JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA

Simu Na.: (026) 2333848, 2321607
2322853, 2322420

Nukushi: (026) 2322116, 2322146
2321013

Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz

Tawala za Mikoa na
Serikali za Mitaa,
Barabara ya Mlezi,
S.L.P. 1923,
DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU AJIRA MPYA ZA WALIMU WA
MASOMO YA SAYANSI, LUGHA (FASIHI KATIKA KIINGEREZA)
NA FUNDI SANIFU MAABARA KWA SHULE ZA SEKONDARI
AGOSTI, 2018
Ofisi ya Rais - TAMISEMI inapenda kuutarifu Umma kuwa, jumla ya
Watumishi 2,160 wamepangiwa vituo vya kazi kwenye Shule
mbalimbali za Sekondari nchini. Watumishi hao ni Walimu wa Masomo
ya Sayansi na Hisabati, Lugha (Fasihi katika Kiingereza) na Fundi
Sanifu Maabara. Waajiriwa hao waliopangiwa vituo vya kazi
wanatakiwa kuripoti katika Ofisi za Wakurugenzi wa Halmashauri
zilipo shule walizopangiwa na baadaye kuripoti kwenye Shule
walizopangiwa kuanzia tarehe 23 Agosti, 2018 hadi tarehe 05

Septemba, 2018 wakiwa na mabhitaji yafuatayo:

(i) Vyeti halisi vya taaluma vya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita;

(ii) Vyeti halisi vya kitaalaam vya Mafunzo ya Ualimu vya ngazi

husika; na
(iii) Cheti halisi cha kuzaliwa.

Waajiriwa wapya waliopangiwa vituo vya kazi wanaelekezwa kuwa:
i. Waajiriwa wote waripoti kwenye vituo walivyopangiwa na
kwamba vituo vyao vya kazi ni katika Shule za Sekondari

walizopangiwa na sio Makao Makuu ya Halmashauri;
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ii. Mwajiriwa ye yote atakayechukua posho ya kujikimu, kisha
asiripoti katika kituo chake cha kazi alichopangiwa, Serikali

atamchukulia hatua za kinidhamu kwa mujibu wa sheria za nchi;

iii. Hakuna Mwajiriwa atakayebadilishiwa kituo alichopangiwa kwa
sababu yoyote ile. Walimu ambao hawataripoti katika vituo vyao
ndani ya muda uliotolewa nafasi zao watapangiwa Walimu wengine

wenye sifa waliokosa nafasi.

Wakurugenzi wa Halmashauri ambazo Watumishi hao wamepangiwa,
wawapokee kwa kuzingatia taratibu na kanuni zote za utumishi na
baadaye kutoa taarifa ya kuripoti kwa walimu hao. Taarifa ya
Waajiriwa hao zijazwe kwenye Mfumo wa Kielektroniki wa taarifa
zaWtumishi wa ajira mpya katika Tovuti ya Ofisi ya Rais - TAMISEMI
(Local Government Staff Recruitment System - LGSRS) mara baada ya

Mwajiriwa kuripoti.

Majina ya Walimu waliopangiwa vituo vya kazi yanapatikana katika

tovuti ya Ofisi ya Rais -TAMISEMI ya www.tamisemi.go.tz.
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