JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA o N\ Tawala za Mikoa
Simu Na: +255 26 2321607 S (=l R na Serikali za Mitaa,
Nukushi: +255 26 2322116 Mji wa Serikali - Mtumba,

Barua pepe:ps @tamisemi.go.tz Mtaa wa TAMISEMI,
S.L.P. 1923,
Unapojibu tafadhali taja:- 41185 DODOMA.
TAARIFA KWA UMMA

ORODHA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA
TANO KWA MWAKA, 2022 AWAMU YA PILI

Katibu Mkuu Ofisi ya Rais-TAMISEMI Prof. Riziki Shemdoe aanawatangazia wananchi
wote kuwa orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na kidato cha tano awamu ya
pili kwa mwaka 2022 imetoka. Unaweza kuangalia orodha hiyo kupitia kiunganishi cha:

http://selform.tamisemi.go.tz/Content/selection-and-allocation/2022/second-

selection/index.html

Nteghenjwa Hosseah

Mkuu wa Kitngo cha Mawasiliano Serikalini
Ofisi ya Rais —=-TAMISEMI
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