
MABADILIKO YA JENGO LA RADIOLOGY (Mambo ya kuzingatia) 

1)     Chumba cha Mammography na OPG kwa sasa kitatumika 
kwa  Mammography tu. 

2)     Madirisha yote yaliyopo katika vyumba vya Mammography, X ray na 
Screening yaanzie katika urefu wa 2400mm kutoka usawa wa Ardhi. 

3)     Kuta zote za vyumba vya Mammography, X ray na Screening 
room   zijengwe kwa kutumia tofali zenye unene wa 300mm na density ya 
2.35 g/cm3. 

4)     Chumba cha Screening kimeongezwa ukubwa kutoka  4.73mx 3.6m 
mpaka4.73m x 4.7m. 

5)     Chumba cha Mammography kimebadilishwa vipimo kutoka 
3.9mx3.6m na kuwa 5,2mx3m. 

6)     Controll box imetolewa katika chumba cha Mammography.  

Note; Milango wa kuingilia vyumba vya Mammography, X ray na 
Screening room   iwe ya  interlocking system 

Hatua zinazo hitajika 

Tunatakiwa kufuata maelekezo yaliyotolewa hapo juu ikiwa pamoja kama ilivyo 
ainishwa katika michoro. Ikizingatiwa kuwa kabla hujaanza kutumia jengo hili 
kwa kazi husika litafanyiwa ukaguzi na  TAEC kamailivyoainishwa katika Atomic 
Energy Act 

  


