JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

Tawala za Mikoa
na Serikali za Mitaa

Anuani ya Simu “TAMISEMI” DODOMA
Simu Na: (026) 2322848, 2321607,

2322853, 2322420, (TAMISEMI),

Nukushi: (026) 2322116, 2322146. Mji wa Serikali - Mtumba,
2321013 S. L. P. 1923,

Barua pepe: ps@tamisemi.go.tz 41185 DODOMA.

Unapojibu tafadhali taja:-

MAJINA YA WATUMISHI WA UMMA WALIOTEULIWA
KUSIMAMIA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA

Kwa mujibu wa Kifungu 201A cha Sheria za Serikali za Mitaa
(Mamlaka za Wilaya), Sura 287 na Kifungu cha 87A cha Sheria
ya Serikali za Mitaa (Mamlaka za Miji) Sura 288 zikisomwa
pamoja na Kanuni ya 3 na 6(1) ya Kanuni za Uchaguzi wa

Vitongoji na Mitaa za mwaka 2019 zilizotolewa kwa Tangazo la
Serikali Namba 371, 372, 373 na 374 ya mwaka 2019.

Kwa mujibu wa Kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa za
mwaka 2019, mnamo tarehe 09/09/2019 Watumishi wa Umma
184 wameteuliwa kuwa Wasimamizi wa Uchaguzi wa Serikali
za Mitaa wa mwaka 2019.

Wateuliwa wote wataapishwa siku ya Alhamisi tarehe
12/09/2019 katika Mikoa yao. Uongozi wa Mikoa utaratibu
zoezi la kuapishwa kwao.

Orodha ya majina ya walioteuliwa yanapatikana katika tovuti
ya Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
(TAMISEMI) ambayo ni; www.tamisemi.go.tz
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