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TANGAZO 
 

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OR - TAMISEMI) 

inapenda kuwatangazia wahitimu wote wa kada za Afya nchini 

kuwasilisha maombi ya nafasi za kazi ili kujaza nafasi za waombaji 

waliochaguliwa awamu ya kwanza lakini hawakuripoti katika vituo vyao 

walivyopangiwa. Watumishi watakaochaguliwa watapangiwa katika 

Halmashauri zilizopangiwa watumishi lakini hawakuripoti.  Nafasi 

zinazotangazwa ni zifuatazo:- 

 

 Daktari Daraja la II (Medical Doctor II) 

 Tabibu Daraja la II (Clinical Officer II)/Tabibu Meno( Dental Therapist) 

 Tabibu Msaidizi (Clinical Assistant) 

 Afisa Muuguzi Darala la II (Nursing Officer II) 

 Afisa Muuguzi Msaidizi Daraja la II (Assist. Nursing officer II) 

 Mteknolojia Mionzi Daraja la II (Radiographer II) 

 Fundi Sanifu Vifaa Tiba Daraja la II (Biomedical Engineering Techn II) 

 Mtoa Tiba kwa Vitendo Daraja la II (Physiotherapist II) 

  Mfamasia Daraja la II 
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SIFA ZA MWOMBAJI; 

1. Awe raia wa Tanzania; 

2. Awe na umri usiozidi miaka 45; 

3. Asiwe Mwajiriwa wa Serikali au asiwe Mwajiriwa wa Hospitali za 

Mashirika ya Dini ambaye mshahara wake unalipwa na Serikali; na 

4. Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini nakupata check namba, na endapo 

itabainika kuwa alishaajiriwa, atatakiwa kuzingatia utaratibu wa 

uhamisho au kurejea katika Utumishi wa Umma baada ya kuacha kazi 

kama inavyoelekezwa kwenye nyaraka za Utumishi wa Umma za 

mwaka 2012. 

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWE NA; 

 

1. Nakala ya cheti cha kidato cha Nne/Sita 

2. Nakala za Vyeti vya Taaluma 

3. Nakala ya cheti cha kuzaliwa 

4. Nakala ya cheti cha usajili kamili (Full Registration) au Leseni ya 

kufanya kazi ya taaluma husika 

5. Maelezo binafsi (CV) 

6. Picha (passport size 2) za hivi karibuni 

7. Nakala za vyeti lazima vithibitishwe na Hakimu au Wakili 

 

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE 

 Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi Halmashauri yoyote 

atakayopangiwa 

 Waombaji wote wawe tayari kufanya kazi na mashirika/taasisi 

zilizoingia ubia na Serikali 

  Waombaji waliosoma  nje ya nchi wanatakiwa waambatanishe pamoja 

na equivalent certificate kutoka NECTA/NACTE/TCU 

 



Maombi yote yatumwe kwa njia ya mtandao (Online) kupitia mfumo wa 

kielectronic unaopatikana katika tovuti ya Ofisi ya Rais – TAMISEMI. 

 

Mwisho wa kupokea barua za maombi kwenye mfumo ni tarehe 12 

Oktoba, 2018 saa 9:30 alasiri. Maombi yatakayotumwa nje ya mfumo 

hayatashughulikiwa. 

 

Tangazo hili linapatikana katika tovuti yetu 

www.tamisemi.go.tz 
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