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MACHAPISHO NA VIDEO ZA KKK KWA WALIMU 
KUTOKA EQUIP - TANZANIA

KABRASHA MATINI/VIDEO MLENGWA
Mafunzo kwa Maafisa 
Elimu Kata

•	 Mafunzo	Endelevu	kwa	Afisa	Elimu	
Kata	-	Kiongozi	cha	Mafunzo.pdf

•	 Mafunzo	Endelevu	kwa	Afisa	Elimu	
Kata	-	Mwezeshaji.pdf

•	 Muongozo	wa	matumizi	ya	ruzuku	
ya	Afisa	elimu	kata.pdf

•	 Mwongozo	wa	matumizi	ya	pikipiki.
pdf

MAAFISA ELIMU KATA

Mikutano ya Elimu ya 
Wilaya

•	 Mikutano	ya	elimu	ya	Wilaya	-	
Muwezeshaji	Kiswahili.pdf

•	 Mikutano	ya	elimu	ya	Wilaya	-	
Muwezeshaji.pdf

•	 Mikutano	ya	elimu	ya	Wilaya	-	
Uwezeshaji	wa	mada	English.pdf

•	 Mikutano	ya	elimu	ya	Wilaya	-	
Uwezeshaji	wa	mada.pdf

MAAFISA ELIMU WILAYA, 
WATHIBITI UBORA WA 
SHULE NA AFISA ELIMU 
KATA

Moduli za mafunzo ya 
Walimu kazini - Umahiri 
wa kuhesabu Moduli 1 - 
13

•	 Moduli	-	01	Uchunguzi	wa	Muhtasari	
Ulioboreshwa	-	Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	01	Uchunguzi	wa	Muhtasari	
Ulioboreshwa	-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	02	Zana	za	Kufundishia	
kujenga	dhana	za	namba	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	02	Zana	za	Kufundishia	
kujenga	dhana	za	namba	-	Mwalimu.
pdf

•	 Moduli	-	03	Shughuli	za	Ujifunzaji	
Kujenga	dhana	ya	namba	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	03	Shughuli	za	Ujifunzaji	
Kujenga	dhana	ya	namba	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	04	Zana	za	Kufundishia	
Kuhesabu	na		-	Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	01	Uchunguzi	wa	Muhtasari	
Ulioboreshwa	-	Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	01	Uchunguzi	wa	Muhtasari	
Ulioboreshwa	-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	02	Zana	za	Kufundishia	
kujenga	dhana	za	namba	-	Mratibu.
pdf

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI
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•	 Moduli	-	02	Zana	za	Kufundishia	
kujenga	dhana	za	namba	-	Mwalimu.
pdf

•	 Moduli	-	03	Shughuli	za	Ujifunzaji	
Kujenga	dhana	ya	namba	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	03	Shughuli	za	Ujifunzaji	
Kujenga	dhana	ya	namba	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	04	Zana	za	Kufundishia	
Kuhesabu	na	matendo	katika	namba	
-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	04	Zana	za	Kufundishia	
Kuhesabu	na	matendo	katika	namba	
-	Mwezeshaji.pdf

•	 Moduli	-	05	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	dhana	za	namba	-	
Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	05	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	dhana	za	namba	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	06	Vitendo	vya	Wanafunzi	
vya	kujifunzia	hesabu.pdf

•	 Moduli	-	06	Vitendo	vya	Wanafunzi	
vya	kujifunzia	hesabu	-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	07	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	kuongeza	na	
kupunguza	hadi	vitu	20	-	Mratibu.
pdf

•	 Moduli	-	07	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	kuongeza	na	
kupunguza	hadi	vitu	zaidi	ya	20	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	08	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	kuongeza	vitu	zaidi	
ya	20	-	Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	08	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	kuongeza	vitu	zaidi	
ya	20	-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	09	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	kuongeza	vitu	zaidi	
ya	20	-	Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	10	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kutambua	maumbo	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	10	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kutambua	maumbo	-	
Mwezeshaji.pdf
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•	 Moduli	-	11	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	vipimo	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	11	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	vipimo	-	
Mwezeshaji.pdf

•	 Moduli	-	12	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	sehemu	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	12	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kujifunza	sehemu	-	
Mwezeshaji.pdf

•	 Moduli	-	13	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kuchunguza	data	-	
Mwalimu.pdf

•	 Moduli	-	13	Kazi	za	mwanafunzi	
katika	kuchunguza	data	-	
Mwezeshaji.pdf

Moduli za mafunzo ya 
Walimu kazini - Umahiri wa 
Kusoma Moduli 1 - 13

•	 Moduli-	01	Utaratibu	
wa	Kuandaa	mazingira	
yaliyosheheni	machapisho	-	
Mratibu.pdf

•	 Moduli	-	01	Utaratibu	
wa	Kuandaa	mazingira	
yaliyosheheni	machapisho	-	
Mwalimu.Pdf

•	 Module	-	02	Usimamizi	fanisi	
wa	darasa	-	Mratibu.Pdf

•	 Moduli	-	02	Usimamizi	fanisi	wa	
darasa	-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	03	Tathmini	ya	
mwanafunzi	-	Mratibu.Pdf

•	 Moduli	-	03	Tathmini	ya	
mwanafunzi	-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	04	Kuongeza	usawa	
wa	kijinsia	na	ushiriki	-	Mratibu.
Pdf

•	 	Moduli	-	04	Kuongeza	usawa	
wa	kijinsia	na	ushiriki	-	
Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	05	Kusoma	kitabu	kwa	
sauti	-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	05	Kusoma	kitabu	kwa	
sauti	-	Muwezeshaji.Pdf

•	 Moduli	-	06	Sauti	ya	herufi,	Jina	
la	herufi	na	Silabi	-	Mratibu.Pdf

•	 Moduli	-	06	Sauti	ya	erufi,	Jina	
la	herufi	na	Silabi	-	Mwalimu.
Pdf

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI
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•	 Mod	-	07	Mwongozo	Utambuzi	
wa	Sauti	-	Mratibu.Pdf

•	 Module	-	07	Utambuzi	wa	Sauti	
-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	08	Foniki	-	Mratibu.Pdf
•	 Moduli	-	08	Foniki	-	Mwalimu.

Pdf
•	 Moduli	-	09	Kutenganisha	na	

Kuunganisha	Fonimu	-	Mratibu.
Pdf

•	 Moduli	-	09	Kutenganisha	
na	Kuunganisha	Fonimu	-	
Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	10	Misingi	ya	Kuandika	
-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	10	Misingi	ya	
Kuandika.Pdf

•	 Moduli	-	11	Msamiati	Mratibu.
Pdf

•	 Moduli	-	11	Msamiati	-	
Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	12	Kusoma	kwa	
Fahamu	-	Mratibu.Pdf

•	 Moduli	-	12	Kusoma	kwa	
Ufahamu	-	Mwalimu.Pdf

•	 Moduli	-	13	Kusoma	kwa	
Ufasaha	-	Mratibu.Pdf

•	 Moduli	-	13	Kusoma	kwa	
Ufasaha	-	Mwalimu.Pdf

Moduli za ufundishaji na 
ujifunzaji unaozingatia jinsia

•	 Moduli	ya	mwalimu-kufundisha	
na	kujifunza	kunako	zingatia	
jinsia.Pdf

•	 Moduli	ya	mwongozo-
kufundisha	na	kujifunza	
kunako	zingatia	jinsia.Pdf

MWALIMU WA JINSIA, 
WALIMU WENGINE 
WOTE NA MRATIBU WA 
MAFUNZO YA WALIMU 
KAZINI

Vihuzi vya Kuhesabu Elimu 
ya Msingi ya Mwanzo

•	 A	chati	ya	namba	0-100.Pdf
•	 B	chati	ya	mpangilio	wa	namba	

unaoongezeka	kwa	10	hadi	
100.Pdf

•	 C	nafasi	ya	namba.Pdf
•	 D	chati	ya	kuzidisha	0-12.Pdf
•	 E	kadi	za	picha	za	namba	0-20.

Pdf
•	 F	kadi	za	namba	0-20	zenye	

doti.Pdf
•	 G	kadi	za	namba	0-100.Pdf
•	 H	mstari	wa	namba	0-50.Pdf
•	 I	chati	ya	maumbo	bapa.Pdf

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI



5

•	 J	chati	ya	maumbo	ukumbi.Pdf
•	 K	kadi	za	maumbo	bapa.Pdf
•	 L	kadi	za	maumbo	ukumbi.Pdf
•	 M	chati	ya	kujumlisha	namba	

0-10.Pdf

Mpango wa Utayari wa 
Kumuandaa Mtoto Kuanza 
Shule

•	 Mwongozo	wa	mwalimu	jamii	
msaidizi-1.Pdf

•	 Mwongozo	wa	mwalimu	jamii	
msaidizi-2.Pdf

•	 Mwongozo	wa	mwezeshaji	wa	
mafunzo-1.Pdf

•	 Mwongozo	wa	mwezeshaji	wa	
mafunzo-	2.Pdf

WALIMU NA WALIMU WA 
MADARASA YA AWALI

Vitabu vya hadithi vya elimu 
ya awali

•	 Bustani	ya	Maua	A4.pdf
•	 Bustani	ya	maua.pdf
•	 Kole	na	Kode	A4	Cover.pdf
•	 Kole	na	Kode	A4.pdf
•	 Kuku	na	Kanga	A4	Cover.pdf
•	 Kuku	na	Kanga	A4	Moro.pdf
•	 Luko	Mchungaji	Cover.pdf
•	 LUKO	Mchungaji.pdf
•	 Moto	A4	Cover.pdf
•	 Moto	Moro.pdf
•	 Mtoto	Furaha	A4	Cover.pdf
•	 Mtoto	Furaha	A4	Moro.pdf
•	 Napenda	Nyumbani	kwetu	

Cover.pdf
•	 Ninapenda	Nyumbani	Kwetu.

pdf
•	 Ninatamani	Kuanza	Shule	

A4.pdf
•	 Ninatamani	Kuanza	Shule.pdf
•	 Shule	Yangu	Cover.pdf
•	 Shule	Yangu.pdf
•	 Tatu	na	Bata	A4	Cover.pdf
•	 Tatu	na	Bata	A4.pdf
•	 Urafiki	wa	Binadamu	A4	Cover.

pdf
•	 Urafiki	wa	Binadamu.pdf

WALIMU NA WALIMU WA 
MADARASA YA AWALI
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Uongozi wa Shule •	 Jamii	ya	kujifunza	kwa	walimu	
wakuu	-	mwongozo	wa	
Mwezeshaji.Pdf

•	 Jamii	ya	kujifunza	kwa	walimu	
wakuu	-	Washiriki.Pdf

•	 Jamii	ya	kujifunza	ya	walimu	
wakuu	-	muongozo	wa	uundaji	
wa	jamii	ya	kujifunza.Pdf

•	 Mafunzo	kwa	kamati	za	shule	-	
Mwezeshaji.Pdf

•	 Mikutano	ya	kila	wiki	wa	walimu	
-	Mwezeshaji.Pdf

•	 Mpango	wa	maendeleo	ya	
shule	-	muongozo	wa	mshiriki.
Pdf

•	 Mpango	wa	maendeleo	
ya	shule	-	muongozo	wa	
Mwezeshaji.Pdf

•	 Mpango	wa	utayari	wa	kujiunga	
na	elimu	ya	sekondari	-	
Mwanafunzi.Pdf

•	 Mpango	wa	utayari	wa	kujiunga	
na	elimu	ya	sekondari	-	
Mwezeshaji.Pdf

•	 Muongozo	ruzuku	ya	ptp	
kusaidia	masuala	ya	wasichana.
Pdf

•	 Muongozo	wa	utumiaji	wa	
mfumo	wa	taarifa	za	shule.Pdf

•	 Mwongozo	kwa	mwalimu	
mkuu.Pdf

•	 Mwongozo	wa	kujenga	
miundombinu.Pdf

•	 Mwongozo	wa	mafunzo	ya	
kamati	ya	shule.Pdf

•	 Mwongozo	wa	mafunzo	
ya	klabu	ya	uwezeshaji	wa	
wanafunzi.Pdf

•	 Ruzuku	ya	ushirikiano	wa	
wazazi	na	walimu	shuleni	-	
Mwezeshaji.Pdf

•	 Uongozi	na	usimamizi	wa	shule	
-	Mshiriki.Pdf

•	 Uongozi	na	usimamizi	wa	shule	
-	Mwezeshaji.Pdf

WALIMU WAKUU
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Video - Mtoto Elimika 1.	 Kusalimia	kwa	adabu.mp4
2.	 Tabia	njema	ya	kusalimiana.

mp4
3.	 Kujieleza	na	kujitambulisha.

mp4
4.	 Kusoma	herufi	‘a’.mp4
5.	 Kusoma	herufi	‘e’.mp4
6.	 Kusoma	herufi	‘i’.mp4
7.	 Kusoma	herufi	‘o’.mp4
8.	 Kusoma	herufi	‘u’.mp4
9.	 Kuhesabu.mp4
10.	Kusoma	namba	1	hadi	9.mp4
11.	Kuhesabu	vitu.mp4
12.	Kuandika	herufi	‘a’.mp4
13.	Kuandika	herufi	‘e’.mp4
14.	Kuandika	herufi	‘i’.mp4
15.	Kuandika	herufi	‘o’.mp4
16.	Kuandika	herufi	‘u’.mp4
17.	Kuchora.mp4
18.	Kuandika	namba	1	hadi	9.mp4
19.	Kutambua	namba	sifuri	‘0’.mp4

WANAFUNZI WA DARASA 
LA I NA LA II NA WALIMU 
WOTE

Video ya mpango wa Utayari 
wa Kumuandaa Mtoto 
kuanza shule

•	 Video	fupi	Mpango	wa	utayari	
wa	kuanza	shule.mp4

WATU WOTE

VIDEO ZA KKK
Mwongozo wa Video za 
kuhesabu

•	 Mwongozo	wa	video	za	
kuhesabu-mwalimu.Pdf

•	 Mwongozo	wa	video	za	
kuhesabu-mwezeshaji.Pdf

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI

Mwongozo wa Video za 
kusoma na kuandika

•	 Mwongozo	wa	video	za	
kusoma-	mwalimu.Pdf

•	 Mwongozo	wa	video	za	
kusoma-mwezeshaji.Pdf

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI

Video za Umahiri wa 
Kuhesabu Elimu ya Msingi ya 
Mwanzo

•	 Kupima	vitu	na	kutumia	
matokeo	kama	data.mp4

•	 Kutambua	maumbo	na	
kuyagawa	katika	sehemu.mp4

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI
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•	 Kutumia	chati	ya	thamani	
ya	tarakimu	katika	namba	
kuonesha	namna	ya	kujumlisha	
na	kutoa	kwa	njia	ya	wima.mp4

•	 Kutumia	ngoe	kutenganisha	na	
kuweka	namba	pamoja.mp4

•	 Kutumia	nyimbo,	mstari	wa	
namba	na	chati	ya	namba	
kufanya	ujifunzaji	wa	kuhesabu	
kuwa	shirikishi.mp4

•	 Matumizi	ya	
hadithi,vihesabio,fungu	la	kumi	
na	kadi	za	namba	kurahisisha	
ujifunzaji	wa	kuhesabu.mp4

•	 Mazingira	mazuri	na	salama	ya	
ujifunzaji.mp4

Video za Umahiri wa Kusoma 
na kuandika Elimu ya Msingi 
ya Mwanzo

•	 Kusimbua	na	kuunda	maneno.
Mp4

•	 Kuwasomea	kwa	sauti.Mp4
•	 Mikakati	ya	uelewa	wa	sauti.

Mp4
•	 Shughuli	za	foniksi.Mp4
•	 Shughuli	za	kukuza	msamiati.

Mp4
•	 Uandishi	wa	awali.Mp4
•	 Ufahamu.Mp4
•	 Utangulizi	wa	sauti	za	herufi.

Mp4

WALIMU WA DARASA 
LA I NA LA II, WALIMU 
WENGINE WOTE, 
MWALIMU MKUU NA 
MRATIBU WA MAFUNZO 
YA WALIMU KAZINI

‘Kabrasha	 hili	 limekusanya	 matini	 zilizotengenezwa	 hadi	 kufikia	 Septemba,	 2018.	 Matini	
yatakayotengenezwa	baada	ya	Septemba,	2018	yatapatikana	katika	tovuti	ya	EQUIP-Tanzania		
www.equip-t.org	au	uliza	Afisa	Elimu	wa		wilaya	au	mkoa	wako’.






