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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

 
 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA 

 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) kwa kushirikiana 

na Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto pamoja na Taasisi ya 

Benjamin William Mkapa inatekeleza Mradi wa Kuimarisha Mifumo Stahimilivu na 

Endelevu ya Afya (RSSH) kupitia ufadhili wa Mfuko wa Dunia wa kupambana na 

UKIMWI, Kifua Kikuu na Malaria (Global Fund). 
 

Mradi huu una lengo la kuimarisha huduma za afya ngazi za vituo katika Mikoa kumi 

(10) iliyopewa kipaumbele na mradi huu ambayo ni Mwanza, Shinyanga, Mara, 

Simiyu, Geita, Kagera, Katavi, Tabora, Dodoma na Kigoma.  

 

Hivyo, Ofisi ya Rais - TAMISEMI kwa kushirikiana na Taasisi ya Benjamin William 

Mkapa inapenda kuwatangazia wahitimu wa kada za afya nchini kuwasilisha maombi 

ya nafasi za kazi, kuanzia tarehe 20/01/2020 ili kujaza nafasi mbalimbali za Kada ya 

Afya katika Hospitali za Wilaya, Vituo vya Afya na Zahanati. 
 

Nafasi zinazotangazwa ni zifuatazo:- 
 

1. Afisa Muuguzi Msaidizi Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi ya muda usiopungua miaka 

miwili kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali, waliosajiliwa na Baraza la 

Wauguzi na Wakunga Tanzania. 
 

2. Muuguzi Daraja la II 

Waombaji wawe na Cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika Chuo 

kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa (Enrolled) na Baraza la Wauguzi na 

Wakunga Tanzania.  
 

3. Tabibu Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Utabibu ya muda wa miaka mitatu 

kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 
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4. Tabibu Msaidizi 

Waombaji wawe wamehitimu Astashahada (Cheti) ya miaka miwili ya Tabibu 

Wasaidizi (Clinical Assistants Certificate) kutoka Chuo kinachotambuliwa na 

Serikali. 
 

5. Mteknolojia Daraja la II (Maabara) 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Sayansi ya Maabara ya muda wa 

miaka mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa na 

Mabaraza ya Taaluma. 
 

6. Mteknolojia Msaidizi (Maabara) 

Waombaji wawe wamehitimu Astashahada (Cheti) ya miaka miwili katika fani ya 

Maabara kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao wamesajiliwa na 

Mabaraza yao pale inapohusika. 
 

SIFA ZA MWOMBAJI; 

i. Awe raia wa Tanzania; 

ii. Awe na umri usiozidi miaka 45; 

iii. Awe na vyeti kamili vya mafunzo ya fani aliyosomea; 

iv. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali au asiwe Mwajiriwa wa Hospitali za Mashirika ya 

Dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali;  

v. Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini; na 

vi. Asiwe na check namba. 

 

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA NYARAKA ZIFUATAZO: 

i. Barua ya maombi ya kazi ikieleza Mikoa mitatu ambayo mwombaji 

angependa kupangiwa kufanya kazi katika moja ya Halmashauri zake; 

ii. Nakala ya cheti cha kidato cha nne/sita; 

iii. Nakala za Vyeti vya Taaluma; 

iv. Nakala ya cheti cha kuzaliwa; 

v. Nakala ya cheti cha usajili kamili (Full Registration) au Leseni ya kufanya 

kazi ya taaluma husika; na 

vi. Maelezo binafsi (CV), yakionesha umri, anuani kamili na namba ya simu ya 

kiganjani, pamoja na anuani/namba za kiganjani za wadhamini 

wasiopungua wawili. 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE 

i. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi katika Halmashauri yoyote 

watakayopangiwa ndani ya Mikoa kumi (10) ya mradi kama iliyoainishwa 

hapo juu; 
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ii. Waombaji waliosoma nje ya nchi wanatakiwa waambatanishe “Equivalent 

Certificate”  kutoka NECTA/NACTE/TCU. 

 

Maombi yote yatumwe kwa njia ya mtandao (online) kupitia mfumo wa kielektroniki 

unaopatikana kupitia anuani ya ajira.tamisemi.go.tz.  

 

Maombi yoyote yatakayowasilishwa kwa njia ya posta au kuletwa moja kwa moja 

Ofisini hayatafanyiwa kazi. 

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 7 Februari, 2020 saa 9:30 alasiri.  

 

Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya OR-TAMISEMI (www.tamisemi.go.tz) na 

tovuti ya Taaisisi ya Benjamin William Mkapa (www.mkapafoundation.or.tz) 

 

 

 

Tangazo Limetolewa na: 

 

Katibu Mkuu, 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI, 

Mji wa Serikali - Mtumba, 

Mtaa wa TAMISEMI, 

S.L.P 1923,  

DODOMA. 

20  Januari, 2020 
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