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TAARIFA KWA UMMA 

SIKU 4 ZAONGEZWA KUOMBA AJIRA ZA TAMISEMI 

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe. 

Innocent Bashungwa ameongeza siku 4 kwa waombaji wa Ajira Kada za Elimu 

na Afya  hivyo kwa sasa mwisho  wa kuomba ajira hizo ni tarehe 08 Mei,2022 

saa 5:59 usiku na sio tarehe 04 Mei,2022 kama ilivyotangazwa hapo awali. 

Mhe. Bashungwa amesema ameongeza siku hizo ili wale wote walioshindwa 

kukamilisha maombi yao tangu Ajira hizo zilipotangazwa hapo tarehe 20 

Mei,2022 kwa sababu zozote zile kutumia muda huu wa nyongeza kukamilisha 

maombi yao kupitia kiunganishi cha ajira.tamisemi.go.tz    

Akizungumzia idadi ya waombaji wa ajira hizo amesema mpaka kufikia tarehe 

03.05.2022 saa 5:59 usiku waombaji waliokamilisha maombi yao kupitia mfumo 

kwa Kada ya Afya ni 39,053 na Kada ya Elimu ni 119,133 hivyo jumla ya 

waombaji wote ni 158,186. 

Ofisi ya Rais - TAMISEMI ilipata Kibali cha Ajira cha watumishi 9,800 kwa Kada 
ya Ualimu na 7,612 kwa Kada ya Afya na tangazo la Ajira hizo lilitolewa tarehe 
20.04.2022.  

Waombaji walitakiwa kutuma maombi kuanzia tarehe 20 Aprili – 04 Mei,2022 
hivyo kwa sasa mwisho wa kutuma maombi hayo ni tarehe 08 Mei,2022 saa 5:59 
usiku. 

Ajira hizi ni bure na hakuna gharama yeyote na endapo utapata changamoto 
yeyote wakati wa kuomba ajira hizi tafadhali wasiliana na Kituo cha Huduma kwa 
mteja kupitia Namba 0735-160210 au 0262-160210 au tuma barua pepe 
kupitia huduma@tamisemi.go.tz  

 

Nteghenjwa Hosseah 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 
Ofisi ya Rais –TAMISEMI 
03.05.2022 
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