HALMASHAURI YA MANISPAA MOSHI.
SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI.
S.L.P 3014, Simu 0755 011 478, Barua pepe: moshitech@yahoo.com

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI YA UFUNDI MOSHI ILIYOKO
MANISPAA YA MOSHI MKOA WA KILIMANJARO (JOINING INTRUCTION)

Tunafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na Kidato cha kwanza Mwaka 2020 hapa Shule ya
Sekondari Ufundi Moshi. Shule hii ni ya bweni na mchanganyiko wa (wavulana na wasichana) na iko kilometa
tano kutoka Moshi Mjini kando ya barabara Kuu ya Moshi-Arusha. Usafiri wa magari madogo hiace/daladala
unapatikana kwa nauli ya Tsh 400/= na kwa tax ni wastani wa Tsh 5000/=.

Wewe ni miongoni mwa wanafunzi wachache waliobahatika kuchaguliwa kuendelea na masomo hivyo
unatakiwa kuwajibika kikamilifu katika kutekeleza maagizo yote kwa Busara, Hekima, Utii na Uaminifu.

Shule itafunguliwa tarehe 06/01/2020 na unatakiwa kuripoti siku hiyo.

Unatakiwa kugharamia safari ya kuja shuleni na pia uhakikishe una nauli ya kurudi nyumbani wakati shule
itakapofungwa mwishoni mwa kila muhula.

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

A. SARE YA SHULE:
Mzazi anatakiwa kumnunulia mwanae sare ya shule kama ifuatavyo:

(i) WASICHANA;

1. Sketi 2 za Rangi ya Maruni (Damu Ya Mzee). Sketi ziwe na Marinda 16 (Nane Kila Upande)
yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe ndefu za kufunika goti. Aina ya kitambaa ni Tetron na rangi ya
Maruni (Damu Ya Mzee) kama inavyoonekana hapo juu.

Mashati 2 Meupe ya mikono mifupi

‘Over-Coat’ moja la rangi ya “Dark blue”.

Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Maruni (damu ya mzee) yenye shingo ya V.

Soksi nyeupe jozi 2

Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na kisigino kirefu wala kuchongoka mbele. Lazima viwe vya
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kufunga na kamba za viatu.



Kwa wanafunzi wasichana wa Kiislamu wanaopendelea kuvaa hijabu wanapaswa kuwa na:-
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Sketi 2 za rangi ya Maruni (damu ya mzee) ndefu zinazofika katika vifundo vya miguu, zenye marinda
tajwa hapo juu.

Ushungi 2 nyeupe, pana, ndefu isiyofunika viganja vya mikono, zisifunike uso,visiwe vyepesi na wala
visiwe na urembo wowote.

3. Blauzi (Nusu Kanzu) 2 nyeupe za mikono mirefu zisizofunika viganja vya mikono, iwe pana isiyobane, pia
iwe ndefu inayoishia juu ya magoti, isiwe kama gauni na isiwe nyepesi.

4. ‘Over—Coat’ 1 larangi ya ‘Dark Blue’.

S. Soksi nyeupe jozi 2.

6. Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na kisigino kirefu wala kuchongoka mbele. Lazima viwe vya
kufunga kwa kamba

7. Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Maruni (Damu Ya Mzee) yenye shingo ya V.

(ii) WAVULANA;

1. Suruali 2 za rangi ya Maruni (Damu Ya Mzee) zisiwe za kubana (vibamba) na ziwe na marinda
mawili.

Mashati 2 meupe ya mikono mifupi

‘Over-Coat’ moja la rangi ya Dark blue.

Soksi nyeupe jozi 2

Viatu vya ngozi vyeusi jozi 2 visivyokuwa na kisigino kirefu wala kuchongoka mbele. Lazima viwe
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vya kufunga kwa Kamba.
Sweta 1 ya mikono mirefu ya rangi ya Maruni (Damu Ya Mzee) yenye shingo ya V.
7. Mkanda mweusi usiwe mpana sana wala usiwe na Bakoli/Chata kubwa ya kubandika.
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B. MAVAZI YA KUSHINDIA (SHAMBA DRESS) NA MICHEZO;

(@)

(i)

WASICHANA;

1. Sketi 2 nyeusi ziwe na marinda 16 (nane kila upande) yaliyopangwa kuelekea kulia na ziwe ndefu za
kufunika goti.

Tisheti 2 Nyekundu au Kijani na zisiwe na maandishi au chata yoyote.

Track suti ya rangi ya Bluu bahari

Ao

Tisheti zenye nembo ya shule ambazo mwanafunzi ataruhusiwa kuivaa ndani na nje ya shule, Gharama
yake ni Tsh. 11,000/=. (zinapatikana kwenye duka la shule )

5. Kwa wasichana wa kiislamu wanaopenda kuvaa Hijab, hijab zinapaswa kuwa za rangi nyeusi
zinazoishia kifuani na zisiwe na urembo wowote.

WAVULANA;

1. Suruali 2 nyeusi zenye marinda mawili, iwe ndefu na isiwe ya kubana (Kibamba)
2. Tisheti 2 nyekundu au kijani na zisiwe na maandishi au chata yoyote.

3. Track suti ya rangi ya Bluu Bahari
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4. Tisheti zenye nembo ya shule ambazo mwanafunzi ataruhusiwa kuivaa ndani na nje ya shule, Gharama
yake ni Tsh. 11,000/=. (zinapatikana kwenye duka la shule )

(iiij NGUO ZA MICHEZO KWA WAVULANA NA WASICHANA:

% Raba,bukta na T-shirt zenye rangi ya Bluu Bahari (Light Blue)
NB;Mwanafunzi haruhusiwi kuja na nguo za aina nyingine tofauti na zilizotajwa hapo juu. Akikutwa nazo
atawajibishwa.

C. MAHITAJI MENGINE:
1. Gododro La Sponji Lenye Ukubwa Wa Futi 2%.X6.

Shuka 2 za rangi ya bluu bahari (light blue).

Mto na foronya 2 za rangi inayofanana na shuka

Chandarua kwa ajili ya kuzuia mbu.

Blanketi moja

Bakuli, sahani, kikombe na kijiko (Visiwe vya plastic)

Ndoo ya maji ya lita 20 kwa ajili ya kuogea.

Sanduku moja imara la bati la kuhifadhia vitu vyako.

Vifaa kwa ajili ya usafi wa mwili (dawa ya meno, sabuni ya kuogea, mswaki, rangi ya

viatu,brashi, mafuta ya kujipaka, taulo n.k).

10. Nguo za ndani za kutosha.

11. Taulo maalumu (pedi) kwa wasichana.

12. Picha 1- passport size iliyopigwa hivi karibuni (Kwa Shati Jeupe).

13. Tunashauri kwa mzazi yeyote mwenye uwezo amnunulie mwanaye vitabu vya masomo vya
kidato cha kwanza hasa masomo 7 ya msingi.

14. kwa mwanafunzi mwenye ulemavu wanaotumia vifaa maalumu (wheelchair, magongo, vifaa vya
chooni n.k ) ahakikishe anakuja navyo shuleni.
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D. VIFAA VYA DARASANI.

1. Madaftari 13 makubwa (Counter) Quire 2 au Zaidi.

2. Begi la kubebea madaftari (SCHOOL BAG) Liwe na mikanda ya kuvaa mgongoni. Lisiwe la
plastiki/nailoni wala lenye maandishi makubwa au picha.

3. Kompasi (Mathematical set).

4. Kalamu, Penseli, rula kifutio vya kutosha.

3. VIAMBATISHO VYA KUREJESHA SHULENIL
Mwanafunzi anatakiwa akamilishe/ajaze fomu zifuatazo ambazo baadhi zimeambatanishwa.

1. Fomu ya kupimwa afya. (Medical Examination form). Iwe imejazwa na daktari angalau ngazi ya
wilaya (sio zahanati au kituo cha afya)

2. Nakala (photocopy) ya cheti cha kuzaliwa



3. Fomu ya taarifa binafsi. (ijazwe na mzazi/mlezi)

4. Fomu ya kukubali kutii Sheria za shule. “mwanafunzi ahakikishe amezisoma kwa makini na
kuzielewa akiwa na mzazi/mlezi wake.”

5. Fomu yenye majina, namba za simu na picha (passport size) 4 za wazazi/ ndugu au jamaa wa karibu
wanaoweza kumtembelea au kuitwa shuleni panapotokea tatizo (ziwe zimebandikwa)

6. Uje na hii ‘Joining Instruction” ukiwa umekamilisha vitu vyote ikiwa ni pamoja na kuzaja kwa
usahihi fomu zilizoambatanishwa.

7. Picha mbili (Passport Size) ya mwanafunzi

MUHIMU

1:

Wazazi/walezi na ndugu wengine wanaweza kumtembelea mwanafunzi Jumapili Ya Kwanza Ya
Mwezi Kuanzia Saa Nne Asubuhi Hadi Saa Kumi Jioni. Mgeni yeyote hataruhusiwa kwenda
maeneo ya mabweni wala kumletea mwanafunzi vyakula.

Kukiwa na dharura ambayo inamlazimu mzazi/mlezi aje shuleni siku tofauti, dharura hiyo
itashughulikiwa na ofisi ya mkuu wa shule.

. Endapo itatokea tatizo la msiba, mwanafunzi ataruhusiwa kuhudhuria mazishi ya Baba Mzazi, Mama

Mzazi, na Kaka au Dada wa kuzaliwa tu.

Mwanafunzi aje shuleni akiwa amevaa sare rasmi ya shule.

Shule hii ni ya serikali, haina dini maalum na inazingatia katiba na sheria za nchi kuhusu uhuru wa
kuabudu. Wanafunzi huruhusiwa kwenda sehemu za ibada kulingana na Imani zao kwa kufuata
utaratibu uliowekwa na shule. Wanafunzi hawaruhusiwi kuanzisha ratiba zao za kuabudu katikati ya
vipindi na ratiba nyingine za shule. Tofauti na hapo mzazi /Mlezi anashauriwa kumtafutia mwanae
shule ya binafsi inayoendeshwa kwa misingi ya dini.

Mwanafunzi aje na fedha ya matumizi (pocket money). Iwapo atashindwa kuitunza mwenyewe
aiwasilishe kwa mhasibu wa shule amhifadhie ili awe anachukua kidogo kidogo kwa utaratibu wa
kusaini kadri atakavyokuwa anahitaji. Mzazi/Mlezi anaweza kumtumia mwanae fedha kwa njia ya
M PESA kwa kutumia namba ya shule 0755 011 478. Aidha kabla au baada ya kutuma mzazi /mlezi
atatakiwa kupiga simu ili atoe maelezo ya matumizi sahihi ya fedha hiyo.

KIKAO CHA WAZAZI

Shule ina utaratibu wa kuwa na kikao cha wazazi wote wenye wanafunzi hapa shuleni kila Jumatano Ya
Mwisho Ya Mwezi Wa Nane Kuanzia Saa Tatu Asubuhi kila mwaka. Lengo la vikao hivyo ni kumpa
mzazi fursa kuona shule mwanae anayosoma na kujua mipango na maendeleo ya shule hususan jinsi ya
kukuza taaluma na nidhamu ya wanafunzi. Uongoazi wa shule unategemea pia michango ya mawazo ya
wazazi jinsi ya kutatua changamoto zilizopo shuleni ili kuifanya iwe bora Zaidi. Hii fursa ni adhimu sana
kwa sababu hufanyika mara moja tu kwa mwaka. Tafadhali mzazi jiandae kwa vikao hivyo. Mzazi
atatumiwa barua ya mwaliko wakati mwanae atakaporudi nyumbani wakati wa likizo kubwa ya mwezi
juni.



6. TAHADHARI:
Tunza fedha na vifaa vyako uwapo safarini. Epuka kupokea vyakula kutoka kwa mtu usiyemfahamu.
Nakutakia Safari njema na

KARIBU SANA SHULE YA UFUNDI MOSHI.

MKUU WA SHULE
MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI UFUNDI MOSHY
S. I=P. 3014 — MOSHI

SHERIA, KANUNI NA TARATIBU ZA SHULE.

Sheria, kanuni, na taratibu za Shule zimewekwa kwa lengo la kumwezesha mwanafunzi kuelimika na kumaliza
elimu yake kwa utulivu na mafanikio makubwa. Hatua kali zitachukuliwa dhidi ya mwanafunzi atakayevunja
sheria, kanuni na taratibu hizo kwa makusudi. Hatua hizo ni pamoja adhabu ndogondogo shuleni, kusimamishwa
shule na au kufukuzwa shule kulingana na uzito wa kosa. Hivyo ni vyema kila mwanafunzi afuate sheria, kanuni
na taratibu hizo kwa kutumia hekima, akili, bidii, utii busara na uaminifu ili kuepukana na uvunjifu wa sheria,
kanuni, na taratibu za shule usiokuwa wa lazima.

1. HESHIMA, USAFI NA UTUNZAJI WA MALI YA UMMA.
@) Kila mwanafunzi anatakiwa kuheshimu walimu na wafanyakazi wote na pia wanafunzi wenzake na
wanajumuiya wote.
(i)  Kushiriki katika kazi mbalimbali za shule.
(iii)  Kuheshimu ratiba nzima ya shule
(iv)  Mwanafunzi haruhusiwi:-
(a) Kuvuta sigara, bangi wala madawa ya kulevya
(b) Kufuga kucha, nywele wala ndevu
(c) Kuvaa mavazi yasiyo na heshima kama sketi fupi au suruali ya kubana
(d) Kugombana
(e) Kutukana au kutoa lugha za matusi kwa mtu yeyote
(e) Kunyoa nywele, mitindo ya kihuni kwa mfano kipara,panki/kiduku au kusuka
(f) Kutoka nje ya mipaka ya shule bila ruhusa ya mwalimu
(g) Kupaka kucha rangi au kutia nywele dawa
(h) Kupaka lipstick au kutinda nyusi na kupaka wanja.
(v)  Kila mwanafunzi atapangiwa eneo lake la kufanyia usafi kila siku na pia atakuwa na zamu ya kudeki
darasa, bwalo la chakula, vyoo, na bweni lake na atatakiwa kufanya usafi kwa wakati uliopangwa.
(vi)  Kila mwanafunzi atatakiwa kuvaa sare rasmi ya shule wakati wote anapotakiwa na awe tayari kwa ukaguzi
wakati wowote.
(vii)  Kila mwanafunzi anatakiwa kutunza mali zote zilizopo shuleni. Mwanafunzi atakaye haribu au kupoteza
mali ya shule kwa makusudi au uzembe atawajibika kulipia uharibifu au upotevu huo.



2. MAHUDHURIO.
Kila mwanafunzi anatakiwa kuhudhuria:

(i) Vipindi vyote vya masomo ya darasani na vya nje ya darasa.

(ii) Miito na mikutano yote k.m. Roll Calls

(iii) Kutunza muda wa ratiba nzima ya shule.

(iv) Kufanya maandalio ya jioni (preparation)

(v) Kufanya majaribio na mitihani yote atakayopewa. Akiacha kufanya mtihani/jaribio atahesabiwa
kutumia rasilmali za shule vibaya na hivyo atapaswa alipe “ream”moja ya karatasi kwa kila mtihani aliokosa bila
sababu za msingi.

3. MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.

(a) Wizi

(ii) Uasherati na ushoga.

(iii) Matumizi ya kilevi cha aina yeyote.

(iv) Uvutaji wa bangi na madawa mengine ya kulevya

(v) Ubakaji na ulawiti

(vi) Makosa ya jinai

(vii) Kupiga au kupigana

(viii) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

(ix) Kudharau Bendera ya Taifa

(x) Kuoa au kuolewa

(xi) Kumpa mimba msichana/mwanamke

(xii) Kutohudhuria vipindi vya masomo mfululizo bila sababu ya msingi.

(xiii) Kukataa adhabu

(xiv) Kunyanyasa wanafunzi wengine

(xv) Kulala nje ya shule bila ruhusa maalumu

(xvi) Kuanzisha, kuhamasisha, au kushiriki mgomo na vitendo vya uvunjifu wa amani, fujo au kufanya
maandamano yasiyokuwa halali/kibali.

(xvii) Kumiliki simu ya mkononi, radio, ipad au camera.

(xviii) Kupata ujauzito (wasichana watapimwa ujauzito mara kwa mara)

(xix) Kutoa au kushiriki kutoa mimba

(B) MAKOSA MENGINE.

Hairuhusiwi kwenda kwenye nyumba za walimu/wafanyakazi bila ruhusa.
Hairuhusiwi kutoka nje ya shule bila sare na ‘gate pass’

Hairuhusiwi kuingia katika vilabu vya pombe na baa au ‘night clubs’

Hairuhusiwi kuvaa makoti makubwa , makofia (Boshoro) au mitandio ya kimasai.
Haituhusiwi kuvaa pete, bangili, hereni, mikufu au kidani.

Hairuhusiwi kumpeleka mgeni yeyote bwenini aua kumruhusu kulala.

4. MABWENI:
Wanafunzi hawaruhusiwi kupika mabwenini au sehemu yoyote ile, kutumia pasi za umeme mabwenini au kuwa na
‘heater’. Pia hawaruhusiwi kuunganisha umeme au kutengeneza unapokuwa na hitilafu.

5. MATIBABU:
i.  Wagonjwa wanatakiwa kufuata ratiba iliyowekwa ya huduma ya Zahanati ya shule ili kuepuka usumbufu
usiokuwa wa lazima.



ii.  Itokeapo dharura ya ugonjwa wakati wa masomo, itamlazimu mwanafunzi kupata kibali cha maandishi cha
mwalimu wake ili aweze kutibiwa zahanati.

iii.  Ili kuweza kutibiwa katika hospitali ya Wilaya au Mkoa, mwanafunzi anatakiwa aruhusiwe na
Mganga/nesi wa shule na pia kuomba ruhusa kwa mwalimu wa zamu.

iv. Kama mwanafunzi amelazwa hospitali ni lazima arudi shuleni mara tu baada ya kuruhusiwa kutoka
hospitalini na kuripoti kwa Mkuu wa shule.

v.  Shule haina utaratibu wa kuwapa wanafunzi vyakula maalumu (special or light diet) wazazi/walezi wana
jukumu la kuona ni jinsi gani watoto wao wenye mahitaji maalumu ya vyakula watakavyohudumiwa.

vi. Mwanafunzi awe na daftari dogo kwa ajili ya matibabu katika zahanati ya shule.

FOMU YA KUKUBALI SHERIA ZA SHULE.

JINA LA MWANAFUNZI
TAREHE YA KUZALIWA
JINA LA MZAZI/MLEZI
UHUSIANO
KAZI YA MZAZI/MLEZI

KIAPO CHA UTIIL:
MIMI (Jina la mwanafunzi)
Nikiwa mwanafunzi wa Shule hii nakubali kuwa, Umma wa Nchi hii ya Tanzania ndiyo ulionipa nafasi hii maalumu ya
masomo, ili nimalizapo niweze kuitumikia Nchi yangu kwa nguvu zangu zote na kwa uadilifu. Ninaahidi kwa kipindi chote
nitakachokuwa katika shule hii nitakuwa mtiifu, sitoshiriki katika mgomo, fujo wala makosa ya jinai. Nitalinda amani na
utulivu wa shule kwa njia zozote ikiwemo kutoa taarifa kwa uongozi wa shule kuhusu jambo lolote linalioashiria uvunjifu
wa amani shuleni.

Ninajua kuwa serikali inatumia raslimali zake nyingi kugharamia elimu yangu na mimi ninaahidi kuwa masuala ya taaluma
nitayapa kipaumbele cha kwanza ikiwa ni pamoja na kuwaheshimu walimu, wafanyakazi wasio walimu, na wanafunzi
wenzangu wote na kuhudhuria vipindi vyote darasani.

Nikiwa na malalamiko au maoni yeyote nitayafikisha kwa uongozi wa shule kwa kufuata utaratibu uliowekwa.

Tarehe Sahihi

KIAPO CHA MZAZI/MLEZI.

Mimi mzazi/mlezi wa (jina la mwanafunzi)
Ninakiri kuwa nimesoma, nimeelewa na ninakubaliana na sheria , kanuni, na taratibu zote zilizoainishwa za kujiunga na
shule hii, na pale mwanangu atakapozikiuka hatua stahiki za kinidhamu zichukuliwe dhidi yake.

Sahihi Fatehe i ivsinivisarsisvsivssvvsversisisorsors




FOMU YA TAARIFA BINAFSI YA MWANAFUNZI

SEHEMU A:
1. Jina (MATINAMATATU): ..omemusiumummemosss s soass s s s sss esmas s se ovss arusanveins

2
3. Utaifa....oooooeiiieninnne MKOB..c.eeninieniiieeeaeneanenn Wilaya....c.ccoeniniininnnnne. Kabila.......coouvennnnns
4. Taarifa ya kubaini wanafunzi Yatima
Weka alama ya vema (\ ) panapohusika.
@) Baba na Mama wote walikwishafariki ()
(ii)  Baba yupo, Mama alikwishafariki ( )
(iii)  Mama yupo Baba alikwishafariki ( )
(iv)  Baba na mama wote wapo ( )
5. Jintaila Baba/MIezl. ..o cosmsmummmmnaassms st | % ] T S —
AnWani ya Baba/MIEZi............uiiiiiiiiiie e ettt e e e e e e anaaas
Namba ya simu ya Baba/MIEZi...........oinuininiiiiiiiiiieie e e e e e eeneneeensenanananans

Anwani ya anakofanyia Kazi............oouiuiiiiiiiiiii i a e aaas

6. Jinala Mama/MIeZi..coscnnnmnnnnnarssnnmmns KR VAR o s sy s o

TAARIFA KUHUSU SHULE ANAYOTOKA MWANAFUNZI:

102 Tina 18 Shule A DaS D 1Y O SONER s.-srsrreonesseisronsoissessorss s oA e oo oe mbers i ol 533 SRR USRS SO

Jina 1a MKUu wa SHUle RIYO «...c.oiiiiiieeecteeieeeeetee ettt eae s sae e s e e ssene e esna e ese e senenans
Anwani ya shule hiyo ni

Namba uliyofanyia mtihani (INAeX NO) «...c.ecceeeeerueuiinerineeeeeerene et seseresesseessesesenesasesesenes




ORODHA YA NDUGU/JAMAA WA MWANAFUNZI:

Fomu hii ijazwe na kila mzazi wa mwanafunzi akitoa maelezo sahihi ya Ndugu Jamaa zake watano watakaompa
mtoto wake huduma mbalimbali wakati akiwepo hapa shuleni. Watakaoorodheshwa ndio pekee watapata ridhaa ya
kushughulikia masuala ya mwanafunzi awapo shuleni hususani yanapotokea matatizo ya kinidhamu.

ANWANI YAKE NA PICHA (PASPORT
S/N | JINA LA NDUGU/JAMAA | MNAVYOHUSIANA | NAMBA YAKE YA SIZE)
SIMU
1
2
3
4

NATHIBITISHA KUWA TAARIFA HII NI SAHIHI:
Sahihtya MZazi/MIEZL . «.cousomemmvetimsmmmn e s s s e S A VR




MOSHI TECHNICAL SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM.

To be completed by a Medical Officer (Government hospital)

BLOOD COUNT

(Red and White)sssesssesmmsssssves summsmes s snss sosse s io o oasss S s s P S s e e S SO S S0 0s
STOOL: EXAMINATION . cousssovisssmssnssmovssssmess sy s ooy s s sss anees s s s v dan ses seos i

ADDITIONAL information e.g. Physical defects or

IMPAITIIBIES iicsmmmmamani s s T s s

Infections; chronic or family diSEASES €1C. .. ..uututnuii ittt e e e e e aeans

Please certify that the above is fit to be enrolled at Moshi Technical Secondary School

SN v T s Se s s e
DeSIPARION cosvs masssssvrsys ey e R e SR A VS AR

SEALON. oomvvsmvmssiss v S T S S PN S R S S RS0

NB.TO MEDICAL OFFICER: At the time of examination please TREAT the individual for any

Ailment you note.
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