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NA JINA KAMILI CHEO ANAKOTOKA ANAKOENDA SABABU

1 Tumepewa J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mtama Mji wa Tunduma Kubadilishana na Mwl. 

Christiana A. Mrope

2 Christiana A. Mrope Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Mwl. 

Tumepewa J. Sanga

3 Sharifa Y. Kitangu Mwalimu Manispaa ya Kigoma Manispaa ya Morogoro Kubadilishana na Mwl. 

Flora J. Matanji

4 Flora J. Matanji Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Mwl. 

Sharifa Y. Kitangu

5 Rebium J. Mbedule Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya 

Wanging`ombe

Kubadilishana na Mwl. 

Mwajuma Mbugi

6 Mwajuma Mbugi Mwalimu Wilaya ya 

Wanging`ombe

Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwl. 

Rebium J. Mbedule

7 Bahati L. Mwazembe Mwalimu Wilaya ya Kongwa Mji wa Tunduma Kubadilishana na Mwl. 

Zubeda L. Evarist

8 Zubeda L. Evarist Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl. 

Bahati L. Mwazembe

9 Glory S. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Mwl. 

Adria R. Michael

10 Adria R. Michael Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Mwl. 

Glory R. Michael

11 Judith J. Mwalwama Muuguzi WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mwl. 

Devocatius S. Choaji

12 Devocatus S. Choaji Muuguzi Wilaya ya Makete WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na Mwl. 

Judith J. Mwalama

13 Gaudiosa L. 

Nanyambe

Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwl. 

Shabani N. Ally

14 Shabani N. Ally Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Mwl. 

Gaudiosa L. Nanyambe

15 Erasmi C. Moshiro Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Mwl. 

Matilda E. Fransis

16 Matilda E. Fransis Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwl. 

Marasmi E. Fransis

17 Shukran A. Lichoyo Mwalimu Wilaya ya Musoma Mji wa Nanyamba Kubadilishana na Mwl. 

Samwel S. Cosmos

18 Samwel S. Cosmos Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Mwl. 

Shukran A. Lichoyo

19 Damas D. Mbele Mwalimu Wilaya ya Nkasi Mji wa Mbinga Kubadilishana na Mwl. 

Paschal M. Mwanambuu

20 Paschal M. 

Mwanambuu

Mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Mwl. 

Damas D. Mbele

21 Muhsin J. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Mwl. 

Halidi J. Amiri

22 Halidi J. Amiri Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mwl. 

Muhsin J. Rashidi

23 Yohanes Y. Mgimwa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Mwl. 

Tugimbage E. Mboya
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24 Tugimbage E. Mboya Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mwl. 

Yohanes Y. Mgimwa

25 Boke R. Maroa Mtekinolojia MsaidiziWilaya ya Mpwapwa Mji wa Bunda Kubadilishana na Mwl. 

Baraka S. Mwanatandala

26 Baraka S. 

Mwamatandala

Mtekinolojia MsaidiziMji wa Bunda Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mwl. 

Boke R. Maroa

27 Inocent A. Kirway Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Babati Kubadilishana na Mwl. 

Nashon E. Lutego

28 Nashon E. Lutego Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mwl. 

Innocent A. Kirway

29 Neema S. Kisoma Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mwl. 

Gladness F. Kimaro

30 Gladness F. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Mwl. 

Neema S. Kisoma

31 Daima W. Msemo Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Mwl. 

Nkane N. Ally

32 Nkane N. Ally Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Mwl. 

Daima W. Msemo

33 Meshack K. Philipo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Mwl. 

Masunga B. Boniphace

34 Masunga B. 

Boniphase

Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwl. 

Meshack K. Philipo

35 Upendo A. Mshombe Muuguzi Mji wa Nanyamba Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Mwl. 

Catherine P. Msalika

36 Catherine P. Msalika Muuguzi Wilaya ya Mvomero Mji wa Nanyamba Kubadilishana na Mwl. 

Upendo A. Mshombe

37 Tupelilwe L. 

Nzagamba

Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Mwl. 

Masumbuko W. Nyungu

38 Masumbuko W. 

Nyungu

Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwl. 

Tupelilwe L. Nzagamba

39 Getrude R. Mtenga Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Mwl. 

Benjamin L. Mbote

40 Benjamin L. Mbote Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwl. 

Getrude R. Mtenga

41 Vodika G. Jonston Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Mwl. 

Emma C. Ndehemba

42 Emma C. Ndehemba Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwl. 

Vodika G. Johnston

43 Hadia M. Salum Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Mji wa Bunda Kubadilishana na Mwl. 

Erick V. Mlowe

44 Erick V. Mlowe Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na 

Mwl.Hadia M Salum

45 Mejooli S. Sameri Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Mwl. 

Ndeshifyoose E. Ndosa

46 Ndeshifyoose E. 

Ndosa

Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Mwl. 

Mejooli S. Sameri

47 Surah A. Kalumuna Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Mwl. 

Chacha N. Nkombe
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48 Chacha N. Nkombe Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Jiji la Mwanza Kubadilishana na Mwl. 

Surah A. Kalumuna

49 Benson M. Thomas Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Mwl. 

Happiness A. Masaoe

50 Happiness A. Masaoe Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Mwl. 

Benson M. Thomas

51 Gwandu A.  Tango Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Karatu Kubadilishana na 

Mwl.James S. Ndosi

52 James S. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Mwl. 

Gwandu A. Tango

53 Victoria J. Machange Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Mwl. 

Nyabenda K. Bunziya

54 Nyabenda  K. Bunziya Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Mwl. 

Victoria J. Machange

55 Eusebi M. Bombo Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Mwl. 

Sebastian M. Bekko

56 Sebastian M. Bekko Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mwl. 

Eusebi M. Bombo

57 Madina N. Kazimshara Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Mwl. 

Isaya M. Amos

58 Isaya M. Amos Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Mwl. 

Madina N. Kazimshahara

59 Kheri A. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Mwl. 

Masanja D. Samweli

60 Masanja D. Samwel Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Mwl. 

Kheri A. Mfaume

61 Mussa E. Sitta Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Buchosa Kubadilishana Mwl. 

Judith M. Joseph

62 Judith M. Joseph Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Makete Kubadilishana Mwl. 

Mussa E. Sitta

63 Mbaraka J. Hassani Mwalimu Wilaya ya Maswa Jiji la Tanga Kubadilishana na Mwl. 

Ndalahwa A. Majuto

64 Ndalahwa A. Majuto mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwl. 

Mbaraka J. Hassani

65 Zainabu S. Issa mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Newala Kubadilishana na Mwl. 

Catherine A. Shayo

66 Catherine A. Shayo Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Mwl. 

Zainabu S. Issa

67 Sevelin M. Josephat Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Mwl. 

Kennedy N. Kanani

68 Kennedy N. Kanani Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Geita Kubadilishana na Mwl. 

Sevelin M. Josephat

69 Chitalya E. Chilingo Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Mwl. 

Joyce A. Kalesi

70 Joyce A. Kalesi Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Mwl. 

Chitalya E. Chilingo

71 Shida N. Tuoneye Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Mwl. 

Edom M. Dick
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72 Edom M. Dick Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Mwl. 

Shida N. Tuoneye

73 Emmanuel J. Saghe Afisa Muuguzi Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Aliko 

N. Mbogela

74 Aliko N. Mbogela Afisa Muuguzi Wilaya ya Chamwino Wilaya ya 

Nyang'hwale

Kubadilishana na 

Emmanuel J. Saghe

75 Richard R. Msoma Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Mwl. 

Linus K. John

76 Linus K. John Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Mwl. 

Richard R. Msoma

77 Sharifu S. Naweka Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Mwl. 

Aphia D. Michael

78 Aphia D. Michael Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Mwl. 

Sharifu S. Naweka

79 Peter E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwl. 

Ramson S. Charles

80 Ramson S. Charles Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Mwl. 

Peter E. Sanga

81 Mariam D. Misango Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwl. 

Elisha N. Ndege

82 Elisha N. Ndege Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Mwl. 

Mariam D. Misango

83 Paul K. James Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Mwl. 

Sadick B. Kinyalwa

84 Sadick B. Kinyalwa Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Mwl. 

Paul K. James

85 Hamisi S. 

Mwanaupanga

Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Mwl. 

Hamdati Y. Majura

86 Hamdati Y. Majura Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Mwl. 

Hamisi S. Mwanaupanga

87 Michael Y. Milton Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Mwl. 

Anthony P. Mussa

88 Anthony P. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mwl. 

Michael Y. Milton

89 Iddi M. Nkamia Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Mwl. 

Muhinda E. Kimola

90 Muhinda E. Kimola Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Mwl. 

Iddi M. Nkamia

91 Patrice R. Zalamba Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Tabora Kubadilishana na Mwl. 

Savera A. Mtili

92 Savera A. Mtili Mwalimu Wilaya ya Tabora Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Mwl. 

Patrice R. Zalamba

93 Upendo L. Mollel Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Mwl. 

Mary C. Macha

94 Mary C. Macha Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hai Kubadilishana na Mwl. 

Upendo L. Mollel

95 Monica J. Msunza Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Mwl. 

Etson C. Masebo
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96 Etson C. Masebo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Mwl. 

Monica J. Msunza

97 Mhekela Z. Mabiti Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Mwl. 

Petro T. Mejan

98 Petro T. Mejan Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Mwl. 

Mhekela Z. Mabiti

99 Chacha M. Nyabagaya Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Mwl. 

Alex M Letema

100 Alex M. Letema Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Mwl. 

Chacha M. Nyabagaya

101 Sebastian G. Sanga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Mwl. 

Ernest S. Mlinga

102 Ernest S. Mlinga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwl. 

Sebastian G. Sanga

103 Therezia R. Shabani Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mwl. 

Mwendo I. Michael

104 Mwendo I. Michael Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Mwl. 

Therezia R. Shabani

105 Laston E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Mwl. 

Philip A. Laizer

106 Philip A. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Mwl. 

Laston E. Sanga

107 Masunga B. 

Boniphace

Mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwl. 

Meshack K. Philipo

108 Meshack K. Philipo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Mwl. 

Masunga B. Boniphace

109 Helena D. Mahize Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Mwl. 

Salesia J. Komba

110 Salesia J. Komba Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Mwl. 

Helena D. Mahize

111 Bangu H. Iranga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mwl. 

Nafikael J. Berya

112 Nafikaeli J. Berya Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same Kubadilishana na Mwl. 

Bangu H. Iranga

113 Obed E. Chengula Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Mwl. 

Jovin K. Josephat

114 Jovin K. Josephat Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Mwl. 

Obed E. Chengula

115 Petro L. Myallo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwl. 

Dianarose M Joackim

116 Dianarose M. Joackim Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Mwl. 

Petro L. Myallo

117 Maysara K. Jafari Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Mwl. 

Ramadhani H. 

Kisulumbu
118 Ramadhani H. 

Kisulumbu

Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mwl. 

Marysara K. Jafari

119 Leglana M. Sanga Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Mwl. 

Masanja M. Nkinda
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120 Masanja M. Nkinda Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Mwl. 

Leglana M. Sanga

121 Neema M. Mbise Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl. 

Condrad L. Banda

122 Condrad L. Banda Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya 

Sumbawanga

Kubadilishana na Mwl. 

Neema M. Mbise

123 Mariana  F. Kibano Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl. 

Scolastica P. Nkinga

124 Scolastica P. Nkinga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Mwl. 

Mariana F. Kibano

125 Elifaraja M. John Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Mwl. 

Aliud M. Ndamukama

126 Aliud M. Ndyamukama Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Mwl. 

Elifaraja M. John

127 Wingod L. Swai Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwl. 

Janeth L. Munisi

128 Janeth L. Munisi Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Mwl. 

Wingod L. Swai

129 Christine C. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Mwl. 

Elieneza M. Lukumbuso

130 Elieneza M. 

Lukumbuso

Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Mwl. 

Christine C. Mwakyusa

131 Usuili K. Japhet Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Mwl. 

Omary O. Sadiki

132 Omary O. Sadiki Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Mwl. 

Usuili K. Japhet

133 Vitus F. Ndomba Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwl. 

William G. Kayombo

134 William G.Kayombo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Mwl. 

Vitus F. Ndomba

135 Rudia K. Julius Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Mwl. 

Emmanuel K. Faustine

136 Emmanuel K. Faustine Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Mwl. 

Rudia K. Julius

137 Lea E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Mwl. 

George B. Kapilimika

138 George B. Kapilimika Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Mwl. 

Lea E. Sanga

139 Pilly G. Robare Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Bahi Kubadilishana na 

Mwl.Pia N. Laurent

140 Pia N. Laurent Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Geita Kubadilishana na 

Mwl.Pilly G. Robare

141 Odemary S. Baltazary Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Mwl 

Marco E. Kasheshi

142 Marco E. Kasheshi Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Mwl 

OdemaryS. Baltazary

143 Rosemary M. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mwl 

Fred R. Shayo
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144 Fred R. Shayo Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwl 

Rosemary M. Ngowi

145 George S. Julius Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mwl 

Sara S. Mborwe

146 Sara S. Mborwe Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Mwl 

George S. Julius

147 Naomi G. Madelemo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na  Mwl. 

Zainabu M Mashaka

148 Zainabu M. Mashaka Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na  Mwl. 

Naomi G. Madelemo

149 Ignatio K. Francis Mwalimu Wilaya ya Bahi Mji wa Nanyamba Kubadilishana na  Mwl. 

Peter M. Sylivester

150 Peter M. Sylivester Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Bahi Kubadilishana na  Mwl. 

Ignatio K. Francis

151 Magdalena J. Mushi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mwl. 

Mary L. Kamata

152 Mary L. Kamata Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Mwl. 

Magdalena J. Mushi

153 Siay E. Kalalu Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Mwl. 

Magreth F. Kisanga

154 Magreth F. Kisanga Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mwl. 

Siay E. Kalalu

155 Matrida A. Mwambeje Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mwl. 

Amos L. Mangerere

156 Amos L. Mang'erere Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Mwl. 

Matrida A. Mwambeje

157 Johari S. Musa Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Mwl. 

Grace S. Kilwa

158 Grace S. Kilwa Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Itilima Kubadilishana na Mwl. 

Johari S. Musa

159 Bryson W. Munga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mwl. 

Matson A. William

160 Matson A. William Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl. 

Bryson W. Munga

161 Enock S. Peter Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya 

Nyang'hwale

Kubadilishana na Mwl. 

Mrisho P. Buluba

162 Mrisho P. Buluba Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Mwl. 

Enock S. Peter

163 Amos J. Mwandabi Mwalimu Manispaa ya 

Sumbawanga

Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Mwl. 

Sara Bukeye

164 Sara S. Bukeye Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya 

Sumbawanga

Kubadilishana na Mwl. 

Amos J. Mwandabi

165 Amos K. Blandi Tabibu Msaidizi 

Mwandamizi

Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Akili A. 

Muhigi

166 Akili A. Muhigi Afisa Tabibu MsaidiziWilaya ya Kilosa Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Amos 

K. Blandi

167 Methew M. Gustavu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mwl. 

Christian B. Justine
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168 Christian B. Justine Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl. 

Methew M. Gustavu

169 Shadrack A. 

Mwambopa

Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Mwl. 

Tegemea G. Kibona

170 Tegemea G. Kibona Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Mwl. 

Shadrack A. Mwambopa

171 Dorice G. Masamu Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Hai Kubadilishana na Mwl. 

Pilli M. Selemani

172 Pilli M. Selemani Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Mwl. 

Dorice G. Masamu

173 Betty Msaki Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mwanza Kubadilishana na Mwl. 

Happyness N. Idrisa

174 Happyness N. Idrisa Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Mwl. 

Betty Msaki

175 Lighteness J. Shirima Mwalimu Wilaya ya Moshi Jiji la Arusha Kubadilishana na 

Sylvester W. Mtema

176 Sylvester W. Mtema Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Moshi Kubadilishana na  

Lightness J. Shirima 

177 Eliainenyi A. Mboya Mwalimu Wilaya ya Monduli Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Mwl. 

Regan M. Matemba

178 Regan M. Matemba Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Mwl. 

Eliainenyi A. Mbonya

179 Adanes B. Costa Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Mwl. 

Dorica D. Mtomo

180 Dorica D. Mtomo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Mwl. 

Adanes B. Costa

181 Baraka M. Malimi Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Mwl. 

Hussein K. Said

182 Hussein K. Said Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Mwl. 

Baraka M. Malimi

183 Jazila Y. Badi Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mwl. 

Hawa A. Bilali

184 Hawa A. Bilali Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Mwl. 

Jazila Y. Badi

185 Happy N. Msivala Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Mwl. 

Elizabeth T. Mwashilindi

186 Elizabeth T. 

Mwashilindi

Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwl. 

Happy N. Msivila

187 Abdala M. Rajab Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mwl. 

Yusto B. Kaunde

188 Yusto B. Kaunde Mwalimu Wilaya ya Handeni Manispaa ya Morogoro Kubadilishana na Mwl. 

Abdala M. Rajab

189 Abdul A. Kasukari Mtendaji wa Kata Jiji la Mbeya Wilaya ya Momba kubadilishana na Grace 

O.Mwachande

190 Grace O. Mwachande Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Momba Jiji la Mbeya Kubadilishana na Abdul 

A. Kasukari

191 Devotha Marcel Muuguzi Wilaya ya Moshi Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Amos 

D. Mataro
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192 Amos D. Mataro Muuguzi Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Moshi Kubadilishana na 

Devotha Marcel

193 Methusela M. Julius Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Cecilia 

A. Iswalala

194 Cecilia A. Iswalala Mtendaji wa Kijiji Manispaa ya Kahama Wilaya ya Liwale Kubadilishana na 

Methusela M. Julius

195 Emma S. Nkwera Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya 

Kinondoni

Kubadilishana na Monika 

S. Sangawe

196 Monika S. Sangawe Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Emma 

S. Nkwera

197 Modesta M. Kapinga Muuguzi Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na 

Raphael R. Bizoza

198 Raphael R. Bizoza Muuguzi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na 

Modesta M. Kapinga

199 Robert J. Stephano Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Wilson 

M. Rupoli

200 Wilson M. Rupoli Mwalimu Wilaya ya Mkalama Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Robert 

J. Stephano

201 Fidelis A. Mdende Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Makete Kubadilishana na Marwa 

W. Gemonge

202 Marwa W. Gemonge Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Bunda Kubadilishana na Fidelis 

A. Mdende

203 Atupakisye E. Sambo Mtunza 

Kumbukumbu

Wilaya ya Ileje Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Ziada 

Habibu

204 Ziada Habibu Mtunza 

Kumbukumbu

Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Ileje Kubadilishana na 

Atupakisye E. Sambo

205 Martin T. Kapinga Afisa Maendeleo 

ya Jamii

Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na 

Elistone D. Elihabati

206 Elistone D. Elihabati Afisa Maendeleo 

ya Jamii

Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Martin 

T. Kapinga

207 Tabitha S. Philipo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Musoma Kubadilishana na 

Shadrack L. Mgalula

208 Shadrack L. Mgalula Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na 

Tabitha S. Philipo

209 Lovenes B. Masamaki Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na 

Mwandu S. James

210 Mwandu S. James Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na 

Lovenes B. Masamaki

211 Steven M. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ileje Kubadilishana na 

Abdalah M. Zaidi

212 Abdallah M. Zaidi Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Steven 

M. Jonas

213 Severin N. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na 

Salome K. John

214 Salome K. John Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na 

Severin N. Raphael

215 Nestory E. Buliba Afisa Kilimo 

Msaidizi

Wilaya ya Msalala Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Justina 

J. Mtanga
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216 Justina J. Mtanga Afisa Kilimo 

Msaidizi

Wilaya ya Monduli Wilaya ya Msalala Kubadilishana na 

Nestory E. Buliba

217 Elibariki S. Edward Afisa Uvuvi Wilaya ya Hanang Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Jonas 

O. Philipo

218 Jonas O. Philipo Afisa Uvuvi Wilaya ya Ngara Wilaya ya Hanang Kubadilishana na 

Elibariki S. Edward

219 Paul K. Mtiginya Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Wilaya ya  Urambo Kubadilishana na 

Samweli R. Israel

220 Samwel R. Israel Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya  Urambo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Paul K. 

Mtiginya

221 Renatha R. Mlay Mwalimu Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Ridhiki 

K. Mtaita

222 Ridhiki K. Mtaita Mwalimu Manispaa ya Ubungo Mji wa Kibaha Kubadilishana na 

Renatha R. Mlay

223 Exavery J. Kassian Mtekinolojia 

Maabara

Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Momba Kubadilishana na Rida J. 

Luvako

224 Rida J. Luvako Mtekinolojia 

Maabara

Wilaya ya Momba Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na 

Exavery J. Kassian

225 Mashiku E. Mayoni Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na 

Biaisha K. Iddi

226 Biaisha K. Iddi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na 

Mashiku E. Mayoni

227 Felister K. Elias Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Agrey 

A. Komba

228 Agrey A. Komba Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na 

Felister K. Elias

229 Getrude E. Mlay Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Arusha Kubadilishana na 

Elizabeth M Lukumay

230 Elizabeth M. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Magu Kubadilishana na 

Getrude E. Mlay

231 Mohamedi S. Jabu Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Frank I 

Emmanuel

232 Frank I. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na 

Mohamed S. Jabu

233 Hassan S. Hamis Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Muleba Kubadilishana na 

Swaumu M. Omar

234 Swaumu M. Omar Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na 

Hassan S. Hamis

235 Creticia D. Manda Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya 

Shinyanga

Kubadilishana na Sikitu 

L. Mahendeka

236 Sikitu L. Mahendeka Mwalimu Manispaa ya Shinyanga Jiji la Dodoma Kubadilishana na 

Creticia D. Manda

237 Veronica G. Ndele Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Petro 

L. Baltazari

238 Petro L. Baltazari Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Hanang Kubadilishana na 

Veronica G. Ndele

239 Yasintha P. Msafiri Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Eneza 

Jonas
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240 Eneza  Jonas Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Rombo Kubadilishana na 

Yasintha P. Msafiri

241 Gloria Z. Kayuni Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya  Nzega Kubadilishana na 

Samweli N. Gwegula

242 Samwel N. Gwegula Mwalimu Wilaya ya  Nzega Wilaya ya Geita Kubadilishana na Gloria 

Z. Kayuni

243 Sophia P. Kazumba Msaidizi wa Afya Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na 

Klaudina P. John

244 Klaudina P. John Msaidizi wa Afya Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Sophia 

P. Kazumba

245 Regina E. Bwana Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Dodoma Kubadilishana na Noel 

R. Chitanda

246 Noel R. Chitanda Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Regina 

E. Bwana

247 Sayi M. Kibiriti Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Edwini 

V. Oganga

248 Edwini V. Oganda Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Sayi 

M. Kibiriti

249 Suleah D. Mgimwa Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na 

Benigna F. Mhule

250 Benigna F. Mhule Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Suleah 

D. Mgimwa

251 Annastazia B. Mbilinyi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Anna 

L. John

252 Anna L. John Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na 

Annastazia B. Mbilinyi

253 Jimlasco M. Mlwilo Mwalimu Wilaya ya Ngara Mji wa Njombe Kubadilishana na Gervas 

G. Ruhanyula

254 Gervas G. Ruhanyula Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Ngara Kubadilishana na 

Jimlasco M. Mlwilo

255 Pascal M. Rehani Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na 

Leonidas C. Alfaxad

256 Leonidas C. Alfaxad Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Pascal 

M. Rehani

257 Ramadhani I Mango Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na 

George S. Safari

258 George S. Safari Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Moshi Kubadilishana na 

Ramadhani I. Mango

259 Happyness R. 

Bendera

Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Ileje Kubadilishana na 

Happiness C. Mwita

260 Happiness C. Mwita Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na 

Happyness R. Bendera

261 Sarah C. Gandye Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mbeya Kubadilishana na Naomi 

J. Kiangi

262 Naomi J. Kiangi Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Sarah 

C. Gandye

263 Philipina C. Francis Tabibu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na 

Emiliana E. Mlelwa
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264 Emiliana E. Mlelwa Tabibu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na 

Philipina C. Fransis

265 Rozemary A. 

Shenkondo

Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Meru Kubadilishana na Philipo 

Z. Philipo

266 Philipo Z. Philipo Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Dodoma Kubadilishana na 

Rosemary A. Shenkondo

267 Anjelina I Mgaya Mwalimu Wilaya ya Bukombe Mji wa Mafinga Kubadilishana na Aloyce 

F. Mkama

268 Aloyce F. Mkama Mwalimu Mji wa Mafinga Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na 

Anjelina I. Mgaya

269 Mariam H. Mapumba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Mji wa Tunduma Kubadilishana na Steven 

M. Mkama

270 Steven M. Mkwawa Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na 

Mariam H. Mapumba

271 Hilda D. Leonard Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na 

Daimael J. Akyoo

272 Daimael J. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Hilda 

D. Leonard

273 Alexander J. Mbunju Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya Kubadilishana na Adolf 

S. Simfukwe.

274 Adolf S. Simfukwe Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Songwe Kubadilishana na 

Alexander J. Mbunju

275 Nesti E. Lwanga Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Joseph 

P. Juma

276 Joseph P. Juma Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Nesti 

E. Lwanga

277 Philipina C. Fransis Tabibu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na 

Emiliana E. Mlelwa

278 Emiliana E. Mlelwa Tabibu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na 

Philipina C. Fransis

279 Restina M. Salvatory Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Yona 

E. Mwambili

280 Yona E. Mwambili Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Geita Kubadilishana na 

Restina M. Salvatory

281 Jilumani N. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na 

Kingros W. 

Mwashambwa
282 Kingros W. 

Mwashambwa

Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Iringa Kubadilishana na 

Jilumani N. Nyanda

283 Faraja M. Shomari Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Lucas 

B. Nanjaya

284 Lucas B. Nanjaya Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Faraja 

M. Shomari

285 Japhet N. Mwaweza Muuguzi Manispaa ya Songea Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na 

Anastazia S. Haule

286 Anastazia S. Haule Muuguzi Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Songea Kubadilishana na Japhet 

N. Mwaweza

287 Dorasia S. Wambura Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Meatu Kubadilishana na 

Ramadhani R. Omary
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288 Ramadhani R. Omary Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Chemba Kubadilishana na 

Dorasia S. Wambura

289 Kulwa M. Yuda Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na 

Emanuel A. Siasi

290 Emanuel A. Siasi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Kulwa 

M. Yuda

291 Aziza Y. Said Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Newala Kubadilishana na Mwl 

Baraka L. Jeremiah

292 Baraka L. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Mwl 

Aziza Y. Said

293 Antony Z. Paul Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Maswa Kubadilishana na 

Reginald M. Erro

294 Reginald M. Erro Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Antony 

Z. Paul

295 Yasinta S. Mayunga Mwalimu Wilaya ya Kyela Mji wa Masasi Kubadilishana na Sintine 

Charles Ngonde

296 Sintine Charles 

Ngonde

Mwalimu Mji wa Masasi Wilaya ya Kyela Kubadilishana na 

Yasinta S. Mayunga

297 Barakael Y. Pallangyo Afisa Muuguzi 

Msaidizi

Mji wa Kasulu Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na 

Boniface D. Naniye

298 Boniface D. Naniye Afisa Muuguzi 

Msaidizi

Wilaya ya Bumbuli Mji wa Kasulu Kubadilishana na 

Barakael Y. Pallangyo

299 Japhary J. Boniface Tabibu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Tajiri 

D. Mbukoti

300 Tajiri D. Mbukoti Tabibu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na 

Japhary J. Boniface

301 Atanasio J. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na 

Nestory P. Nguyungwa

302 Nestory P. Ngayungwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na J. 

Mbwana

303 Jastine G. Lwambusha Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na 

Canisius F. Mahunja

304 Canisius F. Mahunja Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Jastine 

G. Lwambusha

305 Maria B. Awe Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na 

Nicodemus F. Tsere

306 Nicodemus F. Tsere Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Mji wa Mbulu Kubadilishana na Maria 

B. Awe

307 Thobias O. Mande Mwalimu Wilaya ya Kongwa Mji wa Bunda Kubadilishana na 

Janepher E. Mchau

308 Janepher E. Mchau Mwalimu Mji wa Bunda Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na 

Thobias O. Mande

309 Iman A. Namlia Muuguzi Wilaya ya Mafia Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na 

Maryam Y. Mkanga

310 Maryam Y. Mkanga Muuguzi Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mafia Kubadilishana na Iman 

A. Namlia

311 Seleman R. Kitalima Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Magu Kubadilishana na 

Fransisco H. Anaclet
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312 Fransisco H. Anaclet Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na 

Seleman R. Kitalima

313 James M. Mashimba Mwalimu WIlaya ya Ruangwa Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Alex Y. 

Mkumbila

314 Alex Y. Mkumbila Mwalimu Wilaya ya Igunga WIlaya ya Ruangwa Kubadilishana na James 

M. Mashimba

315 Siay E. Kalalu Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na 

Magreth F. Kisanga

316 Magreth F. Kisanga Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Siay E. 

Kalalu

317 Mary L. Kamata Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Njombe Kubadilishana na 

Magdalena J. Mushi

318 Magdalena J. Mushi Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mary 

L. Kamata

319 Bonifacia F. Mayombo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na 

Shangwe H. Samando

320 Shangwe H. Samando Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na 

Bonifacia F. Mayombo

321 Edwika N. Mesarieki Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Halima 

A. Kiwanuka

322 Halima A. Kiwanuka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na Edwika 

N. Mesarieki

323 Deokala F. Haule Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Joana 

S. Butani

324 Joana S. Butani Mwalimu Wilaya ya Madaba Jiji la Tanga kubadilishana na 

Deokala F. Haule

325 Jacob J. Balela Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Mwl 

Gadi W. Mwakisilwa

326 Gadi  W. Mwakisilwa Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mwl 

Jacob J. Balela

327 Gloria A. Swai Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Mwl 

David V. Mzule

328 David V. Mzule Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Same Kubadilishana na Mwl 

Gloria A. Swai

329 Salma A. Kilua Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Mwl 

Masoud S. Abdallah

330 Masoud S. Abdallh Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Mwl 

Salma A. Kiua

331 Emmanuel L. Lucas Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Mwl 

Denis S. Nonkwe

332 Denis S. Nonkwe Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mwl 

Emmanuel Lucas

333 Lucha M. Mkini Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Mwl 

Benedict Bageni

334 Benedict M. Bageni Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Momba Kubadilishana na Mwl 

Lucha Mkini

335 Martin M. Hunston Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Mwl 

Msafiri P. Cleophace
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336 Msafiri P. Cleophace Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Mwl 

Martin Hunston

337 Felister M. Benard Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Momba Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Sakina 

Jackson

338 Sakina Jackson Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Momba Kubadilishana na 

Felister M. Benard

339 Steven M. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Ileje Kubadilishana na Mwl 

Abdallah M. Zaidi

340 Abdallah M. Zaidi Mwalimu Wilaya ya Ileje Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Mwl 

Steven M. Jonas

341 Respicius M. Faustine Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Mwl 

Josephat T. Leopold

342 Josephat T. Leopold Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Mwl 

Respicius M. Faustine

343 Philipina C. Fransis Afisa Tabibu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na 

Emiliana E. Mlelwa

344 Emiliana E. Mlelwa Afisa Tabibu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na 

Philipina C. Fransis

345 Kibwana C. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Mwl 

Amour H. Chipute

346 Amour H. Chiputa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Mwl 

Kibwana C. Kibwana

347 Joseph R. Juma Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Mwl 

Ibrahim L. Godwin

348 Ibrahim L. Godwin Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Mwl 

Joseph R. Juma

349 Beatrice I. Mmese Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Mwl 

Yusuph A. Sulube

350 Yusuph A. Sulube Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mwl 

Beatrice I. Mmese

351 Masoud S. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kilwa Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Mwl 

Salma A. kilua

352 Salma A. Kilua Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Mwl 

Masoud S. Abdallah

353 Juma S. Kambi Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mwl 

Hussein R. Kalindo

354 Hussein R. Kalindo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Mwl 

Juma S. Kambi

355 Aziza Y. Said Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Newala Kubadilishana na Mwl 

Baraka L. Jeremiah

356 Baraka L. Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Mwl 

Aziza Y. Said

357 Anna E. Mkumbo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Mwl 

Erick B. Kalelwa

358 Erick B. Kalelwa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Mwl 

Anna E. Mkumbo

359 Asha M. Likwawa Mwalimu Wilaya ya Monduli Mji wa Geita Kubadilishana na Mwl 

Hassan S. Hamis

360 Hassan S. Hamis Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Mwl 

Asha M. Likwawa



NA JINA KAMILI CHEO ANAKOTOKA ANAKOENDA SABABU

361 Upendo R. Mwogela Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Mwl 

Josephat B. Clement

362 Josephat B. Clement Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Busega Kubadilishana na Mwl 

Upendo R. Mwogela

363 Enock D. Farles Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mwl 

James M. Chotamasege

364 James M. 

Chotamasege

Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Mwl 

Enock D. Farles


	Taarifa uhamisho.pdf (p.1)
	WANAOBADILISHANA  KURUSHA 09112021.pdf (p.2-17)

