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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

Katibu Mkuu wa Rais,
IKULU,
DAR ES SALAAM

MAOMBI YA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

MUHIMU:

(vii)
(viii)

(ix)

()

Maombi yaletwe siku kumi na nne (14) kabla ya safari ikiwa ni muda wa chini kabisa.
Fomu zijazwe kwa ukamilifu na ziletwe nakala nne (4). Kumbukumbu za kuthibitisha umuhimu
wa safari hiyo ziambatanishwe (e.g. barua ya wito wa mkutano/masomo n.k)
Nakala mbili (2) zirudishwe katika Wizara/Idara inayojitegemea.
Sehemu C ishughulikiwe na Katibu Mkuu/Mkuu wa Idara inayojitegemea au Kaimu aliyeteuliwa
rasmi.
Sehemu D ishughulikiwe na Waziri wa Wizara ya Sekta inayohusika
Nauli, Posho na matumizi mengine itakayopendekezwa katika Sehemu B na C ni ile tu
itakayolipwa na fedha za kigeni za Tanzania. Kama Tanzania haigharamii chohcote basi andika
“NIL”. Standing Order L. 16 na Staff Circular No. 4 of 1970 zizingatiwe.
Gharama zinazotakiwa kuonyeshwa katika sehemu A ni za safari nzima zisizolipwa na
zinazolipwa na Tanzania.
Wabunge hapana budi wapate kibali cha Waziri Mkuu na Makamu wa kwanza wa Rais kuhusu
safari zao Nje ya Tanzania na kiambatanishwe na Fomu hii.
Mawaziri huomba Kibali kwa Rais kwa mujibu wa Waraka wa Rais Na.6 wa 1964 na hawana haja
ya kujaza fomu hii, ila Watumishi wa Serikali au Mashirika ya Umma wanaoongozana nao ndio
wajaze fomu hii ikiambatisha nakala ya Kibali cha safari ya Waziri nayehusika.
Fomu hii TEN. 773 (Rev.1986) inaanza kutumika tarehe 1 Mei, 1986.

MAELEZO YA ANAYESAFIRI:

XN O D=

Jina la anayesafiri:

Cheo:

Wizara/Idara inayojitegemea:
Idara/Shirika:

Mahali/Sehemu anayofanyia kazi:

Mahali/anapokwenda:

Madhumuni ya Safari:

Wizara/Idara/Shirika litakalogharamia safari/ masomo:
Tarehe ya kuondoka



10. Tarehe ya kurudi:
11. Gharama za safari:-

(a) Nauli - Shs
(D) POSNO — ShS... ..
(C) MatuMISHI = SNS......ciiiiiiiiiie e

12. Faida itakayopatikana kwa Taifa kutokana na safari/Masomo:-

Sahihi ya anayesafiri

SEHEMU B:

13. MAONI YA MKUU WA IDARA/SHIRIKA:

Napendekeza/Sipendekezi ombi hili kwa sababu:.................ccooiiiiiiiiiiiiiiiiiee e
() NAUI =SS
(D) POSNO = ShS......cciiii s
(C) Matumizi MENGINE — SNS.....ccoi ittt
JUMIA SNS....cee e
Tarehe oo
Sahihi na Mhuri wa Mkuu
wa ldara/shirika
SEHEMU C:

14. MAONI YA KATIBU MKUU/MKUU WA IDARA INAYOJITEGEMEA

(@) INAUL = SRS,
(D) POSNO = SNS....eeeeeee e
(C) Matumizi Menging — SNS..........uiiiiieiiiiiiii e

QUM SN, e



Sahihi na Mhuri wa Katibu Mkuu

SEHEMU D:

15. MAONI YA WAZIRI
Napendekeza/sipendekezi ombi hili kwa

Sahihi na Muhuri wa Wagziri

SEHEMU E:

16. KIBALI CHA KUSAFIRI NJE YA TANZANIA

Maombi ya kusafiri nje ya Tanzania ya aliyetajwa hapo juu.

YAMEKUALIWA/YAMEKATALIWA

Sahihi na Muhuri wa Katibu Mkuu wa Rais



