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TANZANIA LOCAL GOVERNMENT REFORMS ASSOCIATION 
 

 

Kumb. Na TOA/C.1/01/98              19 Julai, 2022  
 

 
YAH:  TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI 

 

 
TOA (Tanzania Local Government Reforms Association) ni Taasisi inayohusika na 

maboresho katika Mamlaka za Serikali za Mitaa hususani Sera ya Ugatuaji wa 

Madaraka kwa Wananchi (D by D). Aidha TOA inahamasisha usimamizi na uboreshaji 

wa utoaji huduma za jamii (Afya, Elimu, Kilimo, Biashara, Miundo Mbinu na Maji) 

Usimamizi wa Rasilimali Watu, Fedha, Miradi ya Maendeleo pamoja na Utawala Bora. 

Taasisi hii inaundwa na Makatibu Tawala wa Mikoa na Wakurugenzi wote wa 

Mamlaka za Serikali za Mitaa Tanzania Bara pamoja na wanachama wengine waliopo 

nje ya OR - TAMISEMI 
 

Katibu Mkuu wa TOA anatangaza nafasi ya kazi ya Afisa wa Miradi, atakayefanya kazi 

na Taasisi ya TOA Mkoani Dodoma. Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi 

hii wanakaribishwa kuomba kama ilivyoainishwa katika tangazo hili. 
 

1. AFISA MRADI (PROJECT OFFICER) – NAFASI   1 
 

A. SIFA ZA MWOMBAJI 

• Kuajiriwa mwenye Shahada/Stashahada ya juu katika fani ya Uchumi,  

Usimamizi wa Miradi, Mipango ya Uwekezaji na Maendeleo ya Fedha kutoka 

katika vyuo vinavyotambuliwa na Serikali. 

• Mwenye uzoefu usiopungua miaka mitatu. 
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B. KAZI NA MAJUKUMU YA MRATIBU WA MIRADI 

• Kubuni, kuandika na kusimamia miradi ya taasisi. 

• Kufanya ufuatiliaji wa miradi 

• Kubuni mbinu zitakazosaidia kuongeza faida katika miradi 

• Kuandaa na kuratibu mikutano na wadau wa Taasisi  
• Kumshauri Katibu Mkuu kuhusiana na mienendo ya mradi. 
• Kushauri juu ya udhibiti wa viatarishi vya miradi (Risk Management) 

 
C. MSHAHARA  

Kulingana Na viwango vya mshahara wa TOA 
 

D. ENEO LA KAZI – Makao Makuu ya TOA yaliyopo Jiji la Dodoma  
 
E. MASHARTI YA JUMLA 

• Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45. 
 

• Muombaji aambatanishe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV), 
anwani na namba za simu za mkononi. 

 
• Maombi yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti 

vilivyothibitishwa na mwanasheria. 
 
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 1/8/2022 saa tisa na nusu jioni. 
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