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TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa inawataarifu waombaji wote walioomba
nafasi ya ajira za Ualimu na Kada za Afya kuanzia tarehe 20/04/2022 hadi 08/05/2022 kuwa
zoezi la uchambuzi wa maombi yaliyopokelewa limekamilika. Aidha, waombaji wa nafasi za ajira
ya Ualimu na Kada za Afya waliokidhi vigezo wamepangiwa kazi katika Hospitali, Vituo vya Afya,
Zahanati, Shule za Msingi na Sekondari katika Halmashauri mbalimbali nchini.

Waombaji waliopata ajira na kupangiwa vituo vya kazi wanatakiwa kuzingatia maelekezo
yafuatayo:-

1. Kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa katika Halmashauri mbalimbali nchini ndani
ya siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya tangazo hili. Waombaji watakaoshindwa
kuripoti kwenye vituo vya kazi walivyopangiwa ndani ya siku 14, nafasi zao zitajazwa na
waombaji wengine wenye sifa haraka iwezekanavyo.

2. Kuwasilisha kwa waajiri wao (Wakurugenzi wa Halmashauri walizopangiwa) vyeti halisi
(Original Certificates) kwa ajili ya kuhakikiwa na waajiri kabla ya kupewa barua za
ajira. Vyeti hivyo ni kama ifuatavyo:

i. Cheti cha Kuzaliwa;

ii. Kitambulisho cha Taifa au Namba ya Utambulisho ya NIDA;

iii. Cheti cha Kidato cha Nne na au Sita;

iv. Cheti cha kuhitimu Shahada (Degree), Stashahada (Diploma) na Astashahada
(Certificates) katika Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali;

v. Cheti cha Usagjili kutoka Mabaraza ya Kitaalamu katika Sekta ya Afya kwa kada
husika; na

vi. Uthibitisho wa kumaliza Mafunzo kwa Vitendo (Internship) kwa kada husika.

3. Kwa waombaiji waliosoma nje ya nchi na wamepata ajira kwa kada husika wanatakiwa

kuwasilisha vyeti vya ithibati (Accreditation Certificates) kutoka NECTA, NACTEVET au
TCU.

4. Wakurugenzi wa Mamlaka za Serikali za Mitaa wahakikishe wanapokea vyeti na
kuviwasilisha Baraza la Mitihani kwa ajili ya uhakiki. Kwa wale ambao watakuwa na vyeti
vya kughushi hatua kali zichukuliwe juu yao.

Orodha ya waombaji waliopata ajira na vituo vyao vya kazi walivyopangiwa katika Halmashauri
mbalimbali nchini inapatikana kupitia tovuti ya Ofisi ya Rais — TAMISEMI: www.tamisemi.go.tz.

Limetolewa na:-

Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais - TAMISEMI

26 Juni, 2022


mailto:ps@tamisemi.go.tz
http://www.tamisemi.go.tz/

