
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  

OFISI YA RAIS 

 

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUJAZA NAFASI ZA WALIMU 

NA FUNDI SANIFU MAABARA WA AJIRA MPYA AMBAO 

HAWAKURIPOTI  KWENYE VITUO MWEZI JULAI NA AGOSTI, 

2018 
 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI inapenda kuutarifu Umma kuwa, jumla ya 

Watumishi 153 wamepangiwa vituo vya kazi kwenye Shule mbalimbali 

za Msingi na Sekondari nchini. Watumishi wanajaza nafasi wazi za 

watumishi ambao hawakuripoti kwenye vituo waliopangiwa mwezi 

Julai na Agosti 2018. Waajiriwa hao waliopangiwa vituo vya kazi 

wanatakiwa kuripoti katika Ofisi za Wakurugenzi wa Halmashauri 

zilipo shule walizopangiwa na baadaye kuripoti kwenye Shule 

walizopangiwa kuanzia tarehe 12 hadi 26 Novemba, 2018 wakiwa na 

mahitaji yafuatayo: 

(i) Vyeti halisi vya taaluma vya Kidato cha Nne na Kidato cha Sita; 

(ii) Vyeti halisi vya kitaalaam vya Mafunzo ya Ualimu vya ngazi 

husika; na  

(iii) Cheti halisi cha kuzaliwa. 

Waajiriwa wapya waliopangiwa vituo vya kazi wanaelekezwa kuwa:  

i. Waajiriwa wote waripoti kwenye vituo walivyopangiwa na 

kwamba vituo vyao vya kazi ni katika Shule za Sekondari 

walizopangiwa na sio Makao Makuu ya Halmashauri; 
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ii. Mwajiriwa ye yote atakayechukua posho ya kujikimu, kisha 

asiripoti katika kituo chake cha kazi alichopangiwa, Serikali 

atamchukulia hatua za kinidhamu kwa mujibu wa sheria za nchi; 

iii. Hakuna Mwajiriwa atakayebadilishiwa kituo alichopangiwa kwa 

sababu yoyote ile.  

 

Wakurugenzi wa Halmashauri ambazo Watumishi hao wamepangiwa, 

wawapokee kwa kuzingatia taratibu na kanuni zote za utumishi na 

baadaye kutoa taarifa ya kuripoti kwa walimu hao. Taarifa ya 

Waajiriwa hao zitumwe  OR-TAMISEMI mara baada ya tarehe ya 

mwisho ya kuripoti. 

 

Majina ya Walimu waliopangiwa vituo vya kazi yanapatikana katika 

tovuti ya Ofisi ya Rais -TAMISEMI ya www.tamisemi.go.tz. 
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