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ORODHA YA WATUMISHI WA MAMLAKA ZA SERIKALI ZA MITAA WALIOPATA VIBALI VYA UHAMISHO KWA KUBADILISHANA KUANZIA

MWEZI SEPTEMBA - DESEMBA, 2022

NA JINA CHEO ANAKOTOKA ANAKOKWENDA AINA YA KIBALI

1 |Emmanuel T. Nyahi Mwalimu Manispaa ya Singida Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Matola S. Mkwanda

2 |Matola S. Mkwanda Mwalimu Manispaa ya Iringa Manispaa ya Singida Kubadilishana na Emmanuel T. Nyahi

3 |Adam A. Yondu Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Witness A. Mwitumba
4 |Witness A. Mwitumba Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Adam A. Yondu

5 |Timotheo J. Mhangi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Sina M. Nasoro

6 |Sina M. Nasoro Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Iringa Kubadilishana naTimotheo J. Mhangi

7 |Youze O. Juma Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Same Kubadilishana na Emilius A. Fusi

8 [Emilius A. Fusi Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Youze O. Juma

9 |Mombayaga M. Asecheki Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Selina E. Mwandele
10 ([Selina E. Mwandele Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mombayaga M. Asecheki
11 [Kisa L. Minga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Rehema W. Magelanga
12 [Rehema W. Magelanga Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Kisa L. Minga

13 |Huruma A. Mwenda Mwalimu Wilaya ya Mufindi Miji wa Makambako Kubadilishana na Mario L. Kalinga

14 [Mario L. Kalinga Mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Huruma A. Mwenda
15 |Michael E. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Richard A. Ngailo

16 [Richard A. Ngailo Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Michael E. Msigwa
17 |Devotha P. Mahimbi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Omesmo G. Mgaya
18 |Omesmo G. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Devotha P. Mahimbi
19 |Luka A. Navilo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Musa P. Lwoga

20 [Musa P. Lwoga Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Luka A. Navilo

21 |Herieth S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Nathan M. Amos
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22 [Nathan M. Amos Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Herieth S. Kyando
23 |Dishon A. Erasto Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Anifa A. Masepo

24 |Anifa A. Masepo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Dishon A. Erasto

25 |Enjotrade A. Kamala Afisa Kilimo Msaidizi Mwandamizi|Wilaya ya Kilolo Miji wa Tunduma Kubadilishana na William |. Mwisongo
26 |William I. Mwisongo Afisa Kilimo Msaidizi Mwandamizi|Mji wa Tunduma Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Enjotrade A. Kamala
27 |Clemence M. Kululinda Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Peter P. Kombozo
28 |Peter P. Kombozo Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Clemence M. Kululinda
29 |Conrad C. Kiwali Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Joakimu M. Kindole
30 |Joakimu M. Kindole Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Conrad C. Kiwali

31 |Charles D. Claudio Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Msama J. Msullaah
32 [Msama J. Msullaah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Charles D. Claudio
33 |Evaristo P. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Tumaini A. Njuma
34 |Tumaini A. Njuma Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Evaristo P. Kayombo
35 [Nelly E. Kibasi Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Neema S. Balama
36 |Neema S. Balama Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Nelly E. Kibasi

37 |Dora A. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Amir K. Kikoti

38 |Amir K. Kikoti Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Dora A. Mwinuka

39 |Rehema E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Said A. Senyagwa
40 ([Said A. Senyagwa Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Rehema E. Sanga
41 [Maria S. Kiriho Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Michael E. Mbiduka
42 [Michael E. Mbiduka Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Maria S. Kiriho

43 |Zimetheo L. Hoza Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Godlove L. Mtafya
44 |[Godlove L. Mtafya Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Zimetheo L. Hoza
45 |Kajuna E. Mbakize Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na George E. Maketa
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46 |[George E. Maketa Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Kajuna E. Mbakize
47 |Magreth C. Chale Mwalimu Wilaya ya Iringa Manispaa ya Songea Kubadilishana na Maria E. Mhanila

48 |Maria E. Mhanila Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Magreth C. Chale

49 |Tumaini P. Kibona Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Generose T. Mwaya
50 |Generose T. Mwaya Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Tumaini P. Kibona

51 [Hassan O. Nyanduga Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Amosi C. Mkane

52 [Amosi C. Mkane Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Hassan O. Nyanduga
53 |Mathayo G. Katemi Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Ashura M. Kassim

54 |Ashura M. Kassim Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Mathayo G. Katemi
55 |Denis K. Mwingira Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Bashiru Lubuva

56 |Bashiru Lubuva Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Denis K. Mwingira

57 |Jacob A. Ndile Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Bruno L. Chalamila
58 |Bruno L. Chalamila Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Jacob A. Ndile

59 [Raymond R. Rwiza Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Imani N. Mwampangala
60 |Imani N. Mwampangala Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Raymond R. Rwiza
61 |Rebeka S. Congo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Damas A. Malihayi
62 |Damas A. Malihayi Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Rebeka S. Congo

63 ([Shaibu S. Mnunduma Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Asifiwe K. Benjamini
64 |Asifiwe K. Benjamini Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Shaibu S. Mnunduma
65 [Jane D. Ukani Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Melesiana R. Abdalah
66 [Melesiana R. Abdalah Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Jane D. Ukani

67 |Oteo K. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Makete Kubadilishana na Festo S. Kizinzili

68 |Festo S. Kizinzili Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Oteo K. Mahenge

69 |Joshua M. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Betira P. Makula
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70 (Betira P. Makula Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Joshua M. Myamba

71 |Magdalena J. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Zawadi K. Rashid

72 |Zawadi K. Rashid Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Magdalena J. Axwesso
73 |Anjelina S. Mnkande Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Oresta G. Kapinga

74 |Oresta G. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Anjelina S. Mnkande
75 |Fadhili K. Majaribu Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Makete Kubadilishana na Joyce B. Lingowe

76 |Joyce B. Lingowe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Fadhili K. Majaribu

77 |Editha F. Hyera Muuguzi Il Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Debora S. Haule

78 |[Debora S. Haule Muuguzi Il Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Editha F. Hyera

79 [Tutindaga M. Mwasege Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Joseph M. Haule

80 [Joseph M. Haule Mtendaiji wa Kijiji Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Tutindaga M. Mwasege
81 |Vitus S. Sapola mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Aidan K. Nchimbi

82 [Aidan K. Nchimbi mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Vitus S. Sapola

83 |Shabani R. Mohamedi mwalimu Wilaya ya Mbinga Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Abinuth M. Hatibu

84 |[Abinuth M. Hatibu mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Shabani R. Mohamedi
85 [Hilbertha V. Bahiti Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Festo P. Nchimbi

86 |Festo P. Nchimbi Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Hilbertha V. Bahiti

87 [Jonathan J. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Yunis A. Tembo

88 [Yunis A. Tembo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Jonathan J. Byarugaba
89 |Rudi S. Benedictor Mwalimu Wilaya ya Nyasa gﬂjr?]isg\?vz::a Kubadilishana na Gerald T. Kalindo

90 |Gerald T. Kalindo Mwalimu gﬂjr:isg\?vz::a Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Rudi S. Benedictor

91 |Amina S. Msangi Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Maria P. Mtweve

92 |Maria P. Mtweve Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Amina S. Msangi
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93 [Kenedy L. Patson Mwalimu Miji wa Mbinga Jiji la Mbeya Kubadilishana na Oresta S. Ndunguru
94 (Oresta S. Ndunguru Mwalimu Jiji la Mbeya Miji wa Mbinga Kubadilishana na Kenedy L. Patson
95 [Leticia M. Mayala mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Vaileth O. Mpangala
96 |Vaileth O. Mpangala mwalimu Wilaya ya Kaliua Manispaa ya Songea Kubadilishana na Leticia M. Mayala

97 |Juma R. Nusuntemi mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Kastory R. Kapinga
98 |Kastory R. Kapinga mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Juma R. Nusuntemi
99 |Napenda E. Shabani mwalimu Mji wa Mbinga Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Victor L. Siwakwi
100 |[Victor L. Siwakwi mwalimu Wilaya ya Bumbuli Miji wa Mbinga Kubadilishana na Napenda E. Shabani
101 [Hosiana E. Sossiya mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Silvester S. Mhagama
102 [Silvester S. Mhagama mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Hosiana E. Sossiya
103 |Regina G. Kastom mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Siha Kubadilishana na Deodatha E. Mapunda
104 |Deodatha E. Mapunda mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Regina G. Kastom
105 |Belele P. Kidai mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Fatu M. Said

106 |Fatu M. Said mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Belele P. Kidai

107 [Shaphy H. Mrumbi mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Helena S. Mwakitalu
108 [Helena S. Mwakitalu mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Shaphy H. Mrumbi
109 |Eva J. Ng'ande mwalimu Wilaya ya Mbinga Miji wa Makambako Kubadilishana na Frank J. Minga

110 |Frank J. Minga mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eva J. Ng'ande

111 [Samson P. Mareges Mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Geita Kubadilishana na Regina V. Shayo
112 |Regina V. Shayo Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Songea Kubadilishana na Samson P. Mareges
113 |Elen K. Joel Mwalimu Manispaa ya Songea Miji wa Makambako Kubadilishana na Nelson V. Mhema
114 |Nelson V. Mhema Mwalimu Miji wa Makambako Manispaa ya Songea Kubadilishana na Elen K. Joel

115 |[lsaac G. Kalipesa Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Martina A. Hyera
116 [Martina A. Hyera Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Isaac G. Kalipesa
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117 |Asnath I. Myamba Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Felista O. Kapinga

118 |Felista O. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Asnath I. Myamba

119 [Juma S. Mpulaki Mwalimu Wilaya ya Nyasa Miji wa Ifakara Kubadilishana na Joseph J. Njiku

120 [Joseph J. Njiku Mwalimu Miji wa Ifakara Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Juma S. Mpulaki

121 [Azza N. Sambala Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Luseshelo L. Mgale
122 |Luseshelo L. Mgale Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Azza N. Sambala

123 [Jumanne W. Makabe Mwalimu Wilaya ya Nyasa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Damas D. Nambombe
124 [Damas D. Nambombe Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Nyasa Kubadilishana na Jumanne W. Makabe
125 [Rose D. Solomon mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Lutengano J. Mwakosya
126 |Lutengano J. Mwakosya mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Rose D. Solomon

127 {Raymond J. Mugeta mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Imelda B. Sanga

128 [Imelda B. Sanga mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Raymond J. Mugeta
129 |Revocatus S. Ndolichimpa |mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Hendrick L. Komba

130 |Hendrick L. Komba mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Revocatus S. Ndolichimpa
131 |Hamenya G. Andrew mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Michael E. Mgandu

132 [Michael E. Mgandu mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Hamenya G. Andrew
133 |Sakina A. Abdallah mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Daniel F. Francis

134 [Daniel F. Francis mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Sakina A. Abdallah

135 [Yusuph G. Mwaigomole mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya lleje Kubadilishana na Rajabu S. Nyoni

136 |Rajabu S. Nyoni mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Yusuph G. Mwaigomole
137 |Ezia E. King mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Geita Kubadilishana na Mona M. Ngahy

138 [Mona M. Ngahy mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Ezia E. King

139 |Stephano K. Luvaho mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Maria M. Katembo

140 [Maria M. Katembo mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Stephano K. Luvaho
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141 [Bulengela A. Bulengela mwalimu Manispaa ya Songea Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na llonimus F. Komba

142 {llonimus F. Komba mwalimu Wilaya ya Bariadi Manispaa ya Songea Kubadilishana na Bulengela A. Bulengela
143 [John G. Molamu mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Igunga Kubadilishana na David T. Komba

144 |David T. Komba mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na John G. Molamu

145 (Zubeir M. Msungwa mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Onesphory H. Mgina
146 |Onesphory H. Mgina mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Zubeir M. Msungwa
147 |Mwamtumu K. Said Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Jiji la Dodoma Kubadilishana na Halifa M. Maulizo

148 [Halifa M. Maulizo Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Mwamtumu K. Said
149 [Lucy J. Mtwangiri Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Emmanuel M. Mshanga
150 [Emmanuel M. Mshanga Afisa Mtendaji wa Kijjji Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Lucy J. Mtwangiri

151 |Emmanuel L. Elisha mwalimu Wilaya ya Rufiji Mji wa Geita Kubadilishana na Nasse N. Olen

152 |Nasse N. Olen mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Emmanuel L. Elisha
153 |Tusajigwe S. Mwakatwila mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Shabani D. Juma

154 |Shabani D. Juma mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Tusajigwe S. Mwakatwila
155 |Pilly C. Adam mwalimu Miji wa Kibaha Miji wa Nzega Kubadilishana na Yusuph I. Mmbara

156 |Yusuph I. Mmbara mwalimu Miji wa Nzega Miji wa Kibaha Kubadilishana na Pilly C. Adam

157 |Agricola W. Gaare mwalimu Wilaya ya Mkuranga Miji wa Mbulu Kubadilishana na Arbogast L. Ngolly

158 |Arbogast L. Ngolly mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Agricola W. Gaare

159 |Marystella F. Kisanga mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Yohana J. Kayungi

160 |Yohana J. Kayungi mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Marystella F. Kisanga
161 |Tafakuri M. Mwinyimkuu Msaidizi wa Afya Mkuu Wilaya ya Kisarawe Miji wa handeni Kubadilishana na Rehema |. Habibu

162 |Rehema I. Habibu Msaidizi wa Afya Mkuu Miji wa handeni Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Tafakuri M. Mwinyimkuu
163 |Makubura B. Badru mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Linus T. Simeo

164 |Linus T. Simeo mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Makubura B. Badru
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165 |Reine C. Charles mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Yahaya S. Digubike
166 |Yahaya S. Digubike mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Reine C. Charles
167 |Florence W. Banali Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Fatuma H. Chilima
168 |Fatuma H. Chilima Afisa Kilimo Msaidizi Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Florence W. Banali
169 [Selemani M. Omari mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Neema J. Rashidi
170 |Neema J. Rashidi mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Selemani M. Omari
171 |Mantawera M. Mantawera  |mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Eliakim K. Robert
172 |Eliakim K. Robert mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Mantawera M. Mantawera
173 |Egbert E. Bagenda mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Shabani R. Shabani
174 [Shabani R. Shabani mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Egbert E. Bagenda
175 |Eliudy F. Mtwangulu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Jeremiah K. Koloma
176 |Jeremiah K. Koloma mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Eliudy F. Mtwangulu
177 |Husna N. Said mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Maria N. Mafwolo
178 |Maria N. Mafwolo mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Husna N. Said

179 |Yekonia A. Stalehe mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Mwazamu K. Masoud
180 |Mwazamu K. Masoud mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Yekonia A. Stalehe
181 [Kirenge M. Sororo mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Raphael A. Waziri
182 |Raphael A. Waziri mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Kirenge M. Sororo
183 |Diana P. Stephano muuguzi Mji wa Kibaha Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Paulina J. Attanas
184 [Paulina J. Attanas muuguzi Manispaa ya Ubungo Miji wa Kibaha Kubadilishana na Diana P. Stephano
185 |Hawa U. Mwakipesile muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Faraji H. Igangula
186 |Faraji H. Ilgangula muuguzi Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Hawa U. Mwakipesile
187 [Lameck G. Wambura mwalimu Wilaya ya Kisarawe Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Rukia M. Mniwa

188 |Rukia M. Mniwa mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Lameck G. Wambura
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189 |Halima H. Juma mwalimu Miji wa Kibaha Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Ramadhani T. Shabani
190 |Ramadhani T. Shabani mwalimu Wilaya ya Bahi Miji wa Kibaha Kubadilishana na Halima H. Juma

191 [Alley S. Khalfani mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mariam A. Nuru

192 |Mariam A. Nuru mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Alley S. Khalfani

193 |Shamila J. Msamba mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Amida S. Almas

194 |Amida S. Almas mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Shamila J. Msamba
195 [Maula K. Deusdedith mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Rafaela A. Msemwa
196 |Rafaela A. Msemwa mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Maula K. Deusdedith
197 [Ejenitha E. Ngassa muuguzi Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Nchama K. Kabegwe
198 |Nchama K. Kabegwe muuguzi Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Ejenitha E. Ngassa
199 [Rebecca E. Kasimba mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Baida A. Juma

200 |Baida A. Juma mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Rebecca E. Kasimba
201 |Mariam R. Kidinde mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Jackinda R. Ngenzi
202 |Jackinda R. Ngenzi mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Mariam R. Kidinde

203 [Mwanahamisi M. Mtwanga |Tabibu Meno Wilaya ya Mkuranga Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Balbi C. Beda

204 |Balbi C. Beda Tabibu Meno Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Mwanahamisi M. Mtwanga
205 |Seveline M. Rugemalila Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Janeth M. Mathew
206 |Janeth M. Mathew Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Seveline M. Rugemalila
207 |Shaibu H. Mlewa mwalimu Wilaya ya Chalinze Manispaa ya Singida Kubadilishana na Miraji K. Likutu

208 [Miraji K. Likutu mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Shaibu H. Mlewa

209 [Fauzia R. Choma mwalimu Wilaya ya Kisarawe Miji wa Ifakara Kubadilishana na Romana L. Mahali

210 |Romana L. Mahali mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Fauzia R. Choma

211 [lliasa H. Mjape mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Husna A. Salehe

212 |Husna A. Salehe mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na lliasa H. Mjape
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213 [Malongo B. Masanja mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Fredrick K. Oswald
214 (Fredrick K. Oswald mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Malongo B. Masanja
215 [Sharifa R. Farijala mwalimu Manispaa ya llemela Miji wa Kibaha Kubadilishana na Mbalu G. Ernest

216 (Mbalu G. Ernest mwalimu Miji wa Kibaha Manispaa ya llemela Kubadilishana na Sharifa R. Farijala
217 |Osward U. Kajuni mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Magu Kubadilishana na Penina M. Shedrack
218 |Penina M. Shedrack mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Osward U. Kajuni
219 |Misheck J. Nyerere Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Joshua B. Christopher
220 |Joshua B. Christopher Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya lItilima Kubadilishana na Misheck J. Nyerere
221 (George M. Manyama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Gabriel N. Malegesi
222 |Gabriel N. Malegesi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na George M. Manyama
223 (Salumu A. Mpore Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Patrice G. Ojwang
224 |Patrice G. Ojwang Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salumu A. Mpore
225 (Babu M. Alex Mwalimu Wilaya ya ltilima Miji wa Nanyamba Kubadilishana na Ambrose A. Magawa
226 [Ambrose A. Magawa Mwalimu Miji wa Nanyamba Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Babu M. Alex

227 |Maulid A. Ngumbula Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Irinda M. Athuman
228 |Irinda M. Athuman Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Maulid A. Ngumbula
229 (Mandela P. Boniface Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Yusuph S. Yusuph
230 [Yusuph S. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Mandela P. Boniface
231 |Vick L. Mgaya Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Bahati S. Ng'abi

232 [Bahati S. Ng'abi Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Vick L. Mgaya

233 |Yusufu R. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Anthony F. Mageta
234 |Anthony F. Mageta Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yusufu R. Kivuyo
235 |Steven J. Sauga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mashaka N. Tito
236 |Mashaka N. Tito Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Steven J. Sauga
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237 |Salimu I. Mlagai Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na John S. Mayeiji

238 [John S. Mayeji Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salimu |. Mlagai
239 [Johanes K. Katabi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Uyui Kubadilishana na John A. Ngasa

240 |John A. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Johanes K. Katabi
241 [Michael E. Ishika Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Paul N. Gusinga
242 (Paul N. Gusinga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Michael E. Ishika
243 |Jackson M. Living Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Miduta K. Bahame
244 |Miduta K. Bahame Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Jackson M. Living
245 |Paul A. Petro Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Simanijiro Kubadilishana na Wilson M. Maningu
246 (Wilson M. Maningu Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Busega Kubadilishana na Paul A. Petro

247 (lIsrael A. Ndalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Emmanuel D. Edward
248 |Emmanuel D. Edward Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Busega Kubadilishana na Israel A. Ndalu

249 |Lena C. Nkusa Mwalimu Miji wa Bariadi Wilaya ya lleje Kubadilishana na Lyidia E. Byabachwezi
250 |Lyidia E. Byabachwezi Mwalimu Wilaya ya lleje Mji wa Bariadi Kubadilishana na Lena C. Nkusa

251 |[Issa H. Pamtima Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Wilson Y. Sedia
252 |Wilson Y. Sedia Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Issa H. Pamtima
253 |Tekla B. Ntemi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Tajiri M. Ndakaru
254 (Tajiri M. Ndakaru Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Tekla B. Ntemi

255 [Richard A. Sanga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Miji wa Makambako Kubadilishana na Mgeta Kafuru

256 (Mgeta Kafuru Mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Richard A. Sanga
257 |Veronica T. Willa Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Selina G. Yohani
258 |Selina G. Yohani Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Veronica T. Willa
259 (Edger C. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya lleje Kubadilishana na Mwikwabe J. Mwita
260 [Mwikwabe J. Mwita Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Edger C. Mwasenga
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261 |Chacha M. Sabai Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Masunya C. Majeshi
262 |Masunya C. Majeshi Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Chacha M. Sabai
263 [(Geofrey K. Moyo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Kulwa J. Gadau

264 [Kulwa J. Gadau Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Geofrey K. Moyo
265 |Ezrom K. James Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Kaluta A. Kaluta
266 |Kaluta A. Kaluta Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Ezrom K. James
267 (Zainabu L. Masasila Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Nyangw'ale Kubadilishana na Shuluba L. Ndila
268 |Shuluba L. Ndila Mwalimu Wilaya ya Nyangw'ale Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Zainabu L. Masasila
269 |Malack K. Reuben Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Wilfred B. Musimu
270 |Wilfred B. Musimu Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Malack K. Reuben
271 [Hellena R. Kabeleke Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Aloyce J. Aloyce
272 |Aloyce J. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Busega Kubadilishana na Hellena R. Kabeleke
273 [Daniel H. Mndolwa Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Kitulu M. Samson
274 |Kitulu M. Samson Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Daniel H. Mndolwa
275 [Selemani M. Kasimu Mwalimu Miji wa Bariadi Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Edward B. Makorongo
276 |Edward B. Makorongo Mwalimu Wilaya ya Muheza Mji wa Bariadi Kubadilishana na Selemani M. Kasimu
277 |Nyawema T. Siomi Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Deliphine B. Jacobo
278 (Deliphine B. Jacobo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Nyawema T. Siomi
279 |Zamda A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Ester G. Mabula
280 |Ester G. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Zamda A. Luambano
281 |Cleopa T. Awaki Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na David F. Lohay

282 (David F. Lohay Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Cleopa T. Awaki
283 [Osvard E. Mnyanyi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Liganya N. Mabala
284 (Liganya N. Mabala Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Osvard E. Mnyanyi
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285 [Olivia F. Mkoba Mwalimu Miji wa Bariadi Jiji la Dodoma Kubadilishana na Upendo W. Naro
286 |Upendo W. Naro Mwalimu Jiji la Dodoma Miji wa Bariadi Kubadilishana na Olivia F. Mkoba

287 [Sato K. Nimzihirwa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Daudi K. Bang'hana
288 [Daudi K. Bang'hana Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Sato K. Nimzihirwa
289 [Nicholaus M. Simon Mwalimu Wilaya ya Busega Jiji la Mbeya Kubadilishana na Isaya Musiba

290 (lsaya Musiba Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Busega Kubadilishana na Nicholaus M. Simon
291 (lveth D. Bangereza Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Zainabu S. Msuya
292 (Zainabu S. Msuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Iveth D. Bangereza
293 [Vernance M. Kamhanda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Jeremiah J. Dismas
294 |Jeremiah J. Dismas Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Vernance M. Kamhanda
295 (Wilfred J. Nnko Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Same Kubadilishana na Manota J. James
296 |Manota J. James Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Busega Kubadilishana na Wilfred J. Nnko

297 |Fedrick T. Mbogoro Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Nyeriga P. Nyeriga
298 |Nyeriga P. Nyeriga Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Fedrick T. Mbogoro
299 |Pendaeli S. Sikawa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Phaustine D. Mlagala
300 |Phaustine D. Mlagala Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya lItilima Kubadilishana na Pendaeli S. Sikawa
301 [Hashim M. Issa Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Lucas B. Mhoja

302 (Lucas B. Mhoja Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Hashim M. Issa

303 |Antoni M. Marseli Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Nkwabi M. Mneja
304 |Nkwabi M. Mneja Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya lItilima Kubadilishana na Antoni M. Marseli
305 |Eva K. Adamu Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Juma T. Masonga
306 [Juma T. Masonga Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Eva K. Adamu

307 |Phoibe K. Sadick Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Muhunda M. Magule
308 [Muhunda M. Magule Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Phoibe K. Sadick
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309 [Sakina H. Mwangu Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Edson M. Vicent

310 |Edson M. Vicent Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Sakina H. Mwangu
311 |Abdulrazaka M. Uwesu Muuguzi |l Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Subira M. Mkinga

312 [Subira M. Mkinga Muuguzi Il Wilaya ya Mkinga Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Abdulrazaka M. Uwesu
313 [Hamisi M. Kassimu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na James S. Mashimba
314 |James S. Mashimba Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Hamisi M. Kassimu
315 |Scalastica K. Celestine Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Widieli Y. Mbazi

316 |Widieli Y. Mbazi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Scalastica K. Celestine
317 [Foni Paulos Ndale Mwalimu Miji wa Bariadi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Yohana K. Deogratius
318 |Yohana K. Deogratius Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Mji wa Bariadi Kubadilishana na Foni Paulos Ndale

319 |Eliya M. Kayungilo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Tobias F. Wilson

320 |Tobias F. Wilson Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eliya M. Kayungilo

321 (Evarist E. Michael Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Ibrahimu J. Willamu
322 (lbrahimu J. Willamu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Evarist E. Michael

323 (Elice G. Mwagala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Said M. Jumanne

324 |Said M. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Elice G. Mwagala

325 [Moses M. Masalanga Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Masunga M. Maige
326 [Masunga M. Maige Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Moses M. Masalanga
327 |Amina |. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Paul Y. Kusekwa

328 |Paul Y. Kusekwa Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Amina |. Abdallah

329 [Nsubili R. Mwamalekela Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya lleje Kubadilishana na Japhet M. Malimbe
330 |Japhet M. Malimbe Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nsubili R. Mwamalekela
331 |Mwansiti M. Malau Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Mathias P. Shilatu

332 |Mathias P. Shilatu Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mwansiti M. Malau
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333 [Ntoba B. Clement Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Felister E. Kabango
334 |Felister E. Kabango Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Ntoba B. Clement

335 |David F. Miloka Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Yumbu J. Isenge

336 [Yumbu J. Isenge Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meatu Kubadilishana na David F. Mloka

337 |Husna I. Idd Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Salome M. Matula
338 |Salome M. Matula Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Husna I. ldd

339 [Yohana J. Mwaluka Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Magreth S. Ndunguru
340 [Magreth S. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Yohana J. Mwaluka
341 |Maria S. Haule Mwalimu Wilaya ya Meatu Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Lyongo K. Mathias
342 |Lyongo K. Mathias Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Maria S. Haule

343 |Mohamed R. Kimpundu Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Sitta S. Ndilanha

344 |Sitta S. Ndilanha Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Mohamed R. Kimpundu
345 [Frank N. Charles Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Joseph M. Sheli

346 |Joseph M. Sheli Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Frank N. Charles

347 [Sadiana J. Ibrahim Muuguzi Il Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Nyabasamba R. Mwita
348 |Nyabasamba R. Mwita Muuguzi |l Wilaya ya Muheza Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Sadiana J. Ibrahim
349 |Musa G. Dalu Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Steven C. Masome
350 |Steven C. Masome Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Busega Kubadilishana na Musa G. Dalu

351 |Salome V. Kiyicha Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Mbilizi L. Nkingwa

352 [Mbilizi L. Nkingwa Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Busega Kubadilishana na Salome V. Kiyicha
353 [Nicholaus M. Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Michael M. Kisase
354 |Michael M. Kisase Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nicholaus M. Mwalongo
355 [Mudamu K. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Emmanuel P. Mabula
356 [Emmanuel P. Mabula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Mudamu K. Mbogo
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357 |Rehema W. Issaya Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Simon C. Ndasa

358 |Simon C. Ndasa Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Rehema W. Issaya
359 |Ipyana D. Kilembe Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Dennis L. Muhimba
360 [Dennis L. Muhimba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Ipyana D. Kilembe
361 |Novath A. Mboya Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Jaribu C. Willison
362 |Jaribu C. Willison Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Novath A. Mboya
363 [Juma S. Ally Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Emmanuel Z. Elias
364 [Emmanuel Z. Elias Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Juma S. Ally

365 [Kayanda T. Kayanda Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Kasuka M. Sweka
366 (Kasuka M. Sweka Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Kayanda T. Kayanda
367 [Salage L. Kubyula Muuguzi Il Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Shukrani K. Bagandu
368 [Shukrani K. Bagandu Muuguzi Il Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Salage L. Kubyula
369 |Emmanuel S. Kazmil Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Elizabeth D. Mandia
370 |Elizabeth D. Mandia Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Emmanuel S. Kazmil
371 |Jackson M. Isaya Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Naomi E. Lwenge
372 |Naomi E. Lwenge Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson M. Isaya
373 [Moses M. Masama Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Shani F. Mfaume
374 [(Shani F. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Busega Kubadilishana na Moses M. Masama
375 [Amina C. Magele Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Sungamoyo W. Sungamoyc
376 [Sungamoyo W. Sungamoyo |Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Amina C. Magele
377 |Kiondo B. Samwel Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Frank M. Magembe
378 [Frank M. Magembe Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Kiondo B. Samwel
379 [Exaveria A. Msigwa Mteknolojia Maabara Wilaya ya Maswa Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Samwel M. Masanja
380 [Samwel M. Masanja Mteknolojia Maabara Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Exaveria A. Msigwa
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381 |Noah P. Mwiligwa Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Emanuel A. Panga
382 [Emanuel A. Panga Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Noah P. Mwiligwa
383 |llanga N. Alphonce Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Agnes K. Deus
384 |Agnes K. Deus Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya ltilima Kubadilishana na llanga N. Alphonce
385 |Petro L. Sinkala Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Gaudensia K. Kisyeri
386 |Gaudensia K. Kisyeri Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Petro L. Sinkala
387 [Alam M. Mhonda Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Advera S. Fransis
388 [Advera S. Fransis Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Busega Kubadilishana na Alam M. Mhonda
389 |Adrofina B. Paulo Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Ibrahimu B. Mdeka
390 |Ibrahimu B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Adrofina B. Paulo
391 [Aman K. Ayoub Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Sikujua B. Lucas
392 (Sikujua B. Lucas Muuguzi Wilaya ya Muheza Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Aman K. Ayoub
393 |Leonola S. Donald Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Msafiri N. Joseph
394 |Msafiri N. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Busega Kubadilishana na Leonola S. Donald
395 [Felix D. Mganga Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Jeneover D. Minja
396 [Jeneover D. Minja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Felix D. Mganga
397 [Fatuma M. Bakari Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Janeth E. Sisya
398 |Janeth E. Sisya Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Busega Kubadilishana na Fatuma M. Bakari
399 [Nickson K. Nelson Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Ramadhan S. Jumanne
400 |Ramadhan S. Jumanne Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Nickson K. Nelson
401 |Geofrey S. Danda Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mussa K. Jagadi
402 |Mussa K. Jagadi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Geofrey S. Danda
403 |Aloyce N. James Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Juma Rajabu

404 |Juma Rajabu Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Busega Kubadilishana na Aloyce N. James
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405 |Yeleno H. Mtandi Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Magreth M. Husseni
406 |Magreth M. Husseni Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yeleno H. Mtandi
407 |Yohana T.Willy Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Phaustine N. Mtaki
408 |Phaustine N. Mtaki Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Yohana T.Willy

409 [Noel N. Kawiche Mwalimu Wilaya ya Bariadi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Rachel Z. Charles
410 |Rachel Z. Charles Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Bariadi Kubadilishana na Noel N. Kawiche
411 |lsabela M. Clemence Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Julieth K. William
412 |Julieth K. William Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Busega Kubadilishana na Isabela M. Clemence
413 |Veleria L. Ngonyani Mwalimu Wilaya ya lItilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Ezekieli M. Ndende
414 |Ezekieli M. Ndende Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Veleria L. Ngonyani
415 |Matokeo P. Kenza Mwalimu Wilaya ya Maswa wilaya ya Madaba Kubadilishana na Bundala S. Shabani
416 |Bundala S. Shabani Mwalimu wilaya ya Madaba Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Matokeo P. Kenza
417 |Imani R. Seni Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Petro P. Petro

418 |Petro P. Petro Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Busega Kubadilishana na Imani R. Seni

419 |Anastazia A. Massay Mwalimu Wilaya ya Busega Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Emmanuel Mihayo
420 |Emmanuel Mihayo Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Busega Kubadilishana na Anastazia A. Massay
421 |Lucy A. Timoth Mwalimu Wilaya ya Meatu Miji wa Nanyamba Kubadilishana na Elihaika M. Sulle
422 |Elihaika M. Sulle Mwalimu Miji wa Nanyamba Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Lucy A. Timoth

423 |Budeba J. Katigizu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Peter S. Mokami
424 |Peter S. Mokami Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Budeba J. Katigizu
425 |Zainabu M. Kiwingo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Mansour M. Mikuy
426 |Mansour M. Mikuy Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Zainabu M. Kiwingo
427 |Fedson S. Mwilongo Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya llala Kubadilishana na Hadija Y. Msumari
428 [Hadija Y. Msumari Mwalimu Manispaa ya llala Jiji la Tanga Kubadilishana na Fedson S. Mwilongo
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429 |Lucian F. Chauhemba Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Ibrahim K. Adam

430 |Ibrahim K. Adam Mwalimu Wilaya ya Mvomero Jiji la Tanga Kubadilishana na Lucian F. Chauhemba
431 |Racher B. Mtitu Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Julius P. Fissoo

432 |Julius P. Fissoo Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Racher B. Mtitu

433 |Elisa Shekizongolo Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Jabir H. Konga

434 |Jabir H. Konga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Elisa Shekizongolo
435 [Nicka W. Mbarama Mwalimu Wilaya ya Mkinga Miji wa Njombe Kubadilishana na Domitilda H. Hondi
436 |Domitilda H. Hondi Mwalimu Miji wa Njombe Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Nicka W. Mbarama
437 [Halusi M. Idd Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Ziada A. Chipanje
438 |Ziada A. Chipanje Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Halusi M. Idd

439 |Mathias L. Makamwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fikiri S. Msigwa

440 |Fikiri S. Msigwa Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Mathias L. Makamwa
441 |Asiza H. Boki Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Same Kubadilishana na Tao K. Jumaa

442 |Tao K. Jumaa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Asiza H. Boki

443 [Christina F. Mbina Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Miji wa Ifakara Kubadilishana na Mohamed J. Saidi
444 |Mohamed J. Saidi Mwalimu Miji wa Ifakara Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Christina F. Mbina
445 |Jeremiah I. Rulihosi Mwalimu Wilaya ya Muheza Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Ally Mungia

446 |Ally Mungia Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Jeremiah I. Rulihosi
447 |Mwanaisha M. Julla Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida Kubadilishana na Mwalimu A. Dadi

448 [Mwalimu A. Dadi Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mwanaisha M. Julla
449 [Mariam R. Shekuamba Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Emmanuel K. Luambo
450 |Emmanuel K. Luambo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mariam R. Shekuamba
451 |Stella A. Mhando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Tatu H. Ndaki

452 |Tatu H. Ndaki Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Stella A. Mhando
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453 [Meleji L. Melta Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Richard M. Nicholaus
454 |Richard M. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Meleji L. Melta

455 |Gabriel A. Mwashambwa Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Isihaka K. Hussein
456 |Isihaka K. Hussein Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Gabriel A. Mwashambwa
457 |Mawazo M. Mlyakando Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Nyakorima Y. Jafari
458 [Nyakorima Y. Jafari Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mawazo M. Mlyakando
459 [Juma A. Msangachuma Mwalimu Wilaya ya Lushoto Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Atakavyo S. Lunguza
460 |Atakavyo S. Lunguza Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Juma A. Msangachuma
461 |Fred L Kameta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya lleje Kubadilishana na Ramadhani B. Hamza
462 |Ramadhani B. Hamza Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Fred L Kameta

463 |Dioniz P. Christopher Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Francis R. James

464 |Francis R. James Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Dioniz P. Christopher
465 |Mkama B. Machumu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Azalia T. John

466 |Azalia T. John Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mkama B. Machumu
467 |Joseph E. Nyilila Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Joyce F. Tigiya

468 |Joyce F. Tigiya Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Joseph E. Nyilila

469 |Asnath J. Herman Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Omari R. Samswagala
470 [Omari R. Samswagala Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Asnath J. Herman

471 |Joseph J. Innocent Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jane V. Mushi

472 [Jane V. Mushi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Joseph J. Innocent
473 |Nyanjige K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Hassan R. Mkomwa
474 |Hassan R. Mkomwa Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Nyanjige K. Samwel
475 |Henry H. Mwanansoga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Miji wa Kibaha Kubadilishana na Alli O. Shosi

476 |Alli O. Shosi Mwalimu Miji wa Kibaha Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Henry H. Mwanansoga
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477 |Kijana S. Mollely Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Paul J. Sangali

478 |Paul J. Sangali Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Kijana S. Mollely
479 |Davis G. Naweka Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Tatu A. Juma

480 [Tatu A. Juma Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Davis G. Naweka
481 [Julieth W. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Hai Kubadilishana na Paschal L. Nyanda
482 [Paschal L. Nyanda Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Julieth W. Kimaro
483 [Mosses M. Laitayo Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Mussa K. Lila

484 [Mussa K. Lila Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Mosses M. Laitayo
485 |Samwel S. Mkama mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Sudi H. Msimbazi
486 |Sudi H. Msimbazi mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Samwel S. Mkama
487 |Sabato S. Mgono mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Shabani N. Hamza
488 [Shabani N. Hamza mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Sabato S. Mgono
489 [Charles P. Majigwa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Lushoto Manispaa ya llemela Kubadilishana na Amani S. Tebuye
490 [Amani S. Tebuye Mtendaji wa Kijiji Manispaa ya llemela Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Charles P. Majigwa
491 |Faraja L. Samson mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Martha C. Mamboleo
492 |Martha C. Mamboleo mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Faraja L. Samson
493 [Athumani M. Ngonyani mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Zuhura J. Koosa
494 |Zuhura J. Koosa mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Athumani M. Ngonyani
495 [Leah R. Uiso mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Hai Kubadilishana na Ibranitha I. Chang'a
496 |lbranitha I. Chang'a mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Leah R. Uiso

497 |Shedrack P. Pilla mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Makete Kubadilishana na Lilian R. Salehe
498 |Lilian R. Salehe mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Shedrack P. Pilla
499 [(William P. Nantala mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Francis J. Marco
500 |Francis J. Marco mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na William P. Nantala
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501 |Allen Y. Kaaya Afisa Tabibu Il Wilaya ya Muheza Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kuruthumu D. Rashid
502 (Kuruthumu D. Rashid Afisa Tabibu Il Wilaya ya Rombo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Allen Y. Kaaya

503 [Rehema J. Endwaseny mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Paulo D. Oswin

504 (Paulo D. Oswin mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Rehema J. Endwaseny
505 [Leah L. Nziku mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Mussa A. Shekalaghe
506 |Mussa A. Shekalaghe mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Leah L. Nziku

507 [Joram S. Grandai Afisa Mtendaji wa Kijjji Wilaya ya Muheza Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Aneth C. Mwakipesile
508 |Aneth C. Mwakipesile Afisa Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Joram S. Grandai

509 [Omary S.Mohamedi mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Jackson E. Mandari

510 [Jackson E. Mandari mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Tanga Kubadilishana na Omary S.Mohamedi

511 |Gilbert M. Saidi mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Amini O. Makidadi

512 |Amini O. Makidadi mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Gilbert M. Saidi

513 [Mwera O. Mwita mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Sadakati S. Shemagembe
514 [Sadakati S. Shemagembe |mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwera O. Mwita

515 [Timothy L. Kuleha Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Busega Kubadilishana na Mwanahasani W. Nyangase
516 |Mwanahasani W. Nyangasa |Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Timothy L. Kuleha

517 |Elidesa H. Mpumbiye Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mbandina G. Mhando
518 |Mbandina G. Mhando Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Elidesa H. Mpumbiye
519 [Merisiana C. Mnembuka Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Jabiri V. Alfani

520 |Jabiri V. Alfani Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Merisiana C. Mnembuka
521 [Hindia J.Kibuta Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Alex R. Magembe

522 |Alex R. Magembe Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Hindia J.Kibuta

523 [Dina K. Nnko mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Momba Kubadilishana na Daud M. Yunusu

524 |Daud M. Yunusu mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Dina K. Nnko
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525 |Hamis B. Mmary mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Meru Kubadilishana na Hajra R. Mhema
526 [Hajra R. Mhema mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Hamis B. Mmary
527 |Lydia A. Mwampashi mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Kassim H. Yassin
528 [Kassim H. Yassin mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Lydia A. Mwampashi
529 (Gaudius G. Mpore mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Peter M. Julius

530 |Peter M. Julius mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Gaudius G. Mpore
531 [Shakila Y. Juma mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na ljumaa S. Hassani
532 |ljumaa S. Hassani mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Shakila Y. Juma
533 [Ramadhani I. Mziray mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Milka S. Edward
534 |Milka S. Edward mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Ramadhani I. Mziray
535 [Salome G. Tippe mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Judith S. Rafael

536 |Judith S. Rafael mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Salome G. Tippe
537 [Nyanda H. Japheti Muuguzi Mkunga Msaidizi Il Wilaya ya Pangani Miji wa Tarime Kubadilishana na Amri A. Athumani
538 |Amri A. Athumani Muuguzi Mkunga Msaidizi Il Miji wa Tarime Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Nyanda H. Japheti
539 |Adeline P. Shao mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mkaze G. Kiravu
540 |Mkaze G. Kiravu mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Adeline P. Shao

541 |Bernadeta P. Mbipa mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Ashura A. Alli

542 [Ashura A. Alli mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Bernadeta P. Mbipa
543 [Leonard E. Obedi mwalimu Wilaya ya Pangani Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Rugoma M. Kunoga
544 |Rugoma M. Kunoga mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Leonard E. Obedi
545 (Bunga C. Sasuma mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Cyrus T. Nkilijiwa
546 |Cyrus T. NKkilijiwa mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Bunga C. Sasuma
547 [Andela M. Kassone mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Msafiri S. Ramadhani
548 [Msafiri S. Ramadhani mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Andela M. Kassone
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549 |Joseph D. Sungu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Samweli P. Mbilinyi
550 [Samweli P. Mbilinyi mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Joseph D. Sungu
551 [Hilda A. Kihwelo mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Godfrey C. Mjata
552 |Godfrey C. Mjata mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Hilda A. Kihwelo
553 |Sudi S. Mshamu mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Abdallah S. Ally

554 [Abdallah S. Ally mwalimu Wilaya ya Kibiti Jiji la Tanga Kubadilishana na Sudi S. Mshamu
555 [Kassim B. Shellimoh mwalimu Jiji la Tanga Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Theodora Kishaluli
556 |Theodora Kishaluli mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Tanga Kubadilishana na Kassim B. Shellimoh
557 |Milembe R. Susu mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Colman P. Kavishe
558 |Colman P. Kavishe mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Milembe R. Susu
559 |Rodrick F. Ambindwile mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Zawadi J. Chaula
560 |Zawadi J. Chaula mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Rodrick F. Ambindwile
561 |Faridu R. Salimu Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Ubaidat S. Mohamed
562 [(Ubaidat S. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Faridu R. Salimu
563 [Nahason S. Nelson Tabibu Msaidizi Il Wilaya ya Muheza Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Camila J. Luambano
564 [Camila J. Luambano Tabibu Msaidizi Il Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Nahason S. Nelson
565 [Thadeo M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Naishiye K. Mitamey
566 [Naishiye K. Mitamey Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Thadeo M. Gabriel
567 |Editha A. Mutayoba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Kiliani R. Mwangira
568 |Kiliani R. Mwangira Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Editha A. Mutayoba
569 |Rajab S. Bomba Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Nyanghw ale Kubadilishana na Anna H. Minja

570 |Anna H. Minja Mwalimu Wilaya ya Nyanghw'ale Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Rajab S. Bomba

571 |Keneth G. Mapongo Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Edwin N. Joel

572 [Edwin N. Joel Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Keneth G. Mapongo
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573 |Henry W. Sumuni Mwalimu Mji wa Handeni Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Mbuke M. Nzella

574 |Mbuke M. Nzella Mwalimu Wilaya ya Mbeya Mji wa Handeni Kubadilishana na Henry W. Sumuni

575 [Ezekiel B. Nkondoku Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Imelda E. Mchomvu
576 |Imelda E. Mchomvu Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Ezekiel B. Nkondoku
577 |lpyana S. Mwasongole Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya lleje Kubadilishana na Rosemary J. Ndoghwe
578 |Rosemary J. Ndoghwe Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Ipyana S. Mwasongole
579 |Zaituni W. Said Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Adamu Y. Kimweri
580 |Adamu Y. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Zaituni W. Said

581 |Pendo L. Sapi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Jeremiah M. Stephano
582 [Jeremiah M. Stephano Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Pendo L. Sapi

583 |Lenista M. Safiely Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Sauda M. Waziri

584 (Sauda M. Waziri Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Lenista M. Safiely

585 [Saidi A. Mbonde Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala Kubadilishana na Sekela A. Seme

586 |Sekela A. Seme Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Saidi A. Mbonde

587 [Asia N. Omari Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Frola J. Dea

588 |Frola J. Dea Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Asia N. Omari

589 |Asha O. Juma Mwalimu Wilaya ya Handeni Jiji la Dodoma Kubadilishana na Magosi M. Magosi
590 [Magosi M. Magosi Mwalimu Jiji la Dodoma Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Asha O. Juma

591 [Petro Y. Chongolo Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete Kubadilishana na Ahmed H. Hozza

592 [Ahmed H. Hozza Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Petro Y. Chongolo
593 [Maduhu M. Tule Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Sauda K. Rajabu

594 [Sauda K. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Maduhu M. Tule

595 [Ngole M. Msugwa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Hakimu M. Saidi

596 |Hakimu M. Saidi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Ngole M. Msugwa
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597 [Roja J. Mchopa Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wllaya ya Ruangwa Kubadilishana na Elisha P. Panyenje
598 [Elisha P. Panyenje Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Roja J. Mchopa

599 |Albert K. Muzzi Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya lleje Kubadilishana na Epifania T. Sway

600 |Epifania T. Sway Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Albert K. Muzzi

601 |Dominic J. Mgawe Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Makete Kubadilishana na Yasini B. Shekilaghe
602 |Yasini B. Shekilaghe Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Dominic J. Mgawe
603 |Raphael P. Kibata Daktari Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Adventina V. Mwipagi
604 [Adventina V. Mwipagi Daktari Wilaya ya Butiama Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Raphael P. Kibata
605 |Busara E. Eliapenda Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Nipael. M. Eliraha
606 |Nipael. M. Eliraha Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Busara E. Eliapenda
607 [Nabwike A. Igomole Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya lleje Kubadilishana na mohamed A. Mng aro
608 |Mohamed A. Mng'aro Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Nabwike A. Igomole
609 [Fabian Y. Kaguo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Christopher M. Venance
610 |Christopher M. Venance Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Fabian Y. Kaguo

611 [Ashura M. Hassan Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Shabani F. Jeremia
612 |Shabani F. Jeremia Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Ashura M. Hassan
613 [Setivia P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Rebeka R. Kafuku
614 |Rebeka R. Kafuku Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Setivia P. Damiano
615 [Magreth J. Kateti Mwalimu Wilaya ya Geita Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Kucas H. Lupoli

616 |Kucas H. Lupoli Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Geita Kubadilishana na Magreth J. Kateti

617 |Aziza R. Mkombozi Mwalimu Wilaya ya Geita Jiji la Tanga Kubadilishana na Lukresia N. Denis
618 |Lukresia N. Denis Mwalimu Jiji la Tanga Wilaya ya Geita Kubadilishana na Aziza R. Mkombozi
619 [Kanisius Z. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Julian A. Paschal
620 |Julian A. Paschal Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Geita Kubadilishana na Kanisius Z. Mapunda
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621 [Hadija R. Juma Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Victoria S. Lyabakola
622 |Victoria S. Lyabakola Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Geita Kubadilishana na Hadija R. Juma

623 [Siamini M. Bushiri Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Nicholaus Lubigisa
624 |Nicholaus Lubigisa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Siamini M. Bushiri
625 [Daniel E. Mswelo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Methusela S. Masomhe
626 |Methusela S. Masomhe Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Daniel E. Mswelo
627 [Hassani I. Dugundo Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Mussa S. Mussa

628 |Mussa S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Hassani |. Dugundo
629 [Anifa M. Mkugile Mwalimu Wilaya ya Geita Miji wa Njombe Kubadilishana na Adolf Maff

630 |Adolf Maff Mwalimu Miji wa Njombe Wilaya ya Geita Kubadilishana na Anifa M. Mkugile

631 [Ahazi H. Mwinuka Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Catherine A. Thomas
632 [Catherine A. Thomas Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Ahazi H. Mwinuka
633 [Ashukuriwe S. Raphael Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Makete Kubadilishana na Joyce S. Stanslaus
634 [Joyce S. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Ashukuriwe S. Raphael
635 [Ester E. Manuary Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Getruda M Masune
636 |Getruda M Masune Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Ester E. Manuary
637 |Anorda N. Mushi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Hai Kubadilishana na Zakayo B. Manota
638 |Zakayo B. Manota Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Geita Kubadilishana na Anorda N. Mushi

639 [George J. Lusekelo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Godfrey E. Mweya
640 (Godfrey E. Mweya Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chato Kubadilishana na George J. Lusekelo
641 [Proches J. John Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Frank J. Sitta

642 |Frank J. Sitta Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Geita Kubadilishana na Proches J. John

643 |James S. Mwakilama Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Mugeta B. Mukali
644 (Mugeta B. Mukali Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na James S. Mwakilama
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645 [Subiri M. Musanja Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Miulo B. Mugema
646 |Milulo B. Mugema Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Subiri M. Musanja
647 [Charles A. Shedafa Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Jisadya M. Nillah

648 |Jisadya M. Nillah Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Chato Kubadilishana na Charles A. Shedafa
649 [Laurent P. Laurent Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Halima M. Nongwa
650 |Halima M. Nongwa Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Geita Kubadilishana na Laurent P. Laurent
651 [John P. Edwin Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Sumbawanga |Kubadilishana na Japhet L. Daud

652 [Japhet L. Daud Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na John P. Edwin

653 [Amrani A. Mjimbo Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Abel J. Peter

654 |Abel J. Peter Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Chato Kubadilishana na Amrani A. Mjimbo
655 [Judith M. Lusajo Mwalimu Wilaya ya Bukombe Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Komole M. Mtani

656 |Komole M. Mtani Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Judith M. Lusajo

657 |Petro M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Magu Kubadilishana na Penina M. Charles
658 [Penina M. Charles Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chato Kubadilishana na Petro M. Emmanuel
659 |Edson T. Gabiriel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Saida Y. Said

660 |Saida Y. Said Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Chato Kubadilishana na Edson T. Gabriel

661 [Dela M. Swila Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Jaceline D. Mbodo
662 |Jaceline D. Mbodo Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Dela M. Swila

663 [Helmana M. Mbawala Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Matabila P. Kasabuku
664 |Matabila P. Kasabuku Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Chato Kubadilishana na Helmana M. Mbawala
665 |Nasse O. Ntewah Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Emmanuel L. Elisha
666 |Emmanuel L. Elisha Mwalimu Wilaya ya Rufiji Miji wa Geita Kubadilishana na Nasse O. Ntewah
667 [Patricia P. Kuoliba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Emmanuel R. Zephania
668 |Emmanuel R. Zephania Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Geita Kubadilishana na Patricia P. Kuoliba
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669 [Dina J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Anjeline M. Ndosi

670 |Anjeline M. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Chato Kubadilishana na Dina J. Mwita

671 |Sekela A. Mwalusamba Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete Kubadilishana na Ezekiel D. Mwita

672 |Ezekiel D. Mwita Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Chato Kubadilishana na Sekela A. Mwalusamba
673 [Swalehe S. Fabian Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Penina M. Boniventura
674 |Penina M. Boniventura Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Swalehe S. Fabian

675 [Januari L. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Gwassa H. Rughajo
676 [Gwassa H. Rughajo Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Januari L. Qwaray

677 [Ramadhani A. Muhuwa Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Josephat B. Costantine
678 |Josephat B. Costantine Mwalimu Wilaya ya Tunduru Miji wa Geita Kubadilishana na Ramadhani A. Muhuwa
679 [Vaileth N. Lukumayi Muhudumu wa Afya Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Yasin K. Abdul

680 |Yasin K. Abdul Muhudumu wa Afya Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Vaileth N. Lukumayi
681 [Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Japhet Y. Maduhu

682 |Japhet Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Sara S. Ally

683 [Seif M. Seif Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Joseph L. Wilson

684 |Joseph L. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chato Kubadilishana na Seif M. Seif

685 [Halima M. Saidi Muuguzi Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Kulwa E. Kabavako
686 |Kulwa E. Kabavako Muuguzi Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Halima M. Saidi

687 [Beatha L. Mwamwezi Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Sumbawanga |Kubadilishana na Bahati K. Fadhari

688 |Bahati K. Fadhari Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Beatha L. Mwamwezi
689 [Kalister N. Ekson Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Leonard J. Yuniji

690 |Leonard J. Yunji Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Chato Kubadilishana na Kalister N. Ekson

691 | Nemence F. Milambo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Jengo M. Abdallah
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692 |Jengo M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga [Wilaya ya Geita Kubadilishana na Nemence F. Milambo
693 [Oscar J. Nzwelele Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Laika S. Ndali

694 [Laika S. Ndali Muuguzi Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Makete Kubadilishana na Oscar J. Nzwelele
695 |Josephat S. Elisha Mwalimu Wilaya ya Makete Mji wa Bunda Kubadilishana na Amanyisye K. Amen
696 [Amanyisye K. Amen Mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Makete Kubadilishana na Josephat S. Elisha
697 [Roza D. Songoro Mwalimu Wilaya ya Njombe Miji wa Tunduma Kubadilishana na Tumepewa J. Sanga
698 [Tumepewa J. Sanga Mwalimu Miji wa Tunduma Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Roza D. Songoro
699 |Wilson D.Jackson Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Alex B.Mwangosi
700 |Alex B.Mwangosi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Wilson D.Jackson
701 |Leah E. Komba Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Abasi A. Nampandae
702 [Abasi A. Nampandae Muuguzi Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Leah E. Komba

703 |Steven J.Odero Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe [Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Philipo C. Haule
704 |Philipo C. Haule Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Wanging'ombe [Kubadilishana na Steven J.Odero

705 |Filimsi Y.Mwalongo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Bahati H. Mgecha
706 [(Bahati H. Mgecha Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Filimsi Y.Mwalongo
707 [Nshoma J.Madilisha Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na David L. Komba
708 |David L. Komba Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Nshoma J.Madilisha
709 | Thomas M. Kamori Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Chato Kubadilishana na Edmund E.Ntejile
710 [Edmund E.Ntejile Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Makete Kubadilishana na Thomas M. Kamori
711 |Digna T.Shirima Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Same Kubadilishana na Grory P.Kahezo

712 |Grory P.Kahezo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Makete Kubadilishana na Digna T.Shirima
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713 [Jackline W.Kiwelu Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Same Kubadilishana na Danford S. Kyando
714 [Danford S. Kyando Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Jackline W.Kiwelu
715 [Paulina J.Msabi Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Sekela K.Jasson
716 |Sekela K.Jasson Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Paulina J.Msabi
717 |Frida P.Chubwa Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Amadeo J.Sanga
718 |Amadeo J.Sanga Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Frida P.Chubwa
719 |Carlos C. Haule Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Nestory A.Swallow
720 |Nestory A.Swallow Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Carlos C. Haule
721 |Festho S. Mbawala Mwalimu Miji wa Njombe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Godlove S.Sanga
722 (Godlove S.Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbinga Miji wa Njombe Kubadilishana na Festho S. Mbawala
723 |Mariam E.Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya ileje Kubadilishana na Klaudia A.Ndondo
724 |Klaudia A.Ndondo Muuguzi Wilaya ya ileje Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mariam E.Mangua
725 |Lucas W.Mhande Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Narth A. Ngimbuchi
726 |Narth A. Ngimbuchi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Lucas W.Mhande
727 |Furaha A.Mangula Mwalimu Miji wa Makambako Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Roda A. Twendeule
728 |Roda A. Twendeule Mwalimu Manispaa ya Iringa Mji wa Makambako Kubadilishana na Furaha A.Mangula
729 |Piencia D.Gilayo Muuguzi Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Muleba Kubadilishana na John G. Ndawala
730 |John G. Ndawala Muuguzi Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Piencia D.Gilayo
731 |Rachel J.Ndalahwa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Petro N.Majitii

732 |Petro N.Maijitii Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Rachel J.Ndalahwa
733 |John M. Mwitta Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe [Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Alinikisa A. Myila
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734 |Alinikisa A. Myila Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na John M. Mwitta

735 (Dedan J.Shubi Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Erick N. Carlos

736 |Erick N. Carlos Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Dedan J.Shubi

737 |Alfred A. Kidaila Mwalimu Wilaya ya ludewa Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Michael W.Mkesela
738 |Michael W.Mkesela Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya ludewa Kubadilishana na Alfred A. Kidaila

739 [Samson S. Chacha Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Raphael M.Mwakabuta
740 |Raphael M.Mwakabuta Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Makete Kubadilishana na Samson S. Chacha
741 |James S. Gwahemutse Mwalimu Wilaya ya ludewa Manispaa ya Singida Kubadilishana na Honoratus E.Kiowi
742 [Honoratus E.Kiowi Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya ludewa Kubadilishana na James S. Gwahemutse
743 |Tulli E. Nicco Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe [Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Furaha S.Chanimbaga
744 |Furaha S.Chanimbaga Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Tulli E. Nicco

745 |Christopher M. George Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe [Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Sylvester A.Mlwilo

746 [Sylvester A.Miwilo Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe [Kubadilishana na Christopher M. George
747 (Christian K. Selemani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Claud D. Mlyuka

748 |Claud D. Mlyuka Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Christian K. Selemani
749 [Sabato O. Mugoka Mwalimu Miji wa Njombe Jiji la Mwanza Kubadilishana na Erick F. Mhagama

750 [Erick F. Mhagama Mwalimu Jiji la Mwanza Miji wa Njombe Kubadilishana na Sabato O. Mugoka
751 |Fred J. Elifuraha Mwalimu Miji wa Njombe Wilaya ya mkinga Kubadilishana na Hussein O.Mgumila
752 |Hussein O.Mgumila Mwalimu Wilaya ya mkinga Mji wa Njombe Kubadilishana na Fred J. Elifuraha

753 |Dativa |. Sylivester Mwalimu Mji wa Njombe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Christian M. Anyitike
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754 |Christian M. Anyitike Mwalimu Wilaya ya Muleba Miji wa Njombe Kubadilishana na Dativa I. Sylivester
755 |Meshack N. Ngati Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe [Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Joseph S. Mligo

756 |Joseph S. Mligo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Meshack N. Ngati
757 (Olle P. Lubugo Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Upendo V. Chungu
758 [Upendo V. Chungu Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Makete Kubadilishana na Olle P. Lubugo

759 [Josephat A. Mpogole Mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Claudia S. Kahonga
760 [Claudia S. Kahonga Mwalimu Wilaya ya Kilolo Miji wa Makambako Kubadilishana na Josephat A. Mpogole
761 |Mpina J. Lugomela Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Jane G. Chaula

762 [Jane G. Chaula Muuguzi Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mpina J. Lugomela
763 |Said J. Maganga Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Elice G. Mwangala
764 |Elice G. Mwangala Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Makete Kubadilishana na Said J. Maganga
765 [Sarah K. Herman Mwalimu Miji wa Mafinga Manispaa ya Singida Kubadilishana na Thibelio P. Mavika
766 |Thibelio P. Mavika Mwalimu Manispaa ya Singida Mji wa Mafinga Kubadilishana na Sarah K. Herman
767 |Husnah H. Mughamba Afisa Tabibu I Wilaya ya Makete Wilaya ya Same Kubadilishana na Sarah S. Mahali

768 |Sarah S. Mahali Afisa Tabibu I Wilaya ya Same Wilaya ya Makete Kubadilishana na Husnah H. Mughamba
769 |Joseph C. Dason Mwalimu Miji wa Makambako Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Oscar E. Njali

770 [Oscar E. Njali Mwalimu Wilaya ya Nkasi Miji wa Makambako Kubadilishana na Joseph C. Dason
771 |Selemani A. Barua Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Sesilia S. Sulle

772 (Sesilia S. Sulle Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Selemani A. Barua
773 [Magdalena N. Samwel Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Sadiki |. Mfangavo
774 (Sadiki I. Mfangavo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Magdalena N. Samwel
777 |Jackson S. Alfred Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Patrice |. Maulid

778 [Patrice I. Maulid Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Jackson S. Alfred
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779 |Kudra I. Nkumbi Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Riziki A. Lebalwa
780 |Riziki A. Lebalwa Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Kudra I. Nkumbi

781 [Selina T. Pancras Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Same Kubadilishana na Flora G. Mathias
782 |Flora G. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Selina T. Pancras
783 [Lightness B. Lutali Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Rahel E. Yuda

784 |Rahel E. Yuda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Lightness B. Lutali
785 [Rahabu J. Juma Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Elizabeth S. Laizer
786 |Elizabeth S. Laizer Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Rahabu J. Juma
787 |lsaya E. Bikwiza Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Madodi M. Yosia
788 |Madodi M. Yosia Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Isaya E. Bikwiza
789 [Paulina J. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Asha M. Omary

790 |Asha M. Omary Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Paulina J. Mazengo
791 |Samwel Y. Gesenda Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Felix W. Kimario
792 |Felix W. Kimario Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Samwel Y. Gesenda
793 [Pamela N. Matowo Muuguzi Il Wilaya ya Singida Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Elizabeth F. Emmanuel
794 |(Elizabeth F. Emmanuel Muuguzi Il Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Singida Kubadilishana na Pamela N. Matowo
795 |Michael T. Baynit Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Devetha F. Mnunke
796 [Devetha F. Mnunke Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Singida Kubadilishana na Michael T. Baynit
797 |Reginah K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Salma J. Mahayu
798 |Salma J. Mahayu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Singida Kubadilishana na Reginah K. Laizer
799 [Octavius O. Mugumisa Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Andrea M. Kayombo
800 [Andrea M. Kayombo Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Singida Kubadilishana na Octavius O. Mugumisa
801 |Nelson C. Makule Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Innocent G. Ngowi
802 |Innocent G. Ngowi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Nelson C. Makule
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803 [Njumali J. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Singida Miji wa Tunduma Kubadilishana na Nicodem S. Paschal
804 |Nicodem S. Paschal Mwalimu Miji wa Tunduma Wilaya ya Singida Kubadilishana na Njumali J. Kivuyo
805 [Faraja E. Mwabwene Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Saidi Z. Saidi

806 [Saidi Z. Saidi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Faraja E. Mwabwene
807 |Maneno N. Mudelele Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Alfa K. Omary

808 [Alfa K. Omary Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Maneno N. Mudelele
809 |Boaz R. Makoyo Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Masanja G. Daniel
810 [Masanja G. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Singida Kubadilishana na Boaz R. Makoyo

811 |Godphrey E. Mafufula Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Momba Kubadilishana na Daudi S. Tluway

812 |Daudi S. Tluway Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Singida Kubadilishana na Godphrey E. Mafufula
813 [Rajabu B. Omari Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Neema J. Sabore
814 [Neema J. Sabore Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Singida Kubadilishana na Rajabu B. Omari
815 |Nietiwe M. Mnyumba Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Zaituni O. Malilo

816 |Zaituni O. Malilo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Singida Kubadilishana na Nietiwe M. Mnyumba
817 |Herieth B. Mgani Mwalimu Wilaya ya Singida Miji wa Masasi Kubadilishana na Rahel M. Charles
818 [Rahel M. Charles Mwalimu Miji wa Masasi Wilaya ya Singida Kubadilishana na Herieth B. Mgani
819 |Luhende N. Jisandu Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Sumbawanga |Kubadilishana na Elinaja S. Mzava
820 |Elinaja S. Mzava Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Luhende N. Jisandu
821 |Vumilia S. Mwasile Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Elias J. Kitundu

822 |Elias J. Kitundu Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Vumilia S. Mwasile
823 |Hamisi A. Mwambe Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Enock J. Makala
824 |Enock J. Makala Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Hamisi A. Mwambe
825 |Benedictor W. John Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Samangwana Z. Malindila
826 |Samangwana Z. Malindila Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya ltigi Kubadilishana na Benedictor W. John
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827 |Happy A. Manyama Mwalimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Magreth J. Mihwela
828 [Magreth J. Mihwela Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya ltigi Kubadilishana na Happy A. Manyama
829 |Ilgnas P. Rubandanya Mwalimu Wilaya ya ltigi Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Gerson Y. Yoash
830 |Gerson Y. Yoash Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya ltigi Kubadilishana na Ignas P. Rubandanya
831 |Asia A. Namyundu Mwalimu Wilaya ya lkungi Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Malaya M. Mabula
832 |Malaya M. Mabula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Asia A. Namyundu
833 |Bashiru B. Namonde Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Nazifa M. Mitabuko
834 |Nazifa M. Mitabuko Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Bashiru B. Namonde
835 [Daud L. Mwampashe Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Walidi A. Umaru

836 |Walidi A. Umaru Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Daud L. Mwampashe
837 [Mydear H. Mwanyiro Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Pius D. George

838 [Pius D. George Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Mydear H. Mwanyiro
839 |Simon P. Rajabu Mwalimu Wilaya ya Bukoba Manispaa ya Singida Kubadilishana na Adrof A. Kamuhabwa
840 [Adrof A. Kamuhabwa Mwalimu Manispaa ya Singida Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Simon P. Rajabu

841 [Peter O. Harson Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Tarime Kubadilishana na ovitha C. Mugashe
842 |Jovitha C. Mugashe Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Peter O. Harson

843 [Hulda D. Onesmo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Judica K. Justus

844 |Judica K. Justus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Hulda D. Onesmo
845 [(Jigija M. Mashauri Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Elias S. Gaston

846 |(Elias S. Gaston Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Jigija M. Mashauri
847 |Swalehe A. Rume Mwalimu Wilaya ya Bukoba Miji wa Nzega Kubadilishana na Anitha K. Magongo
848 [Anitha K. Magongo Mwalimu Miji wa Nzega Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Swalehe A. Rume
849 [Simon M. Kalitus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Edina L. Leophord
850 [Edina L. Leophord Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Simon M. Kalitus
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851 |Meshark J. Mwampashi Mwalimu Wilaya ya Karagwe g"jr’;'szj‘vzgsa Kubadilishana na Mgisha F. Tibagwa
852 [Mgisha F. Tibagwa Mwalimu g/ljr:isz\?v:\rz/; Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Meshark J. Mwampashi
853 |Ally A. Mnindwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Faraji S. Kazinja

854 (Faraji S. Kazinja Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Ally A. Mnindwa

855 |Fatma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Vailet A. Mukuta

856 |Vailet A. Mukuta Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fatma R. Sanda

857 [Justo T. Tibashobore Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Catherine Z. Thomas
858 |Catherine Z. Thomas Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Justo T. Tibashobore
859 |Mohochi G. Mohochi Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Khalid M. Rwenza
860 |Khalid M. Rwenza Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Mohochi G. Mohochi
861 [Dennis B. Kasimila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Dickson N. Macoro
862 |Dickson N. Macoro Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Dennis B. Kasimila
863 [Mwita M. Muniko Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Tarime Kubadilishana na John R. Mnanka

864 |John R. Mnanka Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Mwita M. Muniko

865 [Octavina V. Luhwago Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Jovine M. Mtubi

866 |Jovine M. Mtubi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Octavina V. Luhwago
867 |Fausta U. Venance Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Novatus M. Kitunzi
868 |Novatus M. Kitunzi Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fausta U. Venance
869 |Hossana B. Ngawila Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songea Kubadilishana na Rajab T. Said

870 [Rajab T. Said Mwalimu Wilaya ya Songea Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Hossana B. Ngawila
871 |Benard T. Onesmo Mwalimu Il Wilaya ya Makete Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Amideus M. Mdendemi
872 |Amideus M. Mdendemi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Makete Kubadilishana na Benard T. Onesmo
873 |lssa O. Issa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Wilbroad R. Kahinga
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874 (Wilbroad R. Kahinga Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Issa O. Issa

875 |Juhudi A. Mkenda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jesca D. Burandi
876 |Jesca D. Burandi Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Juhudi A. Mkenda
877 |Denis W. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya lleje Kubadilishana na Monica C. Masantula
878 [Monica C. Masantula Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Denis W. Mwasenga
879 |Peter M. Kajia Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Meru Kubadilishana na Janeth D. Kawamala
880 |Janeth D. Kawamala Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Peter M. Kajia

881 [Nandwike J. Kibona Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Raphael M. Sayayi
882 [Raphael M. Sayayi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Nandwike J. Kibona
883 [Neema S. Mvugwamabhi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Delphina A. Laurian
884 |Delphina A. Laurian Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Neema S. Mvugwamabhi
885 [Christopher P. Sangawe Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Badru A. Sembua
886 (Badru A. Sembua Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Christopher P. Sangawe
887 |Ainess P. Mwinula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Busega Kubadilishana na Tabu Tunge

888 [Tabu Tunge Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Ainess P. Mwinula
889 |Anna P. Ng'hanga Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Joyce N. Nestory
890 |Joyce N. Nestory Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Anna P. Ng'hanga
891 [Esther H. Bamwanga mwalimu Wilaya ya Muleba Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Benitha K. Daudi
892 (Benitha K. Daudi mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Esther H. Bamwanga
893 |Maulid M. Mtimali mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Milton Martin Hungu
894 |Milton Martin Hungu mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Maulid M. Mtimali
895 |Husna M. Mshamu Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Said M. Lumu

896 (Said M. Lumu Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Husna M. Mshamu
897 |Hamidu A. Mnyawi Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Saumu S. Aloyce
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898 [Saumu S. Aloyce Mwalimu Wilaya ya lkungi Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Hamidu A. Mnyawi
899 [Kilindo M. Kilindo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Rashidi A. Kondo
900 |Rashidi A. Kondo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Kilindo M. Kilindo

901 |Christopher B. Namwata Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Veronica R. Kajembe
902 (Veronica R. Kajembe Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Christopher B. Namwata
903 |Paskalina J. Kusimula Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Same Kubadilishana na Azara A. Enzi

904 |Azara A. Enzi Mwalimu Wilaya ya Same Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Paskalina J. Kusimula
905 |Therezia R. Aloyce Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Kachenga A. Abbas
906 (Kachenga A. Abbas Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Therezia R. Aloyce
907 |Shija L. Ponsian Mwalimu Manispaa ya Lindi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Dustan C. Juma

908 [Dustan C. Juma Mwalimu Wilaya ya Urambo Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Shija L. Ponsian

909 |Gabriel J. Milengo Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Christian D. Myomba
910 (Christian D. Myomba Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Gabriel J. Milengo
911 [Longa A. Nahodha Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Agnes D. Mawazo
912 [Agnes D. Mawazo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Longa A. Nahodha
913 [Omary I. Malongo Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Salumu M. Bushiri
914 |Salumu M. Bushiri Mwalimu Wilaya ya Chemba Willaya ya Ruangwa Kubadilishana na Omary |. Malongo
915 [Khalidina R. Bakary Mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Rajiba K. Makenula
916 |Rajiba K. Makenula Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Khalidina R. Bakary
917 |Sosthenes M. Zabron Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Akandu M. Rashidi
918 [Akandu M. Rashidi Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Sosthenes M. Zabron
919 |Alvino B. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Boniface A. Mbiro
920 |Boniface A. Mbiro Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Alvino B. Mlawa

921 |Jessy J. Mwamwenda Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Manispaa ya Mtwara Kubadilishana na Haiji D. Lipondo
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922 (Haji D. Lipondo Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Jessy J. Mwamwenda
923 [Happyness K. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Matola A. Ng'oloko
924 [Matola A. Ng'oloko Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Happyness K. Akyoo
925 (Mathias N. Mdakanga Mwalimu Manispaa ya Lindi Miji wa Bunda Kubadilishana na Ularia G. Lukanga
926 [Ularia G. Lukanga Mwalimu Miji wa Bunda Manispaa ya Lindi Kubadilishana na Mathias N. Mdakanga
927 |Tatu J. Luchemba Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Mwanahamisi M. Chande
928 [Mwanahamisi M. Chande Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Tatu J. Luchemba
929 |Savinus M. Kainunula Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Omari S. Baraka

930 [Omari S. Baraka Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Savinus M. Kainunula
931 |Karimu B. Mussa Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwajuma R. Mchewa
932 [Mwajuma R. Mchewa Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Karimu B. Mussa

933 |Lucy P. Massawe Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Meru Kubadilishana na Nashiri S. Mnakatu
934 [Nashiri S. Mnakatu Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Lucy P. Massawe
935 [Elia O. Mpfanye Mwalimu Wllaya ya Ruangwa Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Crispin C. Kupota
936 |Crispin C. Kupota Mwalimu Wilaya ya Kakonko Willaya ya Ruangwa Kubadilishana na Elia O. Mpfanye

937 [Charles M. Tangawizi mwalimu Wilaya ya Liwale Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Jeshi H. Kuchauka
938 |Jeshi H. Kuchauka mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Liwale Kubadilishana na Charles M. Tangawizi
939 |Nyamsongo P. Marwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Butiama Kubadilishana na James N. Faida

940 (James N. Faida Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Nyamsongo P. Marwa
941 |Samuel S. Issaay Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Ellen B. Mizengo

942 |(Ellen B. Mizengo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Samuel S. Issaay
943 (Juma A. Salumu Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Hamisi J. Edward
944 (Hamisi J. Edward Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Juma A. Salumu

945 |Sylivester L. Nestory Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Genoveva L. George
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946 (Genoveva L. George Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Sylivester L. Nestory
947 [Rehema E. Kessy Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Emmanuel J. Peneza
948 [Emmanuel J. Peneza Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Rehema E. Kessy
949 |Salome I. Godfrey Mwalimu Wilaya ya Ushetu Mji wa Masasi Kubadilishana na Katusiime M. Praygod
950 [Katusiime M. Praygod Mwalimu Miji wa Masasi Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Salome |. Godfrey
951 |Frola M. Marengo Muuguzi mkunga Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mariam A. Ndahani
952 [Mariam A. Ndahani Afisa Muuguzi Wilaya ya Magu Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Frola M. Marengo
953 |Magdalena N. Gidalwa Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Mabula L. Sumbuka
954 (Mabula L. Sumbuka Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Magdalena N. Gidalwa
955 [Stella M. Jacob Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Samwel S. Mayila
956 [Samwel S. Mayila Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Stella M. Jacob

957 |Anna M. Wambura Mwalimu Manispaa ya Shinyanga [Manispaa ya llemela Kubadilishana na Rose E. Lyochi

958 [Rose E. Lyochi Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Shinyanga [Kubadilishana na Anna M. Wambura
959 |Tajiri B. Kirave Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Sebastian S. Mlangale
960 [Sebastian S. Mlangale Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Tajiri B. Kirave

961 [Avelina G. Aveline Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Anna B. Hungu

962 [Anna B. Hungu Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Avelina G. Aveline
963 (Buya N. Charles Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Joan E. Lusingo

964 (Joan E. Lusingo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Buya N. Charles

965 |Ester G. Msuya Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Baraka a. Kidea

966 [Baraka a. Kidea Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Ester G. Msuya

967 [Leonard L. Deus Mwalimu Manispaa ya Shinyanga |Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Aurelia A. Anthony
968 |Aurelia A. Anthony Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Manispaa ya Shinyanga |Kubadilishana na Leonard L. Deus
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969 [Andrew M. Kileo Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Simanijiro Kubadilishana na Philipo S. Magwa
970 |Philipo S. Magwa Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Andrew M. Kileo

971 [Lupakisyo E. Amon Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Franco B. Bukanu
972 |Franco B. Bukanu Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Lupakisyo E. Amon
973 [Leticia G. Deute Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Abdallah M. Salum
974 |Abdallah M. Salum Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Leticia G. Deute

975 [Tuko N. Utenga Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mufindi ﬁlﬁaaggls:lzna na Angumbwike B.

976 [Angumbwike B. Mwamakula |Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya lleje Kubadilishana na Tuko N. Utenga

977 [Lega M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Anthia K. Alistides
978 |Anthia K. Alistides Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Lega M. Paschal
979 [Ezekiel M. Machibula Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Sterv N. Nzunda

980 |Sterv N. Nzunda Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Ezekiel M. Machibula
981 [Salome D. Mgode Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya lleje Kubadilishana na Seth K. Paul

982 |Seth K. Paul Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Salome D. Mgode
983 [Paschalina A. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Iramba Wilaya ya Hanang Kubadilishana na Dickson B. Matungwa
984 |Dickson B. Matungwa Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Iramba Kubadilishana na Paschalina A. Bayyo
985 [Rajabu R. Athuman Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Salome S. Mangasa
986 |Salome S. Mangasa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Rajabu R. Athuman
987 [Flora S. Semduga Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Lucas P. Kasanga
988 [Lucas P. Kasanga Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Flora S. Semduga
989 [Albert K. Mchomvu Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mary A. Olang'u

990 (Mary A. Olang'u Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Albert K. Mchomvu
991 |Latifa A. Chongwe Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Lightness W. Mashusha
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992 [Lightness W. Mashusha Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Latifa A. Chongwe
993 [Mary L. Peter Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Meru Kubadilishana na Ambroce J. Nyaisawa
994 (Ambroce J. Nyaisawa Mwalimu Wilaya ya Meru Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Mary L. Peter

995 [(Elia G. Mkana Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Martin P. Mzonge
996 (Martin P. Mzonge Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Elia G. Mkana

997 [Yusta T. Robart Muuguzi Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Marietha K. Joseph
998 [Marietha K. Joseph Muuguzi Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Yusta T. Robart

999 |Daniel M. Msengi Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Mji wa Kibaha Kubadilishana na Jonathan M. Visulo
1000 |Jonathan M. Visulo Mwalimu Miji wa Kibaha Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Daniel M. Msengi
1001 |Nkaulilwa M. Banyita Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Tukae R. Mrisho
1002 | Tukae R. Mrisho Mwalimu Manispaa ya Bukoba Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Nkaulilwa M. Banyita
1003 |Queensalome J. Tomanja Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Linea S. Laurent
1004 |Linea S. Laurent Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale |Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Queensalome J. Tomanja
1005 |Athumani R. Mganga Mwalimu Manispaa ya Kinondoni Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Rose A. Sarwatt
1006 |Rose A. Sarwatt Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Manispaa ya Kinondoni Kubadilishana na Athumani R. Mganga
1007 |Thomas M. Kamori mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Geita Kubadilishana na Edmund N. Ntejile
1008 |Edmund N. Ntejile mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Makete Kubadilishana na Thomas M. Kamori
1009 |Mussa A. Chowo Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Denis E. Mgwilanga
1010 |Denis E. Mgwilanga Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Mussa A. Chowo
1011 |Ford R. Mwakijongo Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Peter W. Maswi
1012 |Peter W. Maswi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Ford R. Mwakijongo
1013 |Yusto D. Busungu Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Mageme K. Maduhu
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1014 |Mageme K. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Yusto D. Busungu
1015 |Hadija S. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Athuman S. Wilson
1016 |Athuman S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Geita Kubadilishana na Hadija S. Mussa
1017 |Sadiki Mabuto Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Geita Kubadilishana na Yuster M. Mngete
1018 |Yuster M. Mngete Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Sadiki Mabuto

1019 |Khadija J. Nkulungu Muuguzi Il Wilaya ya Musoma Miji wa Makambako Kubadilishana na Amida M. Marwa
1020 |Amida M. Marwa Muuguzi Il Miji wa Makambako Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Khadija J. Nkulungu
1021 |Anjelina G. Masawe Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Martin M. Nakei
1022 |Martin M. Nakei Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Anjelina G. Masawe
1023 |Edson M. Kaiji Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Rahel S. Mahenge
1024 |Rahel S. Mahenge Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Makete Kubadilishana na Edson M. Kaji

1025 |Bernadetha C. Nikata Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Janeth P. Lupepo
1026 |Janeth P. Lupepo Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Bernadetha C. Nikata
1027 |Grace H. Thomas Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Goodluck L. Lukumay
1028 |Goodluck L. Lukumay Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Grace H. Thomas
1029 [Tumain R. Kajogola Mwalimu Miji wa Tarime Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Nehemia Z. Amos
1030 |[Nehemia Z. Amos Mwalimu Wilaya ya Songwe Miji wa Tarime Kubadilishana na Tumain R. Kajogola
1031 [Lahiu S. Shemweta Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Christina M. Gowele
1032 |Christina M. Gowele Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Lahiu S. Shemweta
1033 |Kathbert C. Thomas mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Luka M. Mwinuka
1034 [Luka M. Mwinuka mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Kathbert C. Thomas
1035 [Neema K. Sanjo mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Monica D. Mwaipasi
1036 [Monica D. Mwaipasi mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Hai Kubadilishana na Neema K. Sanjo
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1037 |Paulina S. Doto mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Jonathan S. Nyang'hani
1038 |Jonathan S. Nyang'hani mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Paulina S. Doto
1039 |Juma M. Lubango mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Miji wa Bunda Kubadilishana na Busagala M. Enos
1040 |Busagala M. Enos mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Juma M. Lubango
1041 |Rabia S. Gavyole Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Magu Kubadilishana na Furaha J. Mkondi
1042 |Furaha J. Mkondi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Rabia S. Gavyole
1043 |Saimon D. Salmin mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Upendo W. Ndowo
1044 |Upendo W. Ndowo mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Newala Kubadilishana na Saimon D. Salmin
1045 |Aliko M. Jasson Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Neema C. Machunde
1046 [Neema C. Machunde Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Aliko M. Jasson
1047 |Annastazia P. Ngasa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chato Kubadilishana na Khamisa C. Pakiel
1048 |Khamisa C. Pakiel Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Same Kubadilishana na Annastazia P. Ngasa
1049 |leonard W. Charles Mwalimu Wilaya ya Uvinza Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Rajabu J. Mongelwa
1050 |Rajabu J. Mongelwa Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na leonard W. Charles
1051 |Paul B. Nkhomee Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Peter E.Lunyumbu
1052 |Peter E. Lunyumbu Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Paul B. Nkhomee
1053 |Sharifa I. Kibwana Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mkalama Kiubadilishana na Kalebo J.Kilibuche
1054 |Kalebo J. Kilibuche Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Buhigwe Kubadilshana na Sharifa |.Kilibuche
1055 |Yusuph J. Bakari Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Babangida J.Kigwiza
1056 |[Babangida J. Kigwiza Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Yusuph J.Bakari
1057 |Ruteni W. Adamu Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Thomas N.Leonard
1058 |Thomas N. Leonard Mwalimu Wilaya ya Mbozi Miji wa Kasulu Kubadilishana na Ruteni W.Adam
1059 |Issa M. Hizza Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Bathlomew C.Benedict
1060 |Bathromew C. Benedict Mwalimu Wilaya ya Korogwe Miji wa Kasulu Kubadilishana na Issa M.Hiza
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1061 |Oscar M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Kozubakwa G.Kaseke
1062 |Kozubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadikishana na Oscar M.Paulo

1063 | Zaituni M. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Josia J.Kilagambalaye
1064 |Josia J. Kilagambalaye Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Zaituni M.bdallah
1065 |Ibrahim B. Mdeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Adrofina B.Paulo
1066 |Nasibu K. Kaboza Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Kasulu Kubadilishna na Furaha A.Malila

1067 |Jafari K. Abdul Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Bukoba Kubadllishana na Majaliwa M.Hamisi
1068 |Majaliwa M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Jafari K.Abdul

1069 |Hassan P. Abdallah Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Zakayo M.Jackson
1070 |Zakayo M. Jackson Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Miji wa Kasulu Kubalishana na Hassan P.Abdallah
1071 |Rashidi M. Titu Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Seif A.Njou

1072 |Seif A. Njou Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Rashidi M.Titu

1073 |Amina S. Kamwendo Mwalimu Miji wa Kasulu Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Gelshon B. Muhamila
1074 |Gelshon B. Muhamila Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Miji wa Kasulu Kubadilishana na Amina S.Kamwendo
1075 |Emanuel G. Kitua Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Deogratius T. Gervas
1076 |Deogratius T. Gervas Mwalimu Wilaya ya Songwe Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Emanuel G. Kitua
1077 |Heri N. Jeremiah Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Chato Kubadilishana na Wilson P. Kanyenze
1078 |Wilson P. Kanyenze Mwalimu Wilaya ya Chato Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Heri N. Jeremiah
1079 |Emanuel S. Lorri Muuguzi Il Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Hassan R. Ramadhani
1080 |Hassan R. Ramadhani Muuguzi |l Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Emanuel S.Lorri

1081 |Godwin S. Kifyoga Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Adam K.Lutta

1082 |Adam K. Lutta Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Godwin S.Kifyoga
1083 |Wilbert E. Malongo Mwalimu Manispaa ya Kigoma Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Leticia K.Joseph

1084 |Leticia K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kwimba Manispaa ya Kigoma Kubadilishana na Wilbert e. Malongo
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1085 |Riziki B. Turuka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Namtumbo Kubailishana na Salehe K.Joseph
1086 [Salehe K. Julius Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Riziki B.Turuka
1087 |Shabani S. Bago Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Chamwino Kubadilishna na Anitha j.Faines

1088 [Anitha J. Faines Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Shbani S.Bago
1089 |lddy G. Katendele Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Nsangura S.Lyanga
1090 |Nsangura S. Lyanga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Miji wa Kasulu Kubadilishana na Iddy G.Katendele
1091 |Mariam K. Mussa Mwalimu Wilaya ya Kigoma Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Bathromew Chabili
1092 |Bathromew Chabili Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Mariam K.Mussa
1093 |[Neema A. Mbise Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Lugela O. Herman
1094 |Lugela O. Herman Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Neema A. Mbise
1095 |Albina E. Sule Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Singida Kubadilishana na Menas A. John
1096 |Menas A. John Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Albina E. Sule

1097 |Mayasa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Omari S.Faraja
1098 |Omari S. Faraja Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Mayasa M. Ramadhani
1099 |Uwesu L. Athuman Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Mji wa Nanyamba Kubailishana na Tito D. Bidiligi

1100 |Tito D. Bidiligi Mwalimu Mji wa Nanyamba Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Uwesu L. Athumani
1101 |Yoel D. Welwel Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Enock B. Philbert
1102 |Enock B. Philibert Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Yoel D. Welwel
1103 |Lightness M. Robert Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Harubu A. Bigira
1104 |Harubu A. Bigira Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Lightness M. Robert
1105 |Mabula J. Paul Afisa Kilimo Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Msalala Kubadililishana na Mhoja T. Chalula
1106 |Mhoja T. Chalula Afisa Kilimo Msaidizi | Wilaya ya Msalala Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Mabula J. Paul
1107 |Ibrahim A. lIbrahim Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Sylivia E. Bishimiye
1108 | Sylivia E. Bishimiye Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Ibrahim A. Ibrahim
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1109 |Dauson E. Matimbwi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Ronald V. Felix
1110 |Ronald V. Felix Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Hai Kubadilishana na Dauson E. Matimbwi
1111 |Juweni E. Mmila Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Hai Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Sipha E. Mwinuka
1112 |Sipha E. Mwinuka Mteknolojia Msaidizi Maabara Wilaya ya Wanging'ombe [Wilaya ya Hai Kubadilishana na Juweni E. Mmila
1113 |Awezaye M. Anania Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Phirimina J. Kwayu
1114 |Phirimina J. Kwayu Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Same Kubadilishana na Awezaye M. Anania
1115|Mussa S. Sekibaha Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Theresia J. Nersis
1116 |Theresia J. Nersis Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Same Kubadilishana na Mussa S. Sekibaha
1117 |Kusekwa J. Gunze Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mlele Kubadilishana na Elizabeth A. Sikawa
1118 |Elizabeth A. Sikawa Mwalimu Wilaya ya Mlele Wilaya ya Same Kubadilishana na Kusekwa J. Gunze
1119 |Amani J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Michael B. Lyimo
1120 |Michael B. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same Kubadilishana na Amani J. Mwagike
1121 |Waridi J. Mduma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru Kubadilishana na Prisila G. Bonji
1122 |Prisila G. Boniji Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Waridi J. Mduma
1123 |Ibrahim M. Juma Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Paul P. Charles
1124 |Paul P. Charles Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Ibrahim M. Juma
1125 |Monica K. Paul Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Singida Kubadilishana na Monica T. Tengere
1126 [Monica T. Tengere Mwalimu Wilaya ya Singida Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Monica K. Paul
1127 |Julieth J. Kiiza Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Peter F. Minja

1128 |Peter F. Minja Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Julieth J. Kiiza
1129 |Jobu R. Aron Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya lleje Kubadilishana na Emmanuel S. Manoti
1130 |[Emmanuel S. Manoti Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Jobu R. Aron

1131 |Luka L. Lawrance Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Longido Kubadilishana na Michael S. Sabasi
1132 |Michael S. Sabasi Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Luka L. Lawrance
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1133 |Kenedy B. Mtegele Mwalimu Wilaya ya Rombo Mji wa Tunduma Kubadilishana na Anna C. Mrema
1134 |Anna C. Mrema Mwalimu Miji wa Tunduma Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kenedy B. Mtegele
1135 |Joseph M. Charles Afisa Tabibu Msaidizi Mwandamiz|{Wilaya ya Rombo Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Leonard M. Laurence
1136 [Leonard M. Laurence Afisa Tabibu Msaidizi Mwandamiz|Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Joseph M. Charles
1137 |Happyness F. Tety Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Suzan M. Revocatus
1138 [Suzan M. Revocatus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Happyness F. Tety
1139 |Chacha C. Marwa Mwalimu Wilaya ya Hai Miji wa Tarime Kubadilishana na Patrick P. Mbuya
1140 |Patrick P. Mbuya Mwalimu Miji wa Tarime Wilaya ya Hai Kubadilishana na Chacha C. Marwa
1141 |Samwel S. Hhara Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Esther M. Ndosi
1142 |Esther M. Ndosi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Samwel S. Hhara
1143 |Magreth S. Antony Mwalimu Wilaya ya Hai Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Erick J. Massawe
1144 |Erick J. Massawe Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Hai Kubadilishana na Magreth S. Antony
1145|Twaha K. Awadhi Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Saumu A. Msemo
1146 |Saumu A. Msemo Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Hai Kubadilishana na Twaha K. Awadhi
1147 |Happy A. Peter Mwalimu Wilaya ya Hai Mji wa Mbulu Kubadilishana na Abdallah A. Mrindoko
1148 |Abdallah A. Mrindoko Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Hai Kubadilishana na Happy A. Peter

1149 |Saphiness J. Mbwambo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mustapha R. Kimaro
1150 |Mustapha R. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Saphiness J. Mbwambo
1151 |Herman B. Makoba Mwalimu Manispaa ya Moshi Miji wa Bunda Kubadilishana na Amani S. Tunzo
1152 |Amani S. Tunzo Mwalimu Miji wa Bunda Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Herman B. Makoba
1153 |Lightness J. Minja Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Damas E. Kweka
1154 |Damas E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Lightness J. Minja
1155|Noella A. Mlingi Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Juma T. Juma

1156 [Juma T. Juma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Noella A. Mlingi
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1157 |Jones A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Ulanga Kubadilishana na Victoria J. Malle

1158 |Victoria J. Malle Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Siha Kubadilishana na Jones A. Mnzava

1159 |Walter J. Salema Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Jane A. Mbwil

1160 [Jane A. Mbwil Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Siha Kubadilishana na Walter J. Salema

1161 |Issaya N. Bagwelwa Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Esta E. Swai

1162 |Esta E. Swai Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Siha Kubadilishana na Issaya N. Bagwelwa
1163 |Paskalina P. Basso Mwalimu Wilaya ya Siha Miji wa Mbulu Kubadilishana na Silvestry S. Cordian
1164 |Silvestry S. Cordian Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Siha Kubadilishana na Paskalina P. Basso
1165 |Stephano U. Nyambuya Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Raymond G. Lengereri
1166 |Raymond G. Lengereri Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Siha Kubadilishana na Stephano U. Nyambuya
1167 |Agnes H. Ndone Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Ester E. Lyakundi

1168 |Ester E. Lyakundi Mwalimu Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Agnes H. Ndone

1169 |Upendo D. Lyatuu Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Longido Kubadilishana na Katumu A. Sezighe
1170 |Katumu A. Sezighe Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Upendo D. Lyatuu

1171 |Pantaleo C. Theodory Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Timothy P. Mwakipesile
1172 | Timothy P. Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Pantaleo C. Theodory
1173 | Tuweni E. Mgohamwende  |Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya lleje Kubadilishana na Fidesta G. Pius

1174 |Fidesta G. Pius Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Tuweni E. Mgohamwende
1175|Thomas L. Tambilija Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Jacob O. Richard

1176 |Jacob O. Richard Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Thomas L. Tambilija
1177 |Baraka J. Mwinami Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Shabani J. Shabani
1178 |Shabani J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Baraka J. Mwinami
1179 |Rajabu J. Mkeremi Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Babati Kubadilishana na Happiness J. Kariju
1180 [Happiness J. Kariju Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Rajabu J. Mkeremi
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1181 |Jenipher J. Kaserwa Mwalimu Wilaya ya Moshi Manispaa ya llemela Kubadilishana na Lightness L. Shagile
1182 |Lightness L. Shagile Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Jenipher J. Kaserwa
1183 |[Noah M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Hamza A. Kipinga
1184 |[Hamza A. Kipinga Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Same Kubadilishana na Noah M. Mussa
1185|Scola E. Lyimo Mwalimu Wilaya ya Same Miji wa Kibaha Kubadilishana na Laspicia J. Rwakatongo
1186 |Laspicia J. Rwakatongo Mwalimu Miji wa Kibaha Wilaya ya Same Kubadilishana na Scola E. Lyimo
1187 |Editha M. Gileni Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Agripina S. Michael
1188 |Agripina S. Michael Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same Kubadilishana na Editha M. Gileni
1189 |Upendo B. Sanga Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa IKubadilishana na ngiahed M. Yoel
1190 |Ingiahed M. Yoel Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Upendo B. Sanga
1191 |Mahamudu M. Said Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Mhina T. Mhina
1192 [Mhina T. Mhina Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Same Kubadilishana na Mahamudu M. Said
1193 |Rashid M. Bunzia Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Petro S. Nanyaro
1194 |Petro S. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Same Kubadilishana na Rashid M. Bunzia
1195 |Sylivester R. Julius Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Ikungi Kubadilishana na Mussa R. Mussa
1196 [Mussa R. Mussa Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Same Kubadilishana na Sylivester R. Julius
1197 |Charles M. Hyera Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Eva A. Minde

1198 |Eva A. Minde Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Same Kubadilishana na Charles M. Hyera
1199 INg'wanangwa S. Salu Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Salim A. Selemani
1200 [Salim A. Selemani Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Same Kubadilishana na Ng'wanangwa S. Salu
1201 |Lambert F. Megamo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Riziki L. Melita

1202 |Riziki L. Melita Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Lambert F. Megamo
1203 |Denis I. Magomolo Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Janeth J. Ruanda
1204 |Janeth J. Ruanda Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Denis |. Magomolo
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1205 |Judith J. Ndolezi Mwalimu Wilaya ya Same g"jr:'sg\?vz::a Kubadilishana na Saidi M. Saidi

1206 | Saidi M. Saidi Mwalimu g"jr:'sgfvzgja Wilaya ya Same Kubadilishana na Judith J. Ndolezi
1207 [Ng'washi M. Masanja Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita Kubadilishana na Juma R. Senzia

1208 |Juma R. Senzia Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same Kubadilishana na Ng'washi M. Masanja
1209 |Kazubakwa G. Kaseke Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Osca M. Paul
1210|Osca M. Paul Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Same Kubadilishana na Kazubakwa G. Kaseke
1211 |Aman J. Mwagike Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Mariam R. Idamba
1212 |Mariam R. [damba Mwalimu Wilaya ya Njombe Wilaya ya Same Kubadilishana na Aman J. Mwagike
1213 |Kennedy J. Athanasio Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Sulutari V. Bahane
1214 |Sulutari V. Bahane Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Kennedy J. Athanasio
1215|Hoja K. Nsolima Mwalimu Wilaya ya Rombo Miji wa Bunda Kubadilishana na Frederick M. France
1216 |Frederick M. France Mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Hoja K. Nsolima
1217 |Catherine L. Mwandusa Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Amedeus G. Kimaro
1218 |Amedeus G. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Catherine L. Mwandusa
1219 |Abrazaki R. Kimweri Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Eliminata M. Donald
1220 |Eliminata M. Donald Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Abrazaki R. Kimweri
1221 |Catherine J. Deus Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Geita Kubadilishana na Elizabeth A. Kimath
1222 |Elizabeth A. Kimath Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Same Kubadilishana na Catherine J. Deus
1223 |Peter N. Sakaya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Joyce M. Songoyo
1224 |Joyce M. Songoyo Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Peter N. Sakaya
1225 |Petro L. Maduka Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Samwel P. Migire
1226 [Samwel P. Migire Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Petro L. Maduka
1227 |Frank E. Gervaz Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Emanuel M. Yamay
1228 |Emanuel M. Yamay Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Frank E. Gervaz
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1229 |Emmauel P. Wambura Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Monica A. Sulle

1230 [Monica A. Sulle Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Babati Kubadilishana na Emmauel P. Wambura
1231 |Roygarick R. Ndaningunge |Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Cecilia V. Moses

1232 |Cecilia V. Moses Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Babati Kubadilishana na Roygarick R. Ndaningunge
1233 | Tusajigwe D. Miwafu Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Christina J. Mathias
1234 |Christina J. Mathias Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Babati Kubadilishana na Tusajigwe D. Mlwafu
1235 |Livingstone W. Katelezi Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Josephina T. Qwaray
1236 [Josephina T. Qwaray Mwalimu Wilaya ya Karagwe Miji wa Mbulu Kubadilishana na Livingstone W. Katelezi
1237 |Simon M. Condrad Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Adolf H. Ladislaus

1238 |Adolf H. Ladislaus Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Simon M. Condrad
1239 |Peter M. Siasi Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Solomon O. Melembuki
1240 |Solomon O. Melembuki Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Peter M. Siasi

1241 |Josephine N. Shija Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Miji wa Nzega Kubadilishana na Jovita J. Mahu

1242 |Jovita J. Mahu Mwalimu Miji wa Nzega Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Josephine N. Shija
1243 |Kelvin D. Mwachapotele Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya lleje Kubadilishana na Theresia R. Masele
1244 | Theresia R. Masele Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kelvin D. Mwachapotele
1245 |Emmanuel Q. Safari Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Mwinyimvua L. Costatine
1246 |Mwinyimvua L. Costatine Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Emmanuel Q. Safari
1247 |Mahewa S. Masato Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Zawadiana E. Gurti
1248 |Zawadiana E. Gurti Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Mahewa S. Masato
1249 |Shindai J. Muhangwa Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Japhet M. Paul

1250 |Japhet M. Paul Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Shindai J. Muhangwa
1251 |Prisca J. Omoro Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Miji wa Tarime Kubadilishana na Domic R. Gwaydi

1252 |Domic R. Gwaydi Mwalimu Mji wa Tarime Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Prisca J. Omoro
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1253 |Raheli M. Mshana Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Same Kubadilishana na Matei A. Mduma
1254 [Matei A. Mduma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Babati Kubadilishana na Raheli M. Mshana
1255 |Namsifu A. Kilango Mwalimu Miji wa Babati Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Modest N. Nkoswe
1256 [Modest N. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Miji wa Babati Kubadilishana na Namsifu A. Kilango
1257 |Emmanuel E. Samwel Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chato Kubadilishana na Zuberi S. George
1258 |Zuberi S. George Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Emmanuel E. Samwel
1259 [Nami K. Laizer Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Paulo E. Martin

1260 |Paulo E. Martin Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Simanijiro Kubadilishana na Nami K. Laizer

1261 |Obadia A. Raphael Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Rehema M. Dawite
1262 [Rehema M. Dawite Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Obadia A. Raphael
1263 |Emanuela N. Manyara Mwalimu Wilaya ya Hanang' Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Tumaini J. Massay
1264 [Tumaini J. Massay Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Hanang' Kubadilishana na Emanuela N. Manyara
1265 |Stephano M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Ally D. Ramadhani
1266 |Ally D. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Itilima Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Stephano M. Paschal
1267 |Anastazia P. Boa Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Paschal P. Joseph
1268 |Paschal P. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Anastazia P. Boa
1269 |Charles A. Luambano Mwalimu Wilaya ya Babati Manispaa ya Iringa Kubadilishana na Herert S. Samwel
1270 |Herert S. Samwel Mwalimu Manispaa ya Iringa Wilaya ya Babati Kubadilishana na Charles A. Luambano
1271 |Kinunda F. Kinunda Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Juma M Shabani
1272 |Juma M Shabani Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kinunda F. Kinunda
1273 |Mekaja E. Mang'ang'a Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Faustini T. Surumbu
1274 |Faustini T. Surumbu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Mekaja E. Mang'ang'a
1275|Selina R. Mushi Mwalimu Mji wa Mbulu Manispaa ya llemela Kubadilishana na Mathay T. Matay
1276 |Mathay T. Matay Mwalimu Manispaa ya llemela Miji wa Mbulu Kubadilishana na Selina R. Mushi
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1277 |Bahati E. Tukheri Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mercy M. Bwoma
1278 [Mercy M. Bwoma Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Babati Kubadilishana na Bahati E. Tukheri
1279 |Kihiri N. John Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Japhet M. Laizer
1280 |Japhet M. Laizer Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Kihiri N. John

1281 |Abubakari S. lyulu Mwalimu Miji wa Babati Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Anna P. Bahha
1282 |Anna P. Bahha Mwalimu Wilaya ya Nzega Mji wa Babati Kubadilishana na Abubakari S. lyulu
1283 |Thomas R. Masala Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Chato Kubadilishana na Bumi E. Mwaisaka
1284 |Bumi E. Mwaisaka Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Thomas R. Masala
1285 |Laurent E. Mwanawima Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Bariki I. Alfredi
1286 |Bariki I. Alfredi Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Laurent E. Mwanawima
1287 |Hadija Hamad Ally Mwalimu Miji wa Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na Justine D. Masiwa
1288 |Justine D. Masiwa Mwalimu Wilaya ya Meru Miji wa Babati Kubadilishana na Hadija Hamad Ally
1289 |Daniel R. Mwarabu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Makete Kubadilishana na Exaudy S. Lamai
1290 [Exaudy S. Lamai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Daniel R. Mwarabu
1291 |Saidi R. Mahesha Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Amina S. David
1292 |Amina S. David Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Saidi R. Mahesha
1293 |Damas S. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Hanang’ Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Herman D. Moshine
1294 |Herman D. Moshine Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Hanang’ Kubadilishana na Damas S. Kapinga
1295 |Lukelo G. Kahwaga Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Anastazia H. Labu
1296 |Anastazia H. Labu Mwalimu Wilaya ya Kilolo Miji wa Mbulu Kubadilishana na Lukelo G. Kahwaga
1297 |[Nashon C. Sunzu Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Ngolo L. Mabula
1298 |[Ngolo L. Mabula Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Nashon C. Sunzu
1299 |Saidi B. Chandi Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Coletha J. Mwandele
1300 |Coletha J. Mwandele Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Saidi B. Chandi
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1301 |Paskalina K. Samwel Mwalimu Wilaya ya Simanijiro Wilaya ya Wanging'ombe [Kubadilishana na Nicomed B. Lohay
1302 |Nicomed B. Lohay Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Simanjiro Kubadilishana na Paskalina K. Samwel
1303 |Elihazina N. Sembosi Mwalimu Mji wa Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na Emanuel J. Amnaay
1304 |[Emanuel J. Amnaay Mwalimu Wilaya ya Meru Miji wa Babati Kubadilishana na Elihazina N. Sembosi
1305 |Augenia S. Aphonce Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Valentino P. Elias
1306 |Valentino P. Elias Mwalimu Wilaya ya Bukombe Miji wa Mbulu Kubadilishana na Augenia S. Aphonce
1307 |Dede N. Muhanajek Mwalimu Mji wa Mbulu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Nicola S. Bilos

1308 |Nicola S. Bilos Mwalimu Wilaya ya Karatu Mji wa Mbulu Kubadilishana na Dede N. Muhanajek
1309 |Paulina M. Sulle Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Anton P. Gehhiri
1310 |Anton P. Gehbhiri Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Paulina M. Sulle
1311 |James L. Konga Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Selemani S. Isamail
1312 |Selemani S. Isamail Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Babati Kubadilishana na James L. Konga
1313 |Ramadhani L. Saidi Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Fanuel H. Bura

1314 |Fanuel H. Bura Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Ramadhani L. Saidi
1315 |Msingo R. Mkufu Mwalimu Miji wa Mbulu Mji Bunda Kubadilishana na Mary S. Joseph
1316 |Mary S. Joseph Mwalimu Miji Bunda Miji wa Mbulu Kubadilishana na Msingo R. Mkufu
1317 |Izack M. Moneche Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Mtama Kubadilishana na Hashim B. Hussein
1318 |Hashim B. Hussein Mwalimu Wilaya ya Mtama Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Izack M. Moneche
1319 |Leticia E. AKkiri Mwalimu Mji wa Babati Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Paulina Y. Dagharo
1320 [Paulina Y. Dagharo Mwalimu Manispaa ya Musoma Miji wa Babati Kubadilishana na Leticia E. Akiri

1321 |Japhet Y. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Geita Kubadilishana na Sara S. Ally
1322|Sara S. Ally Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Japhet Y. Maduhu
1323 |Fredrick K. Ng'unda Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Hai Kubadilishana na Rajabu E. Kilipamwambu
1324 |Rajabu E. Kilipamwambu Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Babati Kubadilishana na Fredrick K. Ng'unda
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1325|Benson J. Aron Mwalimu Miji wa Mbulu Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Didadel D. Mrata
1326 |Didadel D. Mrata Mwalimu Wilaya ya Kishapu Mji wa Mbulu Kubadilishana na Benson J. Aron

1327 |Loduvo K. Karani Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Longido Kubadilishana na Upendo Y. Mwakalinga
1328 |Upendo Y. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Babati Kubadilishana na Loduvo K. Karani
1329 |Balbina G. Ludovick Afisa MuuguziMsaidizi Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Pangani Kubadilishana na Jackrine N. Nkya
1330 |Jackrine N. Nkya Afisa MuuguziMsaidizi Wilaya ya Pangani Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Balbina G. Ludovick
1331 |Paulo L. Tlatlaa Muuguzi Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Felister S. Ndobi
1332 |Felister S. Ndobi Muuguzi Wilaya ya Chunya Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Paulo L. Tlatlaa

1333 |Loning'o L. Oyaya Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Arusha Kubadilishana na Ester R. Shekiondo
1334 |Ester R. Shekiondo Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Loning'o L. Oyaya
1335 |Mariam M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Hemedi H. Ramadhani
1336 |Hemedi H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Mariam M. Daniel
1337 |Luckson L. Mwakifuna Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Nchembi Y. Simbila
1338 |Nchembi Y. Simbila Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Luckson L. Mwakifuna
1339 |Godfre G. Haivenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Mashaka M. Zacharia
1340 |Mashaka M. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Godfre G. Haivenje
1341 |Ally S. Machaggah Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ruangwa Kubadilishana na Eva A. Bututu

1342 |Eva A. Bututu Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Ally S. Machaggah
1343 |Said M. Nyenje Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Hashimu M. Shaban
1344 |Hashimu M. Shaban Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Said M. Nyenje
1345|Salma R. Ally Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Shija B. Jasili

1346 | Shija B. Jasili Mwalimu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Salma R. Ally

1347 |Sinyath I. Letekani Mwalimu Miji wa Nzega Wilaya ya Simanijiro Kubadilishana na Edward M. Mbita
1348 |Edward M. Mbita Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Miji wa Nzega Kubadilishana na Sinyath |. Letekani
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1349 |Dickson Z. Fredy Mwalimu Miji wa Nzega Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Shumbana S. Malevu
1350 [Shumbana S. Malevu Mwalimu Wilaya ya Mbozi Miji wa Nzega Kubadilishana na Dickson Z. Fredy
1351 |Salumu H. Mkandwa Mwalimu Miji wa Nzega Wilaya ya lleje Kubadilishana na Rose C. Luambano
1352 |Rose C. Luambano Mwalimu Wilaya ya lleje Miji wa Nzega Kubadilishana na Salumu H. Mkandwa
1353 |Elizabeth C. Laurian Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Andrew W. Petro
1354 |Andrew W. Petro Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Elizabeth C. Laurian
1355 |Maria P. Daudi Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Stella S. Kessy

1356 |Stella S. Kessy Mwalimu Manispaa ya Kahama Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Maria P. Daudi

1357 |Reuda F. Mgavafivi Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Daniel K. Jomoka
1358 |Daniel K. Jomoka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Reuda F. Mgavafivi
1359 |Johns W. Nanyaro Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Meru Kubadilishana na Jane G. Mwotella
1360 |Jane G. Mwotella Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Johns W. Nanyaro
1361 |Efes Z. Nduluwundu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Anthony M. Kadai
1362 |Anthony M. Kadai Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Efes Z. Nduluwundu
1363 |Joakimu A. Ngomoka Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Gervas Y. Kasegezya
1364 |Gervas Y. Kasegezya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Joakimu A. Ngomoka
1365 |Scholastica B. Mahofu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Same Kubadilishana na Emmanuely G. Adriano
1366 |[Emmanuely G. Adriano Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Scholastica B. Mahofu
1367 |Joyce J. Ndali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Michael H. Kafumu
1368 |Michael H. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Joyce J. Ndali

1369 |Amos S. Shija Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Donatus B. Speratus
1370 |Donatus B. Speratus Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Amos S. Shija

1371 |Azaria M. Andrew Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Shabani |I. Chima
1372 |Shabani I. Chima Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Azaria M. Andrew
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1373 |Lucia A. Mollel Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Makete Kubadilishana na Julugu N. Shija
1374 [Julugu N. Shija Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Lucia A. Mollel
1375 |Kassim M. Salim Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Philip P. Masanja
1376 |Philip P. Masanja Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Kassim M. Salim
1377 |Ramadhani B. Issa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Casmiry A. Ndinda
1378 |Casmiry A. Ndinda Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Ramadhani B. Issa
1379 |Haidari P. Waziri Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Mipawa Nkuba
1380 [Mipawa Nkuba Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Haidari P. Waziri
1381 |Furaha A. Mkubwa Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Ibrahimu M. Bayo
1382 |Ibrahimu M. Bayo Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Furaha A. Mkubwa
1383 |Benson R. Astario Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Muharami S. Tarimo
1384 |Muharami S. Tarimo Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Benson R. Astario
1385 | Gisiri J. Mahoni Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Mussa S. Hussein
1386 |Mussa S. Hussein Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Gisiri J. Mahoni
1387 |David B. Ezekiel Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Iman M. Joshua
1388 |[Iman M. Joshua Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui Kubadilishana na David B. Ezekiel
1389 |Ismail H. Njoro Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kiteto Kubadilishana na Alhadi J. Kiboli
1390 |Alhadi J. Kiboli Mwalimu Wilaya ya Kiteto Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Ismail H. Njoro
1391 |Happyness K. Manyama Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emanuely G. Isack
1392 |Emanuely G. Isack Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Happyness K. Manyama
1393 |Palick K. Patrick Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Chuki S. Msumi
1394 |Chuki S. Msumi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Palick K. Patrick
1395 |Innocent T. Joseph Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Arusha Kubadilishana na Mathew J. Pumpuni
1396 |Mathew J. Pumpuni Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Innocent T. Joseph
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1397 |Francisca M. Budeba Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Benedict O. Samson
1398 |Benedict O. Samson Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Francisca M. Budeba
1399 |Rehema A. Kissongo Mwalimu Manispaa ya Tabora Manispaa ya Kigoma Ujiji |Kubadilishana na Salma O. Banga

1400 |Salma O. Banga Mwalimu Manispaa ya Kigoma Ujiji |Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Rehema A. Kissongo
1401 |Godfrey M. Chacha Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Mohamed Y. Azizi
1402 |Mohamed Y. Azizi Mwalimu Wilaya ya Rorya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Godfrey M. Chacha
1403 [Zuhura S. Ally Mwalimu Manispaa ya Tabora Jiji la Tanga Kubadilishana na Ahmed |. Mnenge
1404 |Ahmed |. Mnenge Mwalimu Jiji la Tanga Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Zuhura S. Ally

1405 |Ramadhani Y. Kinguo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Mange J. Magomasi
1406 [Mange J. Magomasi Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Ramadhani Y. Kinguo
1407 |Goodluck B. Mgowano Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Josiah A. Bukambu
1408 |Josiah A. Bukambu Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Goodluck B. Mgowano
1409 |Saidi R. Manento Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Donaciana S. Hipoliti
1410 |Donaciana S. Hipoliti Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Saidi R. Manento
1411 |Angelista S. Gelas Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Elson M. Samson
1412 |Elson M. Samson Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Angelista S. Gelas
1413 |Joshua R. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Bahati D. Kibuga
1414 |Bahati D. Kibuga Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Joshua R. Joachim
1415 |Monica C. Isack Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Pendo C. Mbilizi

1416 |Pendo C. Mbilizi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Monica C. Isack

1417 |Ramadhani R. Kahuto Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Same Kubadilishana na Renatha H. Mbembela
1418 |Renatha H. Mbembela Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ramadhani R. Kahuto
1419 |Batuli S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Delila P. Tibashima
1420 |Delila P. Tibashima Mwalimu Manispaa ya Ubungo Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Batuli S. Ndege
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1421 |Zaituni A. Juma Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Lusekelo |. Mwakalinga
1422 |Lusekelo I. Mwakalinga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Zaituni A. Juma

1423 |Rahabu C. Msokwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Emanuel H. Yakobo
1424 |Emanuel H. Yakobo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Rahabu C. Msokwa
1425 |Jackson S. Gwanchele Mwalimu Wilaya ya Sikonge Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Joseph S. Kutamika
1426 |Joseph S. Kutamika Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson S. Gwanchele
1427 |Jeneus K. Julius Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Gerald M. Mkumbwa
1428 |Gerald M. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jeneus K. Julius

1429 | Amiri A. Manzonza Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Mathias S. Makungu
1430 |Mathias S. Makungu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Amiri A. Manzonza
1431 |Mussa J. Mbogo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Grace A. Kimambo
1432 |Grace A. Kimambo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Mussa J. Mbogo

1433 |Phesto M. Gidon Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Oscar C. Mbise

1434 |Oscar C. Mbise Mwalimu Wilaya ya Gairo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Phesto M. Gidon

1435 | Thadeo M. Adwelo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Dionysius M. Bachuba
1436 |Dionysius M. Bachuba Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Thadeo M. Adwelo
1437 |Lydia N. Msangira Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Singida Kubadilishana na Perfect S. Mbogorume
1438 |Perfect S. Mbogorume Mwalimu Wilaya ya Singida Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Lydia N. Msangira
1439 |Lucy J. Sovela Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Getruda A. Ndongole
1440 |Getruda A. Ndongole Mwalimu Wilaya ya Busokelo Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Lucy J. Sovela

1441 |John B. Yohane Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Tety M. Mwanjala
1442 | Tety M. Mwanjala Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Uyui Kubadilishana na John B. Yohane

1443 |Oliva K. Onesmo Daktari Il Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kilwa Kubadilishana na Joseph J. Werema
1444 |Joseph J. Werema Daktari Il Wilaya ya Kilwa Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Oliva K. Onesmo
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1445 |Faraja |. Mwaijumba Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Adolf C. Kessy

1446 |Adolf C. Kessy Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Faraja |. Mwaijumba
1447 |Ayub M. Zephania Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Lucy T. Suleiman
1448 |Lucy T. Suleiman Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ayub M. Zephania
1449 |Ali H. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Boniface A. Bulikya
1450 |Boniface A. Bulikya Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Ali H. Abdalla

1451 |Melania W. Shamtiwa Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Rajabu K. Saidi

1452 |Rajabu K. Saidi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Melania W. Shamtiwa
1453 |Josephat M. Ishengoma Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Samwel A. Kapela
1454 |Samwel A. Kapela Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Josephat M. Ishengoma
1455 | Proscovia K. Paul Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Leonard R. Mboje
1456 |Leonard R. Mboje Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Proscovia K. Paul
1457 |Sikujua A. Mwangulilo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Elizabeth L. Luhaga
1458 |Elizabeth L. Luhaga Mwalimu Wilaya ya Mbeya Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Sikujua A. Mwangulilo
1459 |Rehema W. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Uyui Wilaya ya Chunya Kubadilishana na Manoni M. Kalamu
1460 |Manoni M. Kalamu Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Uyui Kubadilishana na Rehema W. Mng'ong'o
1461 |John L. Nsawanga Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Momba Kubadilishana na Paul D. Kalidushi

1462 |Paul D. Kalidushi Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Igunga Kubadilishana na John L. Nsawanga
1463 |Leah M. Aron Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Mtwara Kubadilishana na Matilda P. Damiano
1464 |Matilda P. Damiano Mwalimu Wilaya ya Mtwara Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Leah M. Aron

1465 |Kenedy D. Mwanzembe Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Enock N. Seni

1466 |Enock N. Seni Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Kenedy D. Mwanzembe
1467 |Ndikuliyo E. Matenga Mwalimu Wilaya ya Nzega Manispaa ya Mpanda Kubadilishana na Enock F. Samwel
1468 |Enock F. Samwel Mwalimu Manispaa ya Mpanda Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Ndikuliyo E. Matenga
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1469 |John K. Andengenie Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya lleje Kubadilishana na Moses P. Mwaigaga
1470 |Moses P. Mwaigaga Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na John K. Andengenie
1471 |Anna A. Vinkumbu Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya lleje Kubadilishana na Kiresa M. Sendama
1472 |Kiresa M. Sendama Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Anna A. Vinkumbu
1473 |Jane G. Ibrahim Mtendaiji wa Kijiji Wilaya ya Urambo Wilaya ya Njombe Kubadilishana na Kelvin S. Vedasto
1474 |Kelvin S. Vedasto Mtendaiji wa Kijiji Wilaya ya Njombe Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Jane G. Ibrahim
1475|Yusta V. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Neema D. Masunga
1476 [Neema D. Masunga mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Yusta V. Ndunguru
1477 |Dani D. Mwakapimba Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Juma J. Abdallah
1478 |Juma J. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Dani D. Mwakapimba
1479 |Abdaham T. Balamba Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Mariam W. Mbewe
1480 |Mariam W. Mbewe Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Abdaham T. Balamba
1481 |Method A. Nganung'a Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Saidi J. Mussa

1482 |Saidi J. Mussa Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Method A. Nganung'a
1483 |Avelina C. Joachim Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Frank R. Mjuly

1484 |Frank R. Mjuly Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Avelina C. Joachim
1485 |Charles M. Mwasimanga Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mlekwa J. Daudi
1486 [Mlekwa J. Daudi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Charles M. Mwasimanga
1487 |Magege S. Serikali Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Christina Lameck
1488 |Christina Lameck Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Magege S. Serikali
1489 |Zubeda S. Ulimwengu Mwalimu Wilaya ya Igunga Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Gadiel M. Gamaliel
1490 |Gadiel M. Gamaliel Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Igunga Kubadilishana na Zubeda S. Ulimwengu
1491 | Sylivia P. Mtavangu Mwalimu Wilaya ya Nzega Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Joseph K. Bundala
1492 |Joseph K. Bundala Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Nzega Kubadilishana na Sylivia P. Mtavangu
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1493 |Deborah J. Komba Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilosa Kubadilishana na Theresia D. Mayala
1494 | Theresia D. Mayala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Deborah J. Komba
1495 |Babukeghe H. Kalinga Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Eroda K. Ernest
1496 |Eroda K. Ernest Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Babukeghe H. Kalinga
1497 |Rhoida W. Sokoni f‘f'sa Kilimo Msaidizi Mwandamizil, ;2 va Kaliua Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Isack A. Seth

1498 |Isack A. Seth Afisa Kilimo Msaidizi Ill Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Rhoida W. Sokoni
1499 |Mutwa E. Mbogo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Daudi F. Mibulo
1500 [Daudi F. Mibulo Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Mutwa E. Mbogo
1501 | Yasin K. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na llonga S. Katumwa
1502 [llonga S. Katumwa Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Yasin K. Bakari
1503 |Johari Y. Sehelo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Edina M. Lukanima
1504 |Edina M. Lukanima Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Johari Y. Sehelo
1505 |Teleza T. Kweja Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Dougras M. Gaudence
1506 |Dougras M. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Teleza T. Kweja
1507 |Elizabeth P. Nkoswe Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Juma W. Wankyo
1508 |Juma W. Wankyo Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Elizabeth P. Nkoswe
1509 |Faidha J. Nkhambi Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Chato Kubadilishana na Kiginga C. Chacha
1510 |Kiginga C. Chacha Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Faidha J. Nkhambi
1511 |Lawi G. Migerayo Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Liwale Kubadilishana na David L. Benson
1512 |David L. Benson Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Lawi G. Migerayo
1513 |Eniva S. Wilson Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na Masumbuko M. Niwa
1514 |Masumbuko M. Niwa Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Eniva S. Wilson
1515|Hery S. Kyomo Mwalimu Miji wa Nzega Manispaa ya Shinyanga |Kubadilishana na Zayana R. Simba
1516 |Zayana R. Simba Mwalimu Manispaa ya Shinyanga |Mji wa Nzega Kubadilishana na Hery S. Kyomo
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1517 |Rashid S. Kisalazo Mwalimu Manispaa ya Tabora Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Christina J. Okaka
1518 |Christina J. Okaka Mwalimu Wilaya ya Korogwe Manispaa ya Tabora Kubadilishana na Rashid S. Kisalazo
1519 |Rehema A. Mwanda Msaidizi wa Afya Miji wa Nzega Wilaya ya lleje Kubadilishana na Rukia A. Masaga
1520 |Rukia A. Masaga Msaidizi wa Afya Wilaya ya lleje Miji wa Nzega Kubadilishana na Rehema A. Mwanda
1521 |Angerus M. Daud Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na Zainabu H. Kaboa
1522 |Zainabu H. Kaboa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Angerus M. Daud
1523 |Yohana T. Pelecca Mwalimu ms:;sdpai? ya Mtwara Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Daniel |. Mkumbwa
1524 |Daniel I. Mkumbwa Mwalimu Wilaya ya Muleba ml?:r:s;;? ya Miwara Kubadilishana na Yohana T. Pelecca
1525 |Nuru U. Kapola Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Momba Kubadilishana na Mustafa R. Shaibu
1526 |Mustafa R. Shaibu Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Nuru U. Kapola
1527 |Datius R. Michael Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Abel T. Naluyaya
1528 |Abel T. Naluyaya Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Newala Kubadilishana na Datius R. Michael
1529 |Jumapili C. Jamberi Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Jackson A. Mtarikwa
1530 [Jackson A. Mtarikwa Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Jumapili C. Jamberi
1531 |Asiimwe E. Koronery Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Habibu J. Ally

1532 |Habibu J. Ally Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Asiimwe E. Koronery
1533 |Jovice M. Mayombo Mwalimu Miji wa Masasi Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Josephine J. Zake
1534 |Josephine J. Zake Mwalimu Manispaa ya Bukoba Miji wa Masasi Kubadilishana na Jovice M. Mayombo
1535 |Lilian B. Paul Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Faustini F. Komba
1536 |Faustini F. Komba Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Newala Kubadilishana na Lilian B. Paul

1537 |Judith C. Rugarabamu Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Issa H. Mbulaje
1538 |Issa H. Mbulaje Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Judith C. Rugarabamu
1539 |Methusela J. Mussa Mwalimu ::Ir:?/zi?:aun ya Wilaya ya Kigoma Kubadilishana na Ngide N. Salum
1540 [Ngide N. Salum Mwalimu Wilaya ya Kigoma Halmashauri ya Nanyamba|Kubadilishana na Methusela J. Mussa
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1541 |Yesse E. Eliakunda Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Bakari A. Nalyona
1542 |Bakari A. Nalyona Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Newala Kubadilishana na Yesse E. Eliakunda
1543 |Sekela B. Kabuje Mwalimu Miji wa Masasi Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Baraka Hassan Chitara
1544 |Baraka Hassan Chitara Mwalimu Wilaya ya Mbozi Mji wa Masasi Kubadilishana na Sekela B. Kabuje

1545 |Mwanaidi O. Salim Mwalimu Wilaya ya Masasi Miji wa Korogwe Kubadilishana na Agnes W. Mindi

1546 |Agnes W. Mindi Mwalimu Miji wa Korogwe Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mwanaidi O. Salim
1547 |Mbaraka J. Ndondo Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Miji wa Korogwe Kubadilishana na Hamis S. Mgowo

1548 |Hamis S. Mgowo Mwalimu Miji wa Korogwe Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Mbaraka J. Ndondo

1549

Lameck A. Matunu

Afisa Kilimo Msaidizi Daraja |

Wilaya ya Nanyumbu

Wilaya ya Biharamulo

Kubadilishana na Eradius P. Mutashobya

1550

Eradius P. Mutashobya

Afisa Kilimo Msaidizi Daraja |

Wilaya ya Biharamulo

Wilaya ya Nanyumbu

Kubadilishana na Lameck A. Matunu

1551

Miruka G. Otieno

Afisa Muuguzi Daraja Il

Manispaa ya Mtwara
Mikindani

Manispaa ya Musoma

Kubadilishana na Mohamed A. Nachilambo

15562

Mohamed A. Nachilambo

Afisa Muuguzi Daraja Il

Manispaa ya Musoma

Manispaa ya Mtwara
Mikindani

Kubadilishana na Miruka G. Otieno

1553

Ombeni E. Lyavela

Afisa Kilimo Msaidizi Daraja Il

Wilaya ya Tandahimba

Wilaya ya Mbarali

Kubadilishana na Rashidi |. Machimo

1554

Rashidi I. Machimo

Afisa Kilimo Msaidizi Daraja I

Wilaya ya Mbarali

Wilaya ya Tandahimba

Kubadilishana na Ombeni E. Lyavela

1555

Jonas M. Obed

Afisa Kilimo Msaidizi Il

Wilaya ya Tandahimba

Wilaya ya Magu

Kubadilishana na Salum S. Mangosongo

1556

Salum S. Mangosongo

Afisa Kilimo Msaidizi Il

Wilaya ya Magu

Wilaya ya Tandahimba

Kubadilishana na Jonas M. Obed

1557 |Happygrace F. Muta Tabibu Mkuu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya Kibiti Kubadilishana na Tabibu A. Peter

1558 | Tabibu A. Peter Tabibu Mkuu Wilaya ya Kibiti Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Happygrace F. Muta

1559 |Habiba Y. Peter Muuguzi Manispaa ya Ubungo Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Akisa Buriga

1560 | Akisa Buriga Muuguzi Manispaa ya Musoma Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Habiba Y. Peter

1561 |Zena M. Lukosi Mwalimu Manispaa ya Miji wa Mpanda Kubadilishana na Frank R. Mkalala
Sumbawanaa M

1562 |Frank R. Mkalala Mwalimu Mji wa Mpanda anispaa ya Kubadilishana na Zena M. Lukosi

Sumbawanaa
1563 |Faida S. Biggo Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kilindi Kubadilishana na Faustini T. Swiswi
1564 |Faustini T. Swiswi Mwalimu Wilaya ya Kilindi Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Faida S. Biggo
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1565 |Odilia M. Deus Muuguzi Il Miji wa Mpanda Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Ester A. Joseph
1566 |Ester A. Joseph Muuguzi Il Manispaa ya Ubungo Miji wa Mpanda Kubadilishana na Odilia M. Deus

1567 |Rodha J. Daniel Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Elisha A. Ofesi

1568 |Elisha A. Ofesi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Rodha J. Daniel
1569 |Anold F. Mwacha Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Abel W. Sutamo
1570 |Abel W. Sutamo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Anold F. Mwacha
1571 |Mwajuma M. Issa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Ruth M. Myombe
1572 |Ruth M. Myombe Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Mwajuma M. Issa
1573 |Zacharia E. Kachila Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Kakonko Kubadilishana na Hekima D. Mwakafwila
1574 |Hekima D. Mwakafwila Mwalimu Wilaya ya Kakonko Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Zacharia E. Kachila
1575 |Hosiana B. Sarwatty Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Bumbuli Kubadilishana na Sophia W. Ngoya
1576 |Sophia W. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Bumbuli Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Hosiana B. Sarwatty
1577 |Everlight E. Kombe Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Same Kubadilishana na Mbohela S. Mwita
1578 |Mbohela S. Mwita Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Everlight E. Kombe
1579|Salu I. Kiluma Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Meatu Kubadilishana na Samwel S. Boniphace
1580 |Samwel S. Boniphace Mwalimu Wilaya ya Meatu Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Salu I. Kiluma

1581 |Oliva S. Buberwa Mwalimu Wilaya ya Tanganyika Wilaya ya Geita Kubadilishana na Frednand C. Lutozi
1582 |Frednand C. Lutozi Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Tanganyika Kubadilishana na Oliva S. Buberwa
1583 |Nuriath |. Bandiko Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Godfrey S. Gimanya
1584 |Godfrey S. Gimanya Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Nuriath |. Bandiko
1585 |Gaston A. Lyasato Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Malinyi Kubadilishana na Neema E. Kweka
1586 |Neema E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Malinyi Jiji la Arusha Kubadilishana na Gaston A. Lyasato
1587 |Mchele M. Mchele Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Patrick S. Paresso
1588 |Patrick S. Paresso Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Mchele M. Mchele
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1589 |Wema S. Lemunje Mtendaji wa Kijiji Wilaya ya Karatu Miji wa Babati Kubadilishana na Agness J. Athanas
1590 |Agness J. Athanas Mtendaji wa Kijiji Miji wa Babati Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Wema S. Lemunje
1591 |Verdiana P. Magiri Mwalimu Wilaya ya Arusha Miji wa Geita Kubadilishana na Steward S. Andrea
1592 |Steward S. Andrea Mwalimu Mji wa Geita Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Verdiana P. Magiri
1593 |Jackson M. Mwita Mwalimu Wilaya ya Monduli Miji wa Tarime Kubadilishana na Yohana E. Bilali

1594 |Yohana E. Bilali Mwalimu Miji wa Tarime Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Jackson M. Mwita
1595 |Litiel K. Kares Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya lleje Kubadilishana na Magdalena M. Moses
1596 [Magdalena M. Moses Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Litiel K. Kares

1597 |Moseti M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Miji wa Tarime Kubadilishana na Elisha Wilfred Singeen
1598 |Elisha Wilfred Singeen Mwalimu Miji wa Tarime Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Moseti M. Chacha
1599 |llanga K. Busengwa Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Yustina H. Tippe
1600 |Yustina H. Tippe Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Karatu Kubadilishana na llanga K. Busengwa
1601 |Zubeda O. Nkatura Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Gideon S. Zacharia
1602 |Gideon S. Zacharia Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Zubeda O. Nkatura
1603 |Maria T. Mtui Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru Kubadilishana na Didace D. Deogratias
1604 |Didace D. Deogratias Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Maria T. Mtui

1605 |Maliciana M. Stanslaus Mwalimu Wilaya ya Meru Manispaa ya llala Kubadilishana na Bibiana F. Sandy
1606 |Bibiana F. Sandy Mwalimu Manispaa ya llala Wilaya ya Meru Kubadilishana na Maliciana M. Stanslaus
1607 |Farudini D. Mdiwili Mwalimu Wilaya ya Meru Miji wa Newala Kubadilishana na Emmanuel L. Laizer
1608 |[Emmanuel L. Laizer Mwalimu Miji wa Newala Wilaya ya Meru Kubadilishana na Farudini D. Mdiwili
1609 |Lucy J. Mwita Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Roseline P. Mruma
1610 |Roseline P. Mruma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Meru Kubadilishana na Lucy J. Mwita

1611 |Sabas N. Nyagwanda Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Agustino F. Boay
1612 |Agustino F. Boay Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Sabas N. Nyagwanda
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1613 |Esther S. Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Joshua D. Njipaine
1614 |Joshua D. Njipaine Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Esther S. Heddi
1615 |Erasmus M. Mabugo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Baby D. Kapela
1616 |Baby D. Kapela Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha Kubadilishana na Erasmus M. Mabugo
1617 |Gladness G. Bochad Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Geita Kubadilishana na Buberwa J. Kazoba
1618 |Buberwa J. Kazoba Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Gladness G. Bochad
1619 |John S. Gekul Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Babati Kubadilishana na Jackson Tahhani Ombay
1620 |Jackson Tahhani Ombay Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Meru Kubadilishana na John S. Gekul

1621 |Alex M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Wilfred J. Meyan
1622 |Wilfred J. Meyan Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Alex M. Masalu
1623 |Patricia E. Mlawa Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya lleje Kubadilishana na Lightness L. Mbise
1624 |Lightness L. Mbise Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Patricia E. Mlawa
1625 |Suma G. Mwaipopo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Gairo Kubadilishana na Julieth B. Assenga
1626 [Julieth B. Assenga Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Suma G. Mwaipopo
1627 |Atilia |I. Hava Muuguzi Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na January M. Mollel
1628 [January M. Mollel Muuguzi Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Atilia I. Hava

1629 |Michael S. Silayo Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Luka L. Leina

1630 [Luka L. Leina Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Longido Kubadilishana na Michael S. Silayo
1631 |Aurelia G. Lema Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Sarah J. Mafie

1632 |Sarah J. Mafie Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na Aurelia G. Lema
1633 |Goodluck O. Raphael Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Rombo Kubadilishana na

1634 | Theddy D. Ngolly Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Meru Kubadilishana na Goodluck O. Raphael
1635 |Abela Z. Beyanga Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Lucia V. Mosha
1636 |Lucia V. Mosha Mwalimu Wilaya ya Bukoba Jiji la Arusha Kubadilishana na Abela Z. Beyanga
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1637 |Eradius K. Elias Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Missenyi Kubadilishana na Lazaro K. Wilson
1638 [Lazaro K. Wilson Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Eradius K. Elias
1639 |Christine S. Mollel Mwalimu Wilaya ya Arusha Willaya ya Ruangwa Kubadilishana na Ponsiani D. Haali
1640 [Ponsiani D. Haali Mwalimu Willaya ya Ruangwa Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Christine S. Mollel
1641 |Abasi H. Kilimo Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Siwema M. Chija
1642 |Siwema M. Chija Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Abasi H. Kilimo

1643 |Afrasion Nnko Ndekirwa Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Geita Kubadilishana na Jackline A. Abdalla
1644 |Jackline A. Abdalla Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Meru Kubadilishana na Afrasion Nnko Ndekirwa
1645 |Ajira H. Zingiza Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Geita Kubadilishana na Eliphas P. Noah
1646 |Eliphas P. Noah Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Ajira H. Zingiza

1647 |Akwilina C. Bindaliye Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Julius N. Mollel

1648 [Julius N. Mollel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Longido Kubadilishana na Akwilina C. Bindaliye
1649 |Anton W. Mwazembe Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Pamfil V. Mvungi
1650 |Pamfil V. Mvungi Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Anton W. Mwazembe
1651 |Clara S. Ngarabal Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Magu Kubadilishana na Zawadi N. Khassimu
1652 |Zawadi N. Khassimu Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Longido Kubadilishana na Clara S. Ngarabal
1653 | Dismas O. Ogaja Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Joseph M. Blasio
1654 |Joseph M. Blasio Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Longido Kubadilishana na Dismas O. Ogaja
1655 |Dominick V. Mmassi Mwalimu Wilaya ya Karatu Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Jacob G. llae

1656 |[Jacob G. llae Mwalimu Manispaa ya Moshi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Dominick V. Mmassi
1657 |Elizabeth W. Swai Mwalimu Jiji la Arusha Manispaa ya Moshi Kubadilishana na Zakaria J. Kashomba
1658 | Zakaria J. Kashomba Mwalimu Manispaa ya Moshi Jiji la Arusha Kubadilishana na Elizabeth W. Swai
1659 |Esther Stuart Heddi Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya Chalinze Kubadilishana na Jushua D. Njipaine
1660 |Jushua D. Njipaine Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Esther Stuart Heddi
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1661 |Eupharasia P. Masele Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Shinyanga [Kubadilishana na Beatrice R. Malugala
1662 |Beatrice R. Malugala Mwalimu Manispaa ya Shinyanga |Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Eupharasia P. Masele
1663 |Felician M. Police Mwalimu Wilaya ya Arusha Jiji la Mwanza Kubadilishana na Lugano A. Edson
1664 |Lugano A. Edson Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Felician M. Police
1665 |Happy A. Nyamoga Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Ibrahimu J. Ibrahimu
1666 |Ibrahimu J. Ibrahimu Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Happy A. Nyamoga
1667 [lluminatha M. Balloho Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Geofrey J. Nyakana
1668 |Geofrey J. Nyakana Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Meru Kubadilishana na lluminatha M. Balloho
1669 |Jofrey N. Hassan Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Michael N. Lekuta
1670 |Michael N. Lekuta Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Longido Kubadilishana na Jofrey N. Hassan
1671 [Laiton J. Kibiki Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Urambo Kubadilishana na Lonyori L. Sambeke
1672 |Lonyori L. Sambeke Mwalimu Wilaya ya Urambo Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Laiton J. Kibiki

1673 |Reginald D. Girwawe Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Mbulu Kubadilishana na Kisavani K. Melembuki
1674 |Kisavani K. Melembuki Mwalimu Wilaya ya Mbulu Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Reginald D. Girwawe
1675 |Ziadi A. Hassani Mwalimu Wilaya ya Longido Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Daniel Fredrick Msangula
1676 |Daniel Fredrick Msangula Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Longido Kubadilishana na Ziadi A. Hassani

1677 |Angelina W. Marwa Daktari Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Ernest D. Babu

1678 |Ernest D. Babu Daktari Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Angelina W. Marwa
1679 |Aurea J. Mchovu Mwalimu Wilaya ya Monduli Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Cosmas J. Tsuhhay
1680 |Cosmas J. Tsuhhay Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Aurea J. Mchovu
1681 |Diana T. Ayo Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Babati Kubadilishana na Elipenda R. Elipenda
1682 |Elipenda R. Elipenda Mwalimu Wilaya ya Babati Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Diana T. Ayo

1683 |Idrissa M. Bondo Muuguzi Wilaya ya Monduli Mji wa Kasulu Kubadilishana na Maria L. Mollel

1684 |Maria L. Mollel Mwalimu Miji wa Kasulu Wilaya ya Monduli Kubadilishana na Idrissa M. Bondo
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1685 |Martha W. Mkumbo Mwalimu Jiji la Arusha Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Thomas M. Mrema
1686 |Thomas M. Mrema Mwalimu Wilaya ya Kaliua Jiji la Arusha Kubadilishana na Martha W. Mkumbo
1687 [Mbonea S. Mrema Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Rose S. Mboya
1688 |Rose S. Mboya Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Mbonea S. Mrema
1689 |Michael P. Mabeyo Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Aziza J. Shabani
1690 |Aziza J. Shabani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Michael P. Mabeyo
1691 |Nabaru L. Laizer Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Fatuma M. Msuya
1692 |Fatuma M. Msuya Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Nabaru L. Laizer
1693 |Saidia L. Swilla Mwalimu Wilaya ya Karatu Miji wa Tunduma Kubadilishana na Marmo T. Marmo
1694 |Marmo T. Marmo Mwalimu Mji wa Tunduma Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Saidia L. Swilla

1695 |Salama I. Mshale Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Mlimba Kubadilishana na Baraka Mathayo
1696 |Baraka Mathayo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Salama I. Mshale
1697 |Suzane D. Rwehimamu Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Rombo Kubadilishana na Emmanuel C. Mziray
1698 |Emmanuel C. Mziray Mwalimu Wilaya ya Rombo Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Suzane D. Rwehimamu
1699 |Sefu S. Mbwana Mwalimu Wilaya ya Arusha Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Zaina M. Hamisi
1700 |Zaina M. Hamisi Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Sefu S. Mbwana
1701 |Sylivia G. Kabyemela Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Petro T. Elias

1702 |Petro T. Elias Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Sylivia G. Kabyemela
1703 | Tumaini A. Maro Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Hai Kubadilishana na Ephata E. Akyoo
1704 |Ephata E. Akyoo Mwalimu Wilaya ya Hai Wilaya ya Meru Kubadilishana na Tumaini A. Maro
1705 |Vaileth A. Mukuta Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Fatuma R. Sanda
1706 |Fatuma R. Sanda Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Vaileth A. Mukuta
1707 |William M. Nassar Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Anna Z. Bayyo

1708 |Anna Z. Bayyo Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Karatu Kubadilishana na William M. Nassar
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1709 |Ibrahimu B. Mbowola mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Herry S. Mbavainey
1710 |Herry S. Mbavainey mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Meru Kubadilishana na Ibrahimu B. Mbowola
1711 |John S. Msangazila Mwalimu Manispaa ya Morogoro Jiji la Mbeya Anabadilishana na Enelesi Lisulile
1712 |Enelesi Lisulile Mwalimu Jiji la Mbeya Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na John S. Msangazila
1713 |Isigaka Y. Ismail Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Ushetu Anabadilishana na Matha N. Kandonga
1714 |Matha N. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Ulanga Anabadilishana na Isigaka Y. Ismail
1715 |Gabriel B. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Anabadilishana na Hassan H. Warioba
1716 |Hassan H. Warioba Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Gabriel B. Gabriel
1717 |Nipael J. Chankan Mwalimu Manispaa ya Morogoro Wilaya ya Arusha Anabadilishana na Beatrice B. Mbunju
1718 |Beatrice B. Mbunju Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Nipael J. Chankan
1721 |Isaya B. Kavimbi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Mufindi Anabadilishana na Spelancia A. Msauge
1722 |Spelancia A. Msauge Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Isaya B. Kavimbi
1723 |Lucy A. Kitema Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chato Anabadilishana na Atupele A. Masinga
1724 |Atupele A. Masinga Mwalimu Wilaya ya Chato Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Lucy A. Kitema
1725 |Revocatus C. Masinde Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Ukerewe Anabadilishana na Taitus |. Nangu
1726 | Taitus I. Nangu Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Revocatus C. Masinde
1727 |Martin J. Mwakibibi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbozi Anabadilishana na Asha S. Ramadhani
1728 |Asha S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Martin J. Mwakibibi
1729 |Dotto C. Kihwelo Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Chamwino Anabadilishana na Juma R. Msuka
1730 |Juma R. Msuka Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Dotto C. Kihwelo
1731 |Raymond S. Kadogo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buchosa Anabadilishana na Hadija S. Juma
1732 |Hadija S.Juma Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Raymond Kadogo
1733 |Anthonis K. Chaluko Mwalimu Miji wa Tarime Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na izack J. Mmbando
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1734 |izack J. Mmbando Mwalimu Wilaya ya Mvomero Miji wa Tarime Anabadilishana na Anthonis K. Chaluko
1735|Byenobi J. Joram Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Bukoba Anabadilishana na Neema M. Gabriel
1736 [Neema M. Gabriel Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Byenobi J. Joram
1737 |Damas J. Shamba Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Kibondo Anabadilishana na Augustino P. Malolo
1738 |Augustino P. Malolo Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Damas J. Shamba
1739 |Stella S. Mwasenga Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Siha Anabadilishana naRosemary Y. Manjaly
1740 |Rosemary Y. Manjaly Mwalimu Wilaya ya Siha Wilaya ya Kilosa Anabadilishana naStella S. Mwasenga
1741 |Omary J. Machibya Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba Anabadilishana naHawa M. Ramadhani
1742 |Hawa M. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naOmary J. Machibya
1743 |Frank M. Kandonga Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Momba Anabadilishana naKhalphan M. Kitabuge
1744 |Khalphan M. Kitabuge Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Mvomero Anabadilishana naFrank M. Kandonga
1745 |Leticia J. Mboye Muuguzi Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Tabora Anabadilishana naZawadi A. Mangulizi
1746 | Zawadi A. Mangulizi Muuguzi Manispaa ya Tabora Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naleticia J. Mboye
1747|Silla M. Daniel Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kongwa Anabadilishana naEdefrida I. Mzeru
1748 |Edefrida I. Mzeru Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naSilla M. Daniel

1749 |Kobwa M. Rukula Mwalimu Wilaya ya Chalinze Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Alice S. Magogozwa
1750 |Alice S. Magogozwa Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chalinze Anabadilishana na Kobwa M. Rukula
1751 |Emmanuel M. Jailos Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mlimba Anabadilishana naElibariki A. Gejeje
1752 |Elibariki A. Gejeje Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Buhigwe Anabadilishana na Emmanuel M. Jailos
1753 |Kadogo J. Bambala Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ngara Anabadilishana naRajabu M. Kiondo
1754 |Rajabu M. Kiondo Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naKadogo J. Bambala
1755 |Jackson G. Samsoni Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Kyerwa Anabadilishana naMwajuma Shabani
1756 |Mwajuma Shabani Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mvomero Anabadilishana naJackson G. Samsoni
1757 |Godfrey S. Ngara Muuguzi Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Bahi Anabadilishana naSania |. Hassani
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1758 |Sania |. Hassani Muuguzi Wilaya ya Babhi Wilaya ya Ulanga Anabadilishana naGodfrey S. Ngara

1759 |Bushile M. Hussein Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Ushetu Anabadilishana naZebedayo J. Magaula
1760 |Zebedayo J. Magaula Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Morogoro Anabadilishana naBushile M. Hussein
1761 |[Martha G. Mnaku Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Buchosa Anabadilishana na Hashim H. Mitago
1762 |Hashim H. Mitago Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Bahi Anabadilishana na Martha G. Mnaku
1763 |Winfrida M. Tilumanywa Muuguzi Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Bahi Anabadilishana na Agapith A. Sway

1764 |Agapith A. Sway Muuguzi Wilaya ya Babhi Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Winfrida M. Tilumanywa
1765 [Imelda B. Kitaka Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Missenyi Anabadilishana na Wakulu J. Kitoki

1766 |Wakulu J. Kitoki Mwalimu Wilaya ya Missenyi Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Imelda B. Kitaka

1767 |Maseke C. Itundura Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Kwimba Anabadilishana na Ramadhan R. Mwinjaku
1768 |Ramadhan R. Mwinjaku Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Maseke C. ltundura
1769 |Hewa J. Katande Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mpwapwa Anabadilishana na Omary Waziri

1770 |Omary Waziri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Hewa J. Katande

1771 |Faustine K. Joseph Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Anabadilishana na Clara G. Mboya

1772 |Clara G. Mboya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Faustine K. Joseph
1773 |Hadija S. Baisa Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Newala Anabadilishana na Peter N. Mkoba

1774 |Peter N. Mkoba Mwalimu Wilaya ya Newala Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Hadija S. Baisa

1775 |Erasto A. Mapunda Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mbinga Anabadilishana na Lightness S. Zakayo
1776 |Lightness S. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Erasto A. Mapunda
1777 [Monela A. Yongolo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Jiji la Mwanza Anabadilishana na Emmanuel Z. Kitomary
1778 |Emmanuel Z. Kitomary Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Monela A. Yongolo
1779 |Vianey E. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Mlimba Wilaya ya Iringa Anabadilishana na Awadhi E. Mabaga
1780 |Awadhi E. Mabaga Mwalimu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mlimba Anabadilishana na Vianey E. Mazengo
1781 |Hadija R. Walii Mwalimu Wilaya ya Hanang Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Juliana B. Qwari
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1782 |Juliana B. Qwari Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Hanang Anabadilishana na Hadija R. Walii

1783 |Gimakula J. Manyanya Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Geita Anabadilishana na Isihaki S. Lukindo
1784 |Isihaki S. Lukindo Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Gimakula J. Manyanya
1785 |Rosemary P. Mzena Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Chamwino Anabadilishana na Athumani A. Mfaume
1786 |Athumani A. Mfaume Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Rosemary P. Mzena
1787 |[Midullah S. Machesha Mwalimu Wilaya ya Gairo Mji wa Mpanda Anabadilishana na Selehe N. Soso

1788 |Selehe N. Soso Mwalimu Miji wa Mpanda Wilaya ya Gairo Anabadilishana na Midullah S. Machesha
1789 |Jalia S. Magona Mwalimu Wilaya ya Morogoro Manispaa ya Dodoma Anabadilishana na Sia F. Urio

1790 |Sia F. Urio Mwalimu Manispaa ya Dodoma Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Jalia S. Magona

1791 |Hamis A. Mbaruku Mwalimu Wilaya ya Malinyi Wilaya ya Lushoto Anabadilishana na Fanuel F. Nyakunga
1792 |Fanuel F. Nyakunga Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Malinyi Anabadilishana na Hamis A. Mbaruku
1793 | Tumaini L. Mwadangala Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Mbarali Anabadilishana na Faustina N. Kyando
1794 |Faustina N. Kyando Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Kilosa Anabadilishana na Tumaini L. Mwadangala
1795 |Haji M. Haruna Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Dodoma Anabadilishana na Marcelina S. Nkanda
1796 |Marcelina S. Nkanda Mwalimu Manispaa ya Dodoma Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Haji M. Haruna

1797 |Musa I. Sengendo Mwalimu Wilaya ya Gairo Wilaya ya Karagwe Anabadilishana na Jovieth I. Byera

1798 [Jovieth I. Byera Mwalimu Wilaya ya Karagwe Wilaya ya Gairo Anabadilishana na Anabadilishana na
1799 |Renatus A. Njelekela Mwalimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Mbarali Anabadilishana na Timilay E. Daffa

1800 | Timilay E. Daffa Mwalimu Wilaya ya Mbarali Miji wa Ifakara Anabadilishana na Renatus A. Njelekela
1801 |Fadhil M. Komba Mwalimu Wilaya ya Ulanga Wilaya ya Tunduru Anabadilishana na Elizabeth K. Mazengo
1802 |Elizabeth K. Mazengo Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ulanga Anabadilishana na Fadhil M. Komba
1803 |Domitiva K. Experius Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Muleba Anabadilishana na Leila A. Mfyomi

1804 |Leila A. Mfyomi Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Morogoro Anabadilishana na Domitiva K. Experius
1805 [Husna Y. Mkami Mwaliimu Mji wa Ifakara Wilaya ya Ukerewe Anabadilishana na Neema L. Shabani
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1806 |Neema L. Shabani Mwaliimu Wilaya ya Ukerewe Miji wa Ifakara Anabadilishana na Husna Y. Mkami
1807 |Consolata S. Banzi Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Mkalama Anabadilishana na Mary S. Paulo

1808 |Mary S. Paulo Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Mvomero Anabadilishana na Consolata S. Banzi
1809 |Aisha R. Qassim Mwalimu Manispaa ya Morogoro Manispaa ya Temeke Anabadilishana na Naomi B. Mwanji
1810 |Naomi B. Mwaniji Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya Morogoro Anabadilishana na Aisha R. Qassim
1811 |Boniphace P. Mganda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbogwe Kubadilishana na Vashit R. Simfukwe
1812 |Vashit R. Simfukwe Mwalimu Wilaya ya Mbogwe Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Boniphace P. Mganda
1813 |Stephen C. Senda Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Lucas J. Msangawale
1814 |Lucas J. Msangawale Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Stephen C. Senda
1815 |Revocatus S. Vicent Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Ikumboka S. Kajuni
1816 |lkumboka S. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Revocatus S. Vicent
1817 |Benitho P. Mwenda Mwalimu gﬂjﬂsg\izgsa Miji wa Njombe Kubadilishana na Maria B. Vahaye
1818 |Maria B. Vahaye Mwalimu Mji wa Njombe gj;';gjvz::a Kubadilishana na Benitho P. Mwenda
1819 |David O. Bogohe Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Ikupa K. Jofrey

1820 |lkupa K. Jofrey Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na David O. Bogohe
1821 |Upendo J. Msenda Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Osia T. Mwakyusa
1822 |Osia T. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Upendo J. Msenda
1823 |Yona A. Kiula Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Same Kubadilishana na John R. Nkana

1824 |John R. Nkana Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Yona A. Kiula

1825 |Seleman M. Makunga Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Samwel G. Mwamlima
1826 |Samwel G. Mwamlima Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Sumbawanga |Kubadilishana na Seleman M. Makunga
1827 |Rebeca A Mwakipesile Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Eveline A. Mgala
1828 |Eveline A. Mgala Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Rebeca A Mwakipesile
1829 |Benedicto K. Athanas Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emmanuel M. Mwanisawa
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1830 |Emmanuel M. Mwanisawa [Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Benedicto K. Athanas
1831 |Emmanuel L. Nicholaus Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Estheria P. Maganga
1832 |Estheria P. Maganga Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Emmanuel L. Nicholaus
1833 |Issa C. Mgaya Mwalimu Manispaa ya Miji wa Tarime Kubadilishana na Furaha M. Japan
Sumbawanaa W
1834 |Furaha M. Japan Mwalimu Miji wa Tarime anispaa ya Kubadilishana na Issa C. Mgaya
Nanispaaya Sumbawanaa
1835 |Esther V. Kapele Mwalimu y Jiji la Mbeya Kubadilishana na Tabu A. Kanyika
Sumbawanaa W
1836 |Tabu A. Kanyika Mwalimu Jiji la Mbeya anispaa ya Kubadilishana na Esther V. Kapele
Sumbawanaa
1837 |Clementina D. Simime Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Peterson N. Elias
1838 |Peterson N. Elias Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Clementina D. Simime
1839 |Josephat P. Jonas Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Ester J. Mpimbe
1840 |Ester J. Mpimbe Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Josephat P. Jonas
1841 |Rahabu G. Mwampamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Charles C. Malisawa
1842 |Charles C. Malisawa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Rahabu G. Mwampamba
1843 |Adam P.Chilyapeka Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Elick S. Ernest
1844 |Elick S. Ernest Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Adam P. Chilyapeka
1845 |Baraka E. Kailembo Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Salome A. Miwafu
1846 |Salome A. Miwafu Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Baraka E. Kailembo
1847 |Christopher S. Mwaipopo Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Rungwe Kubadilishana na Noelina J. Masimba
Sumbawanga
1848 [Noelina J. Masimba Mwalimu Wilaya ya Rungwe Manispaa ya Kubadilishana na Christopher S. Mwaipopo
Sumbawanga
1849 | Gilbert D. Lumbwe Mwalimu Manispaa ya Manispaa ya Mpanda Kubadilishana na Rose J. Asimbigwe
Sumbawanaa W
1850 |Rose J. Asimbigwe Mwalimu Manispaa ya Mpanda anispaa ya Kubadilishana na Gilbert D. Lumbwe
: Sumbawanaa
1851 |Catherine A. Pandisha Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Mawazo A. Mkondya
Sumbawanga
1852 |Mawazo A. Mkondya Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Manispaa ya Kubadilishana na Catherine A. Pandisha
Sumbawanaa
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1853 |Richard N. Joseph Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Edgar T. Masai
Sumbawanga
1854 |Edgar T. Masai Mwalimu Wilaya ya Mufindi Manispaa ya Kubadilishana na Richard N. Joseph
Sumbawanga
1855|0Obeid S. Ngao Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Mpimbwe Kubadilishana na Emmanuel W. Severine
1856 |Emmanuel W. Severine Mwalimu Wilaya ya Mpimbwe Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Obeid S. Ngao
1857 |Elizabeth K. Mashaka Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Edifrina J. Joseph
Sumbawanga
1858 |Edifrina J. Joseph Mwalimu Wilaya ya Kyela Manispaa ya Kubadilishana na Elizabeth K. Mashaka
Sumbawanaa
1859 |Issaya G. Issaya Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Baharia H. Bigana
1860 |Baharia H. Bigana Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Issaya G. Issaya
1861 |Triphina M. Alfred Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Karuba |. Karangila
1862 |Karuba I. Karangila Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Triphina M. Alfred
1863 |Simon S. Ibamba Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Makalius N. Melkio
1864 [Makalius N. Melkio Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Simon S. Ibamba
1865 |Abdi M. Salimu Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Sumbuko G. Njeza
1866 [Sumbuko G. Njeza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Sumbawanga |Kubadilishana na Abdi M. Salimu
1867 |Ramadhan S. Mgonja Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Hai Kubadilishana na Obeid T. Kassian
Sumbawanaa -
1868 |Obeid T. Kassian Mwalimu Wilaya ya Hai anispaa ya Kubadilishana na Ramadhan S. Mgonja
Sumbawanaa
1869 |Onesmo M. Kovaga Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Elgi G. Athanazi
1870 |Elgi G. Athanazi Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Onesmo M. Kovaga
1871 |Justin P. Manyanza Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Baraka A. Mwelang'ombe
1872 |Baraka A. Mwelang'ombe Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya Sumbawanga [Kubadilishana na Justin P. Manyanza
1873 |Revit M. Sali Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Credo C. Kafumu
Sumbawanaa -
1874 |Credo C. Kafumu Mwalimu Wilaya ya Bukoba anispaa ya Kubadilishana na Revit M. Sali
Sumbawanaa
1875 |Zainabu E. Abraham Mwalimu Wilaya ya Sumbawanga |Manispaa ya Temeke Kubalishana na Sara I. Mshiko
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1876 |Sara |. Mshiko Mwalimu Manispaa ya Temeke Wilaya ya Sumbawanga |Kubalishana na Zainabu E. Abraham

1877 [Langson D. Nkwamu Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Chemba Kubalishana na Jofrey J. Mwimbe
Sumbawanaa M

1878 |Jofrey J. Mwimbe Mwalimu Wilaya ya Chemba anispaa ya Kubalishana na Langson D. Nkwamu
Nanispaaya Sumbawanaa

1879 [Happines A. Ngowi Mwalimu Sumbawanaa \'\//lvnaya ya Nsimbo Kubalishana na Sarapia G. Tinga

. ) : . . anispaa ya : . .

1880 |Sarapia G. Tinga Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Sumbawanaa Kubalishana na Happines A. Ngowi

1881 |Adelina M. Revelian Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kyerwa Kubalishana na Ushe Y. Mwangwale

1882 |Ushe Y. Mwangwale Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Nkasi Kubalishana na Adelina M. Revelian

1883 |Paul R. Kasunga Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe Kubalishana na Alfred V. Songaleli

1884 |Alfred V. Songaleli Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Paul R. Kasunga

1885 |Dotto F. Kasike Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Liwale Kubalishana na Siwema J. Ngoya

1886 | Siwema J. Ngoya Mwalimu Wilaya ya Liwale Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Dotto F. Kasike

1887 [Martina C. Ndunguru Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Rungwe Kubalishana na Samwel M. Mpendakazi

1888 |Samwel M. Mpendakazi Mwalimu Wilaya ya Rungwe Wilaya ya Kalambo Kubalishana na Martina C. Ndunguru

1889 |Mwajuma M. Yusus Mwalimu Manispaa ya Wilaya ya Morogoro Kubalishana na Mary C. Mwanilonga
Sumbawanaa M

1890 |Mary C. Mwanilonga Mwalimu Wilaya ya Morogoro anispaa ya Kubalishana na Mwajuma M. Yusus

Sumbawanaa

1891 |Tumpe G. Mwakyusa Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Kilosa Kubalishana na Simkoko Jeremiah

1892 | Simkoko Jeremiah Mwalimu Wilaya ya Kilosa Wilaya ya Nkasi Kubalishana na Tumpe G. Mwakyusa

1893 |Marcelina J. Axwesi Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kalambo Kubadilishana na Magreth I. Juma

1894 |Magreth I. Juma Mwalimu Wilaya ya Kalambo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Marcelina J. Axwesi

1895 |Apelesi T. Nkupe Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Emmanuel S. Masatu

1896 |Emmanuel S. Masatu Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Apelesi T. Nkupe

1897 |Evelyne J. Mutabihilwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Musa M. Davies

1898 |Musa M. Davies Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Evelyne J. Mutabihilwa

1899 |Paul M. Ruhinda Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Jevina M. Geofrey
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1900 |Jevina M. Geofrey Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Paul M. Ruhinda
1901 |Angelina M. Paul Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Jamshid |. Kalema
1902 |Jamshid |. Kalema Mwalimu Wilaya ya Chamwino Manispaa ya llemela Kubadilishana na Angelina M. Paul
1903 |Selina A. Tesha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Meru Kubadilishana na Mariam A. Omary
1904 |Mariam A. Omary Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Magu Kubadilishana na Selina A. Tesha
1905 |Boniphace M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Johanes M. Dauson
1906 |Johanes M. Dauson Mwalimu Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Boniphace M. Paschal
1907 |Kuweni R. Kiwola Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Grace M. Shillah
1908 |Grace M. Shillah Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Magu Kubadilishana na Kuweni R. Kiwola
1909 |Aisha K. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Emmanuel J. Washa
1910 |Emmanuel J. Washa Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Aisha K. Ikaji

1911 |Subira M. Ally Mwalimu Jiji la Mwanza Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Mwikwabe M. Malimali
1912 |Mwikwabe M. Malimali Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Jiji la Mwanza Kubadilishana na Subira M. Ally

1913 |Angel G. llunga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya lleje Kubadilishana na Angela A. Raphael
1914 |Angela A. Raphael Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Magu Kubadilishana na Angel G. llunga
1915 |Victoria A. Uhega Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Diana A. Matemba
1916 |Diana A. Matemba Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Victoria A. Uhega
1917 |Monica B. Kihaga Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Patrick W. John
1918 |Patrick W. John Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Monica B. Kihaga
1919 |Salome M. Sindano Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Wanging'ombe |Kubadilishana na Baraka M. Karogo
1920 |Baraka M. Karogo Mwalimu Wilaya ya Wanging'ombe |Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salome M. Sindano
1921 |Lucia L. David Afisa Muuguzi Wilaya ya Magu Manispaa ya Bukoba Kubadilishana na Fabiola L. Francis
1922 |Fabiola L. Francis Muuguzi Il Manispaa ya Bukoba Wilaya ya Magu Kubadilishana na Lucia L. David

1923 |lluminata K. Paschal Mwalimu Manispaa ya llemela Mji wa Geita Kubadilishana na Anthony C. Katambi
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1924 | Anthony C. Katambi Mwalimu Miji wa Geita Manispaa ya llemela Kubadilishana na lluminata K. Paschal
1925 |Nyanijige L. Benard Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Hawa M. Kiboko
1926 |Hawa M. Kiboko Mwalimu Manispaa ya Temeke Jiji la Mwanza Kubadilishana na Nyanjige L. Benard
1927 |Ezekiel P. Kapinga Mwalimu Manispaa ya llemela Manispaa ya Temeke Kubadilishana na Jenipher P. Nicholaus
1928 |Jenipher P. Nicholaus Mwalimu Manispaa ya Temeke Manispaa ya llemela Kubadilishana na Ezekiel P. Kapinga
1929 |Fausta D. Ndelwa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Sarah L. Mwepelwa
1930 |Sarah L. Mwepelwa Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Fausta D. Ndelwa
1931 |Salala P. Kibao Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Edward N. Idege
1932 |Edward N. Idege Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salala P. Kibao
1933 |Daudi N. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Moses S. Ngaiza
1934 |Moses S. Ngaiza Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Daudi N. Kapinga
1935 |Ruth L. Elifuraha Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Kilondela R. Maduhu
1936 |Kilondela R. Maduhu Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Ruth L. Elifuraha
1937 |Dastan K. Mbunda Mwalimu Wilaya ya Buchosa Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Hermal A. Tibuka
1938 |Hermal A. Tibuka Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Dastan K. Mbunda
1939 |Salma A. Ally Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Hussein J. Massanga
1940 |Hussein J. Massanga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Salma A. Ally

1941 |Jackson J. Sanga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Jerrie J. Mpanda
1942 |Jerrie J. Mpanda Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Jackson J. Sanga
1943 |Riziki A. Mzumbwe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Songwe Kubadilishana na John W. Selekali
1944 |John W. Selekali Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Riziki A. Mzumbwe
1945 |Happy G. Kasoni Mwalimu Jiji la Mwanza gﬂjﬂsg\izgsa Kubadilishana na Neema S. Mwalla
1946 [Neema S. Mwalla Mwalimu gﬂjr:ﬁg\?vz::a Jiji la Mwanza Kubadilishana na Happy G. Kasoni
1947 |Jackline F. Ngairo Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ruangwa Kubadilishana na Masalu M. Faustine
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1948 |Masalu M. Faustine Mwalimu Wilaya ya Ruangwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Jackline F. Ngairo
1949 |Fatuma B. Khamis Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Rashid H. Hussein
1950 |Rashid H. Hussein Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fatuma B. Khamis
1951 |Shija E. Nzige Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Iddi E. Mkengasi
1952 |Iddi E. Mkengasi Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Magu Kubadilishana na Shija E. Nzige

1953 |Boniphace R. Bakari Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Linus M. Silyvester
1954 |Linus M. Silyvester Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Boniphace R. Bakari
1955 |Nophed S. Cheles Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Isack J. Madata
1956 |Isack J. Madata Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Nophed S. Cheles
1957 |Heriel L. Mungaya Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Meru Kubadilishana na Herini E. Muono
1958 |Herini E. Muono Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Heriel L. Mungaya
1959 |Nazaro M. Antoni Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Arusha Kubadilishana na Oliver W. Mrina
1960 |Oliver W. Mrina Mwalimu Wilaya ya Arusha Manispaa ya llemela Kubadilishana na Nazaro M. Antoni
1961 |Emmanuely H. Lupondo Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Zacharia M. Katwale
1962 |Zacharia M. Katwale Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Emmanuely H. Lupondo
1963 |Afuataye G. Ndogo Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Jenitha J. Kiiru

1964 |Jenitha J. Kiiru Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Afuataye G. Ndogo
1965 |Mberwa G. Kahara Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Khalfa O. Hassan
1966 |Khalfa O. Hassan Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Mberwa G. Kahara
1967 |Vijilia K. Mwakyelu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Renatus M. Graciano
1968 |Renatus M. Graciano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Vijilia K. Mwakyelu
1969 |Jacob L. Kajuni Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Rabia M. Baraka
1970 |Rabia M. Baraka Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Jacob L. Kajuni
1971 |Hermes C. Kagaruki Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukoba Kubadilishana na Sozy N. Julus
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1972 |Sozy N. Julus Mwalimu Wilaya ya Bukoba Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Hermes C. Kagaruki
1973 |Bamba V. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Zena W. Mussa

1974 |Zena W. Mussa Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Bamba V. Mohamed
1975 |Partic W. Msoma Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Makete Kubadilishana na Onolina S. Nzogera
1976 |Onolina S. Nzogera Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Partic W. Msoma
1977 |Egra B. Mnyamoga Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Fravia N. Muhangi
1978 |Fravia N. Muhangi Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Egra B. Mnyamoga
1979 |Erick B. Mkongwe Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Maswa Kubadilishana na Rose C. Ngenzi

1980 |Rose C. Ngenzi Mwalimu Wilaya ya Maswa Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Erick B. Mkongwe
1981 |Furaha J. Anselemi Mwalimu Jiji la Mwanza Miji wa Bariadi Kubadilishana na Sangito N. Kaaya
1982 |Sangito N. Kaaya Mwalimu Miji wa Bariadi Jiji la Mwanza Kubadilishana na Furaha J. Anselemi
1983 |Linus N. Burchard Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Ngara Kubadilishana na Moshi K. Hesa

1984 |Moshi K. Hesa Mwalimu Wilaya ya Ngara Wilaya ya Magu Kubadilishana na Linus N. Burchard
1985 |Romanus J. Kissia Mwalimu Wilaya ya Misungwi Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Nyamatondo M. Makesi
1986 |Nyamatondo M. Makesi Mwalimu Manispaa ya Musoma Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Romanus J. Kissia
1987 |Zakaria G. Mtewa Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Nyabitara T. Kirari
1988 |Nyabitara T. Kirari Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Zakaria G. Mtewa
1989 |Stanley Y. Chakulanga Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya ltigi Kubadilishana na Amiri J. Ahmada
1990 |Amiri J. Ahmada Mwaimu Wilaya ya ltigi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Stanley Y. Chakulanga
1991 |Mcharo M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Tunduma Kubadilishana na Mariam N. Mbegalo
1992 |Mariam N. Mbegalo Mwalimu Miji wa Tunduma Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Mcharo M. Emmanuel
1993 [Mathias C. Chindoli Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mussa M. Vedastus
1994 |Mussa M. Vedastus Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Magu Kubadilishana na Mathias C. Chindoli
1995 |Naomi S. Kitwana Afisa Muuguzi Msaidizi Il Wilaya ya Sengerema Mji wa Masasi Kubadilishana na Antidius S. Mugashe
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1996 |Antidius S. Mugashe Msaidizi wa Afya Miji wa Masasi Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Naomi S. Kitwana
1997 |Fausta S. Alexandry Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Joyce F. Tesha

1998 |Joyce F. Tesha Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fausta S. Alexandry
1999 |Shamiru K. Seleman Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Kelvin M. Bushaijabwe
2000 [Kelvin M. Bushaijabwe Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Shamiru K. Seleman
2001 [Enos H. Dominick Mwalimu Jiji la Mwanza Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Akley A. Karoli

2002 [Akley A. Karoli Mwalimu Wilaya ya Ludewa Jiji la Mwanza Kubadilishana na Enos H. Dominick
2003 |Josephat N. Mhongole Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Rehema J. Sungeni
2004 [Rehema J. Sungeni Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Josephat N. Mhongole
2005 |Beatrice M. Ngesi Mwalimu Jiji la Mwanza Manispaa ya Musoma Kubadilishana na Naomi A. Magawa
2006 [Naomi A. Magawa Mwalimu Manispaa ya Musoma Jiji la Mwanza Kubadilishana na Beatrice M. Ngesi
2007 |Abdulazizi B. Ikaji Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Mabula M. Silvery
2008 [Mabula M. Silvery Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Abdulazizi B. Ikaji
2009 |Elina J. Kulwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Anitha S. Kimaro
2010 [Anitha S. Kimaro Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Elina J. Kulwa

2011 [Sefu O. Didacus Mwalimu Wilaya ya Misungwi Miji wa Bunda Kubadilishana na John P. Baluba

2012 [John P. Baluba Mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Sefu O. Didacus
2013 [Kombo I. Vuli Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Tumaini D. Zakayo
2014 [Tumaini D. Zakayo Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Kombo I. Vuli

2015 |Emmanuel S. Chacha Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Boniface R. Namlilo
2016 [Boniface R. Namlilo Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Emmanuel S. Chacha
2017 [Fredrick G. Mgao Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Revocatus T. Wejja
2018 [Revocatus T. Wejja Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Fredrick G. Mgao
2019 [Timani M. Samson Mwalimu Manispaa ya llemela Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Edwin R. Lukonge
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2020 [Edwin R. Lukonge Mwalimu Wilaya ya Mvomero Manispaa ya llemela Kubadilishana na Timani M. Samson
2021 |Nchambi N. Nchambi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Mji wa Geita Kubadilishana na Machibya E. Munale
2022 [Machibya E. Munale Mwalimu Miji wa Geita Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Nchambi N. Nchambi
2023 [Happynes J. Leonard Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Bahati J. Maningu
2024 [Bahati J. Maningu Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Happynes J. Leonard
2025 |Adam W. Mbotwa Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya lleje Kubadilishana na Catherine S. Mashauri
2026 [Catherine S. Mashauri Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Adam W. Mbotwa
2027 [Bakari M. Stephen Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Same Kubadilishana na Paschal L. Mathias
2028 [Paschal L. Mathias Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Bakari M. Stephen
2029 |Allice N. Mng'ong'o Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Felix |. Kamuga
2030 [Felix I. Kamuga Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Magu Kubadilishana na Allice N. Mng'ong'o
2031 |Ally M. Khalifa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muheza Kubadilishana na Richard M. Nchegete
2032 [Richard M. Nchegete Mwalimu Wilaya ya Muheza Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Ally M. Khalifa

2033 |Makungu N. Masanja Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Sikudhan N. Mussa
2034 [Sikudhan N. Mussa Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Makungu N. Masanja
2035 |Afidhi B. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Neema N. Paschal
2036 [Neema N. Paschal Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Afidhi B. Mohamed
2037 |Elikana Z. Nicodemo Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mkalama Kubadilishana na Mary J. Ottaru

2038 [Mary J. Ottaru Mwalimu Wilaya ya Mkalama Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Elikana Z. Nicodemo
2039 [Ibrahimu I. Awadhi Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Maria N. Misangu
2040 [Maria N. Misangu Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Magu Kubadilishana na Ibrahimu I. Awadhi
2041 |Theresia G. Robert Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Msalala Kubadilishana na Janeth J. Samweli
2042 [Janeth J. Samweli Mwalimu Wilaya ya Msalala Wilaya ya Magu Theresia G. Robert

2043 [Gaudensia F. Godfrey Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Muleba Elisha Y. George
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2044 (Elisha Y. George Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Gaudensia F. Godfrey
2045 |Rustic V. Valimba Mwalimu Wilaya ya Magu Mji wa Ifakara Kubadilishana na Rahel |. Kada

2046 [Rahel I. Kada Mwalimu Miji wa Ifakara Wilaya ya Magu Kubadilishana na Rustic V. Valimba
2047 |Frank F. Mbuya Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mvomero Kubadilishana na Pendo M. John

2048 [Pendo M. John Mwalimu Wilaya ya Mvomero Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Frank F. Mbuya

2049 | Timoth D. Puli Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya ltilima Kubadilishana na Paul M. Ndara

2050 [Paul M. Ndara Mwalimu Wilaya ya ltilima Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Timoth D. Puli

2051 |Johannes J. Rutaihwa Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Busega Kubadilishana na Justine R. Godwin
2052 [Justine R. Godwin Mwalimu Wilaya ya Busega Wilaya ya Magu Kubadilishana na Johannes J. Rutaihwa
2053 [Adelaide M. Dominic Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Daudi J. Ngeleja
2054 [Daudi J. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Adelaide M. Dominic
2055 |Stephano L. Alamu Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Fabian S. Musomi
2056 [Fabian S. Musomi Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Stephano L. Alamu
2057 |Fathil . Juma Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Elizabeth N. Axwesso
2058 |Elizabeth N. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Fathil |. Juma

2059 |Alex b. Mwalughali Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Stumai N. Sanga
2060 [Stumai N. Sanga Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Magu Kubadilishana na Alex b. Mwalughali
2061 |Edina D. Mhesi Mwalimu Wilaya ya Sengerema Wilaya ya Tunduru Kubadilishana na Fathila S. Amiri

2062 [Fathila S. Amiri Mwalimu Wilaya ya Tunduru Wilaya ya Sengerema Kubadilishana na Edina D. Mhesi

2063 |Yustina N. Nicodemus Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Ludewa Kubadilishana na Elvida G. Rwela

2064 [Elvida G. Rwela Mwalimu Wilaya ya Ludewa Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Yustina N. Nicodemus
2065 [Rahel S. Axwesso Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Manyoni Kubadilishana na Maria T. Ntandu

2066 [Maria T. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Manyoni Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Rahel S. Axwesso
2067 |Gloria N. Mtui Mwalimu Wilaya ya Misungwi Wilaya ya Mkuranga Kubadilishana na Neema M. Masatu
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2068 [Neema M. Masatu Mwalimu Wilaya ya Mkuranga Wilaya ya Misungwi Kubadilishana na Gloria N. Mtui

2069 |Leah M. Daud Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Veronica E. Masumbuko
2070 [Veronica E. Masumbuko Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Leah M. Daud

2071 [Yusufu S. Mwita Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Yusuph F. Yusuph
2072 Yusuph F. Yusuph Mwalimu Wilaya ya Serengeti Wilaya ya Magu Kubadilishana na Yusufu S. Mwita
2073 [Johane M. Masinde Afisa Muuguzi Msaidizi Jiji la Mwanza Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Pauline A. Nyakoe
2074 [Pauline A. Nyakoe Afisa Muuguzi Msaidizi Wilaya ya Biharamulo Jiji la Mwanza Kubadilishana na Johane M. Masinde
2075 |Zamoyoni W. Halinga Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Kilolo Kubadilishana na Grolia G. Mbowe
2076 |Grolia G. Mbowe Mwalimu Wilaya ya Kilolo Wilaya ya Magu Kubadilishana na Zamoyoni W. Halinga
2077 |Merwizi N. John Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Nsimbo Kubadilishana na Halifa H. Bwenda
2078 |Halifa H. Bwenda Mwalimu Wilaya ya Nsimbo Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Merwizi N. John
2079 |Joyce L. Kivuyo Mwalimu Wilaya ya Ukerewe Wilaya ya Karatu Kubadilishana na Thomas M. Donald
2080 [Thomas M. Donald Mwalimu Wilaya ya Karatu Wilaya ya Ukerewe Kubadilishana na Joyce L. Kivuyo

2081 |Isakwisa D. Lwajo Mwalimu Wilaya ya Magu Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Gerazius R. Herman
2082 [Gerazius R. Herman Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Magu Kubadilishana na Isakwisa D. Lwajo
2083 |Magie J. Mwita Afisa Mtendaiji Kata Il Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same Kubadilishana na Goodluck C. James
2084 | Goodluck C. James Afisa Mtendaji Kata Il Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Magie J. Mwita

2085 |Tabu M. Albance Mwalimu Wilaya ya Serengeti Jiji la Dar es Salaam Kubadilishana na Berlina A. Mwaipungu
2086 [Berlina A. Mwaipungu Mwalimu Jiji la Dar es Salaam Wilaya ya Serengeti Kubadilishana na Tabu M. Albance
2087 [Monica S. Shibai Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Ngorongoro Kubadilishana na Renatus J. Pamba
2088 [Renatus J. Pamba Mwalimu Wilaya ya Ngorongoro Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Monica S. Shibai
2089 [Michael M. Haule Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Ibrahim M. Kagoye
2090 [Ibrahim M. Kagoye Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Michael M. Haule
2091 [Isaya L. Mahobe Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Kibondo Kubadilishana na Bahati M. Ndazi
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2092 [Bahati M. Ndazi Mwalimu Wilaya ya Kibondo Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Isaya L. Mahobe
2093 [Mussa L. Mhimbano Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Frank N. Michael
2094 [Frank N. Michael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Mussa L. Mhimbano
2095 [Fred G. Patris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same Kubadilishana na Mary A. Mukoma
2096 [Mary A. Mukoma Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Fred G. Patris

2097 [Makarios M. Moris Mwalimu Wilaya ya Bunda Wilaya ya Same Kubadilishana na Robert E. Chuule
2098 |Robert E. Chuule Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Bunda Kubadilishana na Makarios M. Moris
2099 [Pelesi T. Tweve Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Momba Kubadilishana na Antony M. Leonard
2100 [Antony M. Leonard Mwalimu Wilaya ya Momba Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Pelesi T. Tweve
2101 |Hamza S. Juma Mwalimu Wilaya ya Musoma Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Wasira S. Kerogo
2102 [Wasira S. Kerogo Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Musoma Kubadilishana na Hamza S. Juma
2103 [Sharifa J. Msuya Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Paulo J. Petro

2104 [Paulo J. Petro Mwalimu Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Sharifa J. Msuya
2105 [James F. Ngeleja Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Nyasongo P. Marwa
2106 [Nyasongo P. Marwa Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Butiama Kubadilishana na James F. Ngeleja
2107 [Nyagaya L. Makeniji Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Simanijiro Kubadilishana na Charles M. Chacha
2108 |Charles M. Chacha Mwalimu Wilaya ya Simanjiro Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Nyagaya L. Makeniji
2109 [Nicolaus T. Augustine Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Same Kubadilishana na Herman C. Masyome
2110 |Herman C. Masyome Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Nicolaus T. Augustine
2111 [Lilian F. Haule Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Madaba Kubadilishana na Benjamini S. Bwire
2112 [Benjamini S. Bwire Mwalimu Wilaya ya Madaba Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Lilian F. Haule

2113 [Rajabu A. Mchilowa Mwalimu Wilaya ya Butiama Wilaya ya Masasi Kubadilishana na Mishael A. Sandwe
2114 [Mishael A. Sandwe Mwalimu Wilaya ya Masasi Wilaya ya Butiama Kubadilishana na Rajabu A. Mchilowa
2115|Adelina P. Kavishe Muuguzi Wilaya ya Rorya Wilaya Mbarali Kubadilishana na Havelina P. Kasagamba
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2116 [Havelina P. Kasagamba Muuguzi Wilaya Mbarali Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Adelina P. Kavishe
2117 |Zamlata S. Bumbo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Morogoro Kubadilishana na George O. Tindi
2118 [George O. Tindi Mwalimu Wilaya ya Morogoro Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Zamlata S. Bumbo
2119|Thomas S. Thadeo Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Ezron G. Joash
2120 [Ezron G. Joash Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Thomas S. Thadeo
2121 |Jilala S. Ndege Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Joseph W. Makoba
2122 [Joseph W. Makoba Mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Jilala S. Ndege
2123 [Deogratias F. Makanja Mwalimu Wilaya ya Rorya Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Chacha M. Reuben
2124 [Chacha M. Reuben Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Rorya Kubadilishana na Deogratias F. Makanja
2125 [Halima R. Shabani Mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Nanyumbu Kubadilishana na Mashaka L. Mgalila
2126 [Mashaka L. Mgalila Mwalimu Wilaya ya Nanyumbu Miji wa Bunda Kubadilishana na Halima R. Shabani
2127 [Michael B. Raphael Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Buhigwe Kubadilishana na Felister F. Msengi
2128 |Felister F. Msengi Mwalimu Wilaya ya Buhigwe Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Michael B. Raphael
2129 [Edwin Z. Kaduma Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Makete Kubadilishana na Festo F. Mgina
2130 |Festo F. Mgina Mwalimu Wilaya ya Makete Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Edwin Z. Kaduma
2131 |Faraja J. Mwailubi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Chunya Kubadilishana na John A. Bira

2132 |John A. Bira Mwalimu Wilaya ya Chunya Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Faraja J. Mwailubi
2133 [Shija M. Masalu Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Shinyanga Kubadilishana na Shedrack A. Mnzava
2134 [Shedrack A. Mnzava Mwalimu Wilaya ya Shinyanga Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Shija M. Masalu
2135 |Shadrack L. Mgeni Afisa Tabibu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Iringa Kubadilishana na Yustima S. Sanane
2136 [Yustima S. Sanane Tabibu Wilaya ya Iringa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Shadrack L. Mgeni
2137 |Avelina M. Emmanuel Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Saidi S. Lukanga
2138 |Saidi S. Lukanga Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Avelina M. Emmanuel
2139 [Gonovevar R. Mlematha Mwalimu Jiji la Dodoma Manispaa ya Ubungo Kubadilishana na Rukia K. Kitamuyo
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2140 [Rukia K. Kitamuyo Mwalimu Manispaa ya Ubungo Jiji la Dodoma Kubadilishana na Gonovevar R. Mlematha
2141 [Martin C. Lorri Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Korogwe Kubadilishana na Felister D. Josephat
2142 [Felister D. Josephat Mwalimu Wilaya ya Korogwe Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Martin C. Lorri

2143 [Halima M. Mushi Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Same Kubadilishana na Pamela L. Ngalewa
2144 [Pamela L. Ngalewa Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Halima M. Mushi

2145 [Mwanaidi A. Mohamed Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Handeni Kubadilishana na Happy F. Peter

2146 [Happy F. Peter Mwalimu Wilaya ya Handeni Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Mwanaidi A. Mohamed
2147 [Kafuru M. Ruhumbika Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Geita Kubadilishana na Christina W. Minja
2148 [Christina W. Minja Mwalimu Wilaya ya Geita Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Kafuru M. Ruhumbika
2149 [Sharif M. Ussi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Mkinga Kubadilishana na Manufred P. Kapinga
2150 [Manufred P. Kapinga Mwalimu Wilaya ya Mkinga Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Sharif M. Ussi

2151 [Iddi K. Iddi Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Bagamoyo Kubadilishana na Ahmad I. Abdallah
2152 [Ahmad |. Abdallah Mwalimu Wilaya ya Bagamoyo Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Iddi K. Iddi

2153 [Matatizo M. Erastone Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Anord E. Byamungu
2154 [Anord E. Byamungu Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Matatizo M. Erastone
2155 [Neema A. Mgohele Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Kyela Kubadilishana na Augustino A. Lugano
2156 [Augustino A. Lugano Mwalimu Wilaya ya Kyela Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Neema A. Mgohele
2157 |Ally T. Katenga Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Mwanaiza S. Ramadhani
2158 [Mwanaiza S. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Ally T. Katenga

2159 [Stephen M. Byarugaba Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Biharamulo Kubadilishana na Flora M. Maloda

2160 [Flora M. Maloda Mwalimu Wilaya ya Biharamulo Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Stephen M. Byarugaba
2161 [Nafikahedi S. Mnkeni Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Mwanga Kubadilishana na Toto J. Matondo

2162 |Toto J. Matondo Mwalimu Wilaya ya Mwanga Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Nafikahedi S. Mnkeni
2163 [Medamiriam G. Maghimbi Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Same Kubadilishana na Joakina S. Gaudence
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2164 |Joakina S. Gaudence Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Medamiriam G. Maghimbi
2165 [Stephen M. Edward Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Nyang'hwale Kubadilishana na Mpokigwa U. Mwaiposya
2166 [Mpokigwa U. Mwaiposya Mwalimu Wilaya ya Nyang'hwale Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Stephen M. Edward
2167 [Luka L. Kimota Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Mufindi Kubadilishana na Saidi H. Ramadhani
2168 |Saidi H. Ramadhani Mwalimu Wilaya ya Mufindi Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Luka L. Kimota

2169 |Abubakari M. Said Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Ushetu Kubadilishana na Ibrahimu A. Hincha
2170 [lbrahimu A. Hincha Mwalimu Wilaya ya Ushetu Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Abubakari M. Said
2171 [Augustino G. Joseph Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Namtumbo Kubadilishana na Joseph G. Mkemwa
2172 [Joseph G. Mkemwa Mwalimu Wilaya ya Namtumbo Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Augustino G. Joseph
2173 |Chales M. Samwel Mwalimu Wilaya ya Chamwino Wilaya ya Tarime Kubadilishana na Salma A. Lwambano
2174 [Salma A. Lwambano Mwalimu Wilaya ya Tarime Wilaya ya Chamwino Kubadilishana na Chales M. Samwel
2175 [Selemani I. Ramadhan Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Daud M. Hilary

2176 |Daud M. Hilary Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Selemani I. Ramadhan
2177 [Hassani M. Hamadi Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Jackline S. Kanyomoza
2178 [Jackline S. Kanyomoza Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Hassani M. Hamadi
2179 [Dickson J. Nyema Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Flavia Kenard

2180 [Flavia Kenard Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Dickson J. Nyema
2181 [Laiki Y. Simkonda Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Busokelo Kubadilishana na Hadija |. Mwendapole
2182 [Hadija I. Mwendapole Mwalimu Wilaya ya Busokelo Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Laiki Y. Simkonda
2183 [Nuru G. Gwamagobe Mwalimu Wilaya ya Bahi Wilaya ya Bukombe Kubadilishana na Emmanuel H. Nkungu
2184 |Emmanuel H. Nkungu Mwalimu Wilaya ya Bukombe Wilaya ya Bahi Kubadilishana na Nuru G. Gwamagobe
2185 [Elly A. Mpogo Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya lleje Kubadilishana na Fatuma A. Hamisi
2186 [Fatuma A. Hamisi Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Elly A. Mpogo

2187 [Barick R. Olutu Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Moshi Kubadilishana na Joyce J. Newa
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2188 |Joyce J. Newa Mwalimu Wilaya ya Moshi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Barick R. Olutu

2189 [Amos S. John Mwalimu Wilaya ya Kondoa Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Ally M. Mussa

2190 [Ally M. Mussa Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Kondoa Kubadilishana na Amos S. John

2191 |Atupokile D. Ipembe Mwalimu Wilaya ya Chemba Mji wa Bunda Kubadilishana na Kapesa J. Mvungi
2192 [Kapesa J. Mvungi Mwalimu Miji wa Bunda Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Atupokile D. Ipembe
2193 [Onen H. Sanga Mwalimu Jiji la Dodoma Jiji la Mbeya Kubadilishana na Lucy M. Sitta

2194 [Lucy M. Sitta Mwalimu Jiji la Mbeya Jiji la Dodoma Kubadilishana na Onen H. Sanga

2195 [Jadili I. Waya Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya lleje Kubadilishana na Andrew L. Yona

2196 [Andrew L. Yona Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Jadili I. Waya

2197 |Lamson T. Mwampishi Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya Nkasi Kubadilishana na Eliaichi N. Martin
2198 [Eliaichi N. Martin Mwalimu Wilaya ya Nkasi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Lamson T. Mwampishi
2199 [Peter T. llunde Mwalimu Wilaya ya Chemba Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Hamadi M. Binde
2200 [Hamadi M. Binde Mwalimu Wilaya ya lkungi Wilaya ya Chemba Kubadilishana na Peter T. llunde

2201 [Methodius R. Kabikile Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kyerwa Kubadilishana na Haji Y. Mahimbo

2202 [Haji Y. Mahimbo Mwalimu Wilaya ya Kyerwa Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Methodius R. Kabikile
2203 [Veronica D. Mwakajumba Mwalimu Miji wa Kondoa Wilaya ya Nachingwea Kubadilishana na Linda J. Ntandu

2204 [Linda J. Ntandu Mwalimu Wilaya ya Nachingwea Miji wa Kondoa Kubadilishana na Veronica D. Mwakajumba
2205 [Daniel E. Kweka Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya lkungi Kubadilishana na Neema S. Salla

2206 |Neema S. Salla Mwalimu Wilaya ya Ikungi Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Daniel E. Kweka

2207 |Grace Asifiwe Sanga Mwalimu Wilaya ya Kongwa Wilaya ya Buchosa Kubadilishana na Ahmadi M. Musa
2208 [Ahmadi M. Musa Mwalimu Wilaya ya Buchosa Wilaya ya Kongwa Kubadilishana na Grace Asifiwe Sanga
2209 |Modester C. Rumanika mwalimu Wilaya ya Kishapu Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Emmanuel M. Francis
2210 [Emmanuel M. Francis mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Modester C. Rumanika
2211 |Aliko K. Gasper Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya lleje Kubadilishana na Happyness J. Chipaga
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2212 [Happyness J. Chipaga Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Aliko K. Gasper
2213 [Leonard M. Paschal Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Kwimba Kubadilishana na Magreth G. Yosia
2214 [Magreth G. Yosia Mwalimu Wilaya ya Kwimba Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Leonard M. Paschal
2215 [Ewalda O. Makata Mwalimu Wilaya ya Mpwapwa Wilaya ya Rufiji Kubadilishana na Victor J. Lukwawila
2216 [Victor J. Lukwawila Mwalimu Wilaya ya Rufiji Wilaya ya Mpwapwa Kubadilishana na Ewalda O. Makata
2217 |Chande H. Chindema Mwalimu Wilaya ya Mbozi Manispaa ya Mtwara Kubadilishana na Rashid B. Mliwa
2218 [Rashid B. Mliwa Mwalimu Manispaa ya Mtwara Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Chande H. Chindema
2219 [Jabili A. Mpita Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Tandahimba Kubadilishana na Michael E. Sanga
2220 [Michael E. Sanga Mwalimu Wilaya ya Tandahimba Wilaya ya lleje Kubadilishana na Jabili A. Mpita
2221 |Araphat K. Suedy Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Muleba Kubadilishana na Charles J. Nkwale
2222 [Charles J. Nkwale Mwalimu Wilaya ya Muleba Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Araphat K. Suedy
2223 [Ally N. Mwakisambula Mwalimu Wilaya ya Songwe Jiji la Mbeya Kubadilishana na Elias S. Mandago
2224 (Elias S. Mandago Mwalimu Jiji la Mbeya Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Ally N. Mwakisambula
2225 |Sadiki R. Ally Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Lushoto Kubadilishana na Grayson A. Ngui
2226 [Grayson A. Ngui Mwalimu Wilaya ya Lushoto Wilaya ya lleje Kubadilishana na Sadiki R. Ally
2227 [Christina K. Dions Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kasulu Egt::\/\(flelizraana na Avengelista .
2228 [Avengelista S. Namwewera |Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya lleje Kubadilishana na Christina K. Dions
2229 |Marco M. Ernest Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kaliua Kubadilishana na Saimon T. Kamwela
2230 [Saimon T. Kamwela Mwalimu Wilaya ya Kaliua Wilaya ya lleje Kubadilishana na Marco M. Ernest
2231 (John T. Tungu Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Sikonge Kubadilishana na Zinda N. Nduka
2232 (Zinda N. Nduka Mwalimu Wilaya ya Sikonge Wilaya ya lleje Kubadilishana na John T. Tungu
2233 [Innocent N. Charles Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Ibrahim J. Mjema
2234 [Ibrahim J. Mjema Muuguzi Wilaya ya Kasulu Wilaya ya lleje Kubadilishana na Innocent N. Charles
2235 [Hilda E. Mwasakafyuka Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbarali Kubadilishana na Ayubu T. Katiti
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2236 [Ayubu T. Katiti Mwalimu Wilaya ya Mbarali Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Hilda E. Mwasakafyuka
2237 [Jane J. Masomba Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Same Kubadilishana na Lucy K. Kayange
2238 [Lucy K. Kayange Mwalimu Wilaya ya Same Wilaya ya lleje Kubadilishana na Jane J. Masomba
2239 [Rokus M. Mgeni Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Mbeya Kubadilishana na Fadhili N. Nyagawa
2240 [Fadhili N. Nyagawa Mwalimu Wilaya ya Mbeya Wilaya ya lleje Kubadilishana na Rokus M. Mgeni

2241 [Haibun F. Ponera Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Mbinga Kubadilishana na Nuru G. Mwaikole
2242 [Nuru G. Mwaikole Mwalimu Wilaya ya Mbinga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Haibun F. Ponera
2243 |Susane S. Mwansana Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Kisarawe Kubadilishana na Irene D. Manuo

2244 (Irene D. Manuo Muuguzi Wilaya ya Kisarawe Wilaya ya lleje Kubadilishana na Susane S. Mwansana
2245 |Moses D. Nyambari Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Uvinza Kubadilishana na Pesa M. Damas

2246 [Pesa M. Damas Mwalimu Wilaya ya Uvinza Wilaya ya lleje Kubadilishana na Moses D. Nyambari
2247 [Klaudina A. Ngondo Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Makete Kubadilishana na Mariam E. Mangua
2248 [Mariam E. Mangua Muuguzi Wilaya ya Makete Wilaya ya lleje Kubadilishana na Klaudina A. Ngondo
2249 [Photidas T. Wilbard Muuguzi Wilaya ya lleje Wilaya ya Karagwe Kubadilishana na Isdory H. Kitwange
2250 [Isdory H. Kitwange Muuguzi Wilaya ya Karagwe Wilaya ya lleje Kubadilishana na Photidas T. Wilbard
2251 |Wilbard L. Kapachu Mwalimu Miji wa Tunduma Manispaa ya Kahama Kubadilishana na Suzana M. Mbeho
2252 [Suzana M. Mbeho Mwalimu Manispaa ya Kahama Miji wa Tunduma Kubadilishana na Wilbard L. Kapachu
2253 [Rukia R. Kyejo Mwalimu Wilaya ya Mbozi Miji wa Mafinga Kubadilishana na Purdensiana W. Ingram
2254 [Purdensiana W. Ingram Mwalimu Miji wa Mafinga Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na Rukia R. Kyejo
2255|George S. Sayi Mwalimu Wilaya ya Mbozi Wilaya ya Meru Kubadilishana na Thabiti M. Tumaini
2256 [Thabiti M. Tumaini Mwalimu Wilaya ya Meru Wilaya ya Mbozi Kubadilishana na George S. Sayi

2257 [Mkeko K. Ntunaguzi Mwalimu Wilaya ya Songwe Wilaya ya Kasulu Kubadilishana na Nely A. Shibanda
2258 [Nely A. Shibanda Mwalimu Wilaya ya Kasulu Wilaya ya Songwe Kubadilishana na Mkeko K. Ntunaguzi
2259 |Mara S. Isack Mwalimu Wilaya ya lleje Wilaya ya Kishapu Kubadilishana na Isaya P. Morice
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2260

Isaya P. Morice

Mwalimu

Wilaya ya Kishapu

Wilaya ya lleje

Kubadilishana na Mara S. Isack
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