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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 OFISI YA RAIS 

 
Anuani ya Simu 

“TAMISEMI” DODOMA 

Simu Na: (026) 2322848, 2321607,  2322853, 

2322420,  

Nukushi: (026) 2322116, 2322146, 

2321013,        

Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 

Unapojibu tafadhali taja:- 

 

 

Ofisi ya Rais, 

Tawala za Mikoa 

Na Serikali za Mitaa 

(TAMISEMI), 

Mji wa Serikali – Mtumba, 

S.L.P 1923,  

DODOMA. 

TANGAZO LA NAFASI ZA AJIRA 
 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) imepata 

kibali cha ajira mbadala chenye Kumb Na. FA 97/128/01/”A’’/31 cha tarehe    

12 Julai 2019 kwa ajili ya kuajiri watumishi 550 wa kada mbalimbali za afya. 

Hivyo, Ofisi ya Rais, TAMISEMI inapenda kuwatangazia wahitimu wote wa 

kada za Afya nchini kuwasilisha maombi ya nafasi za kazi, kuanzia leo tarehe 

22/07/2019 ili kujaza nafasi mbalimbali za Kada ya Afya katika Hospitali za 

Wilaya, Vituo vya Afya na Zahanati. 

 

Nafasi zinazotangazwa ni zifuatazo:- 

 

1. Daktari Daraja la II  

Waombaji wawe na Shahada ya Udaktari wa binadamu kutoka Vyuo 

Vikuu/Vyuo vinavyotambuliwa na Serikali waliomaliza mafunzo ya kazi 

“Internship” ya muda usiopungua mwaka mmoja na kupata usajili kutoka 

Baraza la Madaktari Tanganyika (Medical Council of Tanganyika). 

 

2. Tabibu Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Utabibu ya muda wa miaka 

mitatu kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali. 

 

3. Tabibu Msaidizi 

Waombaji wawe wamehitimu Astashahada ya miaka miwili ya Tabibu 

Wasaidizi (Clinical Assistants Certificate) kutoka Chuo kinachotambuliwa 

na Serikali. 
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4. Afisa Muuguzi Daraja la II  

Waombaji wawe na Shahada ya Uuguzi kutoka Chuo Kikuu 

kinachotambuliwa na Serikali, waliohitimu mafunzo ya vitendo kazini 

(Internship) ya mwaka mmoja, waliosajiliwa na Baraza la Wauguzi na 

Wakunga Tanzania. 

 

5. Afisa Muuguzi Msaidizi Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Uuguzi ya muda 

usiopungua miaka miwili kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali, 

waliosajiliwa na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania. 

 

6. Muuguzi Daraja la II 

Waombaji wawe na Cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika 

Chuo kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa (Enrolled) na Baraza la 

Wauguzi na Wakunga Tanzania.  

 

7. Afisa Afya Mazingira Daraja la II  

Waombaji wawe na Shahada ya Sayansi ya Afya ya Mazingira na mafunzo 

kazini na kusajiliwa na Bodi ya Wataalam wa Afya ya Mazingira. 

 

8. Afisa Afya Mazingira Msaidizi Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada ya Sayansi ya Afya ya Mazingira ya miaka 

mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa na Bodi ya 

Wataalam wa Afya Mazingira. 

 

9. Mteknolojia Daraja la II (Maabara) 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Sayansi ya Maabara ya 

muda wa miaka mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na 

kusajiliwa na Mabaraza ya Taaluma. 

 

10. Mteknolojia Msaidizi (Maabara) 

Waombaji wawe wamehitimu Astashahada ya miaka miwili katika fani ya 

Maabara kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikali na ambao 

wamesajiliwa na Mabaraza yao pale inapohusika. 
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11. Mteknolojia Daraja la II (Mionzi) 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Sayansi ya Mionzi ya muda 

wa miaka mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa 

na Mabaraza ya Taaluma. 

 

12. Mteknolojia Daraja la II (Dawa) 

Waombaji wawe na Stashahada (Diploma) ya Sayansi ya Dawa ya muda 

wa miaka mitatu kutoka chuo kinachotambuliwa na Serikali na kusajiliwa 

na Mabaraza ya Taaluma. 

 

13. Mtoa Tiba kwa Vitendo Daraja la II 

Waombaji wawe na Stashahada ya miaka mitatu (Diploma) katika fani ya 

Fiziotherapia/ Mtoa Tiba kwa Vitendo kutoka Chuo kinachotambuliwa na 

Serikali. 

 

14. Msaidizi wa Afya (Mhudumu wa Afya) 

Waombaji wawe wahitimu wa kidato cha nne waliopata mafunzo ya 

Mwaka mmoja katika fani ya afya katika chuo kinachotambuliwa na 

Serikali. 

 

SIFA ZA MWOMBAJI; 

i. Awe raia wa Tanzania; 

ii. Awe na umri usiozidi miaka 45; 

iii. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali au asiwe Mwajiriwa wa Hospitali za 

Mashirika ya Dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali;  

iv. Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini; 

v. Asiwe na check namba, na endapo itabainika kuwa aliwahi kuajiriwa 

Serikalini, atatakiwa kuzingatia utaratibu wa uhamisho au kurejea katika 

Utumishi wa Umma baada ya kuacha kazi kama ilivyobainishwa kwenye 

Waraka Na. CCB 228/271/01 wa tarehe 07 Agost, 2012.  

 

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA; 

i. Nakala ya cheti cha kidato cha nne/sita; 

ii. Nakala za Vyeti vya Taaluma; 

iii. Nakala ya cheti cha kuzaliwa; 

iv. Nakala ya cheti cha usajili kamili (Full Registration) au Leseni ya 

kufanya kazi ya taaluma husika; 
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v. Maelezo binafsi (CV); na 

vi. Waombaji wanaojitolea na wale wanaomaliza muda wa ajira za 

mikataba kutoka kwa Wadau wa Maendeleo katika Sekta ya Afya 

wanatakiwa kuambatanisha barua za uthibitisho kutoka kwa 

Wakurugenzi wa Halmashauri husika. 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE 

i. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi Halmashauri yoyote 

watakayopangiwa; 

ii. Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi na mashirika/taasisi 

zilizoingia ubia na Serikali; 

iii. Waombaji waliosoma nje ya nchi wanatakiwa waambatanishe pamoja 

na equivalent certificate kutoka NECTA/NACTE/TCU; na 

iv. Waombaji watakaotuma/waliotuma maombi yao ya kazi Wizara ya 

Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto  hawapaswi 

kuomba nafasi hizi za kazi za Ofisi ya Rais, TAMISEMI. 

 

Maombi yote yatumwe kwa njia ya mtandao (online) kupitia mfumo wa 

kielektroniki unaopatikana kupitia anuani ya ajira.tamisemi.go.tz.  

 

Maombi yoyote yatakayowasilishwa kwa njia ya posta au kuletwa moja kwa 

moja Ofisini hayatafanyiwa kazi. 

 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 05 Agosti, 2019 saa 9:30 alasiri.  

 

 

Tangazo hili linapatikana katika tovuti yetu 

www.tamisemi.go.tz 

 

Limetolewa na: 

Katibu Mkuu, 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI, 

Mji wa Serikali – Mtumba, 

S.L.P 1923,  

DODOMA. 

                      22 Julai, 2019 
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