
 

 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 OFISI YA RAIS 
 

Anuani ya Simu: “TAMISEMI” 
Simu Na: (026) 2322848, 2321607 
                            2322853, 2322420 
Nukushi: (026) 2322116, 2322146 
                            2321013   
Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 
 

 

 

    Tawala za MKOA na  
    Serikali za Mitaa, 
    Jengo la Mkapa, 
    2 Barabara ya hospitali, 
    S.L.P. 1923, 
    41185 DODOMA. 
  

 

 
  

 
TANGAZO LA KUITWA KAZINI 

 Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) 
kwa kushirikiana na Taasisi ya Benjamin Mkapa pamoja kwa kupitia 
mradi wa Mfuko wa Dunia wa kupambana na magonjwa ya Kifua 
Kikuu, Malaria na HIV/AIDS (GFATM) na Mradi wa Mkapa Fellows 
Program Awamu ya Tatu, inapenda kuwataarifu waombaji wote 
waliomba nafasi mbalimbali za kazi  kuanzia tarehe 09 Mei, 2018 hadi 
tarehe 25 Mei, 2018 kupitia OR - TAMISEMI kuwa mchakato wa 
kuwapangia vituo vya kazi kwa awamu ya pili umekamilika hivyo 
mnatakiwa kuripoti katika vituo vyenu vya kazi.  
 
Watumishi wote waliopangiwa vituo vya kazi wanatakiwa kuzingatia 
maelekezo yafuatayo: - 
 

i) Kuripoti katika vituo vya kazi walivyopangiwa kuanzia tarehe 
27/09/2018. Aidha waombaji watakaoshindwa kuripoti kwenye 
vituo vya kazi kwa tarehe hiyo bila ya taarifa, nafasi zao zitajazwa na 
waombaji wengine haraka iwezekanavyo. 

 
ii) Kuwasilisha kwa waajiri wao vyeti halisi (Originals Certificates) vya 

masomo kuanzia kidato cha nne na kuendelea kwa ajili ya 
kuhakikiwa na waajiri kabla ya kupewa barua za ajira.  

 

iii) Kuwasilisha cheti cha usajili/leseni, cheti cha mazoezi kwa vitendo 
(internship) kwa kada zinazohusika kama vile; madaktari, 
wafamasia, wateknolojia na wauguzi. 

 

mailto:ps@pmoralg.go.tz


 

 

iv) Picha mbili (2) – saizi ya Pasipoti  na maelezo binafsi (CV), ikionyesha 
umri, anuani kamili ya Posta  na barua pepe na namba ya simu ya 
kiganjani, pamoja na  anuani/ namba ya kiganjani ya wadhamini 
wako wasiopungua watatu (3). 

 

v) Hakutakuwa na mabadiliko ya vituo, watakaoshindwa kuripoti 
katika muda uliopangwa, nafasi zao zitajazwa na waombaji wengine 
haraka iwezekanavyo. 

 
Orodha ya majina ya watumishi wote waliopangiwa vituo vya kazi 
yanapatikama kupitia tovuti ya OR - TAMISEMI www.tamisemi.go.tz. 
na Benjamin Mkapa Foundation www.mkapafoundation.or.tz. 
 

 Aidha tunapenda kuwafahamisha wote waliopangiwa kuwa, ajira 

hizi ni za mkataba na zinasimamiwa na Taasisi ya Mkapa kupitia 

mradi wa Global Fund na Mradi wa Mkapa Fellows Awamu ya 

Tatu. Na pia tunapenda kuwafahamisha kuwa pamoja na kuwa 

kwamba ajira hii ni ya mkataba, kabla au baada ya kukamilika 

kipindi cha mkataba, waajiriwa wote katika miradi tajwa watapata 

nafasi ya kujiunga katika Utumishi wa Umma kulingana na 

taratibu za Serikali za Ajira iwapo kibali cha ajira 

kitakapopatikana.  

 Wale wote waliochaguliwa, wanombwa kutoa taarifa ya ukubali wao 

ndani ya siku saba kupitia barua pepe kwa address ya 

info@mkapafoundation.or.tz na kisha kuripoti katika ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa kwa mikoa waliyoyopangiwa asubuhi saa 2:30 kwa ajili ya 

taratibu nyingine za ajira kama ilivyoainishwa katika jedwali na 1: - 

Jedwali na 1: Ratiba ya awali kuhusu mafunzo elekezi 

NA MKOA MAHALI TAREHE MUDA 

1 

Tabora Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

27/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Katavi Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

28/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

http://www.tamisemi.go.tz/
http://www.mkapafoundation.or.tz/
mailto:info@mkapafoundation.or.tz


 

 

NA MKOA MAHALI TAREHE MUDA 

Kigoma Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

29/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Dodoma Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

30/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

2 

Simiyu Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

27/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Geita Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

28/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Kagera Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

29/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

3 

Shinyanga Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

27/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Mwanza Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

28/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

Mara Ofisi ya Mkuu wa 

Mkoa 

29/09/2018 2:30 asu – 8 

mch 

  

Limetolewa na:- 

OR – TAMISEMI kwa ushirikianao na Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya 

Mkapa 

 

14/09/2018       

 

 

 

 

 

 

 
 

 


