JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAISI - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI
SHULE YA SEKONDARI MALANGALI S.L.P 4, MALANGALI.

VISION : Malangali Secondary School is Determined to Enhence Students’ Potentiality by
Becoming Knowlegeable Skilfull and Professional to Foster Development
Economically,Socially,Culturally and Technologically in Tanzania and World at Large.

MISSION : To eneble Students to Excel in Academic.
MOTTO : Never Give In.
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YAH: MAAGIZO NA MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA
MWAKA 2020.

Ninayo furaha kubwa kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika Shule hii. Nakupongeza
sana kwa kuchaguliwa na nategemea utaitumia nafasi hii ipasavyo ili kujenga historia nzuri ya maisha yako. Ni
mategemeo ya shule kuwa uwapo hapa utashirikiana vizuri na walimu, Watumishi wasio walimu na wanafunzi
wenzako kufanya kazi za darasani na nje ya darasa. Unatakiwa kufika shuleni tarehe 05/01/2020.

ili kuanza masomo yako kikamilifu na kwa wakati. Ukichelewa utaipoteza nafasi hii adimu.

MAHALI SHULE ILIPO NA NAMNA YA KUFIKA SHULENI
Shule ipo Mkoa wa Iringa, Wilaya ya Mufindi, Tarafa ya Malangali na Kata ya Malangali. Ukitokea Mafinga
au Makambako kwa kufuata barabara kuu itokayo Dar es salaam kwenda Mbeya, Shukia kituo cha mabasi kiitwacho
Mbalamaziwa, hapo utapata usafiri wa kuja Malangali sekondari umbali wa kilometa 18 Magharibi mwa
mbalamaziwa.
3.0 SARE ZA SHULE

3.1 Shati mbili nyeupe kabisa tetron au Polista, zenye ukosi wa kawaida, mikono mifupi pamoja na tai

mbili nyeusi na khaki.
3.2 Suruali ya khaki moja na nyeusi moja upana wa chini uwe wa inchi 18, iwe na rinda mbili kila upande na mifuko
mitatu, mkanda wa kuvalia suruali uwe wa ngozi s rangi nyeusi (chuma cha kwenye mkanda kisiwe na urembo na
maandishi ya aina yoyote,pia usiwe utambi).
3.3 Viatu vyeusi jozi mbili, visiwe buti, viwe vya kamba. Viatu visivyofungwa na

kamba havikubaliki/haviruhusiwi.
3.4 Jozi mbili za soksi nyeusi
3.5 Fulana moja ya kijivu (T~ shirt) huvaliwa siku ya Ijumaa zinapatikana shuleni kwa Tsh. 15,000/=, Sweta nadhifu

la bluu lenye Vshingoni, track suti nyeusi yenye mikanda ya rangi nyeupe mikononi, Raba au viatu kwa ajili ya

michezo.
3.6 Shati moja rangi ya bluu bahari na suruali moja (rangi ya dark blue) kwa ajili ya

kuvaa baada ya vipindi vya darasani. USIJE NA NGUO ZA NYUMBANI KABISA.

4.0 VIFAA VYA MALAZI

4.1 Blanketi 1, shuka mbili za rangi ya pinki na mto wenye foronya ya rangi ya pinki
4.2 Godoro lenye upana wa futi mbili na nusu.

4.3 Chandarua (Mosquito net) kwa ajili ya kujikinga na malaria.

4.4 Trucker /sanduku la chuma la kuhifadhia vifaa vyako uwapo shuleni
6.0 VIFAA VYA CHAKULA



6.1 Kontena, Kikombe na Kijiko.
7.0 VIFAA VYA TAALUMA
7.1 Mnunulie mtoto vitabu vya masomo ya Hisabati, Fizikia, Elimu ya
viumbe,Kiswahili Kiingereza,Historia,Jiografia,Uraia na Kifaransa kwaajili ya matumizi yake. Shule ina vitabu
lakini havitoshelezi kwa kila mwanafunzi.
7.2Uje na daftari kubwa (Counter books) zisizopungua 12, mathematical set na peni za kutosha.
7.3 Spring file, ndani yake kuwe na kivuli cha cheti cha kuzaliwa, fomu ya mzazi kukiri kukubaliana
na sheria, kanuni na taratibu za shule, hati ya mganga iliyojazwa baada ya kupimwa.
8.0 AFYA
8.1 Uje na ndoo mbili zenye mifuniko na mfagio wa chelewa kwa usafi binafsi vyoo vyetu ni vile vya maji na maji
eneo hili siyo ya kutosha.
8.2 Aidha matibabu ni juu ya mzazi/mlezi na fedha kwaajili ya matumizi yake binafsi.
8.3 Ni vema akaja na kadi ya Bima ya Afya, au mpe mtoto fedha Tshs. 10,000/= kwaajili ya kujiunga na bima ya
afya.
9.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE
9.1 Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978.
Aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini.
Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima
(a) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli za shule ndani na nje ya shule ni muhimu
(b) Kutimiza kwa makini maandalio ya jioni (Preparation) na siku za mwisho wa wiki.
(c) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa.
(d) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na
nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
(¢ Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
(f) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
(¢) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
(h) MWANAFUNZI HARUHUSIWI KUMILIKI AU KUTUMIA SIMU KIPINDI
CHOTE AWAPO SHULENI.
9.2 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULENI.
1. Wizi
2. Uasherati, Ubakaji na Ushoga
3. Ulevi na matumizi mabaya ya madawa ya kulevya.kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kubeli
nakadhalika.
Uvutaji bangi na sigara
Makosa ya jinai
Kupigana au kupiga
Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
Kudharau Bendera ya Taifa
9. Kuoa/kusababisha mimba
10. Kulawiti
11. Utoro
12. Kutofanya mazoezi au mitihani ya masomo na kutega vipindi
13. Kiburi na ukaidi
14. Kugoma/kuchochea na kuongoza mgomo
15. Kukataa adhabu kwa makusudi
16. Kumiliki/kutumia simu shuleni
17. Kuchelewa kufika shuleni baada ya shule kufungua na kutoroka kabla ya shule kufungwa
10.0 ‘Tumia tovuti hii kwa maelezo zaidi www.malangaliboyshighschool.com
TAFADHALI SOMA KWA MAKINI MAAGIZO HAYA NA KUYATEKELEZA
UTAPOKELEWA SHULENI BAADA YA KUTIMIZA YOTE ULIYOAGIZWA.
NAKUTAKIA SAFARI NJEMA, KARIBU SANA MALANGALI

NN A

AMAN J. NYAHI (0763 401 829) /(0737365672)


http://www.malangaliboyshighschool.com/

MKUU WA SHULE

PRESIDENT’S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT MUFINDI
DISRICT COUNCIL MALANGALI SECONDARY SCHOOL
MEDICAL EXAMINATION FORM
To be completed by medical officers in a recognized Hospital in respect of all new entrants of Malangali
Secondary School
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11. Additional information or any other physical, hereditary or infectious diseases

MEDICAL CERTIFICATE

| certify that the above mentioned has been examined and found fit to pursue for further education
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N.B Fomu hii ijazwe na Mganga katika Hospitali inayotambulika na serikali.



KUMBUKUMBU MUHIMU ZA MWANAFUNZI PICHA
A. MWANAFUNZI NA MZAZI/ MLEZI
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Naahidi kufuata sheria,kanuni na taratibu za shule hii na kutekeleza maagizo yote yatakayotolewa na uongozi
wa shule wakati wote nitakaokuwa ndani na nje ya shule. Sitajihusisha na migomo, fujo, wala makosa ya jinai.
SAINI e Tarehe.....ccoceveveveeee e

Yo SRRSO ambaye ni
Mzazi/Mlezi wa mwanafunzi aliyeweka ahadi hapo juu, naahidi kumpatia ada ya shule, michango na mahitaji



SCHOOL SONG
1.) Malangali our,our school; (we are proud of you(x2))
Malangali; in academics you are first in the front line. X2

CHORUS
Our motto Malangali,
Never (x 3) given in Malangali,
Never (x 3) give up Malangali,
We are spiritually one,
We are happy.

2.) Never give in, in culture, gathering defenses,
Educate the people; Malangali,
To teach morals to the people this is your task.

3.) 16" of April 1928, this is your beginning,
This is your foundation, Malangali.
We are very happy, we thank you Malangali our school.

4.) Our lives' future, is in your hands, protect it from AIDS,
Protect it from danger, Malangali X2
So that we enjoy your fruits Malangali our school.

END

NB:
[1] The first and fourth stanzas should be sung twice.
[2] The chorus should be sung once for the first three stanzas. For the
Last stanza Chorus should be sung twice.
[3] The song leader introduces the song. He is the first to begin the first
Stanza and the chorus.



