
 

 

TAARIFA KWA UMMA 

 

Wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano Awamu ya Pili 

kwa mwaka 2018 wanatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 21 hadi 30 

Septemba, 2018 na hakutakuwa na mabadiliko yoyote ya shule. 

Wanafunzi wote wanatakiwa kuripoti katika shule walizopangwa kwa 

wakati. Endapo mwanafunzi atachelewa kuripoti hadi tarehe 30 

Septemba, 2018 ambayo ndiyo siku ya mwisho ya kuripoti, nafasi yake 

atakuwa ameipoteza.  

 

Orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano 

Awamu ya Pili pamoja na fomu za kujiunga (joining instructions) 

inapatikana kwenye tovuti ya OR-TAMISEMI ya www.tamisemi.go.tz 

Mwanafunzi mara upatapo jina umechaguliwa inabidi uangalie fomu ya 

kujiunga na shule husika kwenye mtandao na huwajibiki kwenda kwenye 

shule husika wala kupiga simu.  

 

 

Imetolewa  

Katibu Mkuu, 

OR-TAMISEMI 

 


