Y. Nyamgenda Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Hanang'
1973 [Lucya J. Mtwangiri Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa
1974 |Ludovick N. Muba Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Mafia
1975 |Lugano A. Edson Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Arusha
1976 [Luhende M. Gedi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kyerwa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
1977 |Luhende N. Jisandu Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Sumbawanga
1978 |Luka M. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe
1979 |Lukelo L. Chengula Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilolo
1980 |Lulu F. Vahaye Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Njombe
1981 |Luole S. Balasisi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Jiji la Arusha
1982 |Lupakisyo E. Amon Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Rufiji
1983 [Lusekelo Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge
1984 |[Lusia B. Ignas Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nachingwea
1985 |[Lusia E. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto
1986 |[Lusida E. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbinga
1987 |Lutangilo H. Kifyasi Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Mufindi
1988 |Lutufyo J. Mwaituka Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kyela
1989 |Lydia F. Vedasto Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Shinyanga
1990 |Lydia M. Nashom Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Arusha
1991 [Mabula L. Jonas Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya ltilima
1992 [Mabula P. Manamba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kwimba
1993 [Machozi R. Gembe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kaliua
1994 [Machriner K. Magi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bariadi
1995 [Machugu M. Nyakyora Muuguzi Il Wilaya ya Songea Wilaya ya Chalinze
1996 [Machumu L. Bwire Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Nyang'hwale
1997 [Macrin N. Chando Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Morogoro
1998 |Mada S. Nduguye Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Mvomero
1999 |Madaraka C. Higombeye Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kibondo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2000 |Madaraka H. Makarabo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Meatu
2001 [Maduhu K. Mageme Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Itilima
2002 [Maduhu S. Mussa Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu
2003 |Mafuru M. Mafuru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Mwanza
2004 |Maganga M. Nawabu Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Nzega
2005 |Maganiko M. Mololo Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Busega
2006 |Magashi M. Shilingi Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ushetu
2007 |Magdalena B. Mtundu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Makete
2008 |Magdalena J. Chamungwana Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Temeke
2009 |Magdalena M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Mji wa Handeni
2010 [Magdalena R. Sikwese Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Busokelo
2011 [Magembe G. George Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbogwe
2012 |Mageme K. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbogwe
2013 |Magige J. Mwita Mtendaji Kata Il Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same
2014 |Magreth A. Tehingisa Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Dar es Salaam
2015 |Magreth J. Mkahala Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Wanging'ombe
2016 |Magreth K. Peter Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Msalala
2017 |Mahiza T. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chalinze
2018 [Maimuna S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Meatu
2019 [Maimuna Said Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Rombo
2020 [Maisa S. Maisa Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Same
2021 |Maisha M. Mnileka Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Masasi
2022 [Maisha S. Stambuli Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mtwara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2023 |Majaliwa B. Abel Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilosa
2024 |Maijidi A. Maburuki Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mtwara
2025 [Makanyanga N. Mayani Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa
2026 |Makaranga K. Makaranga Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua
2027 |Makazi P. Kumbi Muuguzi Il Wilaya ya Urambo Wilaya ya lleje
2028 |Makelele K. Masaganya Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Kishapu
2029 [Makenda M. Nyambura Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya Geita
2030 |Makesi E.Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chemba Mji wa Kasulu
2031 [Makighenda S. Kiluwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Hai
2032 |Makorere M. Daud Muuguzi Wilaya ya Msalala Wilaya ya Serengeti
2033 |Makori F. Mwita Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema
2034 |Makrina B. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbinga
2035 [Makuri G. Julius Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Ushetu
2036 |Makuru M. Wambura Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kisarawe
2037 |Malale Y. mhuri Daktari Il Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Bunda
2038 [Maleji R. Laizer Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru
2039 |Malele |. Ndalama Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Bariadi
2040 |Mali L. Mollel Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mwanga
2041 |Maliki I. Lipwelele Tabibu Msaidizi Wilaya ya Monduli Wilaya ya Masasi
2042 |Maliki M. Haruko Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Nanyumbu
2043 |Malko R. Lyambilo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Iringa
2044 [Mambe S. Gole Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Shinyanga
2045 |Mamertus M. Kifaru Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2046 |Maneno A. Maweza Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Chemba
2047 |Maneno N. Mudelele Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Kibondo
2048 |Manjuma S. Athumani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Hai
2049 [(Mansour M. Mikuy m::fggio“a viaabara Wilaya ya Mtama Wilaya ya Lushoto
2050 |Mantawera M. Mantawera Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bunda
2051 [Manyanda N. Lusana Muuguzi I Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Itilima
2052 |Mapigano K. Edward Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Meatu
2053 |Marcel N. Robert Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbogwe
2054 |Marcelina S. Sulley Muuguzi Il Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Babati
2055 [Marco B. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mbinga
2056 [Marco D. Kirway Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkalama
2057 |Marco M. Ernest Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kaliua
2058 [Marco M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Mbulu
2059 [Marco S. Haiji Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Msalala
2060 [Marco S. Jorrojick Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Karatu
2061 [Marco S. Ntali Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mbinga
2062 [Maresiana C. Mnembuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Masasi
2063 [Margaretha S. Nicetasi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Same
2064 |Maria A. Kalembo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi
2065 |Maria A. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Makete
2066 |Maria B. Vahaye Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Sumbawanga
2067 |Maria D. Nangayi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Jiji la Mwanza
2068 |Maria E. Ngomegwa Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Masasi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2069 |Maria J. Sigabena Msaidizi wa Afya Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Mbozi
2070 |Maria L. Limu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Mtwara
2071 [Maria L. Mollel Muuguzi Il Miji wa Kasulu Wilaya ya Monduli
2072 |Maria M. Hadrian Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Ubungo
2073 [Maria N. Mafwolo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze
2074 [Maria O. Yoeni Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Same
2075 |Maria P. Meoyek Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Karatu
2076 [Maria S. Kiwango Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kishapu
2077 [Maria S. Michael Muuguzi Il Wilaya ya lleje Wilaya ya Chalinze
2078 |Maria Wilbrodi m:i}(::rl:“a visaidizl Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Rombo
2079 [Maria Z. Stanslous Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya lleje
2080 [Mariacleofa D. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chato
2081 [Mariam A Selemani Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kongwa
2082 |Mariam A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Lushoto
2083 |Mariam A. Komba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rombo
2084 |Mariam A. Lugengo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Shinyanga
2085 [Mariam A. Selemani Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kongwa
2086 |Mariam E. Kinyamagoha Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Makete
2087 |Mariam E. Ntango Muuguzi Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza
2088 [Mariam G. Marko Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Morogoro
2089 |Mariam I. Mwantepele Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Njombe
2090 |Mariam J. Hassan Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Handeni
2091 |Mariam K. Edwin Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2092 [(Mariam K. Pastory Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni
2093 [Mariam M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Manyoni
2094 [Mariam O. Mtambo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Lushoto
2095 [Mariam R. Galahenga Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya lleje Wilaya ya Sikonge
2096 |[Mariam S. Matesi Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Morogoro
2097 |Mariam Y. Ndede Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni
2098 |Mariam Z. Amiri Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Iramba
2099 |Mariama Y. Ngede Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni
2100 [Mariamu m. Rashid Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Hai
2101 |Mariana A. Venance Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mwanga
2102 |Marietha Y. Nduguru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mbinga
2103 |Marimu M. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilwa
2104 [Mario J. Malusu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Singida
2105 |Martha B. Mwaiganju Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa
2106 [Martha C. Mamboleo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Lushoto
2107 [Martha E. Gama Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya lleje
2108 [Martha G. Kalory Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Geita
2109 [Martha G. Mnaku Afisa Elimu Il Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Buchosa
2110 |Martha J. Mbindi Mwalimu Wilaya ya Nzega Miji wa Tunduma
2111 |Martha M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kisarawe
2112 |Martha N. Undigae Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kwimba
2113 |Martha P. Eunyo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kilwa
2114 [Martha S. Lalika Msaidizi wa Afya Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kyela




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2115 |Martha W. Mkumbo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Kaliua
2116 |Martin K. Muhela Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ngorongoro
2117 |Martin M. Nakei Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Monduli
2118 |Martina K. Chale Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Kibaha
2119 [Martini C. Lorri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Korogwe
2120 |Marwa W. Nsabi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Magu
2121 (Mary A. John Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kibiti
2122 |Mary A. Mukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda
2123 [Mary C. Mwanilonga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Sumbawanga
2124 [(Mary C. Wisso Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Nzega
2125 [Mary E. Kitunga Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kilosa
2126 |Mary G. Rayson Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Arusha
2127 |Mary H. Mwambene Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mpwapwa
2128 |Mary I. Mganga Afisa Tabibu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkuranga
2129 |Mary J. Fisoo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Liwale
2130 |Mary J. Lali Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bumbuli
2131 |Mary J. Masessa Muuguzi Il Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Maswa
2132 |Mary L. Temba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Moshi
2133 |Mary M. Nswila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Wanging'ombe
2134 |Mary R. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega
2135 |Mary V. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hanang
2136 |Mary Z. Komba Mwalimu Wilaya ya Mvomero Miji wa Mbinga
2137 [Maryciana G. Kazimili Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Magu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2138 [Maryfidelis S. Mashurano Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Muleba
2139 [Marygrace G. Maangiri Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Moshi
2140 [Maryment M. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Ikungi
2141 [Masanja B. Ndakama Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Nsimbo
2142 |Masanja E. Shija Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya ltilima
2143 [Masanja K. Lugomela Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Itilima
2144 |Masanja P. Ngomo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Maswa
2145 [Masanja S. Nyamafu Afisa Elimu Msaidizi Il Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Tabora
2146 |Mashaka E. Mhozya Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Chato
2147 |Mashaka I. Juma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Buchosa
2148 |Mashaka |. Kachangu Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Nyang'hwale
2149 |Mashaka L Kasubi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Momba
2150 [Mashaka M. Shija Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ushetu
2151 |Mashala M. Wamba Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Nzega
2152 |Masikitiko R. Vyalelo Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Buhigwe
2153 |Masumbuko L. Thobias Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Geita
2154 |Masumbuko M. Niwa Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kaliua
2155 |Masunga G. Emmanuel Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya ltilima
2156 |Masunga M. Maige Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Meatu
2157 [Mataso N. Sambai Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Dodoma
2158 |Matatizo Y. Mbagwa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
2159 |Matei A. Mduma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati
2160 |Mateso M. Hamis Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Sengerema




NA.
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HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

2161 [Matha S. Lalika Msaidizi wa Afya Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kyela
2162 |Mathew L. Mtitu Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Tunduru
2163 [Mathias C. Hassan Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Chemba
2164 [Mathinde T. Ghati Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Busega
2165 [Matola M. Salumu Mwalimu Wiliya ya Mlimba Wilaya ya Rungwe
2166 |Matrida E. Ndonde Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mlimba
2167 |[Maua A. Maisha Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kibiti
2168 |Maulidi M. Juma Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Nkasi
2169 |Maulidi M. Kiluluwale Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Masasi
2170 |Mawazo L. Mwamndela Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Busokelo
2171 [Mawazo N. Nsinizye Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Busokelo
2172 |Mawazo T. Many'habili Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Shinyanga
2173 [Maximilian K. Liyau Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha
2174 |(Mayala V. Petro Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Kwimba
2175 |Maycrasi D. Babile Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Singida
2176 |Mbaraka M. Ibadi Muuguzi Il Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mafia
2177 |Mbaraka M. Mbonde Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rufiji
2178 |Mbashiru M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi
2179 [Mberwa G. Kahara Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kyerwa
2180 [Mbohela M. Shinji Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nsimbo
2181 |Mbonea E. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Simanjiro
2182 |Mbonea S. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi
2183 [Mbucha N. Mbushi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Itilima




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2184 |Mbuke M. Nzella Mwalimu Wilaya ya Mbeya Miji wa Handeni
2185 [Mbwaga M. Mwakagali Mwalimu Wilaya ya ltilima Mji wa Makambako
2186 |Mdima M. Ngusa Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Igunga
2187 [Meck M. Mfyusi Mwalimu Wilaya ya Longido Miji wa Makambako
2188 |Meckson F. Kaziri Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Korogwe
2189 |Mecktrida M. Mayala Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Kishapu
2190 [Medamiriam G. Maghimbi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Same
2191 |Medard P. Kagoma Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kibondo
2192 |Melkizedeki N. Bura Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Hanang’
2193 |Menance J. Komba Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mvomero
2194 |Merce R. Andrew Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Kyerwa
2195 |Mercelino J. Bee Mwalimu Wilaya ya Same Miji wa Mbinga
2196 |Merciana F. Juma Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kibondo
2197 |Mercy L. Kabyemera Afisa Tabibu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Chato
2198 [Merina M. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbarali
2199 |Meshack A. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Momba
2200 [Meshack L. Mhando Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbarali
2201 |Mesia J. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Arusha
2202 |Met M. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kyela
2203 |Method K. Elias Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karagwe
2204 |Methodius R. Kabikile Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kyerwa
2205 |Meti M. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kyela
2206 |Metusi N. Lwisa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Njombe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2207 [Mfariji Y. Mbwilo Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Longido
2208 [Mfaume A. Hamis Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chalinze
2209 |Mgalula M. Ngika Muuguzi Il Wilaya ya Muheza Wilaya ya Sengerema
2210 |Mhandi M. Masanja Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Maswa
2211 |Michael B. Mbeyela Muuguzi Il Miji wa Kondoa Wilaya ya Makete
2212 |Michael B. Mkai Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Same
2213 |Michael B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buhigwe
2214 |Michael E. Mgundu Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbinga
2215 [Michael F. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Namtumbo
2216 [Michael H. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga
2217 |Michael J. Wimile Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Kyela
2218 [Michael L. Kalago Muuguzi Il Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kiteto
2219 |Michael L. Mkoma Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Igunga
2220 |Michael M. Murremi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hanang
2221 |[Michael P. Manyhasima Mwalimu Mji wa Newala Jiji la Mwanza
2222 |Michael P. Mwanakatwe Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Nkasi
2223 [Michael S. Samwel Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe
2224 |Michael W. Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ludewa
2225 [Midullah Salvatory Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Mpanda
2226 |Miduta K. Bahame Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Maswa
2227 |Mija B. Machibya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kibondo
2228 |Mikidadi I. Hussein Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kigoma
2229 |Minza B. Ndullu Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2230 |Miriam I. Msuya Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bukombe
2231 |Miriam N. Mwaselemba Muuguzi Il Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Busokelo
2232 [Mishael A. Sandwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Butiama
2233 |Misheki Y. Magwaza Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Songwe
2234 |Mistiola J. Balohho Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Moshi
2235 [Mkama R. Manyasi Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya ltilima
2236 [Mkami G. Machange Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya llemela
2237 |Mkarios M. Moris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same
2238 |Mkeko K. Ntunaguzi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kasulu
2239 |Mkombozi I. Bengo Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mbeya
2240 [Mkongojo O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Handeni
2241 |Modesta J. Bhalakabise Mwalimu Wilaya ya Handeni Miji wa Kasulu
2242 |Modesta M. Aspolo Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mbozi
2243 |Modesta M. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iramba
2244 |Modesta V. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Makete
2245 [Modester C. Rumanika Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mpwapwa
2246 (Mohamed M. Shukuru Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kilwa
2247 |Mohamed A. Jumaa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kibiti
2248 |Mohamed A. Kajoa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mtwara
2249 |Mohamed B. Likemla Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Mtama
2250 [Mohamed H. Milongia Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji
2251 |Mohamed H. Nilongo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Tunduru
2252 [Mohamed H. Sinda Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Masasi
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2253 |Mohamed P. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Meatu
2254 |Mohamed R. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Same
2255 [Mohamed S. Lipemba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Tandahimba
2256 [Mohamed S. Majoweta Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Tanga
2257 |Mohamed Z. Abdul Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga
2258 |Mohamed Z. Hatibu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbulu
2259 |Mohamedi H. Magagi Muuguzi Wilaya ya Chato Wilaya ya Muleba
2260 |Mohamedi O. Masukuzi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkinga
2261 [Mohamedi S. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati
2262 |Mokiwa H. Perembo Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Chalinze
2263 [Monica J. Kihiyo Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Chamwino
2264 |Monica B. Ndegwa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Meatu
2265 [Monica G. Sanca Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Hanang"
2266 [Monica P. Nkwabi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita
2267 |Monika D. Mwaipasi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Hai
2268 [Mordekai P. Gibuka Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Bunda
2269 [Moreen C. Namga Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Temeke
2270 [Morine J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mpwapwa
2271 |Moses A. Mgode Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbinga
2272 |Moses A. Ndarai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga
2273 |Moses A. Nkondora Mwalimu Mji wa Korogwe Mji wa Ifakara
2274 |Moses D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Uvinza
2275 [Moses G. Elias Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Sumbawanga
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2276 |Moses M. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Njombe
2277 |Moshi L. Nada Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Igunga
2278 |Mosses I. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Moshi
2279 |Motaki Z. Zeran'gesa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bunda
2280 |Motongori L. Marwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tarime
2281 |Mpoki D. Mwanjapala Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Nanyumbu
2282 |Mpumbiye E. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilwa
2283 [Mrema S. Sakoinel Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Simanjiro
2284 |Mrisho Y. Kiyungi Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Morogoro
2285 |Msafiri A. Milimo Mwalimu Wilaya ya Gairo Jiji la Dar es Salaam
2286 [Msafiri D. Kihwili Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Njombe
2287 |Msafiri M. Malaja Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Biharamulo
2288 [Msafiri S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Muheza
2289 |[Msafiri Z. Saiji Mwalimu Manispaa ya Musoma Miji wa Bariadi
2290 [Mseti M. Saina Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Igunga
2291 |Mseti W. Marwa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Tarime
2292 |Msiba P. Msiba Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kakonko
2293 |Mtesigwa J. Mausa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tarime
2294 |Mtongori T. Marwa Muuguzi Wilaya ya Busega Wilaya ya Rorya
2295 |Muhsin M. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Bukombe
2296 |Muksini |. Faida Muuguzi mkunga Wilaya ya Kilosa Mji wa Nanyamba
2297 |Mukulu M. Kalanje Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Miji wa Newala
2298 [Musa A. Solice Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Bariadi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2299 [Musa l. Izobe Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kishapu
2300 [Musa I. Sengendo Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Karagwe
2301 [Musa J. Mgomba Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Chamwino
2302 [Musa K. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kilosa
2303 [Musa M. Mwashiwagale Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe
2304 [Musa M. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Handeni
2305 |Musa M. Sindani Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Nkasi
2306 |Muskin I. Mohamed Muuguzi Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Msalala
2307 [Mussa Haiji Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Kilwa
2308 |Mussa A. Chowo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Namtumbo
2309 [Mussa D. Mahemba Afisa Kilimo Msaidizi | Mji wa Handeni Wilaya ya Serengeti
2310 [Mussa J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Mji wa Geita
2311 |Mussa J. Nyamnalunge Afisa Tabibu Il Wilaya ya lleje Wilaya ya Iramba
2312 |Mussa K. Mziwanda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Manyoni
2313 [Mussa M. Maximilian Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe Mji wa Nzega
2314 [Mussa N. Konda Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Meatu
2315 |Mussa Z. Kipande Muuguzi Il Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Mtwara
2316 |Mustafa M. Musa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kilwa
2317 |Mustapha R. Mketo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Lushoto
2318 [Mustapha R. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai
2319 [Mwajuma A. Ally Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kibiti
2320 |Mwajuma A. Said Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Chalinze
2321 [Mwajuma H. Zuberi Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Bahi
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2322 |Mwajuma |. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa
2323 |Mwajuma I. Yahayah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai
2324 |Mwajuma L. Athumani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Hai
2325 |Mwajuma M. Asi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Singida
2326 [Mwajuma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza
2327 [Mwajuma M. Salum Mwalimu Mji wa Tunduma Wllaya ya Ruangwa
2328 |Mwajuma M. yunus Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Morogoro
2329 |Mwajuma S. Athumani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Kibiti
2330 [Mwajuma S. Barua Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero
2331 [Mwajuma S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Same
2332 [Mwalimu M. Mwalimu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mafia
2333 |Mwalimu O. Mvuoni Afisa Muuguzi Il Wilaya ya Newala Wilaya ya Rufiji
2334 |Mwalu J. Ngussa Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe
2335 |Mwalu T. Ng'hunduga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Maswa
2336 [Mwaluko B. Mbele Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Kigamboni
2337 [Mwamini M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya ltilima
2338 [Mwamvita E. lgembya Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mpwapwa
2339 [Mwanahamis K. Salehe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Sikonge
2340 [Mwanahamisi H. Swalehe Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Muheza
2341 [Mwanahamisi S. Kuziwa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Lushoto
2342 (Mwanahawa |. Amir Muuguzi Il Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Pangani
2343 [Mwanaidi H. Ally Mwalimu Wilaya ya lgunga Jiji la Mwanza
2344 |Mwanaidi J. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chalinze
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2345 [Mwanamisi S. Msangi Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same
2346 |Mwangola Felix Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Same
2347 |Mwantumu K. Msangi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma
2348 |Mwashaban Y. Mbahu Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Singida
2349 |Mwazamu K. Masoud Muuguzi Il Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mkuranga
2350 |Mwendo I. Michaely Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Urambo
2351 |Mwichande H. Ahmadi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mkuranga
2352 |Mwile E. Maskoti Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Nkasi
2353 |Mwishemi P. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bunda
2354 |Mwita C. Bisaka Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Misungwi
2355 |Mwita C. Nyamhanga Mwalimu Wilaya ya Busega Mji wa Bunda
2356 |Mwita M. Muniko Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tarime
2357 |Mzee M. Juma Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Sikonge
2358 [Naamini D. Mgoghwe Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Newala
2359 [Naamini P. Mshana Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Misungwi
2360 [Nabaru L. Laizer Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bahi
2361 |Naeku W. Melau Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbulu
2362 |Naelijwa F. Mduma Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo
2363 [Nafikahedi S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mwanga
2364 [Naftara A. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Serengeti
2365 [Nahaman C. Japhet Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Sikonge
2366 |Nahason S. Nelson Afisa Tabibu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nyang'hwale
2367 |Naima K. Noor Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Buchosa
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2368

Naitai T. Ngobei

Mwalimu

Mji wa Tunduma

Jiji la Mbeya

2369

Nakija F. Mdeme

Msaldizi wa A’rya
Mwandamizi

Manispaa ya Temeke

Wilaya ya Kibaha

2370 |Namnyaki E. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kondoa
2371 [Nangabo T. Tiluganilwa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita
2372 |Nanguli S. Mmavele Muuguzi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mtwara
2373 |Naomi B. Mwaniji Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Morogoro
2374 |Naomi D. Mashakilo Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Tanga

2375 |Narsis M. Ndiwu Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Tunduru
2376 [Nasibu B. Shomari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kisarawe
2377 |Nasibu F. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto
2378 [Nasibu Y. Luvunduka Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Buhigwe
2379 |Nasma K. Radhidi Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Masasi
2380 [Nasra H. Chihako Muuguzi Il Wilaya ya Chato Wilaya ya Tandahimba
2381 |Nassir S. Musa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bumbuli
2382 |Nassoro S. Chura Dereva Il Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iringa
2383 |Naswiru M. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Karagwe
2384 |Nathan A. Mwaikeke Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Busokelo
2385 [Nathanael G. Rusumo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo
2386 |Nazarath F. Muhamedi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bukoba
2387 |Naziel L. John Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Same
2388 |Nchama L. Marwa Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Serengeti
2389 [Ndabawelize L. Renatus Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kyerwa
2390 |Ndeningwafinya M. Masawe Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Handeni
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2391 |Ndewira E. Kyungai Afisa Kilimo Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Same
2392 [Ndilanha B. Lufuta Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Busega
2393 |Ndimubhandi M. Kitota Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Kilosa
2394 |Ndimyake M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kyela
2395 |Ndulu G. Buhulu Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Bariadi
2396 |Nebert B. Mwigume Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ludewa
2397 |Neema A.ldd Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Mpanda
2398 [Neema M. Kiteto Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kilosa
2399 [Neema A. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
2400 [Neema A. Sijila Muuguzi Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Hanang
2401 |Neema B. Mwaniji Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Morogoro

2402

Neema C. Lyungu

Mtendaji Kata

Wilaya ya Mlimba

Wilaya ya Kyela

2403 [Neema C. Machunde Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muleba
2404 [Neema D. Kagale Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Manyoni
2405 |Neema E. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mkuranga
2406 |Neema F. Lucian Muuguzi Il Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kibondo
2407 [Neema H. Sikaponda Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kongwa
2408 |Neema J. Ntilicha Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbogwe
2409 |Neema J. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Msalala
2410 [Neema K. Alfred Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Bagamoyo
2411 [Neema M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mvomero
2412 |Neema M. Irunde Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji
2413 [Neema M. Mshiga Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Kibaha
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2414 |Neema N. Muhagama Muuguzi Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo
2415 [Neema P. Odimari Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Iramba
2416 [Neema R. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kibiti
2417 [Neema S. Kiregese Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Misungwi
2418 [Neema S. Kulila Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa
2419 [Neema S. Salla Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa
2420 [Neema S. Tatimo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Moshi
2421 |Neema V. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Rungwe
2422 |Nelson E. Mariki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kongwa
2423 [Nelson G. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Bariadi Miji wa Tunduma
2424 [Nelson S. Nyangalima Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Mbeya
2425 |Nelson Z. Magafu Mwalimu Mji wa Ifakara Mji wa Tarime
2426 [Nely A. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songwe
2427 [Nenetwa C. Makeja Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Serengeti
2428 |Nescar W. Ndile Muuguzi Il Manispaa ya Tabora Wilaya ya Busokelo
2429 [Nestory A. Swallow Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Makete
2430 [Nestory H. Mkude Mwalimu Jiji la Mbeya Wiliya ya Mlimba
2431 |Neth K. Kaminyoge Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Shinyanga
2432 [Newton C. Lulambo Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Njombe
2433 |Ng'aida B. Ng'aida Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bukoba
2434 |Ngeleja J. Kazungu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Maswa
2435 [Ngemelo E. Salu Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ushetu
2436 [Ngokolo L. Zakaria Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Bunda
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2437 |Nhadi M. Masanja Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kyela Wilaya ya Maswa
2438 |Nhundi J. Nestory Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Busega
2439 [Nica P. Kakoyo Mwalimu Wilaya ya Uyui Manispaa ya Lindi
2440 [Nicholaus G. Nyangasi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Malinyi
2441 |Nicko E. Mkakala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete
2442 |Nickodem K. Benald Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Buhigwe
2443 [Nickson A. Simpanzye Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Nkasi
2444 |Nickson K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muleba
2445 |Nickson K. Nzali Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kilolo
2446 [Nicodem S. Luvanda Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbozi
2447 [Nicodemus Q. Tluway Muuguzi Il Wilaya ya Bagamoyo Miji wa Babati
2448 |Nicolaus M. Joseph Muuguzi Il Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Serengeti
2449 |Nicolaus T. Augostine Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same
2450 [Nindi S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Songwe
2451 |Niwael K. Kajia Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilindi
2452 |Niwael W. Mboni Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hai
2453 |Njeu M. Bajuta Mwalimu Mji wa Kondoa Wilaya ya Hanang’
2454 [Njevile M. Sadock Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mpimbwe
2455 [Njile S. Nzumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Chato
2456 [Njole J. Mwambapa Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbozi
2457 |Nkota N. Twitake Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mpimbwe
2458 [Nkuba S. Masakala Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Uyui
2459 [Nkuyugulu A. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Tanganyika
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2460 [Nkwambi M. Mneja Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya ltilima
2461 |Nnael W. Eneza Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema
2462 |Noah J. Amos Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kakonko
2463 |Noah V. Masonda Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Njombe
2464 [Noel N. Kawiche Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Babati
2465 |Noel O. Vitikasi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kaliua
2466 [Noel P. Gamara Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Bariadi
2467 [Noelina M. Richard Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Itilima
2468 |Norbert G. Moroma Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Lushoto
2469 [Novatus G. Edward Muuguzi Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Hai
2470 [Novatus O. Rwegasira Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kyerwa
2471 [Nsoma K. Hazina Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Bariadi
2472 |Nuhi D. Kanuti Mteknolojia Dawa Il Wilaya ya Hanang' Manispaa ya Bukoba
2473 |Nuhu C. Luvingo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Njombe
2474 |Nunia V. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga
2475 |Nurdini |. Basha Mwalimu Wilaya ya Kibondo Miji wa Nanyamba
2476 |Nuru F. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mkuranga
2477 [Nuru G. Gwamagobe Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Bukombe
2478 |Nuru J. Kagoro Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Morogoro
2479 |Nuru M. Kaunda Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Singida
2480 [Nuru R. Kipendi Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nyang'hwale
2481 |Nuru Z. Makweta Afisa Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Igunga Jiji la Dar es Salaam
2482 |Nurudini A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Newala
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2483 |Nurueli M. Meela Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mafia
2484 [Nusra R. Shomvi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Karagwe
2485 [Nusura H. Omary Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Simanjiro
2486 [Nyabise J. Charles Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Magu
2487 |Nyachiro B. Wegoro Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Musoma
2488 |Nyakabaya J. John Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Butiama
2489 [Nyakarare C. Nyangi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Bunda
2490 |Nyamalwa C. Misungwi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Shinyanga
2491 |Nyambenda P. Rushamu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ngara
2492 |Nyamiaga E. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Bariadi
2493 |Nyamsiba S. Majura Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Mwanza
2494 |Nyamwara A. Manga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Maswa
2495 |Nyanda M. Richard Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Tanganyika
2496 |Nyandekwa M. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Msalala
2497 |Nyangala G. Ngusa Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya ltilima
2498 [Nyange S. Selemani Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kisarawe
2499 |Nyangwisi D. Mwita Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Serengeti
2500 [Nyanijile K. Samweli Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kaliua
2501 [Nyasi J.Yunde Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Ikungi
2502 |Nyasiga T. Elisha Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Sengerema
2503 |Nyendwa M. Singu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Itilima
2504 |Nyikumi N. Jovin Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda
2505 [Nzinyangwa Mweta Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Meru




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2506 |Obadia E. Mwainunu Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chalinze
2507 [Obadia M. Gihoza Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kasulu
2508 |Obed T. Mgimba Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kilolo
2509 |Obi C. Mgata Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Temeke
2510 |Octaviana L. Nyingo Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Chalinze
2511 [Odavia B. Ntakije Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Kigoma
2512 |Oden N. Msuva Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kilolo
2513 |Odilia J. Atoni Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu
2514 |Odilia M. Deus Muuguzi Il Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Ubungo
2515 [Olariv E. Mutell Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Rombo
2516 [Olga A. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Tunduru
2517 |Olga P. Lupogo Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbinga
2518 |Olinga M. Mollel Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Korogwe
2519 |[Olipa D. Mathew Msaidizi wa Afya Wilaya ya Longido Manispaa ya Tabora
2520 (Oliva H. Kalisti Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Rombo
2521 [Oliva M. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya lleje
2522 |(Oliva P. Kasato Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua
2523 |[OlivaS. Bubelwa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Miji wa Geita
2524 |Olivia J. Kasiki Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Shinyanga
2525 [Omari J. Nangapomi Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Mtama
2526 [Omari Mvuoni Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rufiji
2527 [Omari N. Hamisi Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Tunduru
2528 |Omary B. Mkungu Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kilindi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2529 |Omary H. Mweluwala Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa
2530 |Omary K. Kingazi Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Korogwe
2531 |Omary K. Majaliwa Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Handeni
2532 |Ombeni M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Makete
2533 |Ombeni Maiko Sanga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Makete
2534 |Ombeni R. Gadau Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Njombe
2535 |Ombi Y. Pinda Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Kilolo
2536 |Omega I. Msigwa Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mufindi
2537 |Omega R. Olotu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga
2538 |Onesmo D. Chaula Tabibu Msaidizi Wilaya ya Urambo Wilaya ya lleje
2539 |Onesmo E. Mrimi Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Bunda
2540 |Onesmo H. Chale Msaidizi wa Afya Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Iringa
2541 |Onesmo M. Anthony Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Missenyi
2542 |Onesmo M. Hassan Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uvinza
2543 |Onesmo M. Stashon Mwalimu Willaya ya Ruangwa Mji wa Tunduma
2544 |Onesmo S. Mabula Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Uvinza
2545 [Onike V. Seza Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Kasulu
2546 |Oredian M. Simon Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Rungwe
2547 |Orester S. Nyamweru Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Morogoro
2548 |Osca W. Omben Mwalimu Manispaa ya Lindi Mji wa Kibaha
2549 |Oscar C. Mlimbila Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Njombe
2550 |Oscar D. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Mbinga
2551 |Oscar J. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2552 |Oscar J. Nzwelele Muuguzi Il Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibondo
2553 |Osheni D. Raphael Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Rombo
2554 |Osia T. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga
2555 |Osmunda F. Kinyangazi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Bariadi
2556 |Oswald T. Bessalion Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kyerwa
2557 |Osward M. Hyela Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Mbinga
2558 |Osward T. Kiverege Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Itilima
2559 |Osward U. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Magu
2560 |Otei P. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kisarawe
2561 |Owden F. Mwaisemba Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe
2562 |Painetho K. Kasoma Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Buchosa
2563 |[Palick K. Patrick Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kilolo
2564 [Pamela L. Ngalewa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa
2565 [Pascal A. Yohana Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Simanjiro
2566 |Pascal P. Mwakasege Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Mvomero
2567 |Pascalina F. Kalendu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kyela
2568 |[Pascalina T. Muhale Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu
2569 [Paschal A. Matemu Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mpwapwa
2570 [Paschal B. Tluway Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Hai
2571 |Paschal D. Myenga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu
2572 |Paschal H. Lusana Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilindi
2573 |Paschal L. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buchosa
2574 |Paschal L. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilindi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2575 |Paschal P. Kaige Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibiti
2576 |Paschali P. Kamili Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Mji wa Handeni
2577 |Paschalina A. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Hanang
2578 |Paskal G. Komba Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Mbinga
2579 [Paskalina B. Issaay Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Babati
2580 |Paskalina J. Kusimula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Same
2581 |Paskalina S. Herman Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Karatu
2582 |Paskazia E. Mpitabakana Mwalimu Wilaya ya Magu Miji wa Kasulu
2583 |Pastory P. Mitegeko Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Geita
2584 |(Patrice |. Maulidi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama
2585 |Patricia J. Ntamoye Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kibondo
2586 |Patrick F. Francis Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Muleba
2587 |[Patrick G. Chilambo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Ludewa
2588 |[Patrick J. Kilishinga Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Bukombe
2589 |Patrick P. Nyembo Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Karagwe
2590 |Patrick P. Philbert Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Morogoro
2591 [Patrick S. Nkoho Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji
2592 |[Patroda S. Shilole Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua
2593 |Paul J. Ntomola Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Kilosa
2594 |Paul J. Sangali Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni
2595 |Paul K. Samson Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima
2596 |Paul L. Mitumba Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mbogwe
2597 |Paul M. Bupilipili Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Songea




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2598 |Paul M. Evagre Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mwanga
2599 |Paul M. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Geita
2600 [Paul M. Mwasonzwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbozi
2601 |Paul P. Maige Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chato
2602 [Paulina A. Kasanga Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Iringa
2603 [Paulina A. Matagi Muuguzi Mkunga |l Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Arusha
2604 |Paulina A. Mwankemwa Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Ubungo
2605 |Paulina J. Kijalo Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Jiji la Dar es Salaam
2606 [Paulina J. Msabi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga
2607 |Paulina M. Mwamende Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya lleje
2608 |[Paulina P. Mtui Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Karatu
2609 |Paulina S. Doto Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kilindi
2610 |Paulo B. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Babati
2611 |Paulo B. Bruno Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete
2612 [Paulo D. Oswin Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Muheza
2613 |Paulo E. Kahimba Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Tunduru
2614 |Paulo M. Maliatabu Mwalimu Wilaya ya Hai Jiji la Mbeya
2615 |Paulo M. Maroboto Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bukombe
2616 |Paulo T. Ayro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Karatu
2617 |Peace W. Kachekole Afisa Elimu Msaidizi Il Manispaa ya llemela Mji wa Kibaha
2618 |[Peleleza K. Gillan Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkuranga
2619 |Peleleza S. Samweli Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chamwino
2620 [Pendael N. Saitabau Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Karatu
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2621 |Pendo A. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kyela
2622 [Pendo A. Sungura Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nkasi
2623 |Pendo B. Marco Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kaliua
2624 [(Pendo G. William Muuguzi Il Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Maswa
2625 |Pendo R. Muyenjwa Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Singida
2626 |Penina A. Marko Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi
2627 |Penina A. Paschal Muuguzi I Wilaya ya Chalinze Mji wa Nzega

2628 |Penina M. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibiti
2629 |Penina N. Burra Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Babati
2630 |Permin E. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tunduru
2631 |Pesa M. Damas Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya lleje
2632 |Peter C. Michael Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Tarime

2633 |Peter J. Masulya Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Ukerewe
2634 |Peter C. Paul Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Mvomero
2635 |Peter C. Sheusi Muuguzi Wilaya ya Hanang Wilaya ya Kalambo
2636 |Peter D. Ojijo Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bariadi
2637 |Peter H. Clemence Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo
2638 |Peter J. Wanyancha Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Serengeti
2639 |[Peter K. Gaspal Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Kaliua
2640 [Peter L. Willium Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mpwapwa
2641 |Peter M. Kazungu Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Shinyanga
2642 |Peter M. Onyango Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Morogoro
2643 |Peter M. Siasi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mkalama




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2644 |Peter N. Sakaya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karagwe
2645 |(Peter O. Peter Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Makete
2646 |Peter P. Chitanda Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Nachingwea
2647 |Peter P. Patrice Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbulu
2648 |Peter S. Mokami Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Korogwe
2649 |[Petro S. Christopher Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mkuranga
2650 |Petro L. Sinkala Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika
2651 |Petro T. Bukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kyerwa
2652 |Petro T. Burra Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Karatu
2653 |Phabian D. Fales Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa
2654 |Phane Nyanga'au Mwalimu Wilaya ya Meatu Mji wa Tunduma
2655 [Phanuel M. Manwa Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Buhigwe
2656 (Philbert G. Rutunda Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Bukoba
2657 |Philbert P. Kihambi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Tabora
2658 |Philbert P. Kweyamba m:i}(::rl:“a visaidizl Wilaya ya Rombo Wilaya ya Misungwi
2659 |Philbertha D. Mpanju Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Bukoba
2660 |Philemon E. Mwita Muuguzi Il Wilaya ya Mafia Wilaya ya Serengeti
2661 |Philimon B. Revelian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Geita
2662 |Philimon R. Mwaisemba Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Biharamulo
2663 |Philipo E. Felician Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Musoma
2664 |Philipo J. Kasegenghe Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Buchosa
2665 |Philipo M. Daudi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kiteto
2666 [Philomena N. Greyson Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Ubungo
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2667 |Philomena P. Mujemula Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Muleba
2668 |Phinas N. Bwire Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Kahama
2669 [Photidas T. Wilbard Muuguzi Il Wilaya ya lleje Wilaya ya Karagwe
2670 |Pili D. Madoshi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Ludewa
2671 |Pili P. Tabu Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama
2672 |Pili R. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Mtwara
2673 |Pilly A. Chenge Mwalimu Mji wa Kibaha Mji wa Nzega
2674 |Pinda M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Biharamulo
2675 |Pius D. Cravel Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Kaliua
2676 |Pius N. Andrew Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo
2677 |Pius O. Ruida Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Muheza
2678 |Pius P. Protace Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Sikonge
2679 |[Plackseda K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kasulu
2680 |[Plasida G. Mgindange Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Busega
2681 |Praygod F. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mwanga
2682 |Praygod K. Mathias Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Sikonge
2683 |Pricila R. Project Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kwimba
2684 |Prisca C. Paschal Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Sengerema
2685 |Prisca K. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kwimba
2686 |Priscar L. Mang'ulisa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Iringa
2687 |Priscus S. Ndeshumia Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Rombo
2688 |Priska N. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa
2689 |[Proscovia S. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Ushetu
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2690 |Prosper E. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Same
2691 |Prosper R. Ndossa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo
2692 [Prudensiana J. Ntirurasanyi Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Nachingwea
2693 [Pudensiana E. Zambi Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Chunya
2694 |Queen B. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete
2695 [Rabia S. Gavyole Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu
2696 |Rachel A. Kitojo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Arusha
2697 [Rachel J. Kwilasa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mbarali
2698 |Rachel J. Mbise Muuguzi Il Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Karatu
2699 [Rachel N. Kiangi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mpwapwa
2700 [Rachel S. Mlaya Muuguzi Il Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Muheza
2701 [Rachel V. Shija Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nyasa
2702 |Rafaela A. Kigodi Muuguzi Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Wanging'ombe
2703 |Raha A. Mpokonya Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Kahama
2704 |Rahabu J. Panga Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto
2705 |Rahel M. Mshana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same
2706 |Rahel A. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Muheza
2707 |Rahel E. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Moshi
2708 |Rahel E. Nassary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Arusha
2709 |Rahel J. Migire Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Babati
2710 |Rahel J. Mollel Mwalimu Mji Makambako Wilaya ya Meru
2711 |Rahel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi
2712 |Raheli M. Ishila Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Iramba
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2713 |Raheli T. Mkwavi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Rorya
2714 |Rahim E. Msigala Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Iringa
2715 [Rahimu R. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Ikungi
2716 |Rahimu R. Said Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Handeni
2717 |Rahma H. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Chalinze
2718 |Rajab I. Milasi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tunduru
2719 [Rajab S. Juma Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Lushoto
2720 [Rajabu A Athumani Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Rombo
2721 |Rajabu A. Mchilowa Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Masasi
2722 |Rajabu B. Selemani Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Korogwe
2723 |Rajabu M. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Morogoro
2724 |Rajabu M. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala
2725 |Rajabu R. Athumani Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa
2726 |Rajabu S. Bomba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nyangh'’hwale
2727 |Rajabu S. Ruponda Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kondoa
2728 |Ramadhan N. Ally Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Namtumbo
2729 |Ramadhan N. Mhuto Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi
2730 [Ramadhan S. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Maswa
2731 |Ramadhani A. Jongo Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mkuranga
2732 |Ramadhani B. Issa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza
2733 |Ramadhani H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Chalinze
2734 |Ramadhani |. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tandahimba
2735 |Ramadhani J. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Chato
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2736 |Ramadhani M. Kimola Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Pangani
2737 |Ramadhani M. Mashaka Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Miji wa Ifakara
2738 |Ramadhani M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Lushoto
2739 |Ramadhani M. Twaha Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya ltilima
2740 |Ramadhani R. Kahuto Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Same
2741 |Ramadhani R. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mtama
2742 |Ramadhani S. Pangaya Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Nachingwea
2743 |Ramadhani S. Rwambo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Kilwa
2744 |Ramadhani W. Shunda Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Tanga
2745 |Ramathani |. Zambi Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Ikungi
2746 |Ramiji E. Omari Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mafia
2747 |Ramsey T. Mwakitalu Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyela
2748 [Ramso S. James Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rorya
2749 |Ramson A. Mtandika Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ikungi
2750 |Raphael A. Mganga Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilosa
2751 |Raphael E. Sanga Muuguzi Wilaya ya Kyela Wilaya ya Makete
2752 |Raphael L. Mguku Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Kahama
2753 |Raphael P. Mwakilema Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Momba
2754 |Rashid A. Halidi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same
2755 |Rashid A. Haule Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Momba
2756 |Rashid B. Mliwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Mbozi
2757 |Rashid H. Mtambwe Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kisarawe
2758 |Rashid K. Athuman Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Newala
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2759 |Rashid M. Athumani Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Namtumbo
2760 [Rashid N. Afrah Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Lindi
2761 [Rashid O. Kisagase Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Chalinze
2762 |Rashid P. Mrutu Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Same
2763 |Rashid R. Mwinjuma Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kilindi
2764 |Rashid S. Ulenga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Masasi
2765 [Rashidi A. Bakari Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Kilwa
2766 [Rashidi A. Gugu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Korogwe
2767 |Rashidi Z. Njozi Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Tunduru
2768 |[Ratifa F. Sanga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Kisarawe
2769 |[Ratifa S. Witala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa
2770 |Ratifa S.Witala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa
2771 |Raymond T. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Shinyanga
2772 |Rebeca A. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba
2773 |Rebeca B. Rubali Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Sengerema
2774 |Rebeca M. Lwinga Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bariadi
2775 |Rebecca E. Kasimba Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukombe
2776 |Rebeka S. Congo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ludewa
2777 |Recho A. Pilla Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbarali
2778 |Regani M. Eligi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato
2779 [Regina G. Kastom Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Siha
2780 |Regina G. Njau Afisa Elimu Msaidizi lll Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya llemela
2781 |Regina H. Julius Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Kwimba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2782 |Regina H. Rwegasira Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
2783 |Regina J. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibaha
2784 |Regina M. Mwambaswike Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Rungwe
2785 |Regina S. Mwasongwe Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Mufindi
2786 |Rehema A. Lukali Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Kalambo
2787 |Rehema A. Msola Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Dar es Salaam
2788 |Rehema D. Mchenya Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Nzega
2789 |Rehema E. Mtango Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha
2790 [Rehema E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ngorongoro
2791 |Rehema H. Tenge Tabibu Msaidizi Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea
2792 |Rehema J. Endwasweny Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba
2793 |Rehema J. Mwamgoge Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Kyela
2794 |Rehema K. Mjwanga Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Madaba
2795 |Rehema L. Kilambo Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Iringa
2796 |Rehema M. Katobe Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Rungwe
2797 |Rehema Mang'ura Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Musoma
2798 |Rehema W. Magelanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Iringa
2799 [Reine C. Charles Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Rombo
2800 |Reinfrida D. Maduhu Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Mwanza
2801 [Remifrida L. Mlazo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Malinyi
2802 |Remigius L. Rushatsi Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nzega
2803 |Remigius M. Lungu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Tunduru
2804 [Remigius S. Msing'ha Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Gairo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2805 |Renatha H. Mbembela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Urambo
2806 |Renatus K. Walitula Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Gairo
2807 |Renatus S. Massawe Mwalimu Wilaya ya Msalala Jiji la Arusha
2808 [Renatus S. Ngerule Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kigoma
2809 |Reticia P. Martin Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buhigwe
2810 [Reuben B. Mgeni Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Mufindi
2811 |Reuben M. Kuboja Mwalimu Wilaya ya Mbozi Miji wa Bunda
2812 |Reuben P. Jibu Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Hai
2813 [Reuda F. Magavafivi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa
2814 |Revina W. Marksory Muuguzi Il Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Urambo
2815 |Revocatus D. Shirima Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Arusha
2816 |Revocatus E. Kabugumira Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Kyerwa
2817 |Revocatus L.Rwechungura Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Muleba
2818 [Revocatus P. Iranga Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Geita
2819 |Revocatus T. Weja Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe
2820 [Reward W. Ombeni Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same
2821 [Rhoda A. Christopher Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu
2822 |Rhoda J. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kibondo
2823 [Rhoda S. John Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kahama
2824 |Richard E. Mwaibambe Muuguzi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika
2825 [Richard J. Salamba Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kishapu
2826 |Richard K. Bujashi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bukombe
2827 |Richard K. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Nyasa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2828 |Richard N. Estard Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Iringa
2829 |Richard P. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Rungwe
2830 [Richard S. Nkinga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Urambo
2831 |Richard W. Weswa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kishapu Mji wa Bunda
2832 |[Rifa S. Paschal Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilosa
2833 |Rita F. Ndomba Mwalimu Miji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
2834 |[Ritha A. Likwawa Afisa Elimu Il Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma
2835 |Riziki E. Urassa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mvomero
2836 |Riziki S. William Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bumbuli
2837 |Robart P. Mwakasege Afisa Elimu Msaidizi Ill Jiji la Mwanza Wilaya ya Kyela
2838 |Roben B. Katembo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi
2839 |Robert A. Masenga Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Uyui
2840 [Robert E. Chuule Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda
2841 |Robert F. John Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chato
2842 |Robert M. Timanywa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nyang'hwale
2843 |Robert N. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Tanga
2844 |Robert P. Robert Dereva Il Wilaya ya Iringa Wilaya ya Uyui
2845 [Robert R. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muheza
2846 |Roda A. Twendeule Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Makambako
2847 |Rogathe K. Malkiori Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Babati
2848 |Rogers V. Temba Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Same
2849 [Rojelius R. Kaijage Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Maswa Wilaya ya Karagwe
2850 |Rose B. Mwasikili Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2851 [Rose D. Kessy Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mpwapwa
2852 |Rose E. Pallangyo Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Muleba
2853 |Rose G. Mbwambo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Lindi
2854 |Rose G. Ngonyani Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Iringa
2855 |Rose J. Andrew Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya lleje
2856 |Rose J. Msuya Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Same
2857 |Rose R. Kileo Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Nachingwea
2858 [Rose S. Baltazari Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same
2859 [Rose S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha
2860 [Rose T. Romano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rufiji
2861 [Rosemary A. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi
2862 [Rosemary E. Ulio Mwalimu Wilaya ya Kwimba Mji wa Bariadi
2863 [Roya A. Abbakar Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Bariadi
2864 |Royce F. Kyobya Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Karagwe
2865 [Roza D. Songoro Mwalimu Mji wa Njombe Mji wa Tunduma
2866 |Rozalia M. Mramba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nanyumbu
2867 |Rozamystica M. Lyamsema Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Geita
2868 |Rozina J. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Meru
2869 |Ruben L. Tilika Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Monduli
2870 |Rukial. Issa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Igunga
2871 |Rukia J. Hussein Muuguzi Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkuranga
2872 |Rukia K. Mbaraka Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma
2873 |Rukia M. Mniwa Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kisarawe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2874 |Rukia R. Mlaki Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Arusha
2875 [Ruth M. Myombe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika
2876 |Ryoba M. Gairigi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Butiama
2877 |Saada S. Kapangala Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rombo
2878 [Saada S. Msengesi Msaidizi wa Afya Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Mpanda
2879 |Sabaini . Namwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba
2880 |Sabas N. Nyagwanda Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Buhigwe
2881 |Sabato O. Mugoka Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Mwanza
2882 |Sabihi S. Salumu Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Liwale
2883 |Sabina L. Axwesso Mwalimu Manispaa ya Ubungo Miji wa Kibaha
2884 |Sabina M. Masolwa Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Arusha
2885 |[Sabinian T. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kondoa
2886 |Sabrina M. Dungurusi Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Liwale
2887 |Sabrina S. Suleiman Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ngara Wllaya ya Ruangwa
2888 |Sada J. Maganga Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Singida
2889 |Sada M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru
2890 |Sadaya |. Mjungu Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Igunga
2891 |Sadi J. Hoza Mteknolojia Dawa |l Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Hanang'
2892 |[Sadi Lilungulu Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Mkuranga
2893 |Sadiki R. Ally Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Lushoto
2894 |Sadock R. Muganyizi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Tanganyika
2895 |Safiel M. Simon Mwalimu Mji wa Kondoa Wilaya ya Same
2896 |Safina G. Ntulanya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Ngara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2897 |Safinaery K. Mtatuu Mwalimu Mji wa Kasulu Mji wa Njombe
2898 |Safio N. Ndongolo Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Nyasa
2899 |Saguge M. Matiko Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tarime
2900 |Said A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Korogwe
2901 [Said A. Kilua Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Newala
2902 |Said H. Juma Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya Liwale
2903 |Said I. Mfwangavo Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chalinze
2904 |Said M. Lumu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Lindi
2905 |Said M. Nyenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi
2906 |Said S. Kijang'ombe Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Lushoto
2907 |[Saidi A. Milanzi Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bukombe
2908 |Saidi A. Senyagwa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kilolo
2909 |Saidi H. Kunjima Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kilwa
2910 |Saidi I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa
2911 [Saidi J. Matihani Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Tanga
2912 [Saidi U. Kwiyunga Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa
2913 |Saimon T. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya lleje
2914 |Sajatimiriam F. Kavilwa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kibiti
2915 |Sajidu |. Hamidu Mwalimu Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza
2916 |Saka L. Mshegetwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Tarime
2917 [Sakina M. Nkungu Afisa Tabibu Wilaya ya Muheza Miji wa Masasi
2918 |[Salage L. Kubyula Muuguzi Il Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Meatu
2919 |Salehe J. Msakusi Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Lushoto




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2920 [Salehe N. Amesalum Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga
2921 [Salehe N. Soso Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Gairo
2922 [Salehe O. Mzee Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Muheza
2923 |Saliboko William Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilosa
2924 |Salim K. Ngayowa Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Iringa
2925 |Salim Y. Badyumako Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buhigwe
2926 [Salimu A. Omary Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kondoa
2927 |[Salimu A. Salumu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Tandahimba
2928 |[Salimu K. Zahoro Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Lushoto
2929 |Salimu R. Chiya Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Muheza
2930 [Salma A. Chappe Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo
2931 [Salma J. Saadan Mwalimu Wilaya ya Uvinza Mji wa Nanyamba
2932 [Salma M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Handeni
2933 |Salma M. Ng'wadi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Bukombe
2934 |Salma R. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kibiti
2935 [Salmin S. Ahmed Daktari Il Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mbeya
2936 |Salome A. Ngowi Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chamwino
2937 [Salome G. Liyaya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Bariadi
2938 |Salome I. Lyabonga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Wanging'ombe
2939 |Salome J. Mwiga Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mbozi
2940 [Salome S. Eliya Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kisarawe
2941 [Salome S. Mangasa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Serengeti
2942 [Salum A. Salehe Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2943 |Salum B. Mahomba Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu
2944 [Salum H. Chitanda Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Namtumbo
2945 |Salum M. Jafari Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Newala
2946 |Salum R. Ali Tabibu Il Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kilwa
2947 [Salumu H. Kamoleka Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Gairo
2948 |Salumu M. Jafari Afisa Muuguzi Il Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Newala
2949 [Salumu N. Kazi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe
2950 [Salumu V. Mkuku Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Gairo
2951 |[Salutari V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo
2952 |[Salvina F. Chali Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mvomero
2953 |Sami N. Kepha Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Nsimbo
2954 |Samia S. Bakari Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kibiti
2955 |Samira S. Adam Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Same
2956 |Samsom J. Adam Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Babati
2957 [Samson B. Charles Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Geita
2958 |Samson D. Cheyo Muuguzi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Geita
2959 |Samson F. Juma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Tarime
2960 |Samson F. Ntongani Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Karagwe
2961 |Samson M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kilolo
2962 |Samson S. Bihole Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Buhigwe
2963 |Samson S. Haulle Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbulu
2964 [Samson Z. Muuguzi Muuguzi Il Miji wa Babati Wilaya ya Bagamoyo
2965 |Samsoni G. Maganga Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Maswa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2966 |Samwel M. Mwashiwawa Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbozi
2967 [Samwel D. Dickson Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Songwe
2968 [Samwel G. Mwamlima Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Sumbawanga
2969 [Samwel J. Anduru Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe
2970 [Samwel J. Mwalambo Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Sikonge Wilaya ya lleje
2971 [Samwel L. Tadeo Muuguzi Il Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Songwe
2972 |Samwel M. Elias Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya llemela
2973 [Samwel M. Kajumu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Sengerema
2974 |Samwel M. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Chato
2975 [Samwel N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Tabora
2976 [Samwel S. Andalu Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Iramba
2977 [Samwel S. Mayila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Shinyanga
2978 |Samwel S. Sambiji Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Shinyanga
2979 [Samwel Y. Kodende Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo
2980 |Samweli E. Kamuli Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Bukombe
2981 [Samweli J. Saluni Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mpwapwa
2982 [Samweli M. Sospeter Tabibu Msaidizi Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi
2983 [Sando W. Nchore Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Serengeti
2984 |Sangijo M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mkinga
2985 [Sania |. Hassan Muuguzi | Wilaya ya Bahi Wilaya ya Ulanga
2986 |Santus K. Apolnary Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Hai
2987 |Sanura M. Mcharo Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Tanga
2988 |Sanuri J. Semnaro Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bumbuli




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
2989 |Saphiness J. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru
2990 |Sarah A. Minga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kyela
2991 [Sarah C. Fulugence Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Dar es Salaam
2992 |Sarah G. Chavala Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Siha
2993 |Sarah I. Mshiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Sumbawanga
2994 (Sarah M. Maira Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Musoma
2995 |Sarah N. Sylvester Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Rorya
2996 |Sarah S. Mahali Tabibu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete
2997 |Sarah S. Ngahy Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mbinga
2998 |[Sariel Y. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Morogoro
2999 [Satiel M. Rashid Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Same
3000 |Sauda M. Waziri Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilindi
3001 |Sauda B. Haji Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Moshi
3002 |Saul A. Shaban Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Kasulu
3003 |Saumu A. Kanju Mwalimu Wilaya ya Ushetu Manispaa ya Temeke
3004 |Saumu H. Mustafa Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Handeni
3005 |Saumu K. Hassani Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Tarime
3006 |Saumu S. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Lindi
3007 |Sawiya S. Kaitu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bukoba
3008 |Sayi S. Marco Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Rorya
3009 |Sayuni A. Kamwagila Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kilolo
3010 |Sayuni E. Ngendelo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Tandahimba
3011 |Sayuni M. Magubika Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kongwa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3012 |Scolastica E. Chishako Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Nkasi
3013 |Scolastica E. Mwakifumbwa Mwalimu Wilaya ya Misesenyi Wilaya ya Wangingombe
3014 |Scolastica W. Shija Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga
3015 |Sebastian A. Mwasipaja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nkasi
3016 |Sebastian M. Kanju Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Nanyamba
3017 |Sebastian R. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo
3018 |Secilia R. Mtawa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa
3019 |Seif B. Ali Muuguzi Il Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mkinga
3020 |Seif M. Omary Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mafia
3021 |Seif S. Madogo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Pangani
3022 |Sekela A. Mwakyusa Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Tunduma
3023 |Sekela C. Mwampagatwa Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Mbeya
3024 |Sekela K. Jasson Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete
3025 |Seleman B. John Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya ltilima
3026 |Selemani|l. Ramadan Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kasulu
3027 |Selemani J. Selemani Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Same
3028 |Selemani M. Makunga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buhigwe
3029 |Selemani P. Kichuzi Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Kigoma
3030 |Selemani R. Mnyamisi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Lushoto
3031 |Selestine S. Moyo Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Njombe
3032 |Selina M. Anton Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Muleba
3033 |Selina A. Mwatujobe Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rungwe
3034 |Selina D. Mlosa Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ulanga
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3035 |Selina M. Anton Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Muleba
3036 |Selina P. Kirway Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Karatu
3037 |Semeni A. Ussi Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Mkuranga
3038 |Semion G. Simende Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Tanganyika
3039 |Seraphina L. Bakililehi Fundi Sanifu Vifaa Tiba |Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Karagwe
3040 |Sesaguli S. Mazinga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga
3041 |Sesali P. Mgao Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Mbozi
3042 |Sese C. Bita Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Buchosa
3043 |Seth M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Morogoro
3044 |Severin N. Raphael Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Njombe

3045 |Shaban B. Goda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Chamwino
3046 |Shaban J. Shabani Mwalimu Mji wa Njombe Mji wa Kasulu

3047 |Shaban M. Rajab Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Muleba
3048 |Shaban P. Shabo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Sengerema
3049 |Shaban R. Kindojo Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Iringa

3050 |Shaban R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rufiji

3051 |Shabani F. Jeremia Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe
3052 |Shabani H. Shabani Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mwanga
3053 |Shabani M. Mahamudu Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Liwale
3054 |Shabani O. Shemputa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza
3055 |Shabani P. Shabo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Sengerema
3056 |Shadrack A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chemba
3057 |Shadrack D. Mtundu Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Songea




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3058 |Shadrack I. Yohana Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Magu
3059 |Shafii N. Kibichi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga
3060 |Shafii P. Kosmas Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Same
3061 |Shaibu S. Nababu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Newala
3062 |Shakila H. Shekigenda Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same
3063 |Shamim A. Okoth Mwalimu Wilaya ya Mwanga Mji wa Njombe
3064 |Shamimu O. Mahmoud Tabibu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo
3065 |Shamiru K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea
3066 |Shani D. Shoo Muuguzi Il Wilaya ya Babati Wilaya ya Mwanga
3067 |Shannel T. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbinga
3068 |Sharifa T. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Manyoni
3069 |Sharifat H. Mzito Muuguzi Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mkuranga
3070 |Shaweji A. Kundapwa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kilwa
3071 |Shebi N. Mwang'onda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Momba
3072 |Shedrack M. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Handeni
3073 |Shedrack P. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Kilolo
3074 |Sheha H. Mohamed Mtendaji wa Mtaa Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Kahama
3075 |Sheila A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kaliua
3076 |Shema E. Shunashu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino
3077 |Shija A. Malekana Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chato
3078 |Shija B. Jasili Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nzega
3079 |Shija D. Isatya Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Msalala
3080 |Shija J. Ludendela Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tanganyika




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

3081 |Shija J. Msabila Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Tanganyika
3082 |Shija J. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Misungwi
3083 |Shija M. Ndege Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Shinyanga
3084 |Shija N. Njonge Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita

3085 |Shija O. Nzingula Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Igunga
3086 |Shilla D. Mdolo Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Mbinga
3087 |Shilya M. Charles Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Nyang'hwale
3088 |Shimbi S. Lubinza Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Maswa
3089 |Shingwa B. Hamisi Mwalimu Wilaya ya lgunga Mji wa Kasulu

3090 |Shitungulu N. Felician Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Kwimba
3091 |Shukrani D. Kuzenza Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kilwa

3092 |Shukrani K. Bagangu Muuguzi Il Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kondoa
3093 |Shukrani M. Ngoloka Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mufindi
3094 |Shukurani J. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Wanging'ombe
3095 |Shukurani W. Rugera Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Meru

3096 |Shumbana H. Masoud Muuguzi Il Manispaa ya Lindi Wilaya ya Kibondo
3097 |Siama J. Massawe Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya llemela
3098 |Siami W. Mbago Mwalimu Wilaya ya Wangingombe Wilaya ya Songea
3099 |Siasa H. Mbarawa Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam
3100 |Sifa A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mtama
3101 |Sifael S. Hhando Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Mji wa Mbulu

3102 |Siima M. Mathayo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kyerwa
3103 |Sija |. Kweka Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mwanga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3104 |Sikudhani S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Lushoto
3105 |Sikujua S. Faida Muuguzi Il Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Chato
3106 |Sikujua S. Mwanachimbo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Njombe
3107 |Silivia P. Mlama Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Missenyi
3108 |Silvanus S. Nyoni Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Songea
3109 |Silver J. Kimaryo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same
3110 |Silvester M. Lutinginya Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kilosa
3111 |Silvester S. Mhagama Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nyasa
3112 |Simai O. Kheri Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Pangani
3113 |Simon M. Charles Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega
3114 |Simon A. Kamese Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kyerwa
3115 |Simon C. Mushy Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Rombo
3116 |Simon D. Charles Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Geita
3117 |Simon E. Sovela Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Mbinga
3118 |Simon F. Kamuli Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Buchosa
3119 |Simon F. Mlega Mwalimu Wilaya ya Kongwa Miji wa Nzega
3120 |Simon H. Nampunju Mwalimu Manispaa ya Morogoro Miji wa Kibaha
3121 |Simon |I. Samwel Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa
3122 |Simon J. Simon Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba
3123 |Simon M. Anatory Mwalimu Wilaya ya Wangingémbe Wilaya ya Kishapu
3124 |Simon N. Machiya Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Muleba
3125 |Simon N. Masani Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Itilima
3126 |Simon N. Nsomi Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mkalama




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3127 |Simon N. Paul Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya ltilima
3128 |Simon Y. Tembo Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mtwara
3129 |Simphroza J. Kifunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Njombe
3130 |Simprosa A. Godfrey Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kisarawe
3131 |Sindayi M. Madeni Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa
3132 |Sisilia L. Malkiori Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Babati
3133 |Sister J. Mwamlima Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Tunduru
3134 |Sisti K. Damas Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Ubungo
3135 |Sisti M. Mathias Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Chalinze
3136 |Siwao S. John Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Sengerema
3137 |Siwema A. Omari Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Mji wa Handeni
3138 |Siwema O. Kyamani Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai
3139 |Sixbert I. Blasio Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo
3140 |Sixtus M. Mathew Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Chamwino
3141 |Smon S. Malekela Mwalimu Wilaya ya Kongwa Mji wa Bariadi
3142 |Solomon A. Msiba Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya lleje
3143 |Solomoni O. Melimbuki Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Simanijiro
3144 |Sophia A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nanyumbu
3145 |Sophia A. Sekwavi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa
3146 |Sophia L. Oshumu Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Kibaha
3147 |Sophia M. Kulangwa Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Kigamboni
3148 |Sophia M. Mihayo Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ngara
3149 |Sophia M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3150 |Sophia P. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Nzega
3151 |Sophia S. Mziray Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha
3152 |Sospeter A. Mseya Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kongwa
3153 |Sospeter C. Kayuli Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Biharamulo
3154 |Sospeter W. Mongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ngara
3155 |Sosteness G. Damas Mwalimu Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kahama
3156 |Sosthenes F. Behuta Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Bariadi
3157 |Sowed N. Miyeye Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muleba
3158 |Spiriano J. Ntalima Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kasulu
3159 |Spora B. Twisa Afisa Tabibu Il Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kongwa
3160 |Spora D. Simwanza Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbeya
3161 |Stalen F. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Wanging'ombe
3162 |Stamili S. Lidenge Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Kyela
3163 |Stanford S. Chali Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Kilolo
3164 |Stanley A. Mngdéngo Mwalimu Mji Makambako Manispaa ya Morogoro
3165 |Stanley L. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mkuranga
3166 |Stanley N. Shedrack Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Buhigwe
3167 |Stanley S. Mwituza Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Chamwino
3168 |Stanley Y. Chakulanga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya ltigi
3169 |Stanslaus Z. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Nyangh'hwale Wilaya ya Moshi
3170 |Stelia K. Mbonabucha Muuguzi Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mkalama
3171 |Stella A. Mhando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo
3172 |Stella L. Makenya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kisarawe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3173 |Stella M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Missenyi
3174 |Stella M. Nkonosinema Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo
3175 |Stella N. Ng'asso Tabibu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Newala
3176 |Stella S. Benedict Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kilindi
3177 |Stephano F. Mchena Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mufindi
3178 |Stephano K. Chrispin Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Chunya
3179 |Stephano L. Essau Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kilindi
3180 |Stephano S. Peter Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Uvinza
3181 |Stephen C. Senda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Msalala
3182 |Stephen E. Ulomi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Simanjiro
3183 |Stephen K. Mpembeni Afisa Kilimo Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa
3184 |Stephen M. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Biharamulo
3185 |Stephen M. Ryoba Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Serengeti
3186 |Stephen R. Dawite Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Moshi
3187 |Stephen S. Mlasi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sumbawanga
3188 |Stephen S. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Ludewa
3189 |Stephen W. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Masasi
3190 |Sterv N. Nzunda Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo
3191 |Steven C. Mligo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Njombe
3192 |Steven M. Ntulo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Moshi
3193 |Steven M. Richard Mwalimu Mji wa Handeni Jiji la Dar es Salaam
3194 |Steward J. Mwembe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Njombe
3195 |Steward Y. Tulyanje Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Songwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3196 |Stivin N. Merikio Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tanganyika
3197 |Stumai M. Ally Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Handeni
3198 |Stumai A. Sereri Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mkinga
3199 |Stumai S. Msumary Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Chalinze
3200 |Subira M. Mtende Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kilwa
3201 |Subira G. Mswashilindi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Jiji la Mbeya
3202 |Subira J. Nyanana Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Tunduru
3203 |Subira Y. Mdee Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mwanga
3204 |Sudi S. Mshamu Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kibiti
3205 |Sudi S. Ngulungulu Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kilolo
3206 |Sultan S. Mapande Msaidizi w Afya Mji wa Nanyamba Wilaya ya Gairo
3207 |Sultan Y. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Tanga
3208 |Sultana M. Kirari Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
3209 |Sunday J. Julius Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Chemba
3210 |Sura S. Hubile Muuguzi Wilaya ya Rorya Wilaya ya Busega
3211 |Susane S. Mansana Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kisarawe
3212 |Susani M. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya ltilima
3213 |Suzan D. Nyawaje Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Misungwi
3214 |Suzan |. Maulid Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Buchosa
3215 |Suzan M. Mbeho Mwalimu Manispaa ya Kahama Mji wa Tunduma
3216 |Suzana D. Nyawaje Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Misungwi
3217 |Suzana D. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Muleba
3218 |Suzana E. Charles Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Musoma




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3219 |Suzana F. Sulle Afisa Muuguzi Msaidizi  (Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mbulu
3220 |Suzana S. Machera Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Njombe Miji wa Kondoa
3221 |Swalehe A. Rume Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji wa Nzega
3222 |Swaumu H. Luholela Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Bukoba
3223 |Swedi M. Swed Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya manyoni
3224 |Switbert G. Kamugisha Mwalimu Wilaya ya Nyasa Mji wa Nanyamba
3225 |Sylivanus B. Dionise Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kyerwa
3226 |Sylivanus E. Mwajombe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Nachingwea
3227 |Sylivanus F. Dotto Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Korogwe
3228 |Sylivanus R. Kiswaga Muuguzi Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kigoma
3229 |Sylivester E. Robert Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Maswa
3230 |Sylivester L. Nyamwaga Afisa Elimu Msaidizi Ill Manispaa ya Tabora Wilaya ya Misungwi
3231 |Sylvester A. Sang'ka Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Karatu
3232 |Sylvester T. Benedicto Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Geita
3233 |Tabia L. Apasi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbeya
3234 |Tabia N, Gabriely Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa
3235 |Tabley A. Makunula Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Tandahimba
3236 |Tabu A. Mwakibete Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Wangingombe
3237 |Tabu M. Masaka Muuguzi Il Wilaya ya Makete Mji wa Kondoa
3238 |Tabu M. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mvomero
3239 |Taimisy D. Sanga Mwalimu Manispa ya Kigamboni Wilaya ya Missenyi
3240 |Taji S. Chipanda Muuguzi Il Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Kwimba
3241 |Tamali A. Simon Msaidizi wa Afya Manispaa ya Mpanda Manispaa ya Kinondoni




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3242 |Tamasha S. Mweli Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mlele
3243 |Tamimu K.mSuleiman Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Misungwi
3244 |Tano W. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Nkasi
3245 |Tatu G. Massay Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Ushetu
3246 |Tatu H. Ndaki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza
3247 |Tatu O. Perengo Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea
3248 |Tausi S. Halfani Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Same
3249 |Tausila K. Mgimwa Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Wanging'ombe
3250 |Teddy M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro
3251 |Tegemeo E. Matimbwa Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Liwale
3252 |Testa K. Kanonko Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Busega
3253 |Thabit J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza
3254 |Thabit M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbozi
3255 |Theodora A. Songati Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Uvinza
3256 |Theodora D. Tunugu Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kigoma
3257 |Theodora O. Kigodi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilolo
3258 |Theodory M. Tsii Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Singida
3259 |Theresia J. Swai Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Muheza
3260 |Theresia D. Mnyaigara Muuguzi Il Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mbarali
3261 |Theresia J. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mpwapwa
3262 |Theresia J. Nyengela Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Tanga
3263 |Theresia K. Cosmas Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kilosa
3264 |Theresia L. Maganga Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Igunga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3265 |Theresia M. Samba Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chamwino
3266 |Theresia V. Ndibalema Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo
3267 |Thiles M. Kasimba Mwalimu Wilaya ya Kalambo Miji Njombe
3268 |Thobias M. Babwanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Karagwe
3269 |Thomas A. Mpale Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mufindi
3270 |Thomas L. Aswile Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Kyela
3271 |Thomas M. Donald Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ukerewe
3272 |Thomas M. Kamori Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Geita
3273 |Thomas M. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Arusha
3274 |Thomas R. Msoka Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Hai
3275 |Thomas S. Thadeo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyerwa
3276 |Thomas Y. Dunia Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza
3277 |Thuwaida S. Omari Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Tanga
3278 |Tibezuka T. Chimile Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Buchosa
3279 |Tilu M. Lutema Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Buchosa
3280 |Timoth E. Mwanja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ikungi
3281 |Timoth R. Nsemwa Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Rombo
3282 |Tina E. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbozi
3283 |Titus B.John Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Sengerema
3284 |Titus E. Tito Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Uyui
3285 |Titus |. Kahwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bukoba
3286 |Titus M. Kondo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Sumbawanga
3287 |Tobastino A. Ndago Muuguzi Il Wilaya ya Meatu Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3288 |Togolo Makula Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya ltilima
3289 |Toto J. Matondo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Chamwino
3290 |Toyi N. Sadyoya Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kibondo
3291 |Tuhuvilage A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kigoma
3292 |Tukepa M. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kilolo
3293 |Tuko N. Utenga Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mufindi
3294 |Tulli E. Nicco Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rungwe
3295 |Tumaini A. Maro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai
3296 |Tumaini A. Ngailo Muuguzi Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Sumbawanga
3297 |Tumaini E. Kibarusha Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kasulu
3298 |Tumaini G. Makere Muuguzi Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Njombe
3299 |Tumaini J. Mwamlenga Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dar es Salaam
3300 [Tumaini M. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Songwe
3301 [Tumaini T. Nelson Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Same
3302 |Tumepewa J. Sanga Mwalimu Mji wa Tunduma Mji wa Njombe
3303 |Tumpalege G. Mwangupili Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kilolo
3304 |Tumpe A. Mwakakyela Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Tunduma
3305 [Tumpe M. James Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mbozi
3306 |Tumwamini J. Mhepela Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kilolo
3307 |Tusajigwe D. Miwafu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbeya
3308 |Tuzo G. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kasulu
3309 |Tuzo Y. Shekolowa Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Korogwe
3310 |Twaha B. Omary Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Biharamulo
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3311 |Twalibu D. Salim Mwalimu Mji wa Tarime Manispaa ya Kinondoni
3312 |Ujudi N. Kirua Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke
3313 |Ulia S. Mzopola Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbarali
3314 |Ulimboka E. Lucas Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Uyui
3315 |Upende S. Samwel Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Meru
3316 |Upendo A. Jilala Tabibu Msaidizi Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Uvinza
3317 |Upendo A. Mwakipunda Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mbozi
3318 |Upendo A. Sindiyo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Lushoto
3319 |Upendo D. Kadema Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Iramba
3320 |Upendo E. Kantu Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Same
3321 |Upendo E. Mwampamba Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Tunduma
3322 |Upendo F. Njau Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Manyoni
3323 |Upendo F. Nzaligo Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Biharamulo
3324 |Upendo G. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo
3325 |Upendo J. Msenda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe
3326 |Upendo J. Simwanza Muuguzi Manispaa ya Moshi Mji wa Njombe
3327 |Upendo J. Vegula Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Lushoto
3328 |Upendo Mwakyembe Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Singida
3329 |Ushauri D. Isdory Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tanganyika
3330 |Uwezo O. Kiloloma Muuguzi Msaidizi I Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibondo
3331 |Vaileth M. Chelesi Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Iringa
3332 |Vaileth O. Mpangala Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Songea
3333 |Valence P. Shwekerela Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karagwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3334 |Valentia M. John Afisa Tabibu Msaidizi Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Itilima
3335 |Valentino A. Mwilafi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Muheza
3336 |Valentino S. Mangula Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Makete
3337 |Vanance Z. Komanya Mwalimu Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Iringa
3338 |Vashti R. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Nkasi
3339 |Vedasto M. Johnbosco Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Misungwi
3340 |Vedastus B. Mazigo Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Missenyi
3341 |Velence M. Mayaya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Mtwara
3342 |Velence M. Rwabugushu Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Msalala
3343 |Venance C. Kilawe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Kisarawe
3344 |Venus K. Damas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero
3345 |Vera L. Mwamwile Mwalimu Mji wa Tunduma Jiji la Mbeya
3346 |Verdiana V. Barongo Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Tabora
3347 |Verediana B. Mugeta Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Mji wa Kibaha
3348 |Veronica D. Masanga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ulanga
3349 |Veronica A. Komba Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kisarawe
3350 [Veronica A. Kondowe Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilwa
3351 |Veronica A. Patrick Muuguzi Il Wilaya ya lleje Wilaya ya Urambo
3352 |Veronica B. Akonaay Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbulu
3353 |Veronica E. Ndahani Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Mkalama
3354 |Veronica M. Mahundi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Tunduru
3355 |Veronica O. Tluway Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbulu
3356 |Veronica R. Kajembe Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mtama




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3357 |Veronica S. Maro Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Tarime
3358 |Veronica Y. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Itigi
3359 |Veronika W. Mhule Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Kalambo
3360 |Verus K. Damas Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero
3361 |Verynice E. Masamu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Same
3362 |Vestina R. Sangu Muuguzi Il Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Tanganyika
3363 |Vestus S. Andrew Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Temeke
3364 |Vianery E. Kawonga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nyasa
3365 |Vicent M. Massay Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same
3366 |Victa M. Mwasaka Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbarali
3367 |Victor C. Kabura Tabibu Msaidizi Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkuranga
3368 |Victor J. Mkonongo Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Sumbawanga
3369 |Victoria D. Tete Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mbozi
3370 |Victoria H. Kasanda Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Mji wa Bariadi
3371 |Victoria J. Marmo Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu
3372 |Victoria R. Mzuga Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Missenyi
3373 |Victoria W. Mapesa Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar Es Salaam
3374 |Violeth M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi
3375 |Vitalis S. Ladis Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tarime
3376 |Vitalis S. Peter Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kibondo
3377 |Vumilia Likwamile Muuguzi Il Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kalambo
3378 |Wakulu K. Juma Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mvomero
3379 |Wakuru R. Magige Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Kishapu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3380 [Wakuru R. Maheresi Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima
3381 |Walii R. Bashiri Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Same
3382 |Walter J. Kahungya Mwalimu Miji wa Kibaha Wilaya ya Busokelo
3383 |Wangisho J. Senteu Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Misungwi
3384 |Wankuru R. Kairo Muuguzi Il Wilaya ya lleje Wilaya ya Meatu
3385 |Wasifu K. Mkegeto Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Kinondoni
3386 |Waziri S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kilolo Mji wa Handeni
3387 (Wema J. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mpwapwa
3388 (Wema W. Urassa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hai
3389 |Wenseslaus J. Kisso Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Simanijiro
3390 |Wilbard L. Kapachu Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Kahama
3391 |Wilbroad A. William Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Nyang'hwale
3392 |Wilfred R. Kimath Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same
3393 |Wilhelmina E. Baynit Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hanang'
3394 |Wilhelmina F. Mkude Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilosa
3395 |Wilko B. Mtwigu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Njombe
3396 (Wille V. Henry Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Ubungo
3397 |William A. Magambo Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Iringa
3398 |William C. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya lleje
3399 (William J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Rorya
3400 [William Kudoja Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mkuranga
3401 [William M. Nassar Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi
3402 |William P. Agustino Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3403 [Willium L. Sowa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga
3404 |Willson D. Jackson Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buhigwe
3405 (Willy Y. Mwanguku Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Songwe
3406 |Wilson C. Msigala Muuguzi Il Jiji la Tanga Mji wa Masasi
3407 |Wilson J. Augostino Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Uvinza
3408 [Wilson M. Izengo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Chato
3409 |Wilson N. Mpenihaka Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ngara
3410 |Wilson R. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Nanyumbu
3411 |Wilson S. Michael Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbulu
3412 |Wilton M. Bruma Muuguzi Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mpimbwe
3413 |Winfred B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Busokelo
3414 |Winfrida H. Mkoba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mwanga
3415 |Winfrida M. Mgunda Msaidizi wa Afya Manispaa ya Tabora Wilaya ya Longido
3416 |Winfrida M. Mpini Muuguzi Wilaya ya Njombe Manispaa ya Bukoba
3417 |Winfrida T. Mpitivyako Mwalimu Wilaya ya Handeni Miji wa Mbinga
3418 |Winfrida T. Paulo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kisarawe
3419 |Winkansia E. Masawe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Manyoni
3420 |Winnie L. Paul Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Singida
3421 |Witness D. Mlowe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mpimbwe
3422 |Witness E. Gwaso Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Chalinze
3423 |Witness G. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Tunduru
3424 |Wito E. Goroy Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Ngorongoro
3425 |Yahaya S. Digubike Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Rufiji




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3426 |Yahaya S. Tonogo Muuguzi Il Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mtwara
3427 |Yakobo M. Chacha Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Serengeti
3428 |Yakobo R. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Itigi Wilaya ya Nzega
3429 |Yakwila R. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mbarali
3430 |Yanga S. Kazwenge Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tanganyika
3431 |Yasin B. Shekilaghe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli
3432 |Yasin R. Faraji Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Mtwara
3433 |Yasinta M. Biyaga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Kasulu
3434 |Yasinta S. Maguzu Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Sikonge
3435 |Yassin N. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mtama
3436 |Yatim J. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Tanga
3437 |Yekonia A. Stalehe Muuguzi Il Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chunya
3438 |Yekonia D. Chobaliko Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bukombe
3439 |Yeremia T. Baran Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Same
3440 |Yoana W. Nachivuna Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe
3441 |Yohakimun S. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Newala
3442 |Yohana A. Naano Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu
3443 |Yohana B. Siay Mwalimu Manispaa ya Musoma Mji wa Babati
3444 |Yohana D. Malujo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buchosa
3445 |Yohana F. Nchupa Muuguzi Il Wilaya ya Maswa Wilaya ya Tandahimba
3446 |Yohana G. Kibiriti Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Serengeti
3447 |Yohana L. Masomhe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Rorya
3448 |Yohana M. Butelile Msaidizi wa Afya Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Ngara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3449 |Yohana N. Faustine Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Geita
3450 |Yohana S. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Ikungi
3451 |Yohana T. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Lushoto
3452 |Yohana T. Pelecca Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Muleba
3453 |Yohana T. Willy Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bukoba
3454 |Yohana Z. Nyamoga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kilolo
3455 |Yohani W. Moshi Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Itigi
3456 |Yolam |. Sanga Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Iringa
3457 |Yombo M. Samweli Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Nzega
3458 |Yona A. Kiula Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same
3459 |Yona G. Mbanga Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Bariadi
3460 |Yona L. Kilasa Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Mwanza
3461 |Yonas S. Bakari Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Liwale
3462 |Yovina C. Robart Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nanyumbu
3463 |Yudathadei E. Nahonyini Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Bukombe
3464 |Yuditha Q. Joseph Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Shinyanga
3465 |Yunus A. Tembo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbinga
3466 |Yunus H. Buheti Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Same
3467 |Yusta K. Michael Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bumbuli
3468 |Yusta R. Mtulo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa
3469 |Yustaz j. Samson Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Chamwino
3470 |Yuster A. Mwasiba Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mufindi
3471 |Yuster D. Chambala Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Uvinza




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3472 |Yusto D. Busungu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mlimba
3473 |Yusuf D.Wilson Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bunda
3474 |Yusufu A. Hassani Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi
3475 |Yusufu M. Mzebo Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kakonko
3476 |Yusuph A. Mussa Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli
3477 |Yusuph |I. Mmbare Mwalimu Mji wa Nzega Mji wa Kibaha
3478 |Yusuph J. Jackson Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Igunga
3479 |Yusuph J. Samson Dereva Il Manispaa ya Songea Wilaya ya Serengeti
3480 |Zabibu H. Juma Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mwanga
3481 |Zacharia B. Mjule Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Busega
3482 |Zacharia E. Kachira Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kakonko
3483 |Zacharia S. Lushika Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bukombe
3484 |Zachayo S. Bujingwa Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mkalama
3485 |Zahara A. Juma Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Chalinze
3486 |Zahara C. Silla Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Kisarawe
3487 |Zaida D. Myovela Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Iringa
3488 |Zaidia A. Mujula Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
3489 |(Zaina E. Mwaisengela Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mbeya
3490 |Zaina M. Abdallah Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Ludewa
3491 |Zainab O. Seneda Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kibaha
3492 |Zainabu H. Amiri Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bumbuli
3493 |Zainabu A. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Morogoro
3494 |Zainabu E. Abraham Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3495 |Zainabu H. Amiri Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bumbuli
3496 |(Zainabu H. Lugendo Tabibu Il Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kilindi
3497 |Zainabu |. Mussa Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya Temeke
3498 |Zainabu Kiwingo m:ifggio“a viaabara Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mtama
3499 |Zainabu S. Liugulu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tunduru
3500 |Zaitun A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba
3501 |Zaituni O. Malilo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida
3502 |Zaituni W. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chamwino
3503 |Zakaria J. Kashomba Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha
3504 |Zakaria P. Kipako Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga
3505 |Zakayo E. Butoto Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Kwimba
3506 |Zakayo J. Swai Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai
3507 |Zakia A. Mbembe Mwalimu Wilaya Geita Wilaya ya Chamwino
3508 |Zakia A. Shakitilah Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Singida
3509 (Zakina V. Kapasi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Iringa
3510 |Zamda H. Hayeshi Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Bagamoyo
3511 |Zamda M. Risasi Muuguzi Il Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kilolo
3512 |Zamoyon M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida
3513 |Zavery A. Mponzi Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Makete
3514 |Zawadi P. Simaike Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kyela
3515 |Zawadi S. Makula Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kaliua
3516 |Zawadi Z. Singo Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Bahi
3517 |Zebron T. Mgala Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbinga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3518 |Zelda S. Ndekezi Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
3519 |Zena H. Mkopi Tabibu Il Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muheza
3520 |Zena |. Mpogole Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kisarawe
3521 |Zena L. Bahitwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ushetu
3522 |Zephania D. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Chunya
3523 |Zephania N. Lembris Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Same
3524 |Zerah T. Nchimbi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Iringa
3525 |Ziada |. Bakari Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Kaliua
3526 |Zimotheo L. Hoza Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Kahama
3527 |Zuberi A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mkinga
3528 |Zuberi S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Uvinza
3529 |Zuberi T. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Namtumbo
3530 |Zuhura S. Ally Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Tanga
3531 |Zuhura A. Ally Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mlimba
3532 |Zuhura H. Musa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kiteto
3533 |Zuhura H. Said Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Masasi
3534 |Zulea J. Suleiman Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Misungwi
3535 |Zulfa F. Msuya Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Mwanga
3536 |Zuwel A. Lalisa Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Kinondoni
3537 |Zuwena |. Athumani Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
3538 |Abdala L. Nzalalila Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Iringa
3539 |Abdalah R. Paulo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Morogoro
3540 |Abdallah O. Nzowa Mwalimu Wilaya ya Chemba Manispaa ya Morogoro




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3541 |Abdallah R. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
3542 |Abdallah S. Mbaruku Tabibu Msaidizi Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Kinondoni
3543 |Abdul A.Ninga Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Kinondoni
3544 |Abdulkarim R. Kaganda Mfamasia Manispaa ya Tabora Wilaya ya Msalala
3545 |Abdulrahman R. Shemahonge Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
3546 |Abel E. Mtigumwe Daktari Il Wilaya ya Mufindi Jiji la Dodoma
3547 |Abihafsinun S. Hanzuruni Tabibu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kigamboni
3548 |Abinuth M. Hatibu mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mbinga
3549 |Abisai J. Lukosi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Iringa
3550 |Abudrahman S. Mwegio Tabibu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Kinondoni
3551 |Ada L. Sendeka Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Manispaa ya Mpanda
3552 |Adam K. Lutta Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Uvinza
3553 |Adam M. Mhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru
3554 |Adam R. Hussein Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kibaha
3555 |Adam S.Selemani Mwalimu Wilaya ya Mlimba Jiji la Dodoma
3556 |Adamu S. Singana Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kibaha
3557 |Adela G. John Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya
3558 |Adelina S. Mutalemwa Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Manyoni
3559 |Adolf C. Kessy Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui
3560 |Adray L. Kikoti Mwalimu Mji wa Kondoa Mji wa Babati
3561 |Adrof A. Kamuhabwa Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Bukoba
3562 |Adventina J. Bilia Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bukoba
3563 |Adventina M. Anthony Muuguzi Il Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chamwino




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3564 |Advera F. Stefano Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Busega
3565 |Afrasion Nnko Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita
3566 |Afuataye G. Ndogo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete
3567 |Afumao K. Nyuki Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Bagamoyo
3568 |Agatha E. Fwila Mtendaji wa Kata Mji wa Tunduma Jiji la Mbeya
3569 |Agatha J. Mshami Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Morogoro
3570 |Agnes B. Kashindye Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Kahama
3571 |Agnes C. Madanyika Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Bahi
3572 |Agnes J. Thomas Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Shinyanga
3573 |Agnes L. Willium Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Arusha
3574 |Agnes N. Victor Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma
3575 |Agnes W. Mindi Mwalimu Mji wa Korogwe Wilaya ya Masasi
3576 |Agness E. Mgonja xfﬂg:ir’rﬁh“ Wilaya ya Same Mji wa Mafinga
3577 |Agness J. Athanas Mtendaji wa Kijiji Mji wa Babati Wilaya ya Karatu
3578 |Agness P. Genda Mtendaji wa Kijiji 11 Wilaya ya Meatu Wilaya ya Namtumbo
3579 |Agness P. Mlimi Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam
3580 |Agness S. Lutubija Msaidizi wa Afya Wilaya ya Busokelo Jiji la Dodoma
3581 |Agrey R. Mrema Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Hai
3582 |Agustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli
3583 [Ahamad K. Kasunzu Tabibu Il Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni
3584 |Ahimidiwe M.Ulungi Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mbarali
3585 |Ahmed H. Hozza Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli
3586 |Ahmed J. Makame Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3587 |Aidan E. Mwangalimi Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo
3588 |Aidan K. Nchimbi mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga
3589 |Aidan S. Ulaya Tabibu Wilaya ya Mwanga Mji wa Ifakara
3590 [Aimbora M. Pallagyo Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha
3591 |Ainess P. Mwinula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Busega
3592 |Aisea M. Japhet Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbeya
3593 |Aisha S. Mmenga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam
3594 |Akandu M. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mtama
3595 |Akuti M. Ligembe Katibu Muhtasi | Manispaa ya llemela Mji wa Njombe
3596 |Alamu M. Muhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru
3597 |Alanius A. Isaya Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni
3598 |Alawi C. Rashid Tabibu Il Wilaya ya lleje Jiji la Dar es Salaam
3599 |Alberia J. Kizito Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Rombo
3600 |Albert A. Tete Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Ubungo
3601 |Albina E. Sule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Singida
3602 |Alex A. Tweve Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Wanging'ombe
3603 |Alex B.Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa
3604 |Alex S. Juma Muuguzi Wilaya ya Bumbuli Jiji la Dar es Salaam
3605 |Ali H. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto
3606 |Alice J. Kachuchu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Ubungo
3607 |Alice M. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Dar es Salaam
3608 |Alice S. Magogozwa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze
3609 |Alicia P. Kishoro Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3610 |Aliko K. Gasper Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya lleje
3611 |Alikushubira R. Richard Muuguzi Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Karagwe
3612 |Ally A. Mnindwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ngorongoro
3613 |Ally I. Tamimu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Malinyi
3614 |Ally N. Saidi Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Tanga
3615 |Ally O. Zablon Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Dodoma
3616 [Ally S. Machaggah Mwalimu Wilaya ya Nzega Willaya ya Ruangwa
3617 |Ally T. Katenga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbozi
3618 |Alphayo E. Mollel Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Arusha
3619 |Amadi M. Mwanyasi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Mbeya
3620 |Aman J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe
3621 |Amanda J. Mendamenda Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Mbeya
3622 |Amani S. Tebuye Mtendaji wa Kijiji Manispaa ya llemela Wilaya ya Lushoto
3623 |Amanyisye K. Amen Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Makete
3624 |Ambakisye H. Mwamafupa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Busokelo
3625 |Ambakisye M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mufindi
3626 |Ambele C. Kanyeka Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mbarali
3627 |Ambroce J. Nyaisawa Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Dar es Salaam
3628 |Ambwene K. Mapamba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo
3629 |Amida A. Issa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mkuranga
3630 [Amideus M. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Makete
3631 |Amillen L. Mahay Tabibu Wilaya ya ltigi Miji wa Makambako
3632 |Amina A. Hussein Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Babati




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3633 |Amina A. Mbuka Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Nkasi
3634 |Amina A. Mushi Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Morogoro
3635 [Amina A. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
3636 |Amina Amiri Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Babati
3637 |Amina H. Kalenga Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo
3638 [Amina |I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Iringa
3639 [Amina J. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kongwa
3640 [Amina M. Juma Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Kigamboni
3641 |Amina M. Lobaya Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Kinondoni
3642 |Amina S. Kamwendo Mwalimu Miji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam
3643 [Amina S. Masegese Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Tabora
3644 |Aminiel G. Unambwe Mwalimu Wilaya ya Meatu Jiji la Arusha
3645 |Amnoni A. Mwakisole Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Songea
3646 |Amos M. Weston Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo
3647 |Amos N. Elia Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Morogoro
3648 |Amrani A. Mjimbo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Gairo
3649 |Amri A. Athumani :YIUUQUZI vikunga Wisaidizi Mji wa Tarime Wilaya ya Pangani
3650 [Anania A. Masebo mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mbozi
3651 [Anania L. Mwamtobe Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mbeya
3652 [Anania M. Msanga Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Morogoro
3653 |Anastazia D. Kahehe Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya ltilima
3654 |Anastazia F. Leonard Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bahi
3655 |Anastazia J. Somola Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Kwimba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3656 |Anastazia V. Mahofoli Mwalimu Wilaya ya Bunda Mji wa Kibaha
3657 |Anderson E. Mbona Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kigamboni
3658 |Andrea M. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Singida
3659 |Andrew W. Petro Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nzega
3660 [Aneth E. Mwaiswelo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kyela
3661 [Aneth J. Pius Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kigamboni
3662 |Anetha A. Kandila Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Moshi
3663 |Angel G. llunga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya lleje
3664 |Angela A. Kabonge Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Rungwe
3665 [Angela J. Mbilizi Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya
3666 |Angela K. Boaz Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya
3667 |Angela K. Boazi Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya
3668 |Angela M. Safari Mwalimu Mji wa Mbulu Jiji la Dodoma
3669 |Angela P. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Ubungo
3670 |Angela T. Lalika Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mbeya
3671 |Angelamelyce K. Leonidas Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam
3672 |Angelina A. Mayega Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma
3673 |Angelina M. Paul Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Chamwino
3674 |Angelina O. Komba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Manispaa ya Songea
3675 |Angerus M. Daud Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Morogoro
3676 |Anisietha V. Mpona Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kahama
3677 |Anita Kagirwa Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Ubungo
3678 |Anitha A. Majebeli Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kakonko




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3679 |Anitha J. Faines Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buhigwe
3680 |Anitha L. Nsellu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Iringa
3681 |Anitha M. Charles Daktari Wilaya ya Busega Manispaa ya Ubungo
3682 |Anitha S.Mathias Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza
3683 |Anjelina G. Mapunda Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Makete Manispaa ya Morogoro
3684 |Anna A. Lazaro Muuguzi Wilaya ya Madaba Mji wa Mbulu
3685 |Anna A. Shyaka Tabibu Wilaya ya Uyui Manispaa ya Kigamboni
3686 |Anna A. Simon Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma
3687 |Anna C. Kiria Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Tunduma
3688 |Anna J. Nicolaus Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Arusha
3689 |Anna J. Nzilu Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Morogoro
3690 [Anna K. Dillu Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Kigoma
3691 |Anna L. Mollel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Arusha
3692 |Anna M. Wambura Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya llemela
3693 |Anna N. Kimey Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Moshi
3694 |Anna N. Mwaipyana Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Tandahimba
3695 |Anna R. Shemkande Mwalimu Wilaya ya Mtwara Jiji la Arusha
3696 |Anna S. Ngello Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe
3697 |Anna V. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Babati
3698 |Annicia N. Lutina Muuguzi Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza
3699 |Anord C. Kihanza Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Morogoro
3700 |Anorda N. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Hai
3701 |Anthonis K. Chaluko Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Mvomero




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3702 |Anthony F. Mageta Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bariadi
3703 |Antipas M.Alfred Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo
3704 |Anton P. Gehhiri Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu
3705 |Antonia O. Tarimo Mwalimu Mji wa Korogwe Jiji la Dar es Salaam
3706 |Antonini S. Kelega Tabibu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Sengerema
3707 |Apaikunda E. Ngwetiama Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Ubungo
3708 |Apelesi T. Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto
3709 |Apia C. Lwiva Msaidizi wa Afya Mji wa Kondoa Miji wa Njombe
3710 |Arafa S. Ibrahimu Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Jiji la Dodoma
3711 |Arbogast N. Shayo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bagamoyo
3712 |Ariyo M. Dismas Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma
3713 |Arnold C. Tryphone Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Temeke
3714 |Arodia P. Thadeus Muuguzi Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Mpanda
3715 |Asa E. Rukubigwa Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya ltilima
3716 |Asha M. Mrisho Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kigamboni
3717 |Asha M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Manyoni
3718 |Asha M. Shija Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
3719 |Asha O. Juma Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma
3720 |Asha R. Said Daktari Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Temeke
3721 |Asha S. Malembeka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
3722 |Asha S. Muhenga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Iringa
3723 |Asha S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mvomero
3724 |Ashim M. Abubakari Muuguzi Wilaya ya Chemba Manispaa ya llemela




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3725 |Ashukuriwe S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Makete
3726 |Asia A. Namyundu Mwalimu Wilaya ya lkungi Manispaa ya Lindi
3727 |Asia M. Anasi Muuguzi Il Wilaya ya Bumbuli Miji wa Kibaha
3728 |Asia M. Mnyanjoka Mwalimu Wilaya ya Kilindi Jiji la Mbeya
3729 |Asia S. Malela Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu
3730 |Asia Y. Kwimba Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kinondoni
3731 |Asifiwe S. Kitunga Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Ubungo
3732 |Assa |. Kahoye Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Arusha
3733 |Assa K. James Mwalimu Wilaya ya Nyanghwale Jiji la Arusha
3734 |Astedy K. Philbert Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Kigamboni
3735 |Athanasia R. Soka Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai
3736 |Athon V. Mlowe Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Iringa
3737 |Athuman |. Chande Afisa Ustawi wa Jamii Il |Wilaya ya Songwe Manispaa ya Temeke
3738 |Athuman S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Geita
3739 |Atuganile E. Chisunga /I;\/Inm?:n::::g: wa Jamil Wilaya ya Longido Wilaya ya Chalinze
3740 |Atupele A. Masinga Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro
3741 |Atupele C. Shombe Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Kigamboni
3742 |Augustine E. Kazimoto Afisa Uvuvi ll Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Busega
3743 |Augustino G. Yawamba Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya
3744 |Auleria K. Eugen Mwalimu Wilaya ya Mtwara Manispaa ya Ubungo
3745 |Avelina M. John Mwalimu Manispaa ya Kahama Manispaa ya llemela
3746 |Avitus A. Bebwa Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Ubungo
3747 |Awaking L. Langweni Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Mji wa Babati




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3748 |Awena O. Kombo Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Monduli Manispaa ya Kigamboni
3749 |Ayoub A.T.Kalonge Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali
3750 |Ayoub K. Mwaknyela Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Busokelo
3751 |Ayoub M. Makiwan Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Tunduma
3752 |Ayub M. Zephania Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nyang'hwale
3753 |Ayubu T. Katiti Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi
3754 |Azamu N. Issa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Kinondoni
3755 |Aziza J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu
3756 |Aziza M. John Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Jiji la Tanga
3757 |Azza A. Majid Mkaguzi wa Ndani Il Wilaya ya Kakonko Jiji la Dar es Salaam
3758 |Azza N. Sambala Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Nanyumbu
3759 |Babangida J. Kigwiza Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza
3760 |Bagaya A. Mbwana Afisa Uvuvi Jiji la Tanga Wilaya ya Ukerewe
3761 |Bahame N. Salu Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Chato
3762 |Bahati H. Mgecha Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Njombe
3763 |Bahati K. Fadhari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe
3764 |Bahati K. Kayange Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Serengeti
3765 |Bahati M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Mbeya
3766 |Bakari A. Liale Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mkuranga
3767 |Baltazari C. Joseph Tabibu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo
3768 |Bamiba V. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Geita
3769 |Baraka a. Kidea Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ushetu
3770 |Baraka A. Mwakisu Mwalimu Wilaya ya Msalala Manispaa ya Ubungo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3771 |Baraka C. Mogha Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Tabora
3772 |Baraka H. Chitara Mwalimu Wilaya ya Mbozi Miji wa Masasi
3773 |Baraka J. Mwinami Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Njombe
3774 |Baraka K. Jukael Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Mwanza
3775 |Baraka S. Petro Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Arusha
3776 |Bartazari C. Joseph Tabibu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo
3777 |Bashiru B. Namonde Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tandahimba
3778 |Basic M. Lalika Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Kibaha
3779 |Basil M. Michael Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam
3780 |Bathromew Chabili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kigoma
3781 |Batuli M. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha
3782 |Batuli Y. Nyange Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Iringa
3783 |Beatha P. Kimaro Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma
3784 |Beatrice J. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai
3785 |Beatrice B. Mbunju Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Morogoro
3786 |Beatrice B. Mgayansawo Mwalimu Wilaya ya Same Mji wa Geita
3787 |Beatrice C. Kimath Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chamwino
3788 |Beatrice C. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Kigamboni
3789 |Beatrice H. Henerco Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Mwanza
3790 |Beatrice J. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai
3791 |Beatrice J. Yohana Afisa Muuguzi Msaidizi Il [Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Mbinga
3792 |Beatrice S. Nelson Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Hai
3793 |Beatus H. Charles Mieknolojia Msaidizl Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo

Maabara




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3794 |Benard T. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muleba
3795 |Benedict M. Moddy Mwalimu Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza
3796 |Benedict O. Samson Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora
3797 |Benedictor W. John Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Musoma
3798 |Benet I. Luvinga Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Iringa
3799 |Benson I. Augustino Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe
3800 |Berlina A. Mwaipungu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Serengeti
3801 |Bernadeta L. Ulotu Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kinondoni
3802 |Bernadeta M. Kalembo Msaidizi wa Afya Wilaya ya Songea Manispaa ya Ubungo
3803 |Bernadeta M. Mauruce Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Kibaha
3804 |Bertha Andrew Mteknolojia wa Mionzi Wilaya ya Babati Jiji la Dodoma
3805 |Bertha R. Ndimbo Muuguzi Mwandamizi Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni
3806 |Besha E. Ngole Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dodoma
3807 |Bether J. Sayi Mwalimu Wilaya ya Bunda Jiji la Mwanza
3808 |Bibiana F. Sandy Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru
3809 |Bihija A. Abdi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mvomero
3810 |Biku B. Njale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kinondoni
3811 |Bilalo Y. Mussa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mvomero
3812 |Binamungu M. Machume Mwalimu Wilaya ya ltilima Mji wa Geita
3813 |Bishanga S. Tizetwa Afisa Kilimo Il Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kyerwa
3814 |Blandina S. Simon Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Morogoro
3815 |Boay A. Mandoo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Babati
3816 |Boaz R. Makoyo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Tarime




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3817 |Bonaventure R. Mbalangu Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Kibaha
3818 |Boniphace M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Bukoba
3819 |Boniphace R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Ikungi
3820 (Bora L. Furgence Mwalimu Wilaya ya Mbarali Mji wa Ifakara
3821 |Brigitta O. Simbeye Mwalimu Wilaya ya Longido Mji wa Tunduma
3822 |Buberwa J. Kazoba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karatu
3823 |Buteng'e M. Buteng'e Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dodoma
3824 |Bwire M. Ismail Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Moshi
3825 |Caroline W. Kanana Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha
3826 |Catherine Masoka Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni
3827 |Catherine B. Ntapela Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Geita
3828 |Catherine E. Mpinge Mwalimu Wilaya ya Liwale Mji wa Kibaha
3829 |Catherine E. Mwasyola Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kinondoni
3830 |Catherine G. Mwebesa Muuguzi Wilaya ya Urambo Manispaa ya llemela
3831 |Catherine J. Tarimo Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Ubungo
3832 |Catherine L. Joseph Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma
3833 |Catherine R. Maganga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Shinyanga
3834 |Catherine R. Mtaka Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kigamboni
3835 |Catherine S. Mashauri Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kwimba
3836 |Catherine Z. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto
3837 |Cesilius A. Fussi Mteknolojia Dawa Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Songea
3838 |Chacha B. Marwa Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya llemela
3839 |Chaka R. Ubwabwa Mwalimu Wilaya ya Mtwara Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3840 |Charles A. Mirambo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga
3841 |Charles C. Katumbaku Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Sumbawanga
3842 |Charles C. Malisawa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi
3843 |Charles D. Claudio Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nkasi
3844 |Charles J. Deyah Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Magu
3845 |Charles J. Yongo Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Shinyanga
3846 |Charles L. Funganya Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato
3847 |Charles M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Butiama
3848 |Charles N.Mayila Mwalimu Wilaya ya Manyoni Jiji Dodoma
3849 |(Charles P. Majigwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Manispaa ya llemela
3850 |Charls C. Katumbaku Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Sumbawanga
3851 |Chausiku N.Ochung" Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Geita
3852 |Choice J. Singano Msaidizi wa Afya Wilaya ya Morogoro Jiji la Tanga
3853 |Chrisanta L. Chelele Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mvomero
3854 |Christer P. Haule Mwalimu Manispaa ya Songea Miji wa Kibaha
3855 |Christer W. Chawe Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Dodoma
3856 |Christian G. Kabala Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Kibaha
3857 |Christian K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rorya
3858 |Christian S. Chale Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Namtumbo
3859 |Christina A. Malombe Katibu wa Afya Il Wilaya ya Newala Manispaa ya Kahama
3860 |Christina D. Mbago Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Same
3861 |Christina E. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nanyumbu
3862 |Christina F. Kijuu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3863 |Christina J. Okaka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora
3864 |Christina Lameck Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Igunga
3865 |Christina M. Michael Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Chato
3866 |Christina M.Ntaho Tabibu Il Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
3867 |Christina P. Mwanjati Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya Songea
3868 |Christina S.Kishinhi Mteknolojia Dawa Wilaya ya Tarime Manispaa ya llemela
3869 |Christine S. Kirigini Katibu wa Afya Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kisarawe
3870 |Christiner G. Kihimbi Tabibu Il Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mkuranga
3871 |Christom P. Kalowela Tabibu Il Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kinondoni
3872 |Christopher B. Kisanga Mwalimu Manispaa ya Temeke Miji wa Kibaha
3873 |Christopher E. Chungu mwalimu Wilaya ya Njombe Mji wa Ifakara
3874 |Christopher M. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Nzega
3875 |Christopher P. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai
3876 |Clara G. Mboya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero
3877 |Claud S. Kihindo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Njombe
3878 |Clemence M. Potiphar Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Hai
3879 |Cleophace R. Phelician Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Missenyi
3880 |Conjesta S. Rogasiani mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Sumbawanga
3881 |Cornelia T. Thomas Tabibu Msaidizi Manispaa ya Songea Jiji la Dodoma
3882 |Cosmas M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Buchosa
3883 |Costantino S. Mpunga Muuguzi Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Masasi
3884 |Crispin C. Kupota Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wllaya ya Ruangwa
3885 |Cristina M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Ubungo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3886 |Cyprian G. Karata Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Mji wa Kibaha
3887 |Dafrosa S. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Dar es Salaam
3888 |Daido E. Maguru Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dar es Salaam
3889 |Daines J. Shibiriti Mwalimu Manispaa ya Mpanda Manispaa ya Songea
3890 |[Damal M. Dizel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Moshi
3891 |Damas A. Shaban Dereva Wilaya ya Tarime Wilaya ya Itilima
3892 |Damas J. Mahay Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kyerwa Miji wa Kibaha
3893 |(Daniel H. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Maswa Mji wa Mbulu
3894 |Daniel J. Mwire Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Nyasa
3895 |Daniel J. Shirima Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo
3896 |Daniel M. Joshua Mwalimu Wilayaya Kasulu Jiji la Mbeya
3897 |Daniel O. Hongoro Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kishapu
3898 |[Daniel W. Mwakisyala Afisa Biashara Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kibaha
3899 |Darwin E. Manjira Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Moshi Mji wa Mafinga
3900 |(Dativa B. Isisha Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Kibaha
3901 |Dativa C. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza
3902 |Daud B. Magesa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu
3903 |Daud O. Ngonde Mwalimu Wilaya ya Sikonge Mji wa Mafinga
3904 |Daudi A. Mwasanyamba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mbeya
3905 |Daudi C. Makasi Mteknolojia Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Buhigwe
3906 |Daudi F. Mibulo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kaliua
3907 |Daudi |. Maing'osi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza
3908 |Daudi L. Gadiye Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3909 |Daudi S. Bushesha Mwalimu Wilaya ya Iramba Mji wa Geita
3910 |Daudi S. Mtumbi Muuguzi Daraja la Il Mji wa Njombe Wilaya ya Bahi
3911 |Daudi S. Tluway Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Singida
3912 |Daudi T. Gumva Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Temeke
3913 |David F. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi
3914 |David I. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Sikonge Mji wa Mbinga
3915 |David J. Mashabaha Daktari Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Kahama
3916 |David L. Benson Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kaliua
3917 |David L. Komba Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete
3918 |David Masanja Afisa Ugavi | Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Geita
3919 |David N. Mpayo Mfamasia Il Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Ubungo
3920 |David O. Bogohe Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nsimbo
3921 |Davis G. Naweka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nachingwea
3922 |Debora J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama
3923 |Debora L. Ng'ahara Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya
3924 |Debora R. Chelelo Mwalimu Wilaya ya Mlele Jiji la Dodoma
3925 |Debora R. Kafyulilo m::l?{r;iciliopa Wiaabara Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Morogoro
3926 |Deborah J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa
3927 |Dedan J.Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Muleba
3928 |Delila P. Tibashima Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Sikonge
3929 |Denis S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino
3930 |Denisi Magomola Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa
3931 |Dennis B. Kasimila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Morogoro




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3932 |Dennis L. Muhimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Itilima
3933 |Deo A. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ludewa
3934 |Deodatha Deodatus Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Mafinga
3935 |Deogratius B. Burra Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu
3936 |Deogratius J. Malulu Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kahama
3937 |Deogratius M. Priva Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Rombo
3938 |Deogratius M.Daniel Muuguzi Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mkalama
3939 |Deogratius T. Gervas Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigoma
3940 |Deolari H. Anney Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbulu
3941 |Deomedes K. Ferdinand Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Missenyi
3942 |Devis C. Nkuruvi Mwalimu Mji wa Nanyamba Mji wa Ifakara
3943 |Devotha G. Bernard Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza
3944 |Diana S. Mabakwe Msaidizi wa Afya Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kigoma
3945 |Diana B. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Morogoro
3946 |Diana C. Lupenza Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mbeya
3947 |Diana D. Kibate Daktari Wilaya ya Hai Jiji la Dar es Salaam
3948 |Diana J. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Singida
3949 |Diana J. Fussy Muuguzi Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Tabora
3950 |Diana J. Rwebugia Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam
3951 |Diana J., Ngomuo Muuguzi Wilaya ya Kibiti Jiji la Dodoma
3952 |Diana K. Kato Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Korogwe
3953 |Diana M. Gregory Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kisarawe
3954 |Dickson N. Macoro Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Missenyi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3955 |Dickson Z. Fredy Mwalimu Mji wa Nzega Wilaya ya Mbozi
3956 |Digna T.Shirima Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same
3957 |Dina J. Mkama Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Mafia Mji wa Mbinga
3958 |Dina J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo
3959 |Dinah E. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza
3960 |Dinna J. Tupa Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dodoma
3961 |Dino J. Mkama Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Mbinga
3962 |Dionisia L. Soka Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora
3963 |Dionysius M. Bachuba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora
3964 |Disckson N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya llemela
3965 |Dkt. Bimdogo S. Mohamed kﬂ:i::ﬁ;\iﬂeno Wilaya ya Ruangwa Jiji la Dar es Salaam
3966 |Domitila S.Joseph Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
3967 |Donald L. Shindika Mwalimu Wilaya ya Mkalama Jiji la Dodoma
3968 |Donard D. Masenha Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Misungwi
3969 |Dorcas S. Mywanga Mwalimu Wilaya ya Gairo Jiji la Dodoma
3970 |Dorcus L. Alex Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu
3971 |Dorice B. Kanyabuhura Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo
3972 |Dorice F. Homori Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Kibaha
3973 |Dorice M. Mwansasu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mbeya
3974 |Doris E. Eliewaha Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kongwa
3975 |Dorosta P. Theodory Muuguzi Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Misungwi
3976 |Dorothea S. Sanga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Ushetu
3977 |Dorothea I. Pissy Muuguzi Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mbulu




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
3978 |Dotto C. Kitanga Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
3979 |Dougras M. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kaliua
3980 |Dunstan J. Nkomola Mwalimu Wilaya ya Nkasi Manispaa ya Ubungo
3981 |Duwa S. Abdallah Katibu Mahsusi 11l Wilaya ya Newala Wilaya ya Mkuranga
3982 |Edina D. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru
3983 |Edina Elias Afisa Tehama Mji wa Kibaha Wilaya ya Misungwi
3984 |Edina G. Bhati Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu
3985 |Edina L. Leophord Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bukoba
3986 |Edina M. Lukanima Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kaliua
3987 |Edisa R. Kindimba Muuguzi Msaidizi | Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Njombe
3988 |Edith T. Kakingo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kigamboni
3989 |Editha K. Ezron Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Muleba
3990 |Editha L Lohay Mwalimu Mji wa Mbinga Jiji la Arusha
3991 |Editha V. Musiba Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya llala
3992 |Edmund E.Ntejile Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete
3993 |Edmund M. Edward Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Arusha
3994 |Edna J. Ng'ambira Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Handeni Manispaa ya Kigamboni
3995 |Edna P. Barongo Mtendaji wa Mtaa Mji wa Kasulu Manispaa ya Tabora
3996 |Edson M. Kaji Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba
3997 |Edson M. Ndaro Mwalimu Wilaya ya Hanang" Jiji la Mwanza
3998 |Edson S. Mshengera Muuguzi Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Ngara
3999 |Edward N. Idege Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buchosa
4000 [Edward B. Nkomi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Mwanza




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

4001 [Edward K. Mabula Tabibu Mji wa Kasulu Wilaya ya Sengerema
4002 [Edward M. Kataji Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Masasi
4003 |Edwin Serunkuma Afisa Maendeleo ya Jamii|Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Meru
4004 |Edwin V. Oganga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Arusha
4005 [Egra B. Mnyamoga Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Tunduru
4006 |(Ejide M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Tunduma Wilaya ya Mkuranga
4007 |Ekinala S. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Nkasi
4008 |[Elen J. Ngwila Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Kibaha
4009 |Elia G. Mkana Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mpwapwa
4010 |Elia Mpanye Mwalimu Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko
4011 |[Elia O. Mpfanye Mwalimu Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko

4012

Elias J. Joseph

l\/lteKnO|Oan Msaldizi
Maabara Mwandamizi

Wilaya ya Nyasa

Manispaa ya Temeke

4013

Elias J. Kidundo

Afisa Hesabu |

Wilaya ya Bumbuli

Manispaa ya Moshi

4014 |Elias J. Ng'ida Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero
4015 |[Elias S. Gaston Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ngara

4016 |Elias S. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Songea
4017 |Elibariki A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buhigwe
4018 |Elibariki J. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Butiama Miji wa Kibaha

4019 |Elibariki J. Mollel Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Arusha

4020 |Elice E. Kimaro Muuguzi Il Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Arusha

4021 |Elice G. Mwangala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete
4022 |Elihazina N. Sembosi Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Meru

4023 |Elimoo A. Mghase Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4024 |Elineema S. Grayson Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Same
4025 |Elioresta C. Mkinga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Jiji la Dodoma
4026 |Elisa Shekizongolo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nachingwea
4027 |(Elisha P. Panyenje Mwalimu Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Bumbuli
4028 |(Eliudy F. Mtwangulu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mpwapwa
4029 |Eliza A. Kissondela Mwalimu Wilaya ya Same Jiji la Dar es Salaam
4030 |[Elizabeth A. Mwakangale Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Kigamboni
4031 |Elizabeth A. Shirima Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Hai
4032 |Elizabeth C. Laurian Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kalambo
4033 |Elizabeth D. Mwakasala Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Arusha
4034 |Elizabeth E. Pius Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Ifakara
4035 |Elizabeth G. Maleka Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam
4036 |(Elizabeth L. Luhaga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora
4037 |Elizabeth N. Adriano Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga
4038 |(Elizabeth P. Masaule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Hai
4039 |Elizabeth P. Masunga Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Morogoro
4040 |Elizabeth S. John Mwalimu Wilaya ya Butiama Manispaa ya Moshi
4041 |Elizabeth S. Makulinga Afisa Muuguzi Msaidizi  [Mji wa Masasi Manispaa ya llemela
4042 |Elizabeth T. Babu Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Mwanza
4043 |Ella S. Malosha Mwalimu Wilaya ya Chato Jiji la Mwanza
4044 |(Ellah Y. Kaguo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Mafinga
4045 |(Ellen B. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga
4046 |(Elly A. Mpogo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4047 |Elvina P. Marcely Mwalimu Wilaya ya Songea Mji wa Kibaha
4048 [Emamanuel D. Edward Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Busega
4049 [Emanuel A. Panga Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Maswa
4050 [Emanuel H. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Sikonge
4051 [Emanuel L. Lalata Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbozi
4052 [Emanuel M. Yamay Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Hanang
4053 [Emanuel N. Amsi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Mji wa Babati
4054 |Emanuel S. Lorri Muuguzi Il Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Lushoto
4055 |Emanuely G. Isack Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Uyui
4056 |Emelda F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Kigamboni
4057 [Emilian L. Remy Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Moshi
4058 [Emily B. John Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Jiji la Arusha
4059 |Emma D. Sanga Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Kinondoni
4060 [Emma R. mkoma Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Jiji la Dar es Salaam
4061 [Emmanuel A. Edwin Mwalimu Wilaya ya Musoma Jiji la Mwanza
4062 [Emmanuel A. Mwangoka Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Busokelo
4063 [Emmanuel A. Umbe Muuguzi Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Hanang'
4064 [Emmanuel D. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbinga
4065 [Emmanuel E. Kela Muuguzi Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Mbarali
4066 |Emmanuel E. Samweli Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chato
4067 [Emmanuel F. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya Moshi
4068 |Emmanuel G. Kagali Mwalimu Wilaya ya ya Mpwapwa Manispaa ya Morogoro
4069 |Emmanuel G. Marco Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya llemela




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4070 [Emmanuel J. Bonya Daktari Il Wilaya ya Tarime Jiji la Mwanza
4071 |Emmanuel J. Malugu Tabibu I Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Ubungo
4072 |Emmanuel J. Mkasanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kiteto
4073 [Emmanuel L. Elisha mwalimu Wilaya ya Kilosa Mji wa Geita
4074 [Emmanuel L. Laizer Mwalimu Mji wa Newala Wilaya ya Meru
4075 [Emmanuel L. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Musoma
4076 |Emmanuel L. Thomas Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Morogoro
4077 |Emmanuel M. Jailos Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mlimba
4078 |Emmanuel M. Mwanisawa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Sumbawanga
4079 [Emmanuel M. Sangu Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Sumbawanga
4080 [Emmanuel N. Joseph Mwalimu Mji wa Mbinga Jiji la Arusha
4081 [Emmanuel N. Masota Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bunda
4082 |Emmanuel P. Kongere Mwalimu Manispaa ya Musoma Manispaa ya llemela
4083 [Emmanuel P. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Maswa
4084 |Emmanuel S. Kazmil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama
4085 |Emmanuel S. Manoti Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Rombo
4086 [Emmanuel Z. Elias Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bariadi
4087 |Emmanuely G. Adriano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga
4088 [Emmanuely H. Lupondo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru
4089 [Emmiliana J. Lwenje Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibaha
4090 [Emmy T. Magwaza Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke
4091 |Enelesi Lisulile Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Morogoro
4092 [(Enjo M. Jumanne Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Ubungo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4093 |Enjotrade A. Kamala /';\A'ﬂm?:nrsglmic;il\/lsaldlz Wilaya ya Kilolo Miji wa Tunduma
4094 (Enock A. Kaigambe Mwalimu Wilaya ya Liwale Mji wa Kibaha
4095 [Enock J. Makala Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iramba
4096 |Epafroida S. Kalekwa Msaidizi wa Afya Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kakonko
4097 |Epifania T. Sway Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Bumbuli
4098 |(Eradius Protas Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nanyumbu
4099 |Erasmus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba
4100 |Erasmus W. Mrema Mwalimu Wilaya ya Korogwe Miji wa Kibaha
4101 |Erasto A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbinga
4102 |Erasto Y. Amos Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Uvinza
4103 |Erenest D. Msago Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Itilima
4104 |Erica A. Mwakilima Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Iringa
4105 |Erick M. Charles Mtendaji wa Kata Wilaya ya Rorya Manispaa ya Ubungo
4106 |Erickson E. Kilasi Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Njombe
4107 |Ermina E. Temba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni
4108 |Eroda K. Ernest Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kaliua
4109 |Ester E. Muganda Afisa Maendeleo ya Jamii|Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma
4110 |Ester G. Msuya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Ngara
4111 |Ester K. Esydory Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kigamboni
4112 |Ester M. Mwinuka Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Kyerwa
4113 |Ester M. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Kinondoni
4114 |Ester Q. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kiteto
4115 |Esther A. Mgute Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Kahama




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4116 |Esther E. Chisinjila Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Dodoma
4117 |Esther K. Mlyamhande Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nzega
4118 |Esther M. Kiwamba Mtendaji wa Mtaa Miji wa Newala Wilaya ya Rombo
4119 |Esther M. Lwitakubi Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Kibaha
4120 |Esther S. Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze
4121 |Esther Z. Mwakili Afisa Ustawi wa Jamii Il [Manispaa ya Iringa Miji wa Kibaha
4122 |Esthery N. John Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya llemela
4123 |Eudia A. Magala Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Madaba
4124 |Eunice I. Kileo Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Hai
4125 |Eustadius C. Bejumula Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kigamboni
4126 [(Euvensia W. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Mvomero
4127 |Eva A. Bututu Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Nzega
4128 |Evarist E. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga
4129 |Evaristo P. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kyela
4130 |Evariter M.John Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Temeke
4131 |Evelina D. Kusoga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Kigoma
4132 |Evelius K. Mutashobya Mwalimu Wilaya ya Musoma Miji wa Kibaha
4133 |Ever J. Mboya Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbeya
4134 |Everina R. Prince Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kwimba
4135 |Everine C. Sekadende Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Shinyanga
4136 [Evodius A. Spridion Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Karagwe
4137 |Evodius R. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukoba
4138 |Exuper F. Chuwa Mteknolojia Dawa Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma
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4139 |Ezekiel P.Kapinga Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Temeke
4140 |Ezekiel Y. Mgonela Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Kongwa
4141 |Ezekieli M. Ndende Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya ltilima
4142 |Fabian J. Lucian Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Ulanga
4143 |Fadhil M. Komba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Tunduru
4144 |Fadhila H. Nyange Muuguzi Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kilindi
4145 |Fadhili J.Kamtunduka Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Temeke
4146 |[Fadhili N. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya lleje

4147 |Faida C. Lussangija Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Chalinze
4148 |Fainance |. Temba Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma

ATIsa Atya Mazingira

4149 |Fakih M. Juma Meaidizi Il Wilaya ya Kyela Manispaa ya Ubungo
4150 [Fanora P. Kivike Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bahi
4151 [Fanuel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Malinyi
4152 |Fanuel H. Bura Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbulu
4153 [Fanueli M. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mufindi
4154 |Faraja A. Mgimba Mteknolojia dawa Il Wilaya ya Mtama Mji wa Kibaha
4155 |Faraja A. Ngusi Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Iringa
4156 |(Faraja E. Mwabwene Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Nkasi
4157 |Faraja H. Ndendya Mwalimu Wilaya ya Mbarali Jiji la Mbeya

4158 |Faraja |I. Mwaijumba Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela
4159 [Faraja O. Kilembe Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Meru
4160 |Faraja S. Mheta Mwalimu Wilaya ya Butiama Jiji la Dodoma
4161 |Faraja Z. Ndendya Mwalimu Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Iringa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4162 |Faraji A. Saula Tabibu Wilaya ya Mlele Jiji la Tanga
4163 |Faraji S. Kazinja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Karagwe
4164 |Farida A. Kimata Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Temeke
4165 |Farida H. Nowalah Afisa Maendeleo ya Jamii[Wilaya ya Rombo Jiji la Tanga
4166 |Farida S. Churi Afisa Afya Mazingira Il Miji wa Newala Manispaa ya Ubungo
4167 |Fathil . Juma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino
4168 |Fatma O. Ally Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Mwanza
4169 [Fatma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu
4170 [Fatuma A. Hamisi Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mpwapwa
4171 |Fatuma B. Khamis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kishapu
4172 |Fatuma D. Kajosi Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Bagamoyo
4173 |Fatuma J. Msumbuka Mwalimu Manispaa ya Mtwara Manispaa ya Kigamboni
4174 |Fatuma M. Kanyanga Mwalimu Wilaya ya Chamwino Mji wa Kibaha
4175 |Fatuma S. Mkakile Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Mafinga
4176 |Fausta U. Venance Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu
4177 |Faustina S. Kirway Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu
4178 |Faustine K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema
4179 |Faustine R. Kahasa Mwalimu Mji Mbinga Wilaya ya Bukoba
4180 [Febronia Aloyce Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Kibaha
4181 |Febronia F. Qwedo Afisa Maendeleo ya Jamii|Mji wa Makambako Mji wa Babati
4182 |Felician M. Polece Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza
4183 |Felister D. Muro Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Kahama
4184 |Felister E. Kabango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Maswa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4185 |Felister F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa
4186 |Felister J. Kilenga Afisa Hesabu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salam
4187 |Felix A. Mwanjejele Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbeya
4188 |Felix D. Mganga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rorya
4189 [Felix G. Msophe Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Temeke
4190 |Felix W. Kimario Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Manyoni
4191 |Ferick M. Sasita Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Mwanza
4192 |Ferister C. Sukumbi Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Momba
4193 |Festo A. Lekaleka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Ifakara
4194 |Festo E. Ginatio Mwalimu Wilaya ya Chunya Jiji la Dodoma
4195 |Fidesta G. Pius Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Moshi
4196 |Fidesta S. Liberath Tabibu | Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Kinondoni
4197 |Fikiri S. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bumbuli
4198 [Filimsi Y.Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali
4199 |Flora B. Tukai Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Gairo Manispaa ya Temeke
4200 |Flora J. Maunga Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Singida
4201 |Flora J. Mwang'onda Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Ubungo
4202 |Flora M. Salema Mwalimu Mji wa Kibaha Mji wa Babati
4203 |[Flora S. Antony Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Meru
4204 |[Florah N. Ogaga Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Bukoba
4205 |Florida A. Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Dar es Salaam
4206 [Foni Paulos Ndale Mwalimu Mji wa Bariadi Wilaya ya Bumbuli
4207 |Fortidas J. Ndibalema Tabibu Mwandamizi Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Bukoba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4208 |Fortunata T. Pasiani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Arusha
4209 |Fortunatha A. Masigati Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4210 |Francis J. Urio Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Lushoto
4211 |Francis M. Malley Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru
4212 |Francis V. Gilba mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu
4213 |Frank C. Luoga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Songea
4214 |Frank J. Ruvumba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya llemela
4215 |Frank R. Mkalala Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Manispaa ya Sumbawanga
4216 |Frank S. Gavana Muuguzi Il Wilaya ya Makete Manispaa ya Ubungo
4217 |Fravia N. Muhangi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ukerewe
4218 |Fredrick K. Oswald mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze
4219 |Fredrick P. Mpoma Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Mvomero
4220 |Fredrick U. Amos Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Meru
4221 |Fredy D. Mwasanguti Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rungwe
4222 |Fredy T. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya ltilima
4223 |Frida A. Sanga Mwalimu Miji wa Makambako Manispaa ya Morogoro
4224 |Frida D. Mwamwilu Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
4225 |[Frida G. Mwamkinga Mwalimu Manispaa ya Songea Jiji la Dodoma
4226 |Frida H. Mgalla Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dodoma
4227 |Frida M. Mahami Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Monduli
4228 |Frida P.Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga
4229 |Furaha A. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kalambo
4230 [Furaha A.Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Manispaa ya Iringa




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4231 |Furaha J. Anselemi Mwalimu Jiji la Mwanza Mji wa Bariadi
4232 |Furaha J. Mkondi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya
4233 |Furaha M. Mangula Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Iringa
4234 |Furahini E. Lesingon Muuguzi Wilaya ya Singida Jiji la Arusha
4235 |Gabriel I. Kasumbi Tabibu I Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo
4236 |Gabriel M.lkombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Misungwi
4237 |Gabriel N. Malegesi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega
4238 |Gabriela P. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbeya
4239 |Gaston A. Lyasato Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Malinyi
4240 |Gaston R. llomo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Mji wa Makambako
4241 |Gaudence D. Mtigumwe Mwalimu Wilaya ya Madaba Manispaa ya Morogoro
4242 |Gelshon B. Muhamila Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kasulu
4243 |Gema G. Kalanga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo
4244 |Geofrey A. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kilolo
4245 |Geofrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa
4246 |George A. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kyela

4247

George M. Lambileki

Msaidizi wa Hesabu

Manispaa ya Iringa

Manispaa ya Kinondoni

4248 |George M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu
4249 |Georgina A. lkanyagwa Mwalimu Wilaya ya Kibondo Jiji la Dar es Salaam
4250 |Gerald L. Meela Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Moshi
4251 |Gerson Y. Yoash Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya ltigi

4252 |Geton Bariki Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Temeke
4253 |Getruda A. Watua Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Nkasi




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4254 |Getruda L. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Ruangwa
4255 |(Getrude M. Kebhe Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo
4256 |Gideon G. Wansu Mwalimu Wilaya ya Missenyi Jiji la Dar es Salaam
4257 |Gideon M. Sengo Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Busokelo
4258 |Gideon S. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ngorongoro
4259 |[Gilbert A. Agustin Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Bagamoyo
4260 |Gimakula J. Manyanya Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Geita
4261 |Gladness A. Lyatuu Mwalimu Mji wa Nzega Manispaa ya Kinondoni
4262 |Gladness G. Bochad Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Geita
4263 |Gloria Mosha Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Tunduma
4264 |Gloria A. Myenga Mwalimu Jiji la Tanga Mji wa Kibaha
4265 |Gloria F. Macha Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Arusha
4266 |[Gloria K. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha
4267 |Gloria M. Anthony Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Morogoro
4268 |Gloria S. Leiyan Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Monduli
4269 |[Gloria T. Machinga Mtendaji wa Kata Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Singida
4270 |Gloria Y. Mweteni Mwalimu Jiji la Arusha Mji wa Kibaha
4271 |Glory M. Mapunda Mteknolojia Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo
4272 |Godfrey C. Mbua Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
4273 |Godfrey D. Luhiga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbarali
4274 |Godfrey E. Kadosa Afisa Hesabu I Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Kinondoni
4275 |Godfrey M. Milla Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbeya
4276 |Godfrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa
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4277 |Godfrey V. Mresa Mteknolojia Maabara Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya llemela
4278 |Godliver M. Michael Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha
4279 |Godmader P. Mwangasi Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Mji wa Mafinga
4280 |Godphrey E. Mafufula Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Momba
4281 [Godwin A. Safiel Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mwanga
4282 |Godwin H. Elly Tabibu I Wilaya ya Kibiti Miji wa Tunduma
4283 |Goodluck C. James Afisa Mtendaji Kata I Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda

4284

Goodluck O. Raphael

Mwalimu

Wilaya ya Meru

Wilaya ya Rombo

4285

Gozaza B. Sharif

Msaidizi wa Afya

Wilaya ya Kibaha

Wilaya ya Msalala

4286 |Grace B. Andrew Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Busega
4287 |Grace D. Lyimo Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha

4288 |Grace H. Makota Muuguzi Wilaya ya Songwe Jiji la Tanga

4289 |Grace K. Komba Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Ubungo
4290 |Grace N. Kalenga Tabibu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kibaha
4291 |Grace N. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbozi
4292 |Grace N. Swai Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam
4293 |Grace W. Pamba Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Morogoro Manispaa ya llemela
4294 |Graceana R. Masatu Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Korogwe
4295 [Gregory A. Ntampela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kisarawe
4296 |Gwamaka A. Mwamasage Mwalimu Wilaya ya Lushoto Miji wa Kibaha

4297 |Gwassa H. Rughajo Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bukombe
4298 |Habibu R. Mtaka Tabibu Meno | Wilaya ya Monduli Manispaa ya Ubungo
4299 [Habili H. Hongoli Dereva Wilaya ya Maswa Mji wa Mafinga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4300 |Hadija A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Tabora
4301 [Hadija A. Sedeu Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Mji wa Kondoa
4302 [Hadija Hassan Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam
4303 [Hadija J. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ushetu Jiji la Dodoma
4304 [Hadija Kitiku Daktari Wilaya ya Liwale Jiji la Dodoma
4305 |Hadija M. Mukhandi Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Bagamoyo
4306 |Hadija O. Njuchi Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4307 [Hadija R. Walii Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Mvomero
4308 |Hadija S. Baisa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Newala
4309 [Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kaliua
4310 |Hadija S.Juma Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mlimba
4311 |Hadija Y. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma
4312 [Hafisa R. Nyahmawa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu
4313 |Haibun F. Ponera Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbinga
4314 |Hakimu S. Machela Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bumbuli
4315 [Halifa M. Maulizo Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Namtumbo
4316 |Halima A. Mohamed Muuguzi Il Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
4317 |Halima H. Musa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Arusha
4318 [Halima M. Bwekku Wasaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbozi
4319 [Halima Mwanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Jiji la Mwanza
4320 [Halima R. Hassan Mwalimu Wilaya ya ltigi Manispaa ya Temeke
4321 [Halima S. Bakari Mwalimu Mji wa Njombe Jiji la Dodoma
4322 |Hamida I. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Mkinga Jiji la Dar es Salaam
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4323 [Hamis A. Matandaya Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Korogwe
4324 [Hamis A. Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Lushoto
4325 [Hamis J. Edward Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba
4326 [Hamis S. Mgowo Mwalimu Miji wa Korogwe Wilaya ya Tandahimba
4327 |Hamisi A. Hamisi Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Temeke
4328 [Hamisi A. Mwambe Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mlimba
4329 [Hamisi H. Jabu Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Kigamboni
4330 [Hamisi J. Edward Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kahama
4331 [Hamisi M. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga
4332 |Hamisi M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Kibaha

4333 [Hamisi T. Mbeyale Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbeya

ATIsa Maendeleo ya Jamil

4334 |Happiness A.Shayo Mwandamizi Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya llemela
4335 |[Happiness B. Henry Muuguzi Wilaya ya Kibaha Jiji la Dar es Salaam
4336 [Happiness D. Fabian Mwalimu Wilaya ya lkungi Jiji la Mbeya

4337 |Happiness H. Chuwa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bagamoyo
4338 |Happiness |. Cyprian Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
4339 |Happiness I. Nkhango Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Kinondoni
4340 [Happiness Munisi Tabibu Il Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4341 [Happiness R. Mcheche Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Dar es Salaam
4342 [(Happiness R. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Geita

4343 |Happy A. Njewa Muuguzi Wilaya ya Igunga Manispaa ya Morogoro
4344 (Happy A.Mwakaleja Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Kibaha

4345 |Happy D. Kafuko Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Mbeya




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4346 [Happy D. Kanda Afisa Lishe I Mji wa Nzega Jiji la Dar es Salaam
4347 |[Happy D. Mbukwa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Mji wa Kibaha
4348 [Happy F. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chamwino
4349 |Happy G. Kasoni Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Sumbawanga
4350 [Happy W. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Wanging'ombe
4351 [Happyness A. Mwakiposa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha
4352 |[Happyness F. Tety Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kwimba
4353 [Happyness J. Hongoli Muuguzi Wilaya ya Mafia Mji wa Njombe
4354 [Happyness J. Mshanga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Bagamoyo
4355 [Happyness K. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Karatu
4356 [Happyness K. Manyama Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Buchosa
4357 |Happyness S. Setas Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Bahi
4358 [Hashim M. Issa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bumbuli
4359 [Hashimu J. Tembele Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam
4360 |Hashimu S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Temeke
4361 [Hassan B. Hassan Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya lkungi
4362 [Hassani M. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto
4363 |Hawa E. Kalenge Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha
4364 |Hawa I. Chande Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kibaha
4365 [Hawa I. Nyanganyi Mwalimu Mji Mafinga Mji wa Nanyamba
4366 [Hawa J. Kesowani Mwalimu Mji wa Bunda Jiji la Mwanza
4367 [Hawa K. Nungu Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
4368 [Hawa M. Funga Afisa Maendeleo ya Jamii|Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4369 [Hawa M. Kiboko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza
4370 [Hawa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro
4371 |Hawa N. Edwin Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Rungwe
4372 |Hawa R. Nkokota Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Mji wa Geita
4373 |Hawai B. Msangi Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Chamwino
4374 |Helena A. Bukuku Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mbeya
4375 |Helena J. Mdete Muuguzi Wilaya ya Igunga Manispaa ya Singida
4376 [Helena L Mollel Mwalimu Wilaya ya Serengeti Mji wa Mbinga
4377 |Helena W. Malingumu Mwalimu Mji wa Ifakara Mji wa Kibaha
4378 |Hellen E. Komba Muuguzi Il Wilaya ya Longido Manispaa ya Ubungo
4379 [Hellen H. Makina Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Kibaha
4380 [Hellen J. Kaaya Msaidizi wa Afya Wilaya ya Rombo Manispaa ya Temeke
4381 |Hellen L. Makungu Tabibu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bukoba
4382 [Hellen P. Makabula Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Arusha
4383 [Hellen W. Mussa Muuguzi Il Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kisarawe
4384 [Helmana M. Mbwala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi
4385 |Hemed S. Mohamed Tabibu Mji wa Newala Manispaa ya Ubungo
4386 [Hendry K. Beda Mwalimu Wilaya ya Hanang' Jiji la Arusha
4387 [Heri N. Jeremiah Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Chato
4388 [Heriel L. Mungaya Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Meru
4389 [Herieth B. Mgani Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Masasi
4390 [Herieth E. Mmanda Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Kigamboni
4391 [Herini E. Muono Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kwimba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4392 [Heryy M. Lubiki Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kibaha
4393 [Hewa J. Katande Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mpwapwa
4394 |Hidaya N. Swebe Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Rungwe
4395 |Hidaya S. Kitimai oo NaenceieoYa BN i wa Kibaha Manispaa ya Kinondoni
4396 |Hilda G. Msalilwa Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Morogoro
4397 [Hilda H. Mandela Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Kilolo
4398 [Hilda M. John Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Temeke
4399 [Hoitasia J. Matemu Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Dar es Salaam
4400 [Hoja K. Nsolima Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Bunda
4401 [Honoratha P. Leopold Mwalimu Miji Ifakara Wilaya ya Biharamulo
4402 [Hossana B. Ngawila Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songea
4403 |Hulda D. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ukerewe
4404 [Huruni H. Ngwenya Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4405 |Husna A. Salehe mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bagamoyo
4406 [Husnal. Idd Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kiteto
4407 [Hussein A. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam
4408 [Hussein M. Mhoja Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyangh'wale Wilaya ya Bukombe
4409 |Hussein O.Mgumila Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Njombe
4410 |Ibrahim A. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Biharamulo
4411 |lbrahim A. Mtunguja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Same
4412 |lbrahim B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu
4413 |Ibrahim K. Adam Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Tanga
4414 |Ibrahim M. Kagoye Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Tarime
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4415 |Ibrahim M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu
4416 |lbrahimu J. Willamu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa
4417 |lbrahimu M. Bayo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Igunga
4418 |ldd H. Mohamed Tabibu I Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mkuranga
4419 |Idd K. Idd Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bagamoyo
4420 |ldd N. Omary Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Manyoni
4421 |Iddi E. Mkengasi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Magu
4422 |(lddy G. Katendele Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Ushetu
4423 |lgembe K. Leke Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mbogwe
4424 |lgnas P. Rubandanya Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Kigoma
4425 |ljumaa S. Hassani mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kilindi
4426 |[lkumboka S. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Sumbawanga
4427 |(lkupa J. Kijole Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Mbozi
4428 |llanga K. Busengwa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Magu
4429 |lliasa H. Mjape mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Arusha
4430 [llonga S. Katumwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kaliua
4431 |lluminata A.Mboya Muuguzi Il Wilaya ya Kiteto Jiji la Dodoma
4432 |lluminatha M. Balloho Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilolo
4433 |Ima A. Kibati Tabibu Mji wa Mbulu Manispaa ya Ubungo
4434 |Imaculatha J. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Iringa
4435 |Imelda B. Sanga mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga
4436 |Imelda Z. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dodoma
4437 |Ingiahed M. Yoel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same
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4438 |Innocent G. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Singida
4439 (Innocent J. Bukulu Mwalimu Wilaya ya Missenyi Jiji la Dodoma
4440 |Innocent M. Winiford Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Mbeya
4441 |Innocent N. Mkwawa Mteknolojia dawa Il Wilaya ya Kondoa Mji wa Korogwe
4442 |(lIren M. Mwanja Afisa Kilimo Il Wilaya ya Momba Wilaya ya Iringa
4443 |lren R. Salufu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero
4444 |Irene D. Bailemba Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Mbozi
4445 |lrene D. Manuo Muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya lleje
4446 |lrene E. Mwakitalima Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Songwe
4447 |lrene E. Ndaro Afisa Muuguzi Msaidizi  [Manispaa yaTemeke Manispaa ya llemela
4448 |lrene K. Munis Muuguzi Il Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Rombo
4449 |lrene R. Salufu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero
4450 |lrenerose N. Kwandavyi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
4451 |(lsaac Z Jummane Daktari Il Mji wa Kasulu Manispaa ya Kahama
4452 |lsack J. Madata Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi
4453 |lsack N. Ndelwa Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya Kyela
4454 |(lsaka A. Ndameze Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Kibaha
4455 (lsaria A. Masawe Msaidizi wa Afya Mji wa Babati Jiji la Arusha
4456 |(lsaya B. Emanuel Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Jiji la Dodoma
4457 |(lsaya B. Kavimbi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mufindi
4458 |lsaya H. Nalaila Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo
4459 (lsaya M. Bisendo Afisa TEHAMA I Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tarime
4460 |Isigaka Y. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ushetu
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4461 |[lsmail A. Bushiri Afisa Kilimo Msaidizi lll  |Wilaya ya Serengeti Mji wa Nanyamba
4462 |lIsrael A. Mtinda Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Itilima

4463 |Israel A. Ndalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Missenyi
4464 |Issa A. Milambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Tabora
4465 |Issa A. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Manispaa ya Tabora
4466 |Issa A. Mohamedi Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Bagamoyo
4467 |lssa K. Magonjwa Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mkuranga
4468 |lssa M. Hizza Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Korogwe
4469 |lssaya G. Issaya Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Serengeti
4470 |lveth D. Bangereza Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sengerema
4471 |izack J. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Mvomero Miji wa Tarime

4472 |Jabili A. Mpita Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Tandahimba
4473 |Jabir H. Konga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Korogwe
4474 |Jackinda R. Ngenzi mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze
4475 |Jackline A. Munisi Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Hai

4476 |[Jackline E. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Moshi
4477 |Jackline F. Ngairo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Willaya ya Ruangwa
4478 |Jackline G. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Sengerema
4479 |[Jackline K. Shayo Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Morogoro
4480 |[Jackline L. Makungwa Muuguzi Miji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
4481 |[Jackline M. Elias Mteknolojia Dawa Il Jiji la Arusha Manispaa ya Kinondoni
4482 |Jackline S. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa
4483 |[Jackson M. Bilungi Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam
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4484 |Jackson M. Masubo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Tarime
4485 |Jackson Tahhani Ombay Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru
4486 |[Jackstine A. Augustine Mwalimu Mji wa Mafinga Manispaa ya Ubungo
4487 |[Jacob L. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ludewa
4488 [Jacob R.Mbaruku Afisa Hesabu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Morogoro
4489 |Jafari M. Naumanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chamwino
4490 (Jahilin L. Henry Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Songea
4491 |Jalia S. Magona Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma
4492 |Jamal A. Sadick Daktari Il Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Kibaha
4493 [Jamal |. Lyoto Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Temeke
4494 |James B. Mwasambalila Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mpimbwe
4495 [James J. Mgalama Mwalimu Wilaya ya Tunduru Jiji la Dodoma
4496 [James M. Patrick Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Kahama
4497 |James R. Shayo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Moshi
4498 |James S. Haule Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya
4499 |James S. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi
4500 [Jamila J. Anthony Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Tarime
4501 |Jamila S. Mpili Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Dar es Salaam
4502 [Jamshid |. Kalema Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya llemela
4503 [Jane D. Ukani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa
4504 |Jane G. Chaula Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete
4505 [Janeth A. Lema Afisa Mifugo Msaidizi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hai
4506 [Janeth D. Kawamala Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Muleba
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4507 [Janeth J. Bunga Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Dar es Salaam
4508 |[Janeth J. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same
4509 |Janeth S. Kumburu Mwalimu Wilaya ya Kibaha Jiji la Dar es Salaam
4510 |Janeth S. Madinda Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Kyerwa
4511 |Janeth U. Ernest Afisa Ustawi wa Jamii Il [Wilaya ya Kondoa Jiji la Dodoma

4512 |Januari L. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Monduli
4513 |Japhet B. Pius Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dar es Salaam
4514 |Japhet K. Shilinde Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya llemela
4515 [Japhet L. Daud Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Mbogwe
4516 [Japhet M. Paul Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang’
4517 [Japhet Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita
4518 |Jaquline K. Urio Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bagamoyo

4519

Jema P. Lugina

Wilaya ya Lushoto

Manispaa ya Temeke

4520 [Jemima J. Ngolo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Chalinze
4521 |Jeneover D. Minja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bariadi
4522 |Jengo M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Geita
4523 |Jeni J. Sirili Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Mpanda
4524 |Jenifer E. Lession Mwalimu Wilaya ya Mwanga Manispaa ya Kigoma
4525 |Jenipher C. Simbeye Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpimbwe
4526 |Jenipher J. Bohela Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Meatu
4527 |Jenitha E. Kanyamwenge Muuguzi Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Magu
4528 |[Jenitha J. Kiiru Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi
4529 [Jeremiah K. Koloma mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bumbuli
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4530 [Jeremiah M. Jackson Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Arusha
4531 |Jesca B. Ndelwa Mwalimu Manispaa ya llemela Jiji la Dodoma
4532 |Jesca C. Mayombe Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Ludewa
4533 |Jesca N. Macklory Muuguzi Il Wilaya ya Kondoa Jiji la Arusha
4534 |Jesca R. Matalu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Jiji la Dar es Salaam
4535 |Jesca S. Tarimo Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Moshi
4536 |Jescar A. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Buchosa Jiji la Mbeya
4537 |Jescar E. Mdingi Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Korogwe Jiji la Dar es Salaam
4538 |[Jeska M. Aristarick Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha
4539 |Jester J. Msigala Mwalimu Wilaya ya Kilwa Jiji la Dar es Salaam
4540 |Jestina C. Mwalimu mg:jia?itﬁumbukumbu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Ubungo
4541 |Jevina M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Ukerewe
4542 |Jidudo E. Mchembe mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Mbeya
4543 |Jigija M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Itilima
4544 |Jilala S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kishapu
4545 |(Jilly J. Mwangwala Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mbeya
4546 |[Joan E. Lusingo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kahama
4547 |Joanes J. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Same
4548 |Joely S. Goroi Mwalimu Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Meru
4549 |Jofrey S. Okesh Muuguzi Wilaya ya Karatu Jiji la Mbeya
4550 |Johanes T. Salvatory mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya llemela
4551 [Johanitha K. Mtagwaba Muuguzi Wilaya ya Missenyi Jiji la Arusha
4552 |Johannes W. Shumbusho Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Jiji la Dodoma
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4553 |[Johari A. Issa Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Dodoma
4554 (Johari |.Kilangi Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma
4555 |Johari Y. Sehelo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkalama
4556 |[Johary A. Kizinja Mwalimu Wilaya ya Missenyi Manispaa ya llemela
4557 |John A. Bira Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chemba
4558 [John A. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya ltilima
4559 |John C.Mshana Muuguzi Wilaya ya Kilolo Jiji la Arusha
4560 |John D. Omary Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Morogoro
4561 [John H. Daudi Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Muheza
4562 [John J. Hilali Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Temeke
4563 [John J. Urassa Mhasibu Msaidizi Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Chalinze
4564 [John L. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dar Es Salaam
4565 [John M. Anthony Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Mpanda
4566 [John M. Mwitta Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Butiama
4567 [John P. Baluba Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Misungwi
4568 |John S. Joseph Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Bariadi
4569 |John S. Mafui Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya Morogoro
4570 [John S. Msangazila Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mbeya
4571 |John W. Masesa Daktari Il Miji wa Mbulu Wilaya ya Bagamoyo
4572 |John W. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Ubungo
4573 [John Z. Hilali Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Temeke
4574 |Johnson C. Mfanga Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Arusha
4575 [Johnson Z. Kileo Afisa Mifugo Msaidizi Mji wa Newala Wilaya ya Rombo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4576 |Jonas M. Obed Afisa Kilimo Msaidizi Il Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Magu
4577 |Jonathan S. Nyang'han Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe
4578 |Joseline I. Mwambe Tabibu Il Wilaya ya Igunga Wilaya ya Bagamoyo
4579 |Joseph C. Dason Mwalimu Mji wa Makambako Wilaya ya Nkasi
4580 [Joseph E. Nyilila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe
4581 [Joseph F. Akuty Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Temeke
4582 |Joseph F. Challe Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Madaba
4583 [Joseph K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nzega
4584 [Joseph M. Lukenza Afisa Tabibu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya llemela
4585 |Joseph O. Luhwa Afisa Uvuvi Manispaa ya Musoma Wilaya ya Magu
4586 |Joseph R. Suli Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Iringa
4587 |Joseph S. Mligo Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Wanging'ombe
4588 |Joseph S. Shedrack Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Temeke
4589 [Joseph T.Nyangunda Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi
4590 [Joseph W. Makoba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Rorya
4591 |Josephat C. Magendelo Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Nkasi
4592 |Josephat S. Elisha Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Bunda
4593 |Josephati S. Komesha Tabibu Il Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Tunduma
4594 [Josephine J. Zake Mwalimu Manispaa ya Bukoba Mji wa Masasi
4595 [Josephine P. Moses Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Monduli
4596 |Josephine S. Simon Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Moshi
4597 [Joshua M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Mwanza
4598 |[Joshua R. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa
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4599 |(Josia |. Zawagholi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Arusha
4600 [Jovice M. Mayombo Mwalimu Mji wa Masasi Manispaa ya Bukoba
4601 |Jovin T. Okech Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Tarime
4602 [Jovina K.Thobias Mwalimu Wilaya ya Kigoma Jiji la Arusha
4603 |Jovine A. Chacha Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Chemba
4604 |Jovitta A. Chaula Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Mji wa Njombe
4605 [Joyce J. Nyambija Muuguzi Wilaya ya Ngara Jiji la Mwanza
4606 [Joyce A. Mlenga mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Iringa
4607 [Joyce A. Muyogoro Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyangh'wale Wilaya ya Bukombe
4608 [Joyce D. Matozi Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Mpanda
4609 [Joyce E. Massawe Mwalimu Wilaya ya Momba Jiji la Dar es Salaam
4610 |Joyce E. Mwanga Muunguzi Msaidizi Wilaya ya Kongwa Manispaa ya Ubungo
4611 |Joyce F. Tigiya Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto
4612 [Joyce G. Mwangila Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Mkuranga
4613 |Joyce G. Nicola Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kiteto
4614 |Joyce M. Mathias Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Morogoro
4615 [Joyce Mbala Tabibu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Mwanga
4616 |Joyce S. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bukombe
4617 [Judica K. Justus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ngara
4618 |[Judith J. Darema Mwalimu Wilaya ya Butiama Jiji la Mwanza
4619 [Judith M. Hyera Mtendaji wa Kata I Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
4620 |Judith S. Rafael mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Pangani
4621 |Julia J. Lulandaza Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Iringa
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4622 |Julia S. Namkwahe Afisa Muugizi Msaidizi Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Kinondoni
4623 |[Julieth N. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Rorya Mji wa Geita
4624 |[Julieth P. Mloka Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kongwa Mji wa Kibaha
4625 |Julieth S. Ezidory Afisa Kilimo Msaidizi | Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Bahi
4626 |Julieth S. Mbise Muuguzi Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni
4627 |Julius M. Oscar Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Manyoni
4628 |Juma A. Salumu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba
4629 |Juma D. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Temeke
4630 [Juma J. Luhenda Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Misungwi
4631 [Juma J. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Kibaha
4632 [Juma K. Bikiz Daktari Il Wilaya ya Mwanga Mji wa Kibaha
4633 [Juma L. Shija Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Manispaa ya Temeke
4634 [Juma N. Kitondolo Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Misungwi
4635 [Juma R. Msuka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilosa
4636 |Juma S. Ally Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilindi
4637 |Juma S. Bakari Mwalimu Wilaya ya Mtama Jiji la Tanga
4638 |Juma S. Kambona Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Morogoro
4639 |Juma S. Mfinanga Afisa Biashara Wilaya ya Nyang'hwale Jiji la Dar es Salaam
4640 [Juma T. Masonga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Itilima
4641 |Jumaa Y. Salehe Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Ubungo
4642 [Jumanne M. Werema Mwalimu Wilaya ya Kilosa Jiji la Mwanza
4643 [Jumanne W. Makabe Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua
4644 [Jumapili A. Moto Mtendaji wa Kijiji 111 Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Ubungo
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4645 |Jumapili C. Jamberi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sikonge
4646 |Justina G. Lwambura Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ushetu Manispaa ya llemela
4647 |[Justina M. Makusanyo Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma
4648 |[Justina M. Martin Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Morogoro
4649 |[Justo T. Tibashobore Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe
4650 [Juvent R. Paul Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Gairo
4651 |Kaburwa P.Ndaro Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Serengeti
4652 |Kachenga A. Abbas Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilwa
4653 [Kadogo J. Bambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara
4654 |Kadria A. Swai Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Temeke
4655 |Kalekwa M. Sasita Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Gairo
4656 |(Kalista T. Valentini Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Rombo
4657 |Kalister N. Ekson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Songwe
4658 |Kalunguru G. Mlula Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Mji wa Mafinga
4659 [Kamila P. Kangwele mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Ubungo
4660 |Kanambora G. Swai Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Meru
4661 [Karuba |. Karangila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi
4662 |Kasuka M. Sweka Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu
4663 |Katwiga K. Anthony Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mwanza
4664 |Kaundime S. Masakilija Muuguzi Wilaya ya Rombo Jiji la Arusha
4665 |[Kayanda T. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza
4666 |Kazubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo
4667 |Kelly K. Mwakalebela Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbeya
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4668 |[Kelvin L. Didas Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Muleba
4669 |Kelvin R. Gonzalves Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Karagwe
4670 [Keneth G. Mpango Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega
4671 |Kenned M. Makyelana Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibaha
4672 |Kezia B. Musa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu
4673 |Kezia P. Magero Muuguzi Mji wa Tunduma Jiji la Mwanza
4674 |Khadija H. Yassin Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4675 |Khadija S. Mchapeni Muuguzi | Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chamwino
4676 |Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe
4677 |Khalid M. Rwenza Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe
4678 |[Kibibi H. Ramadhani Mtunza Kumbukumbu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Pangani
4679 |Kijakazi R. Ismail Msaidizi wa Afya Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bagamoyo
4680 |Kimbati N. Saipi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ngorongoro
4681 |Kirenge M. Sororo mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rorya
4682 |Kissa L. Brown Mtendaji wa Kata Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Songea
4683 |[Kitende D. Wanga Muuguzi Il Wilaya ya Kilindi Jiji la Mwanza
4684 |(Klaudina A. Ngondo Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Makete
4685 [Kobwa M. Rukula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro
4686 [Kudra |. Nkumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero
4687 |Kulusumu M. Mbade Msaidizi wa Afya Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea
4688 |Kuluthumu S. Mohamed Muuguzi Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Tanga
4689 |Kuruthum J. Simba Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dodoma
4690 |Kwido J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Jiji la Dodoma
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4691 |Kwizela S. Ntamuti Mteknolojia Maabara Wilaya ya Hanang Jiji la Mwanza

4692 [Lameki Matunu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Biharamulo
4693 |Latifa A. Chongwe Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi

4694 |Latifa A. Halifa Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Kigamboni
4695 |Latifa A. Mketo Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Manispaa ya Moshi
4696 |Latifa B. Shemzigwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Kigamboni
4697 |Latifa S.Athumani Mwalimu Wilaya ya Nyasa Manispaa ya Temeke
4698 |Latipha S. Manjawa Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Korogwe

4699 |Laurencia D. Mnyabebe Daktari Il Wilaya ya Muleba Manispaa ya Ubungo
4700 [Lazaro N. Petre Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Kigamboni
4701 |Lea S. Mlangali Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbozi

4702 [Leah C. Mbonaga Muuguzi Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mbeya

4703 [Leah M. Aron Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mtwara

4704 [Leah M. Daud Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kishapu
4705 [Leah R.Ngomela Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ukerewe
4706 |Leah S. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kigamboni
4707 |Leah Z. Mushi Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kinondoni
4708 [Lemi M. Maguta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chato

4709 [Leokadia A. Mtumbuka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kilwa

4710 [Leonard L. Malipesa Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Igunga

4711 |Leonard M. Laurence ,:A?A?::]::ﬂr:gidz' Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rombo

4712 |Leonard R. Mboje Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Uyui

4713 |leonard W. Charles Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Musoma
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4714 |Leonard Z. Tarmo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Arusha

4715 |Leonia E. Ikera Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Moshi

4716 |Leticia E. Basindi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Biharamulo
4717 |Leticia R. Nhungwa Afisa Muuguzi Msaidizi Il |Mji wa Tarime Manispaa ya Kinondoni
4718 [Leticia S. Mkoy Muuguzi Wilaya ya Muheza Wilaya ya Geita

4719 |[Levice F. Shirima Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Morogoro

4720

Lewis S. Mbulyimo

Afisa TEHAMA I

Wilaya ya Mvomero

Jiji la Dodoma

4721 |Lidia F. Ndongo Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Morogoro
4722 |Lidia M. Sambala Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salaam
4723 |Lightiness N. Masile Afisa kilimo Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Meru

4724 |Lightnes J. Macha Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Meru

4725 |Lightness J. Nnko Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Mbeya

4726 |Lightness L. Mbise Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Arusha
4727 |Lightness S. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mvomero
4728 |Lightness Urio Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Kinondoni
4729 |Lightness W. Mashusha Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe
4730 |Lilian B. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rorya

4731 [Lilian C. Lema Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Dar es Salaam
4732 |Lilian F. Kweka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro
4733 |Lilian H. Nsumbule Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Rungwe
4734 |Lilian M. Frank Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Ubungo
4735 [Lilian M. Sebastian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Morogoro
4736 [Lilian R. Salehe mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muheza




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4737 |Lilian V. Lyimo Muuguzi Wilaya ya Korogwe Jiji la Dar es Salaam
4738 |Lilian Y. Mdalanga Muuguzi Wilaya ya Hai Miji wa Geita
4739 |Limando Z. Ngunyi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bagamoyo
4740 |Linda J. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kondoa
4741 |Linea S. Laurent Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Butiama
4742 |[Linus M. Silyvester Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Kwimba
4743 |Linus N. Burchard Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ngara
4744 |Lodrick B. Stanslaus Mteknolojia Dawa Wilaya ya Karatu Manispaa ya Kinondoni
4745 |Loduvo K. Karani Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Longido
4746 |Loishiye L. Muterian Muuguzi Mkunga |l Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Babati
4747 |Loveland E. Makundi Daktari Msaidizi Mionzi  |Wilaya ya Siha Manispaa ya Kinondoni
4748 |[Loveness L. Mollel Katibu wa Afya Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Monduli
4749 |[Loveness S. Balaile Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Dodoma
4750 [Lucas B. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Itilima
4751 [Lucas M. Sylivester Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mlimba
4752 |Lucia A.Christopha Mwalimu Wilaya ya Geita Mji wa Babati
4753 |[Lucia S. Mzirai Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkuranga
4754 |Lucida V. Kayombo Muuguzi Mkuu Msaidizi |Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Morogoro
4755 |Luckson V. Mwashala Tabibu Mji wa Nanyamba Manispaa ya Ubungo
4756 |[Lucy B. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Rombo Manispaa ya Kigamboni
4757 |Lucy C. Mashinga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ulanga
4758 |[Lucy J. Mtwangiri Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa
4759 |Lucy K. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4760 |Lucy M. Kandila Mwalimu Wilaya ya Monduli Miji wa Babati
4761 |Lucy M. Mahembe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Meru
4762 |Lucy M. Sitta Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dodoma
4763 |Lucy P. Massawe Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meru
4764 |[Lugela O. Herman Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe
4765 [Luhalala N. Jackson Tabibu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Misungwi
4766 |Lulu A. Kanjoronga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Rungwe
4767 |Lulu E. Ndali oo - amadun Wilaya ya Kisarawe Jiji la Mwanza
4768 |Lulu V. Mtavangu Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Mkuranga
4769 |Lupakisyo A. Kapenja Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Morogoro
4770 [Lusekelo |. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge
4771 [Lusekelo M. Abel Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Mbozi
4772 |Luseshelo L. Mgale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Namtumbo
4773 |Lustika A. Livadi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Kibaha
4774 |Lusubilo I. Ngunule Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Meru
4775 |Lutengano S. Simon Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mbeya
4776 |Luttu N. Zebadayo® Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Shinyanga
4777 |Lutufyo B. Aswile Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Jiji la Mbeya
4778 |Lydia B. Ngwegwe Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Ubungo
4779 |Lydia E. Ndongo Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dar es Salaam
4780 |[Lydia M. Lugee Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Mwanza
4781 |Lydiya S. Mabula Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mkalama
4782 |Mabula J. Paul Afisa Kilimo Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4783 [Mabula L. Sumbuka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kishapu
4784 |Machibya E. Munale Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Sengerema
4785 |Mackline S. Mgonja Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Mkuranga
4786 |Macrina M. Mabruck Mwalimu Wilaya ya Ngara Manispaa ya Ubungo
4787 |Maganga G. Okeyo Tabibu Msaidizi Wilaya ya Hai jiji la Arusha
4788 [Magdalena N. Gidalwa Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kondoa
4789 |Magdalena N. Samwel Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Tarime
4790 [Magdalena R. Chicharo Afisa Ustawi wa Jamii Il [Wilaya ya Ludewa Miji wa Nzega
4791 |Mageth K. Slegeray Muuguzi Wilaya ya Madaba Wilaya ya Karatu
4792 |Magige H. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam
4793 [Magosi M. Magosi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni
4794 [(Magreth D. Lubelege Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Misungwi
4795 |Magreth F. Shitindi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino
4796 [Magreth J. Mihwela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Itigi
4797 |Magreth K. Slegeray Muuguzi Il Wilaya ya Madaba Wilaya ya Karatu
4798 |Magreth R. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bagamoyo
4799 [Magreth S. Antony Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dar es Salaam
4800 |Mahamudu M. Said Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Handeni
4801 [Maimuna W. Makata Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Kigamboni
4802 |Maisara A. Togwa Mwalimu Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Temeke
4803 |Majaliwa M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko
4804 [Makalius N. Melkio Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nkasi
4805 |Makame H. Bakari Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Korogwe




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4806 |Makighenda S. Kiluwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Kinondoni
4807 |Makoye M. Sita Dereva Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mlele
4808 |Maliki T. Munissy mwalimu Wilaya ya Siha Manispaa ya Ubungo
4809 [Malongo B. Masanja mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo
4810 |Mamertha P. Buretta Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Jiji la Dodoma
4811 [Mannerism G. Mang'ola Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Morogoro
4812 [Marcelina J. Axwesi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kalambo
4813 [Marco E. Chikuyu Tabibu Il Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi
4814 |Marco E. Mihayo Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Ubungo
4815 |Marco L. Haule Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Njombe
4816 |Marco S. Elias Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Kigamboni
4817 |Margareth A. Mbezi Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4818 [Maria C. Labaa Mtendaji wa Kata Wilaya ya Manyoni Jiji la Dodoma
4819 |Maria J. Mila Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Ubungo
4820 [(Maria M. Katembo mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mbinga
4821 |Maria N. Misangu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Magu
4822 |Maria N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Kinondoni
4823 [Maria P. Masanja Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Bariadi
4824 |Mariam A. Masasi Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya Ubungo
4825 |Mariam A. Mtuluwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Jiji la Mbeya
4826 [(Mariam A. Omary Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu
4827 |Mariam B. Kyando Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Miji wa Kibaha
4828 |Mariam E.Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya lleje




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4829 [Mariam H. Ngonyora Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Mbozi
4830 [Mariam |. Khamisi Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kibaha
4831 [Mariam J. Mkopi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Chemba
4832 (Mariam K. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilosa
4833 [Mariam K.Mambo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Rufiji
4834 |(Mariam M. Edward Mwalimu Wilaya ya Ikungi Jiji la Mwanza
4835 [Mariam M. Kindoli Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Handeni Manispaa ya Moshi
4836 [Mariam M. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Mji wa Kibaha
4837 [Mariam N.Mtale Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Butiama Manispaa ya llemela
4838 [Mariam R.Mwongo Mwalimu Wilaya ya ltilima Manispaa ya Lindi
4839 [Mariam W. Mbewe Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Urambo
4840 [Mariam Y. Makolo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
4841 [Mariam Y. Ndege Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni
4842 (MariamA. Abdu Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Kinondoni
4843 [Mariamu A.Kilango Mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Kibaha
4844 [(Mariamu H. Jadi Mteknolojia Dawa Il Wilaya ya Bukombe Manispaa ya Kinondoni
4845 [Mariana T. Msaki Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro
4846 [Marietha B. Luoga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kyela
4847 |Marietha D. Bayyo Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Babati
4848 [Marietha J. Kitokelezi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Mji wa Kibaha
4849 [Marietha K. Joseph Muuguzi Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo
4850 |Mariki S. Mdetele Afisa Uvuvi Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Busega
4851 [Marko M. Magubika Mwalimu Wilaya ya Kaliua Mji wa Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4852 |Marry C. Tarimo Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Ubungo
4853 [Marry E. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Jiji la Dodoma
4854 [(Marry S. Njiku Afisa Afya Msaidizi Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Kinondoni
4855 [Martha A. Mgeni Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Iringa
4856 |[martha B. Mgowele Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega
4857 [Martha K. Mgeta Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mbeya
4858 |Martha L. Sukuriet Mwalimu Wilaya ya Mvomero Mji wa Babati
4859 [Martha N. Maembe Msaidizi wa Afya Manispaa ya Iringa Manispaa ya Ubungo
4860 |Martha S. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Muheza Jiji la Mbeya
4861 |Martha U. Sumay Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Mbulu
4862 [Martin J. Mwakibibi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbozi
4863 [Martin P. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar es Salaam
4864 |Mary B. Orota Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Arusha
4865 [Mary D. Mmbaga Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same
4866 [(Mary E. Mundolewa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mvomero
4867 [Mary E. Torongei Mwalimu Mji wa Newala Jiji la Arusha
4868 [Mary F.Moshi Mwalimu Wilaya ya Itilima Manispaa ya kinondoni
4869 |Mary G. Ndaro Afisa Maendeleo ya Jamii|Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Kigamboni
4870 |Mary L. Peter Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru
4871 |Mary M. Mbwambo Mwalimu Miji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
4872 [Mary P. Kiula Mwalimu Mji wa Mafinga Mji wa Geita
4873 |Mary S. Deodath Mwalimu Mji wa Kibaha Wilaya ya Mkuranga
4874 |Mary S. Frank Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Mwanza
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4875 |Mary T. Kitende Katibu wa Afya Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Korogwe
4876 |[Mary T. Peter Mwalimu Mji wa Nzega Jiji la Dodoma
4877 |Masalu M. Faustine Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Buchosa
4878 [Masanja Daniel Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Singida
4879 [Masanja B. Jackson Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chato
4880 [Mashaka A. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Tanga
4881 [Mashaka L. Mgalila Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Mji wa Bunda
4882 [Mastidia |. Rwajula Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Makete Wilaya ya Mvomero
4883 |Masumbuko S. Uledi Mwalimu Wilaya ya ltigi Manispaa ya Kigamboni
4884 [(Matabula P. Kasabuku Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Chato
4885 [Matatizo M. Erastone Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela
4886 [Matha N. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ulanga
4887 |Mathay T. Matay Mwalimu Manispaa ya llemela Miji wa Mbulu
4888 |Mathias S. Makungu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Jiji la Mwanza
4889 [Matola A. Ng'oloko Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Nachingwea
4890 |Maua A. Siwakwi Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bunda
4891 [Maula K. Deusdedith mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Tarime
4892 [Maulid M. Mtimali mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nachingwea
4893 |Maulisia S. Msilu Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kilolo
4894 |Maureen T. Kaunga Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Dar es Salaam
4895 [Maurinius J. John Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu
4896 [Mawazo M. Mlyakando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa
4897 [(Mbabila Hilary Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mtwara
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4898 [Mbaraka J. Ndondo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Mji wa Korogwe
4899 |Mbusiro S. Marwa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Kinondoni
4900 |Meckson C. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Ludewa Mji wa Makambako
4901 |Mectrida S. Faustine Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Muleba
4902 [Mekaja E. Mang'ang'a Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Nzega
4903 [Melania L. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Njombe
4904 [Meleji L. Melta Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kiteto
4905 [Melesiana R. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze
4906 |Melkiori G. Mosha Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Moshi
4907 [Mella E. Katamba Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Kiteto Manispaa ya Morogoro
4908 [Menas A. John Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Buhigwe
4909 [Mengi D. Karege Daktari Il Wilaya ya Monduli Jiji la Mwanza
4910 [Mercy O. Elibariki Mwalimu Wilaya ya Misungwi Jiji la Dar es Salaam
4911 [Meristedes K. Leonard Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Hai
4912 |Merulus K. Otto Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Misungwi
4913 [Mery G. Njiro Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bagamoyo
4914 |Meshack J. Gwayega Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Biharamulo
4915 [Meshack N. Ngati Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kigoma
4916 |Messia S. Mwaipopo Daktari Ill Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Mbeya
4917 |Methew M. Chahe Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbarali
4918 |Mfalingundi Mohamed Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni
4919 |Mgaka P. Maramba Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Musoma
4920 [Mgeni M. Mwajasho Mwalimu Wilaya ya Kwimba Jiji la Tanga
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4921 |Mgisha F. Tibagwa Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Karagwe
4922 |Mhina T. Mhina Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Same
4923 |Mhoja T. Chalula Afisa Kilimo Msaidizi | Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu
4924 |Michael B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same
4925 [Michael E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya lleje

4926

Michael J. Danga

Afisa Maendeleo ya Jamii

Wilaya ya Sengerema

Wilaya ya Chamwino

4927 |Michael K. Ndimbo Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Manispaa ya Songea

4928 [Michael P. Mabeyo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba

4929 |Michael W.Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ludewa

4930 |Mika A. Mwaifuge Mwalimu Wilaya ya Kishapu Manispaa ya Sumbawanga
4931 |Milka S. Edward Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Chemba

4932 [Millen E. Belegela Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam

4933 [Milton K. Yuso Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Mbeya

4934 [Milton Martin Hungu mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Buchosa

4935

Miriam M. Kindoi

Wilaya ya Handeni

Manispaa ya Moshi

4936

Mishoni M. Mbwayayi

Mwalimu

Wilaya ya Ukerewe

Wilaya ya Mbarali

4937 |Misoji E. Sahani Msanifu Majengo | Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Temeke
4938 |Mkaze G. Kiravu mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kilindi

4939 [(Mleba M. Peres Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi
4940 [(Mlekwa J. Daudi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo
4941 (Mlulo B. Mugema Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe
4942 (Mocha M. Ignas Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kigamboni
4943 [Modest N. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Mji wa Babati
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4944 [Modesta I. Nyule Mwalimu Wilaya ya Maswa Manispaa ya Shinyanga
4945 [Modester M. Katusime Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kyerwa
4946 |Mohamed |. Shauri Afisa Maendeleo ya Jamii|Wilaya ya Kakonko Mji wa Kibaha
4947 |Mohamed J. Saidi Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Bumbuli
4948 [Mohamed M. Matu Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muheza
4949 [Mohamed R. Kimpundu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Singida
4950 |Mohamed T. Mfalingundi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Kinondoni
4951 [Mohammed H. Ngotwike Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Liwale
4952 |Mohochi G. Mohochi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Rorya
4953 [Monica A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Ulanga Manispaa ya Ubungo
4954 |Monica A. Sulle Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Babati
4955 [Monica J. Mwakaje Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chamwino
4956 [Monica P. Daudi Mwalimu Mji wa Geita Jiji la Dodoma
4957 |Monica P. Shauri Katibu wa Afya | Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Sikonge
4958 |Monica S. Fisimba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Iringa
4959 |Monica S. Lemu Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo
4960 [Morgan A. Mwabeleja Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Njombe
4961 [Moses M. Masama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bumbuli
4962 [Moshi K. Hesa Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Magu
4963 |Mosses A. Chiunga Muuguzi Il Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Lindi
4964 [Mpendwa N. Manyeli Muuguzi Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Chamwino
4965 |Mpoki S. Elenesti Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kibaha
4966 [Mpoto M. Nassoro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Ubungo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4967 [Mrema Y. Mkomange Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Morogoro
4968 |Msafiri N. Kihara Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Same
4969 [Msama J. Msullaah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilolo
4970 |Mshigwa M. Masulubu Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya llemela
4971 [Mtatiro S. Winani Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Morogoro
4972 |Mudamu K. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ushetu
4973 |Muganyizi K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Dar es Salaam
4974 |Mugeta B. Mukali Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe
4975 [Muhidini H. Khalfan Afisa Kilimo Mwandamizi |Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mkuranga
4976 [Mukumbi F. Ferdinand Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Kigamboni
4977 |Mulg H. Msangi Mteknolojia Maabara Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Hai
4978 |Mursali I. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Chemba
4979 [Musa M. Davies Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba
4980 [Musa P. Mwanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Mji wa Bunda
4981 [Musalika E. Magusi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Kinondoni
4982 [Mushi P. Lupenza Mwalimu Wilaya ya lleje Jiji la Mbeya
4983 [Mussa A. Marando Afisa Ugavi Wilaya ya Liwale Jiji la Dar es Salaam
4984 |Mussa A.Alfan Muuguzi Il Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Geita
4985 [Mussa J. Jagadi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa
4986 [Mussa M. Rashid Mteknolojia Dawa Wilaya ya Nkasi Manispaa ya llemela
4987 |Mussa M. Vedastus Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Magu
4988 |Mustafa R. Shaibu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba
4989 [Mustapha M. Salum Muuguzi Mji wa Bunda Wilaya ya Mvomero




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
4990 |Muzddat S. Mohamed Afisa Mazingira |l Wilaya ya Malinyi Manispaa ya Kigoma
4991 [Mwahija H. Kiwamba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkuranga
4992 [Mwaigwa Masashi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Ubungo
4993 [Mwajuma B. Bugumba Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Mkalama Jiji la Tanga
4994 (Mwajuma M. Pesambili Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Tabora
4995 |Mwajuma M. Sigela Katibu Muhtasi Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni
4996 |Mwakadi O.Baya Mwalimu Wilaya ya Urambo Mji wa Kibaha
4997 [Mwamed R. Mwalupola Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Chato
4998 [Mwanaache H. Moh'd Muuguzi Il Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Chamwino
4999 |Mwanabiya R. Sururu Mtunza Kumbukumbu Wilaya ya Mtama Manispaa ya Kinondoni
5000 [Mwanahamisa H. Ubuguyu Msaidizi wa Afya Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkuranga
5001 [Mwanahamisi B. Hamis Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bagamoyo
5002 |Mwanahamisi M. Chande Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea
5003 [Mwanahamisi M. Mtwanga Tabibu Meno Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni
5004 (Mwanahawa A. Mtima Mwalimu Wilaya ya Mtama Mji wa Masasi
5005 |Mwanahawa H. Mwachitiku Muuguzi Il Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Kibaha
5006 |Mwanahawa S. Kamayo Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam
5007 |Mwanahawa S. Msonga Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mlimba
5008 |Mwanaidi A. Idd Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Kahama
5009 [Mwanaidi A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Mji wa handeni
5010 [Mwanaidi B. Lubao Mtendaji wa Kata Wilaya ya Nkasi Mji wa Mafinga
5011 |Mwanaidi O. Salim Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Korogwe
5012 |Mwanaidi O. Shemkai Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Mji wa Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5013 [Mwanaidi R. Ally Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Mkuranga
5014 |Mwanaisha I. Burhan Afisa Maendeleo ya Jamii [Mji wa Babati Manispaa ya Kahama
5015 |Mwanaisha M. Amani Muuguzi Wilaya ya Kyela Jiji la Mbeya
5016 |Mwanaisha S. Ibrahim Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni
5017 |Mwanaisha S. Shekule Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kinondoni
5018 [Mwantumu J. Teketeke Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mkuranga
5019 [Mwasiti O. Mayunga Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Manispaa ya Morogoro
5020 [Mwikwabe M. Malimali Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mwanza
5021 |Mwilwa T. Mseluka Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kigamboni
5022 [Mwimba C. Mang'oko Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Jiji la Dodoma
5023 |Mydear H. Mwanyiro Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kigoma
5024 |Naishiye R.Paulo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Jiji la Mwanza
5025 |Nami K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Ngorongoro
5026 [Namrinda J. Mjema Mwalimu Jiji la Tanga Mji wa Kibaha
5027 |Namsifu A. Kilango Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Nsimbo
5028 |Nancy G. Lyimo Afisa Utumishi Il Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo
5029 [Nancy J. Ngalesoni Mwalimu Wilaya ya Chalinze Mji wa Korogwe
5030 [Nandwike J. Kibona Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Busokelo
5031 |Naomi E. Lwenge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sikonge
5032 [Naomi M. Mwakyambiki Mwalimu Wilaya ya Mbozi Jiji la Mbeya
5033 |Naomi S. Kitwana Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Sengerema Mji wa Masasi
5034 |Napenda E. Shabani mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli
5035 [Napendaely J. Mlay Mtendaji wa Kata Il Wilaya ya Same Wilaya ya Arusha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5036 |Nashiri S. Mnakatu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mtama
5037 |Nasibu K. Kaboza Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kasulu
5038 |Nasibu S. Ng'ahala Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga
5039 [Nasra K. Hassan Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi
5040 |Nasra S. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
5041 [Nathaniel B. Kipili Afisa Utumishi Il Wilaya ya Mbarali Mji wa Makambako
5042 [Naumi T. Kamendu Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi
5043 |Naza M. Stanley Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Ubungo
5044 |Nazaro M. Antoni Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Arusha
5045 |Nazifa M. Mitabuko Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Muleba
5046 [Nchambi N. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Geita
5047 |Ndaizeye S. Matabwa Mwalimu Manispaa ya Morogoro Mji wa Kibaha
5048 [Ndaturu Y. William Tabibu Il Mji wa Njombe Manispaa ya llemela
5049 [Ndetomaliswa J. Nsumbula Mwalimu Wilaya ya Korogwe Mji wa Korogwe
5050 |Neddy J. Sichona Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya
5051 [Neema A. llunde Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Rufiji
5052 |Neema A. Mgohele Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela
5053 [Neema B. Mantoga Mwalimu Wilaya ya Madaba Mji wa Kibaha
5054 |Neema D.Mkude Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji la Dodoma
5055 [Neema E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Malinyi Jiji la Arusha
5056 |Neema E. Mashambo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Lushoto
5057 |Neema E. Msemwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbeya
5058 |Neema H. Shungu Ansa Maendeleo ya Jami Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mbinga

Mkuu |




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5059 |Neema |. Msuya f-\nsa viaendeleo ya Jami Wilaya ya Serengeti Manispaa ya Kigamboni
5060 [Neema I. Palanjo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Meru
5061 [Neema J. Jairo Mwalimu Jiji la Arusha Jiji la Dodoma
5062 |Neema J. Mugendi Mwalimu Wilaya ya Makete Manispaa ya Ubungo
5063 |Neema J. Sabore Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida
5064 |Neema J. Shao Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Temeke
5065 |Neema K. Maiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Dodoma
5066 |Neema K. Sanjo mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa
5067 |Neema L. Mwakosya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Morogoro
5068 |Neema M. Mmary Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Arusha
5069 [Neema M. Peter Mwalimu Wilaya ya Misungwi Jiji la Dodoma
5070 |[Neema N. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bunda Manispaa ya llemela
5071 |[Neema N.Ng'eve Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Babati
5072 |Neema O. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Ikungi Jiji la Arusha
5073 |Neema R. Nzige Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Babati
5074 |Neema S. Balama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Iringa
5075 |Neema S. Kitiku Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Chamwino
5076 |Neema S. Mwalla Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Jiji la Mwanza
5077 |Neema S. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo
5078 |Neema V. Urassa Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Bagamoyo
5079 |[Neema W. Kamlaw Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Dodoma
5080 [Nehemia Z. Amos Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Tarime
5081 [Nelice M. William Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chamwino
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5082 |Nelson M. Samburu Mwalimu Wilaya ya Igunga Jiji la Mwanza

5083 |Nestory A.Swallow Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Makete
5084 |Ngole M. Msugwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Sengerema
5085 [Ng'wani J. Malimi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Meatu
5086 |Nhabila S. Tungu Muuguzi Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kibaha
5087 |Nicholaus C. Mbaga Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbozi
5088 [Nickson D. Nziku Muuguzi Il Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi
5089 |Nicodem S. Paschal Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Singida
5090 [Nilumba M. Zablon Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
5091 [Niwaeli W. Mboni Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mwanga
5092 [Njumali J. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Tunduma
5093 |Nkanda P. Shija Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Kahama
5094 |Nkaulilwa M. Banyita Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Bukoba
5095 [Noah M. Amon Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kibaha

5096 |Noah P. Mwiligwa Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Bunda
5097 |Noel A. Lekule Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Ubungo
5098 |Noel C. Mdolo Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbozi
5099 [Noel E. Ngogo Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Ubungo
5100 [Noel M. Peter Mwalimu Wilaya ya Kongwa Jiji la Dodoma

5101 |Noela L. Malile Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mvomero
5102 [Noela R. Ndomba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Makete Mji wa Mbinga

5103 |Nophed S. Cheles Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete
5104 |Novatus M. Kitunzi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5105 |Nsangura S. Lyanga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Mji wa Kasulu
5106 [Nshoma J. Masanja Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Malinyi
5107 |Ntoba B. Clement Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa
5108 [Ntoba C. Bangili Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa
5109 |Nunsume A. Kibona Mwalimu Manispaa ya Mtwara Jiji la Mbeya
5110 |Nuru G. Mwaikole Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbozi
5111 [Nuru M. Asangalwisye Mwalimu Wilaya ya Kilolo Jiji la Mbeya
5112 |Nuru U. Kapola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba
5113 |Nusura M. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Ubungo
5114 |Nyabitara T. Kirari Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sengerema
5115 |Nyafuru M. Busagi Msaidizi wa Afya Wilaya ya Butiama Wilaya ya Magu
5116 |Nyakolema M. Gaspary Tabibu Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya llemela
5117 |Nyakorima Y. Jafari Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza
5118 [Nyamisi B. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Chato Jiji la Mwanza
5119 |Nyanda H. Japheti :YIUUQUZI vikunga Wisaidizi Wilaya ya Pangani Mji wa Tarime
5120 |Nyanzige M. Mchenya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nzega
5121 [Nyarubango S. Mashaka Mwalimu Miji wa Mafinga Wilaya ya Mvomero
5122 |Nyasungi J. Pepya Muuguzi Wilaya ya Muheza Mji wa Kibaha
5123 [Nyemo S. Saila Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Meru
5124 |Nzegele M. Masunga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Chunya
5125 |Obadia M. Kyakajumba Afisa Ushirika Mkuu Il Wilaya ya Rorya Manispaa ya Bukoba
5126 |Octavia Y. Mgaza Mwalimu Wilaya ya Monduli Mji wa Kibaha
5127 |Octavius O. Mugumisa Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muleba




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5128 |Odilia L. Masai mwalimu Wilaya ya Mkinga Mji wa Geita
5129 |Odilo E. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyela
5130 |Okeyo M. Otieono Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Mwanza
5131 |Okoa N. llomo Muuguzi Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Njombe
5132 |Oliva B. Halanzi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mbarali
5133 |Oliver W. Mrina Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya llemela
5134 |Olivia T. Munisi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Ubungo
5135 |Olle P. Lubugo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro
5136 |Omari H. Mnali Mwalimu Wilaya ya ltigi Manispaa ya Temeke
5137 |Omari K. Musa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Nachingwea
5138 |Omari M. Bunga Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Bagamoyo
5139 [Omary I. Ngunge Mwalimu Mji wa Tunduma Manispaa ya Temeke
5140 |Omary J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba
5141 |Omary M. Yahaya Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kibaha
5142 |Omary S. Milondomo Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Mafinga
5143 |Omary Waziri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mvomero
5144 |Ombeni F. Sichone Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Mafinga
5145 |Ombeni K. Yensen Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Temeke
5146 |Ombeni K. Yensen Mwalimu Wilaya ya Musoma Manispaa ya Temeke
5147 |Omega C. Geka Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Iringa
5148 |Omesmo G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mufindi
5149 |Onolina S. Nzogera Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi
5150 |Optatus B. Mgimba Mteknolojia Maabara Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Njombe
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5151 |Oresta S. Ndunguru Mwalimu Jiji la Mbeya Mji wa Mbinga
5152 |Osca F. Severin Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mbeya
5153 |Oscar C. Mbise Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Tabora
5154 |Oscar G. Mhaiki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Mji Mbinga
5155 |Oscar M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same
5156 |Oscar N. Banzi Mwalimu Mji wa Newala Manispaa ya Ubungo
5157 |Oscar R. Mande Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Mwanza
5158 |Osward Muruma Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Mbinga
5159 |Paatricia A. Kindole Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Ubungo
5160 [Pambo W. Mpembela Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mbozi
5161 |Pamela R. Mkemangwa Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dodoma
5162 |Pamfil V. Mvungi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha
5163 |Partic W. Msoma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete
5164 |Pascal S. Pascal Tabibu I Wilaya ya Mwanga Jiji la Dar es Salaam
5165 |Paschal A. Peter Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Morogoro
5166 |Paschal D. Mayenga Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kishapu
5167 |Paschal G. Richard Tabibu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Kigamboni
5168 |Paschal K. Joseph Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
5169 |Paskali D. Ogada Afisa Elimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Busega
5170 |Paskali L. Mwanakulya Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Morogoro
5171 |Patilda M. Kitaly Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Dodoma
5172 |Patrice |. Maulid Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama
5173 |Paul A. Petro Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Simanijiro
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5174 |Paul B. Nkhomee Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Meatu
5175 |Paul H. Mwamengo Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Tunduma
5176 |Paul M. Ruhinda Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muleba
5177 |Paulina A.Lituli Muuguzi Wilaya ya Biharamulo Jiji la Dar es Salaam
5178 |Paulina E. Vedasto Mwalimu Manispaa ya Mtwara Manispaa ya Kigamboni
5179 |Paulina J. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kongwa
5180 |Paulina M. Sulle Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu
5181 |Paulina S. Lyponya Afisa Kilimo Msaidizi Il Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Geita
5182 |Paulo A. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbulu
5183 |Paulo F. Dodi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Gairo
5184 |Paulo J. Goliama Mtendaji wa Kata Il Wilaya ya Mpimbwe Manispaa ya Ubungo
5185 |Pendaeli S. Sikawa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ngorongoro
5186 [Pendo E. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Kondoa Jiji la Arusha
5187 |Pendo K. Petro Mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Kahama
5188 |Pendo L. Masero Mwalimu Wilaya ya Songea Mji wa Tarime
5189 |Pendo Lubala Muuguzi Mji wa Bariadi Mji wa Tarime
5190 |Penina M. Charles Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chato
5191 |Perfect S. Mbogorume Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Tabora
5192 |Perpetua A. Keppa Mwalimu Wilaya ya Singida Mji wa Geita
5193 |Peter A. Mgogo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi
5194 |Peter E. Lunyumbu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Buhigwe
5195 |Peter G. Chimwejo Mtendaji Kata Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Arusha
5196 |Peter G. Lubeja Tabibu Msaidizi Wilaya ya Iramba Mji wa Geita




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5197 |Peter J. Masulya Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Ukerewe
5198 |Peter K. Elias Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Jiji la Dar es Salaam
5199 |Peter K. Evarister Afisa Biashara | Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Bukoba
5200 |Peter K. George Mwalimu Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Sumbawanga
5201 |Peter L. Ishumael Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mvomero
5202 |Peter O. Harson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Tarime
5203 |Peter R. Kashamba Mwalimu Wilaya ya Mafia Wilaya ya Muheza
5204 |Peter W. Maswi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Musoma
5205 |Petro L. Maduka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa
5206 |Petro L. Quamara Mwalimu Wilaya ya Kibiti Mji wa Babati
5207 |Petro Sinkala Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tanganyika
5208 |Petro T. Elias Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu
5209 |Petro Y. Chongolo Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete
5210 |Phaustine D. Mlagala Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya ltilima
5211 |Phesto M. Gidon Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Gairo
5212 |Philemoni E. Mwita Muuguzi Wilaya ya Mafia Wilaya ya Serengeti
5213 |Philip W. Laizer Daktari Wilaya ya Nanyumbu Manispaa ya Kahama
5214 |Philipina G. Kisima Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa ya Moshi
5215 |Philipo C. Haule Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Wanging'ombe
5216 |Philipo J. Mayala Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza
5217 |Philipo S. Magwa Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Shinyanga
5218 |Philo S. Lema Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze
5219 |Pius D. George Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bukoba
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5220 |Pius M. Mgeta f-\nsa WMaendeleo ya Jamil Jiji la Dar es Salaam Manispaa ya Morogoro
5221 |Pius S. Daudi Mwalimu Wilaya ya ltilima Miji wa kahama
5222 |Placid J. Ritte Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Jiji la Dar es Salaam
5223 |Potfa G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
5224 |Priscus S. Swai Mwalimu Wilaya ya Chamwino Jiji la Dodoma
5225 |Prisila G. Shayo Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi
5226 |Prisila P. Mlacha Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam
5227 |Prosper M.Luasha Afisa Hesabu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Geita
5228 |Protas A. Nyambo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Morogoro
5229 |Purdensiana W. Ingram Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Mbozi
5230 [Raban M. Lutambi Mwalimu Wilaya ya Kakonko Mji wa Kibaha
5231 |Rabia M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buchosa
5232 |Rachel E. Chacha Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Mji wa Kibaha
5233 |Rachel K. John Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha
5234 |Rachel R. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Chamwino
5235 |Rachel T. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kilindi Manispaa ya Morogoro
5236 |Rachel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi
5237 |Raha N. Fwambo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbozi
5238 |Rahabu C. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nkasi
5239 |Rahel Z.Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Mji wa Bariadi
5240 |Rahel G. Lwiyiso Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Wanging'ombe
5241 |Rahel M. Charles Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Singida
5242 |Rahel S. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5243

Rahel S. Mingati

Mwalimu

Wilaya ya Shinyanga

Wilaya ya Mvomero

5244

Rahima A. Mbwilo

Mwalimu

Wilaya ya Songwe

Wilaya ya Rungwe

5245

Rahimu K. Salum

Afisa Usafirishaji

Miji wa Nzega

Manispaa ya Kigamboni

5246

Rahma Athumani

ATisa VMlaendeleo ya Jamii
Msaidizi

Manispaa ya Iringa

Jiji la Dar es Salaam

5247 |Rahma J. Yassin Mwalimu Wilaya ya Chemba Jiji la Dodoma

5248 |Rajab T. Said Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muleba

5249 |Rajabu B. Omari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza
5250 |Rajabu J. Mongelwa Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Uvinza

5251 |Rajabu M. Kassim Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Ubungo
5252 |Rajabu R. Athuman Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa

5253 |Ramadhan B. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Magu

5254 |Ramadhani A. Muhuwa Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Tunduru
5255 |Ramadhani |. Mziray Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Pangani
5256 |Ramadhani S. Lukan Daktari Mji wa Newala Manispaa ya Kigamboni
5257 |Ramadhani S. Mkuta Mwalimu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke
5258 |Ramiji K. Omari Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salaam
5259 |Ramla E.Rashid Mwalimu Wilaya ya Songea Manispaa ya Sumbawanga
5260 |Raphael A. Waziri mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mkuranga
5261 |Raphael M. Sayayi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Muleba

5262 |Raphael P. Makoye Daktari Il Wilaya ya Mbulu Miji wa Geita

5263 |Rashid H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Ukerewe
5264 |Rashida A. Haruna Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Magu

5265 |Raya A. Khalfan Daktari Il Wilaya ya Hanang’ Manispaa ya Kigamboni




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5266

Raydes S. Kalindili

Muugu2| Msaidizi
Mwandamizi

Wilaya ya Nzega

Jiji la Mwanza

5267 |Raymond G. Lengereri Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Siha
5268 |Raymond B. Nzali Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kongwa
5269 |Raymond J. Mugeta mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega
5270 |Raymond M. Kiwale Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Dar es Salaam
5271 |Raymond R. Soga Mwalimu Wilaya ya Korogwe Miji wa Kibaha

5272 |Raymond S. Kadogo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buchosa

5273

Rebeca J. Mwalyego

Msaidizi wa Afya

Mji wa Makambako

Manispaa ya Morogoro

5274 |Rebeca L. Siara Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Korogwe

5275 |Rebeca M. Buteng'e Muuguzi Jiji la Mwanza Wilaya ya Bukombe

5276 |Rebecca A. Said Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Kibaha

5277 |Rebeka A. Kajela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Sumbawanga
5278 |Rebeka R. Kafuku Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita

5279

Regan P. Mbuya

Mteknolojia Maabara

Wilaya ya Uyui

Manispaa ya Kahama

5280

Regina J. Nuhba

Tabibu

Wilaya ya Mafia

Wilaya ya Chato

5281 |Regina K. Sweetbert Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Manispaa ya Kinondoni
5282 |Rehema A. Silayo Mwalimu Manispaa ya Moshi Manispaa ya Morogoro
5283 |Rehema G. Mayenga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mbozi

5284 |Rehema H. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Iringa
5285 |Rehema I. Habibu Msaidizi wa Afya Mkuu  [Mji wa Handeni Wilaya ya Kisarawe
5286 |Rehema I. Mlaponi Msaidizi wa Ofisi Wilaya ya Kilosa Mji wa Masasi

5287 |Rehema J. Endwaseny mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba
5288 |Rehema J. Kihoko Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5289 |Rehema J. Makwinya Mwalimu Wilaya ya Nyang'wale Jiji la Mwanza
5290 |Rehema M. Dawite Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kiteto
5291 |Rehema M. Lubawa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Jiji la Tanga
5292 |Rehema P. Lyakurwa Mwalimu Wilaya ya Mtama Manispaa ya Ubungo
5293 |Rehema P. Mwaikenda Mwalimu Wilaya ya Uyui Jiji la Dodoma
5294 |Rehema R. Mshana Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Moshi
5295 |Rehema W. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Chunya
5296 |Reine G. Nyika Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo
5297 |Reinfrida N. Ngaga Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Mbeya
5298 |Rejika G. Gidion Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Manispaa ya Kahama
5299 |Remijius K. John Mwalimu Wilaya ya Kigoma Manispaa ya Kahama
5300 |Renatus M. Graciano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kwimba
5301 |Rest W. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Kigoma Mji wa Mafinga
5302 |Restituta B.Tluway Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Babati
5303 |Restituta K. Massay Muuguzi Il Wilaya ya Singida Mji wa Babati
5304 |Revocatus C. Masinde Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Ukerewe
5305 |Revodius R. Joseph Muuguzi Wilaya ya Mbarali Manispaa ya Ubungo
5306 [Rexson E. Marevu Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Temeke
5307 |Rhoda R. Ngusa Mhudumu wa Afya Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Kigamboni
5308 [Rhoda Twendeule Mwalimu Wilaya ya Iringa Mji wa Makambako
5309 |Richard A. Mtabangwa Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya
5310 |Richard K. Maneno Mwalimu Manispaa ya Musoma Manispaa ya llemela
5311 |Richard S. Katwiga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibaha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5312 |Ridhiwani M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Iramba Manispaa ya Temeke
5313 |Ritha K. Hugho Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya
5314 |Rither Edward Mwalimu Wilaya ya Morogoro Mji wa Mafinga
5315 |Riziki B. Turuka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Namtumbo
5316 |Robert J. Majubu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Morogoro
5317 |Robert O. Masagasi Muuguzi Wilaya ya Maswa Wilaya ya Morogoro
5318 |Robert S. Eliuter Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Moshi
5319 |Roda A. Twendeule Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Makambako
5320 [Roden I. Mbangano Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Wanging'ombe
5321 |Rodia S. Mwashambwa Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya llemela
5322 |Roja J. Mchopa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wllaya ya Ruangwa
5323 |Rokus M. Mgeni Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mbeya
5324 |Romana L. Mahali mwalimu Miji wa Ifakara Wilaya ya Kisarawe
5325 |Romanus J. Kissia Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Musoma
5326 |Rose A. Herbert Mtendaji wa Kata IlI Wilaya ya Nzega Mji wa Babati
5327 |Rose C. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Misungwi
5328 |Rose D. Solomon mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu
5329 |Rose E. Lyochi Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Shinyanga
5330 |Rose M. Senkoro Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya ltigi
5331 |Rose N. Mkoy Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Dar es Salaam
5332 |Roseline P. Mruma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru
5333 |Rosemary E. Madata Mwalimu Mji wa Mafinga Jiji la Dodoma
5334 |Rosemary J. Borra Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Arusha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5335 |Rosemary K. William Mwalimu Mji wa Geita Manispaa ya Tabora
5336 |Rosemary L. Makonyu Afisa Muuguzi Msaidizi  |Mji wa Mbinga Jiji la Mwanza
5337 |Rosemary P. Mzena Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chamwino
5338 |Rosemary P. Pantaleo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Mwanza
5339 |Rosemary R. Lazaro Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya llemela
5340 |Rosemary V. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mwanza
5341 |Rosemary Y. Manjaly Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kilosa
5342 |Rosemysticar P. Bampiga Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kigamboni
5343 |Roseneema A. Ndunguru mwalimu Mji wa Mbinga Manispaa ya Morogoro
5344 |Rozina M. Massay Mwalimu Wilaya ya Kondoa Mji wa Babati
5345 |Rozzy D. Manyama Mwalimu Wilaya ya Rorya Jiji la Mwanza
5346 |Rsydes S. Kalindili Muuguzi Wilaya ya Nzega Jiji la Mwanza
5347 |Rukia H. Negga Mwalimu Wilaya ya Singida Jiji la Arusha
5348 |Rukia R. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Mafinga
5349 |Runala J. Mahoiga Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Ifakara
5350 |Rugqgaiya O. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Morogoro
5351 |Ruteni W. Adamu Mwalimu Mji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi
5352 |Ruth K. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mkuranga
5353 |Ryoba M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya llemela
5354 |Saada A. Siwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kisarawe Manispaa ya Ubungo
5355 |Sabato S. Mgono mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukombe
5356 |Sabihi I. Nmwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba
5357 |Sabina A. Kahi Muuguzi Wilaya ya Shinyanga Manispaa ya Ubungo




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5358 |Sabina F. Kasasala Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Kisarawe
5359 |Sabina L. Hhyuma Msaidizi wa Afya Jiji la Arusha Mji wa Babati
5360 |Sabina M. Mtemi Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbeya
5361 |Sabina P. Bukindu Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Geita
5362 |Sabira S. Msaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Moshi
5363 |Sabri B. Msulwa Mwalimu Wilaya ya Kiteto Jiji la Dar es Salaam
5364 |Sabrina K. Abdillah Muuguzi Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ruangwa
5365 |Sadiki A.Mtambo Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Kilwa
5366 |Sadiki |. Rusangavo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Ikungi
5367 |Sadiki Mabuto Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Geita
5368 |Sadock M. Lundi Afisa Kilimo Mji wa Tarime Wilaya ya Bukombe
5369 |Safari J. Maketa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Iringa
5370 |Said A. Mwinchumu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Dar es Salaam
5371 |Said A. Salimu Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Singida
5372 |Said D. Mwakatage Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mbeya
5373 |Said H. Heddi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya Muheza
5374 |Said H. Mzomozi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Kaliua
5375 |Said I. Saidi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kongwa
5376 |Said J. Hoza Mteknolojia Dawa Il Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Hanang
5377 |Said J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Rungwe Jiji la Dar es Salaam
5378 |Said J.Abeid Mwalimu Wilaya ya Uvinza Mji wa Kondoa
5379 |Said R. Yagaja Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkuranga
5380 |Saida A. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Iramba




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5381 |Saida J. Mzimbiri Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Kibaha
5382 |Saida S. Sigunga Muuguzi Il Wilaya ya Babati Manispaa ya Moshi
5383 |Saidi R. Yagga Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mkuranga
5384 |Saidi Z. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Singida
5385 |Sakina A. Linjende Mteknolojia Maabara Wilaya ya Ruangwa Manispaa ya Kigamboni
5386 |Sakina G. Bajuta Mteknolojia Maabara Il (Wilaya ya Kakonko Jiji la Dodoma

5387 |Salala S. Kibao Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mpwapwa
5388 |Salama A. Ngapanya Muuguzi Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo
5389 |Salama I. Mshale Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mlimba
5390 |Salama S. Mpogole Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
5391 |Salama S.Hassan Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Mbeya

5392 |Salehe K. Julius Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibondo

5393

Salesiana S. Matembo

Afisa Mipango

Wilaya ya Korogwe

Manispaa ya Kigamboni

5394

Salha M. Mziray

Mwalimu

Manispaa ya Lindi

Manispaa ya Temeke

5395

Salimu A. Mzee

Afisa Hesabu

Wilaya ya Uvinza

Jiji la Tanga

5396 |Salma H. Kikupwa Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Dar es Salaam
5397 |Salma H.Mziwa Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe
5398 |Salma M. Omari Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mkuranga
5399 |Salma O. Banga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Manispaa ya Tabora
5400 |Salma R. Mvugalo Mwalimu Mji wa Ifakara Manispaa ya Temeke
5401 |Salma Y. Waziri mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dodoma

5402 |Salmin A. Chakachaka Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya K isarawe
5403 |Salome A. Masonda Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Mkuranga




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5404 |Salome B. Kisapi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Mji wa Mafinga
5405 |Salome B. Masolwa ':;i:?:lo“a Viungo Wilaya ya Muleba Manispaa ya llemela
5406 |Salome D. Mgode Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya lleje
5407 |Salome E. Chilongani Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Malinyi Jiji la Dodoma
5408 |Salome G. Tippe mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hanang
5409 |Salome M. Matula Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Maswa
5410 |Salum A. Saleh Mwalimu Manispaa ya Kigamboni Wilaya ya Mkuranga
5411 |Salum M. Masoud Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kwimba
5412 |Salum S. Mangosongo Afisa Kilimo Msaidizi Il Wilaya ya Magu Wilaya ya Tandahimba
5413 |Salumu H. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke
5414 |Salumu M. Mohamedi Tabibu Il Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Korogwe
5415 |Samangwana Z. Malindila Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya ltigi
5416 |Samson M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Mbeya Jiji la Mwanza
5417 |Samwel M. Sospeter Muuguzi Msaidizi | Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi
5418 |Samwel Y. Gesenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Butiama
5419 |Sangito N. Kaaya Mwalimu Mji wa Bariadi Jiji la Mwanza
5420 |Santurnini J. Joseph Muuguzi Il Wilaya ya Msalala Wilaya ya Hanang'
5421 |Sanura M. Isanzu Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Tanga
5422 |Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto
5423 |Sara M. Jonathan Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni
5424 |Sara R. Wagara Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Manyoni
5425 |Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto
5426 |Sara S. Sikawa Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Arusha




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5427 |Sarael H. Mmbaga Mwalimu Miji Ifakara Wilaya ya Same
5428 |Sarah C. Gandye Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam
5429 |Sarah E. Chulu Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dodoma
5430 |Sarah H. Haule Daktari Msaidizi Manispaa ya Songea Manispaa ya Morogoro
5431 |Sarah J. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Kahama
5432 |Sarah M. Jonathan Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni
5433 |Sarah M. Nonga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu
5434 |Sarah T. Kizunguto Mwalimu Wilaya ya Newala Manispaa ya Ubungo
5435 |Saraha N. Chironge Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigamboni
5436 |Sarapia G. Tinga Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Manispaa ya Sumbawanga
5437 |Sauda A. Laswai Mwalimu Wilaya ya Kasulu Jiji la Dar es Salaam
5438 |(Sauda B. Mwango /,;\ATLSQ?d/;:yIaI vazingira Jiji la Dar es Salaam Jiji la Dodoma
5439 |Sauda Y. Kiwanga Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Bahi
5440 |Sauda Y. Ngonwe Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam
5441 |Saumu A. Msemo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai
5442 |Saumu Mdamu Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Arusha
5443 |Saumu R. Shaban Afisa kilimo Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Chamwino
5444 |Scholastica B. Mahofu Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Same
5445 |Scholastica D. Kapinga m::fggio“a viaabara Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Namtumbo
5446 |Scholastica W. Shija Mwalimu Wilaya ya lgunga Wilaya ya Mwanga
5447 |Scolastica J. Mallya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Mji wa Babati
5448 |Scolasticaa J. Kayuni Afisa Utumishi Jiji la Arusha Manispaa ya Kigamboni
5449 |Sebastian L. Anusa Mwalimu Wilaya ya Masasi Manispaa ya Kigamboni




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5450 |Sebrack Kipalule Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Iringa
5451 |Sekela A. Seme Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi
5452 |Sekela B. Kabuje Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Mbozi
5453 |Sekela R. Mwapilima Katibu Mahsusi Mji wa Njombe Wilaya ya Kibaha
5454 |Selemani A. Barua Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Namtumbo
5455 |Selina A. Tesha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru
5456 |Selina K. Peter Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chamwino
5457 |Selina M. Ndare Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya llemela
5458 |Selina R. Mushi Mwalimu Mji wa Mbulu Manispaa ya llemela
5459 |Seneda S. Yohana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Msalala
5460 |Seni C. Machimu mmk:olopa wisaidizl Wilaya ya Longido Jiji la Mwanza

aabara

5461 |Sental L. Katule Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Mbulu Manispaa ya Kahama
5462 |Seph H. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Jiji la Dar es Salaam
5463 |Sesilia S. Sulle Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Ikungi
5464 |Seth K. Paul Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Iramba
5465 |Setivia P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto
5466 |Shabanil. Chima Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga
5467 |Shabani J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Moshi
5468 |Shabani L. Bulugu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Geita
5469 |Shabani M. Damas Mteknolojia dawa Il Manispaa ya Tabora Wilaya ya Geita
5470 |Shabani N. Hamza Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukombe
5471 |Shabani R. Mohamedi mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Lindi
5472 |Shabani S. Bago Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chamwino




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5473 |Shabani S. Kijema Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke
5474 |Shabani S. Yanda Daktari Il Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
5475 |Shabihi I. Namwango Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Tandahimba
5476 |Shadrack D. Mkoma Mwalimu Wilaya ya lleje Jiji la Mbeya
5477 |Shadrack L. Mgeni Afisa Tabibu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iringa
5478 |Shaibu S. Chitivi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Mji wa Kibaha
5479 |Shaibu S. Yahaya Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Bagamoyo
5480 |ShakilaY. Juma mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chemba
5481 |Shamiru K. Seleman Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea
5482 |Shamu S. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
5483 |Shani F. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Busega
5484 |Shani H. Ngalawa Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam
5485 |Shani H.Ngalawa Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Dar es Salaam
5486 |Sharifa |. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mkalama
5487 |Sharifa R. Kombo Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Temeke
5488 |Shedrack P. Pilla mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Makete
5489 |Sherida Manyama Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chamwino
5490 |Shija E. Nzige Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ushetu
5491 |Shindai J. Muhangwa Mwalimu Wilaya ya Hanang" Wilaya ya Mbinga
5492 |Sia F. Mtui Muuguzi | Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Temeke
5493 |Sia F. Urio Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Morogoro
5494 |Sikitu M. Masanja Mwalimu Wilaya ya Tarime Manispaa ya Tabora
5495 |Siku E. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Kishapu Jiji la Mbeya




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5496 |Sikujua A. Mwangulilo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya
5497 |Silaiji K. Juma Mwalimu Wilaya ya Mlimba Manispaa ya Temeke
5498 |Silvester L. Mangara Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Morogoro
5499 |Silvia P. Mgina Mwalimu Wilaya ya Kakonko Manispaa ya Iringa
5500 |Simon A. Chafu Mtekknolojia Maabara Manispaa ya Lindi Mji wa Kibaha
5501 |Simon F. Kyamwenge Daktari Msaidizi Wilaya ya Ngara Jiji la Dodoma
5502 |Simon H. Richard Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nzega
5503 |Simon M. Kalitus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Ludewa
5504 |Simon M. Suday Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Bunda
5505 |Simon N. Makyansa Afisa Muuguzi Msaidizi  |Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Iramba
5506 |Simon P. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Singida
5507 |Simon W. Petro Mwalimu Manispaa ya Kahama Mji wa Tunduma
5508 |Simplis A. Fabian Mwalimu Wilaya ya Ikungi Manispaa yaTemeke
5509 |Sina M. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Iringa
5510 |Sindila S. Kileli Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ngorongoro
5511 |Sinjester D. Daudi Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Ubungo
5512 |Sister S. Steven Katibu Mahsusi Il Wilaya ya Tarime Wilaya ya Iramba
5513 |Siti A. Mzee Tabibu Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Kinondoni
5514 |Sitta S. Ndilanha Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Bariadi
5515 |Siwema M. Chija Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha
5516 |Sixtus T. Shauritanga Mwalimu Wilaya ya Karagwe Manispaa ya Sumbawanga
5517 |Sofia M. Hemedi Mwalimu Wilaya ya Rufiji Manispaa ya Kigamboni
5518 |Solana S. Ndomba Ansa Maendeleo ya Jami Wilaya ya Tandahimba Mji wa Mbinga

Msaidizi 1l




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5519 |Sophia A. Utouh Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya llemela
5520 |Sophia M. Said Mwalimu Wilaya ya Kibaha Wilaya ya Kaliua
5521 |Sophia W. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nsimbo
5522 |Sospeter E. Musiba Muuguzi Il Wilaya ya Ngorongoro Jiji la Mwanza
5523 |Soud A. Azizi Mwalimu Wilaya ya Mafia Jiji la Dar es Salaam
5524 |Sozy N. Julus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi
5525 |Spelancia A. Msauge Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Morogoro
5526 |Stanford G. Marekani Mtendaji wa Kata Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Mkuranga
5527 |Stanley A. Kambindu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Wanging'ombe
5528 |Stanley L.Kibiki Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kilosa
5529 |Stanslaus R. Kileo Mwalimu Wilaya ya Siha Mji wa Tunduma
5530 |Stella A. Okumu Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Morogoro
5531 |Stella N. Mwazembe Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kalambo
5532 |Stella S. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Siha
5533 |Stellah O. Uswege Mwalimu Wilaya ya Bukombe Jiji la Tanga
5534 |Stephano A. Deogratias Muuguzi Miji wa Mbulu Wilaya ya Madaba
5535 |Stephano K. Luvaho mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Pangani
5536 |Stephano M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Itilima
5537 |Stephano S. Hezroni Mwalimu Wilaya ya Makete Jiji la Mbeya
5538 |Stephano U. Nyambuya Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chemba
5539 |Steven J.Odero Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe Wilaya ya Rorya
5540 |Stumai M. Rajabu Mhasibu Jiji la Mwanza Wilaya ya Meatu
5541 |Subira K. Kilala Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Manispaa ya Temeke




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5542 |Subira S. Msaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Manispaa ya Moshi
5543 |Subiri M. Musanja Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi
5544 |Sudi S. Ngulugulu Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kilolo
5545 |Sultani O. Mneka Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Rufiji
5546 |Sulutari V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo
5547 |Sunday R. Godfrey Afisa Uvuvi Msaidizi Il Wilaya ya Bunda Manispaa ya Musoma
5548 |Susane S. Mwansana Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Kisarawe
5549 |Suzan D. Laizer Mwalimu Wilaya ya Manyoni Manispaa ya Ubungo
5550 |Suzan M. Revocatus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rombo
5551 |Suzana D. Hagai Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya llemela
5552 |Suzana J. Kasekwa Mwalimu Wilaya ya Masasi Mji wa Ifakara
5553 |Suzana L. Komba Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Manispaa ya Morogoro
5554 |Suzana L. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Muleba Jiji la Dodoma
5555 |Suzana S. Luambo Muuguzi Il Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar Es Salaam
5556 |Swaumu |. Ramadhani Mtendaji wa Kata I Wilaya ya Tandahimba Mji wa Babati
5557 |Swaumu S. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Iringa Jiji la Dar es Salam
5558 |Sylivia E. Bishimiye Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kibondo
5559 |Sylivia G. Kabyemela Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba
5560 |Sylivia J. Mahundi Mwalimu Wilaya ya Mpanda Mji wa Kibaha
5561 |Sylvester A.Mlwilo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe
5562 |Tabibu A. Peter Tabibu Mkuu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba
5563 |Tabitha M. Francis Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Jiji la Dar es Salaam
5564 |Tabu M. Albance Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5565 |Tabu M. Rusigwa Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kisarawe
5566 |Tabu S. Kajugusi Afisa Ustawi wa Jamii Wilaya ya Maswa Jiji la Mwanza
5567 |Tabu Tunge Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Biharamulo
5568 |Tafakuri M. Mwinyimkuu Msaidizi wa Afya Mkuu  (Wilaya ya Kisarawe Mji wa Handeni
5569 |Taitus I. Nangu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Malinyi
5570 |Tamsa A. Juma Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kishapu
5571 |Tatu A. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Handeni
5572 |Tatu N. Isack Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Misungwi
5573 |Taufig H. Hamisi Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Mkuranga
5574 |Tausi M. Swedi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Jiji la Dodoma
5575 |Teddy K. Salvatory Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Ubungo
5576 |Teddy M. Daudi Afisa Tabibu Il Wilaya ya Mpwapwa Manispaa ya Tabora
5577 |Teddy M. Mumbara Muuguzi Manispaa ya Tabora Manispaa ya Morogoro
5578 |Telensio L. Leonard Mwalimu Wilaya ya Kibiti Manispaa ya Kigamboni
5579 |Teleza T. Kweja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kyerwa
5580 |Tendelwa L. Robert Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kwimba
5581 |Tety M. Mwanjala Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui
5582 |Thadeo M. Adwelo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya
5583 |Thecla B. Mwasema Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Jiji la Dar es Salaam
5584 |Theme M. Kitwana Mwalimu Mji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam
5585 |Theopista A. Banyazi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Manispaa ya Kahama
5586 |Theresa M. Sopy Mwalimu Wilaya ya Kasulu Manispaa ya llemela
5587 |Theresia G. Robert Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Msalala




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5588 |Theresia |. Michael Mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Bukoba
5589 |Theresia J. Baran Mwalimu Wilaya ya Newala Mji wa Babati
5590 |Theresia R. Mubi Mteknolojia Maabara Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Kigamboni
5591 |Thomas A. Chapuka Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Temeke
5592 |Thomas L. Tambilija Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sengerema
5593 |Thomas N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Kasulu
5594 |Thomas N. Makwani Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Geita
5595 |Thuwaiba O.lkonde Mteknolojia Maabara Il  |Wilaya ya Kyerwa Jiji la Dodoma
5596 (Timoth L. Mlelwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Manispaa ya Morogoro
5597 |Timotheo |. Lusato Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Uyui
5598 |Timotheo J. Mhangi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Ushetu
5599 |Triphonia F. Ahho Tabibu Il Wilaya ya Karatu Jiji la Dodoma
5600 |Tuje E. Mwakalukwa Mwalimu Manispaa ya Iringa Jiji la Arusha
5601 |Tukae R. Mrisho Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Temeke
5602 |Tukumbuke I. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbozi
5603 |Tumain R. Kajogola Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Songwe
5604 |Tumaini L. Mwadangala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali
5605 [Tumaini Ngao Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Iringa
5606 |Tumikia J. Kijato Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mbeya
5607 |Tunaye O. Kyando Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mvomero
5608 |Tusiliwene K. Mwasomola Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mbeya
5609 |Tuweni E. Mgohamwende Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya lleje
5610 |Twaha K. Awadhi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5611 |Twamzihirwa K. Samwel Tabibu Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Ubungo
5612 |Ulumbi L. Mtaliki Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kyela Jiji la Dodoma
5613 |Upendo B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa
5614 |Upendo D. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Longido
5615 |Upendo J. Kyambaha Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Wanging'ombe
5616 |Upendo M. Myombo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Jiji la Dar es Saalam
5617 |Upendo P. Awaki Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu
5618 |Upendo V. Chungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete
5619 |Upendo W. Ndowo mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Newala
5620 |Uyanjo E. Lali Mwalimu Manispaa ya Singida Jiji la Mwanza
5621 |Vaileth B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tarime Jiji la Dar es Salaam
5622 |Vaileth F. Priscus Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kongwa
5623 |Vaileth L. Magoti Mwalimu Wilaya ya Kilindi Jiji la Dodoma
5624 |Vaileth M. Mboka Mwalimu Wilaya ya Masasi Jiji la Dar es Salaam
5625 |Vedastus K. Kiraka Muuguzi Mji wa Nanyamba Manispaa ya Morogoro
5626 |Veleria L. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bumbuli
5627 |Veneranda A. Leonard Mwalimu Wilaya ya Songwe Mji wa Babati
5628 |Veneranda K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Chato
5629 |Veri K. Mwashiuya Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbarali
5630 |Veronica K. Petro Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Mpanda
5631 |Veronica Msamba Mwalimu Wilaya ya Knondoni Wilaya ya Mbeya
5632 |Veronica N. Sulla Mwalimu Mji wa Nzega Manispaa ya llemela
5633 |Veronica P. Paul Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Morogoro
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5634 |Veronica T. Willa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kalambo
5635 |Vicky C. Mnyagani Msaidizi wa Afya Wilaya ya Ludewa Miji wa Makambako
5636 |Vicky L. Elisha Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Arusha
5637 |Victor G. Komesha Mwalimu Wilaya ya Serengeti Mji wa Tunduma
5638 |Victor L. Siwakwi mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Mbinga
5639 |Victor M. Linus Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Iringa
5640 |Victoria H. Swilla Mwalimu Mji wa Nanyamba Mji Mafinga
5641 |Victoria L. Vavae Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Moshi
5642 |Vijilia Mwakyelu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kyela
5643 |Vincent A. Minja Mwalimu Wilaya ya Mkalama Mji wa Kibaha
5644 |Violeth G. Mwasha Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Siha
5645 |Violeth J. Salewa Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya Ubungo
5646 |Violeth M. Walfam Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Morogoro
5647 |Violeth Y. Mwalukuta Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Ludewa Manispaa ya Iringa
5648 |Virginata G. Kavishe Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Manispaa ya Ubungo
5649 |Vitalis C. Luambano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kilwa
5650 |Vitus S.Tanganyika Muuguzi I Wilaya ya Geita Wilaya ya Nkasi
5651 |Vivian A. Mushi Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Morogoro
5652 |Vivo R. Chutto Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Temeke
5653 |Vumilia A. Gegera Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Same Wilaya ya Moshi
5654 |Vumilia M. Mwangoka Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Rungwe
5655 |Warda S. Abdulla Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Kigamboni
5656 (Waridi J. Mduma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru




NA. JINA CHEO HALMASHAURI ANAYOTOKA | HALMASHAURI ANAYOKWENDA
5657 |Widmael S. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai
5658 |Wilhada R. Mpange Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya Iringa
5659 [William A. Magesa Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Ubungo
5660 |William I. Mwisongo oo P VST I Mji wa Tunduma Wilaya ya Kilolo
5661 |William K. Biseko Mwalimu Wilaya ya Rombo Jiji la Mwanza
5662 |Wilson M. Maningu Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Busega
5663 |Wilson P. Kanyenze Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Kigoma
5664 |Winfrida J. Japheli Mwalimu Mji wa Masasi Mji wa Kibaha
5665 |Winfrida M. Tilumanywa Muuguzi Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bahi
5666 |Winnie J. Mollel Mtendaji wa Kata Il Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Arusha
5667 |Xaver T. Mkalanga Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Chalinze
5668 |Yasin K. Abdul Msaidizi wa Afya Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbogwe
5669 |Yasinta F. Haule Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dodoma
5670 |Yasmin S. Hemeid Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mkuranga
5671 |Yassin R. Mshamu Mwalimu Wilaya ya Buchosa Manispaa ya Temeke
5672 |Yatiru N.Mohamed Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Korogwe
5673 |Yeliko K. Halson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Dar es Salaam
5674 |Yeniel K. Msangi Afisa Utumishi Manispaa ya Moshi Wilaya ya K isarawe
5675 |Yoel D. Welwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Karatu
5676 |Yohana K. Deogratius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Bariadi
5677 |Yohana Maube Daktari Il Wilaya ya Ngara Manispaa ya Ubungo
5678 |Youze O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Same
5679 |Yovister G. Katembo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbeya




NA.

JINA

CHEO

HALMASHAURI ANAYOTOKA

HALMASHAURI ANAYOKWENDA

5680 |Yunia F. Kilongozi Muuguzi Mji wa Newala Wilaya ya Karagwe
5681 |Yusta T. Robart Muuguzi Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai

5682 |Yuster E. Kinyozi Mwalimu Wilaya ya Uyui Mji wa Tunduma
5683 |Yuster M. Mngete Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkalama
5684 |Yustina H. Tippe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Karatu
5685 |Yusufu R. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Korogwe
5686 |Yusuph A. Ruhiso Mwalimu Wilaya ya Hai Jiji la Dodoma

5687 |Yusuph F. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Magu

5688 |Yusuph J. Bakari Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea
5689 |Yusuph J. Batule Mwalimu Wilaya ya Bariadi Jiji la Mwanza

5690 |Yusuph K. Ramadhani Tabibu Il Wilaya ya Iringa Mji wa Kibaha

5691 |Yusuph M. Omary Muuguzi Manispaa ya Kahama Manispaa ya Tabora
5692 |Yusuph M.Mazengo Mwalimu Wilaya ya Morogoro Jiji Dodoma

5693 |Zacharia M. Katwale Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema
5694 |Zacharia sayi Mwalimu Wilaya ya Nzega Jiji la Dar es Salaam
5695 |Zahara |. Salum Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Temeke
5696 |Zainab A. Mkadi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Manispaa ya Temeke
5697 |Zainabu B. Salum Mwalimu Wilaya ya Magu Manispaa ya Ubungo
5698 |Zainabu H. Kaboa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Tandahimba
5699 |Zainabu J. Chilumba Mwalimu Mji wa Masasi Mji wa Kibaha

5700 |Zainabu M. Ibrahim Muuguzi Wilaya ya Kibaha Manispaa ya Temeke
5701 |Zainabu S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bariadi
5702 |Zainabu S. Salum Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkuranga
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5703 |Zaituni A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba
5704 |Zaituni F. Mgonjaa Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Mbozi
5705 |Zaituni J. Makubui Afisa Tabibu Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kigamboni
5706 |Zaituni M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya ltilima
5707 |Zaituni O. Mkwiche Mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dar es Salaam
5708 |Zaituni S. Malipula Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Ubungo
5709 |Zakaria G. Mtewa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbeya
5710 |Zakaria Mpewa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbeya
5711 |Zakayo B. Manota Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Geita
5712 (Zamayon M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Singida
5713 |Zamda A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa
5714 |Zanabia A. Mwanisenga Muuguzi Il Wilaya ya Nachingwea Jiji la Mwanza
5715 |Zawadi E. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bagamoyo
5716 |Zawadi J. Fue Mwalimu Wilaya ya Songea Jiji la Tanga
5717 |Zawadi J. Mniko Mwalimu Wilaya ya Geita Miji wa Tarime
5718 |Zawadi S. Kuruma Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Butiama
5719 |Zawadi S.Makula Tabibu Il Wilaya ya Nachingwea Mji wa Kibaha
5720 |Zawadi Z. Mkelehe Mwalimu Mji wa Kasulu Jiji la Mwanza
5721 |Zebedayo L. Yewa Tabibu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Bagamoyo
5722 |Zena M. Lukosi Mwalimu Manispaa ya Sumbawanga Wilaya ya Tanganyika
5723 |Zena W. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Buchosa
5724 |Zenorina P.Massawe Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chamwino
5725 |Ziada A. Chipanje Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bumbuli
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5726 |Zita S. Mvamba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Hai
5727 |Zubeda O. Nkatura Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Uvinza
5728 |Zubeida S. Hamad Mwalimu Mji wa Njombe Manispaa ya Kigamboni
5729 |Zuberi George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu
5730 |Zuberi K. Salehe Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Temeke
5731 |Zuberi S. George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu
5732 |Zuhura H. Mturi Mwalimu Wilaya ya Bahi Jiji la Dodoma
5733 |Zuhura J. Katoto Mwalimu Wilaya ya Ngara Mji wa Bariadi
5734 |Zuhura R. Mwambalo Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kibaha
5735 |Zuhura S. Mchinjo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kisarawe
5736 |Zulaiya Z. Zaid Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Geita
5737 |Zulfa K. Msafiri Mteknolojia dawa Il Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kinondoni
5738 |Zulfa S. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya Temeke
5739 |Zuwena R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Sengerema Manispaa ya Kigamboni
5740 |Zuwena M. Khamis Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Temeke
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