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1. Wategemezi watakaosajiliwa ni wenye sifa zifuatazo:-
a. Mwenza wa mchangiaji
b. Watoto wa kuwazaa, kuasili, au kufikia wenye umri chini ya miaka kumi na nane (18). Iwapo mtoto amezidi umri wa
miaka 18 awe mwanafunzi.
c. Wazazi wa Mchangiaji au wakwe zake.

2. Ambatanisha uthibitisho wa kisheria wa uhusiano na mwenza wako pamoja na wategemezi kama ifutavyo:-

Nakala ya Cheti cha kuzaliwa mtoto au nyaraka za kuasili.

Nakala ya Cheti cha ndoa iwapo unasajili mwenza wako.

Nakala ya Cheti chako cha kuzaliwa iwapo unasajili mzazi wako.

Nakala ya Cheti cha kuzaliwa cha mwenza wako pamoja na Cheti cha ndoa iwapo unasaijili wakwe zako.

Nakala ya Cheti cha kuzaliwa cha mtoto wa kufikia na Nakala ya Cheti cha ndoa kuthibitisha uhusiano wake na mwenza
wako.
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3. Tunza vizuri kadi yako na za wategemezi wako na hakikisha hazitumiki kinyume na utaratibu uliowekwa. Hatua za
kisheria zitachukuliwa kwa mnufaika yeyote atakayetumia kitambulisho kinyume na utaratibu uliowekwa.

4. Mara uanachama wako unapokoma, rudisha kadi zote kwenye Ofisi ya NHIF iliyo karibu au mwajiri wako.

5. Uanachama ni kwa mujibu wa Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya Sura Na. 395 TL 2015 na Kanuni zake za
mwaka 2002.

6. Kwa maelezo na ufafanuzi zaidi tafadhali wasiliana na ofisi ya NHIF iliyo karibu au wasiliana nasi kupitia namba ya bure
ya huduma kwa mteja 0800 110063.




