
OFISI YA RAIS - TAMISEMI

Na. MKOA Na. HALMASHAURI JINA LA ALIYETEULIWA CHEO

1 ARUSHA 1 Jiji la Arusha Msena Nyamwiling'i Bina Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

2 Wilaya ya Arusha  Hossein Ramadhani Mghewa Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

3 Wilaya ya Karatu Pius John Haule Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

4 Wilaya ya Longido Natang'aduaki Zakayo Mollel Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

5 Wilaya ya Meru Jonathan Peter Kiama Mkuu wa Kitengo cha Sheria

6 Wilaya ya Monduli Theresia Evarist Kyara Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

7 Wilaya ya Ngorongoro Emmanuel Joseph Mhando Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

8 Jiji la Dar es salaam

9 Manispaa ya Kinondoni Kiduma Suga Mageni Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

10 Manispaa ya Temeke Salum Ally Papen Mkuu wa Kitengo cha Sheria

11 Manispaa ya Ilala Elizabeth Thomas Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

12 Manispaa ya Kigamboni Charles Paulo Lawisso Mkuu wa Kitengo cha Sheria

13 Manispaa ya Ubungo Kissah Martin Mbilla Mkuu wa Kitengo cha Sheria

3 DODOMA 14 Jiji la Dodoma Dickson Nicholaus Kimaro Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira

15 Wilaya ya Kondoa Dr. Christian Joackim Mwiga Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

16 Mji Kondoa Hassan Salum Mtamba Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

17 Wilaya ya Mpwapwa Khamlo Mikidadi Njovu Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

18 Wilaya ya Kongwa Mzenga Twalib Nzenga Mkuu wa Idara ya  Elimu Msingi

19 Wilaya ya Chemba Martin Ndilanha Henry Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi 

20 Wilaya ya Chamwino Godfrey Gracewell Mnyamale Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

21 Wilaya ya Bahi Charles Ally Mduma Mkuu wa Idara ya Mipango,Takwimu na Ufuatiliaji

ORODHA YA WASIMAMIZI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA WA MWAKA 2019

2 DAR ES SALAAM
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4 GEITA 22 Wilaya ya Bukombe Philbert Nyakagondi Kasubi Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

23 Wilaya ya Chato Philipo Cosmas Shoni Mkuu wa Kitengo cha Sheria

24 Wilaya ya Geita Donald Lusogo Nssoko Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

25 Mji Geita Abdalah Ally Mpambayage Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

26 Wilaya ya Mbogwe Robert Ambrose Marwa Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

27 Wilaya ya Nyang'hwale Rajabu Bakari Mmunda Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji

5 IRINGA 28 Manispaa ya Iringa Omari Juma Mkangama Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi

29 Mji Mafinga Francis Salum Maghembe Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji

30 Wilaya ya Mufindi Agape Peter Fue Mkuu wa Kitengo cha Sheria

31 Wilaya ya Iringa Lucy Nicolaus Nyalu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

32 Wilaya ya Kilolo Josephath William Kayombo Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

6 KAGERA 33 Wilaya ya Biharamulo Costantino Francis Msemwa Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

34 Wilaya ya Bukoba Bablyus Lubingo Mkuu wa Idara ya Kilimo Umwagiliaji na Ushirika

35 Manispaa ya Bukoba Richard Masanilo Mihayo Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

36 Wilaya ya Karagwe Rajab Khasim Byoma Mkuu wa Kitengo cha Nyuki

37 Wilaya ya Kyerwa John  Mayuga Msafi Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

38 Wilaya ya Missenyi Albert Mamimo Msemwa Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 

39 Wilaya ya Muleba Essery Felician Pima Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

40 Wilaya ya Ngara Lucas Haga Daudi Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji 
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7 KATAVI 41
 Wilaya ya Mlele Peter Godfrid Nkuba Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

42
Wilaya ya Mpimbwe Jabir Alphonce Makombe Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

43
Wilaya ya Mpanda Selemani Ally Mtenjela Mkuu wa Idara ya Afya

44
Manispaa ya Mpanda Marietha Ndele Mlozi Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

45
Wilaya ya Nsimbo Betuely Joseph Ruhega Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

8 KIGOMA 46
Wilaya ya Buhigwe Merycelina Celestine Mbehoma Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

47
Wilaya ya Kakonko Christopher Sebastian Bukombe Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

48
Mji Kasulu Nurfus Aziz Ndee Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

49
Wilaya ya Kasulu Nimrod Luguwa Kiporoza Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira 

50
Manispaa ya Kigoma Emmanuel Lucasa Katemi Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

51
Wilaya ya Kigoma Petronila Benedict Gwakila Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira 

52
Wilaya ya Kibondo Daud Dustan Mapunda Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

53
Wilaya ya Uvinza Elias Paulo Mavoa Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

9 KILIMANJARO 54
Manispaa ya Moshi Lain Ephraim Kamendu Mweka Hazina

55
Wilaya ya Hai Juma Masatu Kassoga Mweka Hazina

56
Wilaya ya Siha Rose Moses Sandi Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

57
Wilaya ya Same Rogath Godwini Mlula  Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

58
Wilaya ya Mwanga Erick Enosy Kaaya

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na 

Ushirika
59

Wilaya ya Rombo David John Rubibira Mweka Hazina

60
Wilaya ya Moshi Juma Mwaigombe Tukosa Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
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10 LINDI 61
Wilaya ya Kilwa Stephen Martin Pundile Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

62
Wilaya ya Lindi Mohmoud Alli Kimbokota Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi

63
Manispaa ya Lindi Michael Henze Maganga Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

64
Wilaya ya Liwale Damas Mumwi Mkuu wa Idara ya Maliasili na Utalii

65
Wilaya ya Nachingwea Ally Nnunduma Abdallah Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

66
Wilaya ya Ruangwa Selemani Amiri Mlope Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

11 MANYARA 67
Mji Babati Faustine Ngwanakabuli Masunga Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhibiti taka

68
Wilaya ya Hanang’ Pantaleo Zacheo Mkangara Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

69
Wilaya ya Mbulu Horace William Kolimba Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi 

70
Mji Mbulu Hilary Godfrey Makundi Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

71
Wilaya ya Simanjiro  Swalehe Athumani Masaza Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

72
Wilaya ya Kiteto Beatrice Sospeter Rumbeli Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

73
Wilaya ya Babati Michael Celestie Tolage Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi 

12 MARA 74
Manispaa ya Musoma John Nyaitogati Masero Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

75
Wilaya ya Bunda Julieth Michael Ntuku Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

76
Mji Bunda William Allan Akili Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

77 Wilaya ya Butiama Revocatus Samson Litunda Mkuu wa Idara ya Kilimo,Ushirika na Umwagiliaji

78 Wilaya ya Musoma Paul Benjamin Makuri Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

79 Wilaya ya Serengeti Charles Victor Rutonesha Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira

80 Wilaya ya Rorya Gabriel Njige Paul Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

81 Wilaya ya Tarime Peter Maiga Nyanja Mkuu wa  Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji

82 Mji Tarime Jane Julius Tungu Kaimu Mkuu wa  Idara ya Utawala na Utumishi
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13 MBEYA 83
Wilaya ya Busokelo Nuru Ephraim Mwendapole Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

84
Wilaya ya Chunya Esther Hezron Mwakalile Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

85
Wilaya ya Kyela Benedict Michael Missani Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

86
Wilaya ya Mbarali Aswege Enock Kaminyoge Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

87
Wilaya ya Mbeya Nicodemus Isaack Tindwa Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

88
Jiji la Mbeya Saad Ahmad Mtambule Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

89
Wilaya ya Rungwe Husna Toni Chambo Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

14 MOROGORO 90
Wilaya ya Gairo Isaya Wilson Mihinzo Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

91
Wilaya ya Kilombero Faraja Anthony Nakua Mkuu wa Kitengo cha Sheria

92
Mji Ifakara Melkior Patience Komba Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

93
Wilaya ya Kilosa Francis Nathan Kaunda Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

94
Wilaya ya Morogoro Hatujuani Ally Lukari Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

95
Manispaa ya Morogoro Waziri Khachi Kombo Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

96
Wilaya ya Mvomero Diana Menson Muywangwa Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

97
Wilaya ya Ulanga Juma Omary Kapilima Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi 

98
Wilaya ya Malinyi Deus Calistus Nyoni Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
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15 MTWARA 99 Wilaya ya Mtwara Edward Kashndye Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

100 Manispaa ya Mtwara Grayson Akut Orcado Mkuu wa Kitengo cha Sheria

101 Mji Masasi Zuena Kassim Ungele Mkuu wa Idara ya Maendeleoya Jamii

102 Wilaya ya Masasi Jeremia John Lubeleje Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

103
Wilaya ya Nanyumbu Mashaka Said Mfaume Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

104
Wilaya ya Newala Marget Violeth Likonda Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili

105
Mji Newala Sophia Clement Makungu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

106
Wilaya ya Tandahimba Ahmada Abdunuru Suleimani Mkuu wa Idara ya Utumishi na Utawala

107
Mji Nanyamba Hussein Mussa Hussein Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

16 MWANZA 108
Jiji la Mwanza Maryam Ukwaju Masebu Mkuu wa Kitengo cha Sheria

109
Manispaa ya Ilemela Shukuru Stephan Kyando Mkuu wa Idara ya ya Ardhi na Mipango Miji

110
Wilaya ya Kwimba Emmanuel Johnson Matinyi Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

111
Wilaya ya Magu Thecla Januarius Gasembe Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

112
Wilaya ya Misungwi Magange Hamis Mwita Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

113
Wilaya ya Ukerewe Innocent Gigtubabu Maduhu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

114
Wilaya ya Buchosa Bruno Paul Sangwa Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

115
Wilaya ya Sengerema Gudu Bisha Malulu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
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17 NJOMBE 116
Mji Njombe Venance Said Msungu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari 

117
Mji Makambako Joseph Stephen Mwinuka Afisa Elimu Taaluma Sekondari

118
Wilaya ya Makete David Amani Mgonja Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

119
Wilaya ya Njombe Ahmad Ally Maguo Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili

120
Wilaya ya Ludewa Hamida Shabani Kaganda Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

121
Wilaya ya Wanging’ombe Emmanuel Rodrick Kilundo Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

18 PWANI 122
Wilaya ya Bagamoyo Malbroad Mathew Kapinga Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

123
Wilaya ya Chalinze Shaban Kapala Milao Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

124
Wilaya ya Kibaha Fatuma Salim Kisalazo Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari 

125
Mji Kibaha Rosemary Japhet Msasi  Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

126
Wilaya ya Kisarawe James Cosmas Chitumbi Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

127
Wilaya ya Mafia Mussa Ally Lambwe Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari 

128
Wilaya ya Mkuranga Hassan Njama Hassan Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

129
Wilaya ya Kibiti Gideon Zakayo Matwi Mkuu wa Idara ya Usafi  na Mazingira

130
Wilaya ya Rufiji Andrea Keneth Mangweha Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
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19 RUKWA 131 Wilaya ya Kalambo Erick John Kayombo Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

132 Wilaya ya Sumbawanga Bahati Victus Mgimwa Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

133
Manispaa ya Sumbawanga Andrew Saltary Zumba Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

134 Wilaya ya Nkasi  Eliud Ibrahim Njogellah Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

20 RUVUMA 135 Wilaya ya Mbinga Samweli Martin Komba Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

136 Mji wa Mbinga Donald Yuda Msinga Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

137 Wilaya ya Namtumbo Thecla Nalsisi Nyoni Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

138
Wilaya ya Nyasa Jabir Mohamed Chilumba

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na 

Ufuatiliaji

139 Wilaya ya Songea Tanu Nsape Kameka Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

140 Wilaya ya Madaba Prosper Romanus Luambano Kaimu Mkuu wa Kitengo cha  Uchaguzi

141 Wilaya ya Tunduru Anderson Nehemia Mwalongo Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

142 Manispaa ya Songea Lewis Yohana Mnyambwa Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi

21 SHINYANGA 143 Wilaya ya Kishapu Martine Philipo Ndamo Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi

144 Wilaya ya Msalala Seleka Sende Ntobi Afisa Elimu Vifaa na Takwimu Sekondari

145 Wilaya ya Shinyanga Muhochi Fredy Mweka Mkuu wa Idara ya  Utawala na Utumishi

146 Mji wa Kahama Stephen John Magalla Mkuu wa Kitengo cha Sheria

147 Manispaa ya Shinyanga Rajabu Vita Masanche Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

148 Wilaya ya Ushetu Christina Paul Akyoo Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi
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22 SIMIYU 149 Wilaya ya Bariadi Wilbart Siogopi Makala Mkuu wa Idara ya Kilimo,Umwagiliaji na Ushirika

150 Mji wa Bariadi Pelagia Daudi Sogoti Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

151 Wilaya ya Itilima Amina Awadhi Mbwambo Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

152 Wilaya ya Maswa  Joyce Thomas Ndunguru Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

153 Wilaya ya Busega Gidion John Burton Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

154
Wilaya ya Meatu Manaishamu Nassor Shemagembe Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

23 SINGIDA 155 Wilaya ya Ikungi Haika Dastan Massawe Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

156 Wilaya ya Iramba Salumu Abdallah Seif Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

157 Wilaya ya Mkalama Julius Kafuku Method Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

158 Wilaya ya Manyoni Flora Samweli Hindi Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

159 Wilaya ya Itigi Toba Ally Mhina Mkuu wa Idara ya Usafi na  Mazingira

160 Wilaya ya Singida Doroth Kajeta Kobelo Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

161 Manispaa ya Singida Omary Rajabu Kisuda Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

24 SONGWE 162 Wilaya ya Momba Benedict Felix Sandy Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

163 Mji wa Tunduma Secco Nasson Nkussa Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi

164 Wilaya ya Mbozi Ally Jumanne Malongo Afisa Elimu Taaluma Sekondari

165 Wilaya ya Ileje Godwin Samson Mkaruka Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

166
Wilaya ya Songwe Abdukadir Athuman Mfilinge Mkuu wa Idara ya ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
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25 TABORA 167 Wilaya ya Igunga Alice Nicolas Eriyo Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

168 Wilaya ya Kaliua Mashala Edwin Mwembeya Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

169 Wilaya ya Nzega Hadija Kabojela Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

170 Mji wa Nzega Godson Harry Lugano Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

171 Wilaya ya Sikonge Tito Elias Lucagula Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

172 Manispaa ya Tabora William Dastan Mpangala Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira 

173 Wilaya ya Urambo Absalama Abdallah Kajuna Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika

174 Wilaya ya Tabora Karugutu Zuberi Amani Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

26 TANGA 175 Jiji la Tanga Ramadhani Salimini Possi Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

176 Wilaya ya Korogwe Sebastian Issaya Changoma Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

177 Mji wa Korogwe Kassim Kaoneka Athumani Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

178 Wilaya ya Muheza Pascal John Temba Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

179 Mji wa Handeni Omary Said Mashaka Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

180 Wilaya ya Handeni   Rachel Leonard Mbelwa Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii

181 Wilaya ya Pangani Karia  Rajabu Magaro Mweka Hazina

182 Wilaya ya Mkinga Omari Mtunguja Kombo Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

183 Wilaya ya Bumbuli Baraka Michael Zikatimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji

184 Wilaya ya Kilindi Shabani Omari Gwandu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

185 Wilaya ya Lushoto Joyce Israel Mramba Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
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