
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUJAZA NAFASI ZA WALIMU
NA WALIMU WA AJIRA MBADALA AMBAO HAWAKURIPOTI

KWENYE VITUO MWEZI APRILI-MEI, 2019

Ofisi ya Rais - TAMISEMI inapenda kuutarifu Umma kuwa, jumla ya

Watumishi 116 wamepangiwa vituo vya kazi kwenye Shule mbalimbali

za Msingi na Sekondari nchini. Watumishi wanajaza nafasi wazi za

watumishi ambao hawakuripoti kwenye vituo waliopangiwa mwezi

Aprili, 2019. Waajiriwa hao waliopangiwa vituo vya kazi wanatakiwa

kuripoti katika Ofisi za Wakurugenzi wa Halmashauri zilipo shule

walizopangiwa na baadaye kuripoti kwenye Shule walizopangiwa

kuanzia tarehe 12 hadi 26 Julai, 2019 wakiwa na mahitaji yafuatayo:

(i) Vyeti halisi vya taaluma vya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita;

(ii) Vyeti halisi vya kitaalaam vya Mafunzo ya Ualimu vya ngazi

husika; na

(iii) Cheti halisi cha kuzaliwa.

Waajiriwa wapya waliopangiwa vituo vya kazi wanaelekezwa kuwa:

i. Waajiriwa wote waripoti kwenye vituo walivyopangiwa na

kwamba vituo vyao vya kazi ni katika Shule za Sekondari

walizopangiwa na sio Makao Makuu ya Halmashauri;
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ii. Mwajiriwa ye yote atakayechukua posho ya kujikimu, kisha

asiripoti katika kituo chake cha kazi alichopangiwa, Serikali

atamchukulia hatua za kinidhamu kwa mujibu wa sheria za nchi;

iii. Hakuna Mwajiriwa atakayebadilishiwa kituo alichopangiwa kwa

sababu yoyote ile.

Wakurugenzi wa Halmashauri ambazo Watumishi hao wamepangiwa,

wawapokee kwa kuzingatia taratibu na kanuni zote za utumishi na

baadaye kutoa taarifa ya kuripoti kwa walimu hao. Taarifa ya

Waajiriwa hao zitumwe OR-TAMISEMI mara baada ya tarehe ya

mwisho ya kuripoti.

Majina ya Walimu waliopangiwa vituo vya kazi yanapatikana katika

tovuti ya Ofisi ya Rais -TAMISEMI ya www.tamisemi.go.tz.
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