
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

 

TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

Ofisi ya Rais – Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI) inapenda 
kuwataarifu waombaji kazi wa nafasi mbalimbali za kada za afya waliowasilisha 
maombi kuanzia tarehe 22/07/2019 hadi tarehe 05/08/2019 kuwa mchakato wa 
kuwapangia vituo vya kazi umekamilika.  
 
Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo:- 
 

i) Waombaji wote wanatakiwa kuripoti katika vituo vya kazi 
walivyopangiwa katika muda wa siku kumi na nne (14) kuanzia tarehe ya 
tangazo hili. Aidha, waombaji watakaoshindwa kuripoti kwenye vituo vya 
kazi ndani ya siku kumi na nne (14) nafasi zao zitajazwa na waombaji 
wengine haraka iwezekanavyo. 
 

ii) Waombaji wote wanatakiwa kuwasilisha vyeti halisi (Original 

Certificates) vya Kidato cha Nne, Sita, Chuo Kikuu, NACTE na vyeti halisi 
vya usajili wa mabaraza ya kitaalam kwa ajili ya kuhakikiwa na mwajiri 
kabla ya kupewa barua ya ajira.  
 

iii) Waombaji wote watakaoripoti na Transcript tu au bila ya kuwa na vyeti 
halisi (Original Certificates) vya Kidato cha Nne, Kidato Sita, Chuo 
Kikuu, NACTE na vyeti halisi vya usajili wa mabaraza ya kitaalam 
hawatapokelewa. 
 

iv) Waombaji waliopata nafasi za ajira wanajulishwa kuwa hakutakuwa na 
nafasi ya kubadilisha vituo vya kazi walivyopangiwa. Waombaji 



watakaoshindwa kuripoti katika vituo walivyopangiwa kwa muda 
uliopangwa, nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine wa kada husika. 
 

Waombaji wote ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili, 

watambue kuwa hawakupata nafasi hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine 

nafasi za kazi zitakapotangazwa. 

Wakurugenzi wote wa Mamlaka za Serikali za Mitaa wanaelekezwa kuwapokea, 

kuhakiki vyeti na kuwafanyia mafunzo elekezi (Induction Course) kabla ya 

kuwapangia vituo vya kazi. 

Orodha ya majina ya waombaji waliopangiwa vituo vya kazi inapatikana kupitia 
tovuti ya OR-TAMISEMI www.tamisemi.go.tz.  
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